Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Trans] 140530 ยุนอาโพสต์รูปพร้อมข้อความลงเว็บหลัก
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Translate
yoonvisual
[From. YOONA] ทุกคนคะ♡

ทุกคนคะ❤ สบายดีกันหรือเปล่า?
ฉันคือยุนอาผู้กำลังก้าวเข้าสู่อายุ 25 ปีแล้ว^^ ยุงเบิร์ธเดย์☆
ถึงแม้ว่าตอนนี้ฉันจะอยู่ญี่ปุ่น แต่ฉันก็ได้เห็นผ่านทางอินเตอร์เน็ต ไม่ใช่แค่จากประเทศของฉันนะคะ
แต่แฟนๆมากมายจากหลายประเทศ ที่ต่างก็มาอวยพรวันเกิดให้ฉันเช่นกัน
ยังมีคนที่ช่วยให้ฉันทำในสิ่งที่ฉันทำไม่ได้ด้วย เป็นการให้ของขวัญวันเกิดที่สุดยอดมากเลยค่ะ
ในแต่ละปีที่ผ่านไป ฉันก็ได้รับคำอวยพรดีๆมากขึ้นทุกปี ฉันมีความสุขจริงๆ และขอขอบคุณมากๆเลยนะคะ
ฉันอยากจะถ่ายทอดความรู้สึกขอบคุณผ่านข้อความนี้ ถึงทุกคนที่ให้ของขวัญและคอยซัพพอร์ทฉันตลอดช่วงโปรโมต
และรวมถึงคนที่ช่วยออกไอเดียให้ฉันช่วงโปรโมตด้วย ผู้ที่ฉันวางใจว่าจะอยู่เคียงข้างฉันและซัพพอร์ตฉันเสมอ
ขอบคุณนะคะทุกคน ^^
และเพื่อเป็นการตอบแทนทุกคน ฉันจะสวยขึ้นและเจ๋งขึ้นกว่านี้นะคะ~ โปรดติดตามกันด้วยล่ะ^^
ฉันฉลองวันเกิดกับเมมเบอร์ที่ญี่ปุ่นตั้งแต่เข้าเที่ยงคืนเลยค่ะ
ก็นานแล้วนะที่พวกเราไม่ได้อยู่ด้วยกันแบบนี้ เลยคุยกันจนถึงเช้าเลยค่ะ คิ

ฉันกินข้าวและตั้งใจทำงานแล้ว ฉะนั้นไม่ต้องเป็นห่วงฉันนะคะ^^
ถึงทุกคนที่มาอวยพรวันเกิดให้ฉัน ฉันขอขอบคุณทุกคนจริงๆค่ะ❤
อากาศเริ่มอุ่นขึ้นแล้ว อย่าเหนื่อยและสู้ๆนะ!!
ฉันหวังว่าจะได้เจอทุกคนอีกเร็วๆนี้นะคะ
ขอบคุณค่ะโซวอน♡

*เพราะมีเหตุผลส่วนตัว เมมเบอร์บางคนเลยไม่ได้อยู่ในรูปนะคะ ฮี่ๆ❤

Source: Girls' Generation's Official Website
Chinese trans by: 饱猫007
Eng trans: mystarmyangel
แปลไทยโดย: yoonvisual ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
S♥NE Thai
โซชิห่างหายจากเว็บหลักไปนาน แต่ยุนอามา ฮือออออ
ซึ่งยุนอาดูมีความสุขมากจริงๆ ยิ่งเห็นโซชิอยู่ด้วยกันแบบนี้ยิ่งรู้สึกมีความสุขเข้าไปอีก^^
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ยุนอา
violet_m
HBD จ้า ยุนอาคนสวย
chuttaeny
ยุนอา ซารางเฮ mkb (46).gif mkb (46).gif
mysoneforever
ยุนสวยขึ้นป่ะเนี่ยะ?
ยูลแททิฟหายไปไหน?
arm-seohyun
อยากให้พี่ยุนยุน มาไทย >< เค้าขึ้นถึงนะ ปล. ขอบคุณสำหรับแปล s6.gif s6.gif s6.gif
I am newbie(SONE)
พี่ยูนสวยขึ้นอ่ะ พี่ยูนมีความสุข ผมก็มีความสุข
HBD นะครับ พี่ยูนอา
ว้าว ไม่ได้เห็นโซชิอยู่ด้วยกันนานแล้วนะเนี่ย
ยังสวยเหมือนเดิมทุกคนเลย น่ารักขึ้นด้วย
พี่ซูยิ้มน่ารักมาก พี่ซอwith the heart cute พี่ฮโยสิก สวยฝุดๆๆๆๆ
taeny 27
เป็นเเบบนี้กันไงง จะให้ไปรักวงอื่นได้ไงหล่ะคะ ><
nignis
สุขสันต์วันเกิดน้ายุนอา
น่ารักจังเลยค่ะ อิอิ
ว่าแต่เหตุผลอะไรน้าที่บางคนไม่อยู่ในรูป
หรือจะไม่ได้แต่งหน้าคะเนี่ย 555

