Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้า (Jessica) พรีเซนเตอร์คนใหม่ของแบรนด์ 'Li-Ning' เตรียมควงแขนคริสตัลจัดงานแฟนมีตที่กวางโจว
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
mashiks

เมื่อไม่นานมานี้ LI-NING หรือแบรนด์เสื้อผ้าของจีน ได้เผยคอลเล็คชั่นใหม่อย่าง 'LI-NING X Jessica' พร้อมเชิญเจสสิก้ามาเป็นพรีเซ็นเตอร์คนใหม่ล่าสุด ในเว็บไซต์นั้นมีรูปเจสสิก้าที่เป็นทั้งนางแบบเสื้อ, กางเกง, และรองเท้า ให้กับ Li-Ning แถมสินค้าบางตัวยังมีลายเซ็นต์ของเจสสิก้าอยู่บนตัวสินค้าด้วย

นอกจากนี้ Li-Ning ได้ประกาศงานแฟนมีตติ้งสำหรับสองพี่น้องจองซิส ทั้งเจสสิก้าและคริสตัล ที่กวางโจว, ประเทศจีน โดยมีรายละเอียดคร่าวๆว่าจะจัดในเดือนกันยายน และเริ่มพรีเซลบัตรเข้างานในวันที่ 6 กรกฏาคม สำหรับลูกค้าที่เป็นสมาชิกบนเว็บไซต์ของ Li-Ning ในราคาที่จำกัด ตั้งแต่ 950 ถึง 3,000 RMB (1 RMB ประมาณ 5 บาท) รายละเอียดที่สำหรับงานแฟนมีตจะประกาศให้ทราบอีกทีในวันที่ 10 สิงหาคม

เจสสิก้าได้โพสภาพและข้อความแสดงความดีใจที่ได้มาทำงานร่วมกับแบรนด์เสื้อผ้านี้ ใน Weibo ของเธอ ว่า
Sy__Jessica "ฉันรู้สึกตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ที่ได้มาเป็นส่วนหนึ่งของแบรนด์ Li-Ning และรู้สึกสนุกมากๆที่ได้ทำงานร่วมกัน มาสนุกด้วยกันนะคะ"

Source: Li-Ning, Weibo
Eng Trans: soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
jesheart
ผู้บุกเบิกตลาด คุณนายสู้ๆ mkb (45).gif

ขอบคุณข่าวจ้า
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
m(*TAEnyA*)m
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่าา : )
สิก้างามมากกกก
แบรนด์นี้ตาถึงสุด ๆ อิอิ
Tuckkiz
คุณนายใส่ชุดอะไรก็สวยดูดีเนอะ อิอิ น่ารักที่ฝุด~

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
Oneo8
น่ารักม๊ากกก ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ mkb (46).gif
Z`oiIC
อยากได้ที่มีลายเซ็นเจสสิก้าจริงๆ ._.

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
LoveYoonA^^
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

อยากได้บ้างอ่า
ncnx
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
อยากได้รองเท้าา
taeny 27
สิก้า น่ารักสุดดดดด

ขอบคุณสำหรับคำเเปลค่ะะ
snsd :)
สิก้าน่าร้ากกกที่สุดดดด
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา
BamBooKuny
น่ารักมากๆเลย
kim282
รองเท้าสวย น่ารักดี ดูหวานๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ s6.gif
~Pizza~
เสื้อผ้าน่ารักมาก
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
tinew_sone TN
สิก้าน่ารัก =//////=

interview17
รองเท้าสวยอยู่นะ มีลายเซนต์ด้วย
อยากได้ๆ emo1.gif

สู้ๆนะเจ้าหญิงน้ำแข็ง 60.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
B coz it's Yoo
น่ารักมากๆ เลย
สองพี่น้องผู้นำเทรนด์ ขอให้แบรนด์ขายดี จะได้เป็นพรีเซ็นเตอร์สินค้ายาวๆ เลยครับ

ขอบคุณอัพเดตข่าวครับ
Alice_555
น่ารักอ่ะ พี่น้องคู่นี้
nignis
อยากได้จังค่ะ มีลายเซ็นต์ด้วยอ่ะ
สิก้าน่ารักกกก

SNSD Yoona Peach
น่ารักจังเลย
NJ9
จอง เจสสิก้า คนสวยใส่อะไรก็ดูดี ดูสวย ดูเหมาะไปหมด mkb (1).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวและคำแปลนะคะ
Jahja!!!
ขอบคุณสำหรับข่าวแล้วคำแปลค่ะ

สิก้าน่ารักจัง ไม่น่าเชื่อว่าคนที่รักการนอนจะได้เป็นพรีเซนเตอร์ชุดกีฬา 53.gif
Garazue
ต้องลองไปยลที่ชอปให้ได้

ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาา
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
sopao
เลิศคะ!! เล่อค่ามากกก

มีของให้เสียตังอีกแล้ววว 5555
neena_yoon-sica.yu
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
จ่าสวยมากเลยYY
แต่ค่าเข้าไซต์ไม่ตลกเลย 88.gif
mhmsy_
เมนแต่งตัวยังไงก็ดูน่ารักตลอดเลยยย ><
gornya
โอ่ยย สิก้าน่ารักจุงงงง จะบ้าตาย คนอัลไลลลล
taeny 27
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
lky2021
MCM Small Essential Visetos Original Messenger In Brown, Shop www.mcmbackpacksoutletcheap.com Cheap MCM Backpacks Outlet Sale Store and Buy MCM Small Essential Visetos Original Messenger In Brown, Save Big Discount with Fast Delivery and Free Shipping...
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2021 Invision Power Services, Inc.