ขอบคุณสำหรับคำแปลนะคะ
kanom_bang
HBD ยุนอา
น่ารักมากๆเลยค่ะ
isabel
Happy Birthday ยินดีด้วยนะยุนอา

อยู่กับโซวอนไปนานๆนะ
iloveyoong
HBD นะค่ะสุดที่รักของเค้าาาาาา <333333333
jamomjamam
สุขสันต์วันเกิดนะคะออนนี
มีความสุขมากๆนะ
mkb (46).gif
takecare yoonyoon
happy birthday 2 u
yoona. hope u happy all the time.
soshiFC_prae
ไปไหนไม่รอดแล้วค่ะพี่สาวที่รัก รักที่สุดเลย โซชิบอนด์นี่แข็งแกร่งจริงๆ
Fonnz_ss
พี่เหม่งยุน แอ้กกกกกก mkb (47).gif
น่ารักเกินไปแล้วนะคะ f5.jpg
โซชิคนอื่นก็น่ารักมากกกกกกกกก sn1.gif
BJ Loveyul
HBD นะจ๊ะยุง

อายุเธอเป็นแค่ตัวเลขจริงๆ เคยหน้าใสยังไงก็ยังเป็นอย่างนั้น

ยังไงก็ขอให้สวยวันสวยคืนแบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ

ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
I_am_SONE
ขอบคุณนะคะ

mkb (46).gif
pickmii
Yoongtizen จิงๆรู้ทุกอย่าง ว่าโซวอนทำอะไรให้บ้าง
kim282
ขอบคุณคะ
Happy BirthDay ย้อยหลัง YooN YooN s6.gif
yoonasarang

รักเทออิมยุนอาาา

สวยขึ้นมากจิงๆ
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
FoRTe~HIM
น่ารัก สุขสันต์วันเกิดที่รักจ้าาาา
MuScLePowER
ขอบคุณนะคะ
SNSD Yoona Peach
น่ารักฝุดๆ สุขวันเกิดย้อนหลังน้า มีความสุข สนุกในการงาน ความรักและการงาน เจริญๆๆ น้ายุนอา
Jahja!!!
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะยุนอา ^^

ปล.ขอบคุณสำหรับคำแปลค่าาาา
my_paradise
อิมยุนนี่น่ารักตลอดเลยค่ะ T_T
tinew_sone TN
แฮปปี้เบิร์ดเดย์น้าายุนอา ^^
jigsica_real
อร๊ายยยยยย ยุนอาน่ารักมากอ่ะค่ะ mkb (1).gif
funfunfunny
:3
Ployzii13
ยุนยุนออนี่~ น่ารักฟุดๆ น่ารักตล๊อดตลอดเลย รักเทอจัง อิมยุนอา เบิร์ดเดย์น๊าาาาาา mkb (1).gif mkb (46).gif
bananaprince
ขอบคุณสำหรับคำเเปลค่ะ
ninew_evil
น่ารักขึ้นทุกวันจิงๆยุนอา
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารและคำแปลครับ ^^ เหม่ง 25 แล้วเหรอเนี่ย 61.gif
KissSone
น่ารักกกกกกกกกกกกก
ขอบคุณมากค่ะ
gornya
รักเธอ ถ้ามีคำไหนมากกว่าคำนี้ก้จะพูด 555 รัก
ขอบคุณคำแปลค่ะ
iamnut_z
น่ารักกจังค่ะ Y_Y
NemesisTiffany
เค้กรสกาแฟรึนั่น สีแปลกๆอ่ะ ซอทำรูปหัวใจด้วย น่ารักจัง
Nongnang Sweet
" เพื่อเป็นการตอบแทนทุกคน ฉันจะสวยขึ้นและเจ๋งขึ้นกว่านี้นะคะ~" เหม่งน้อยน่ารักอ่าาา g (21).gif g (21).gif

สัมผัสได้ว่ายุนอาและโซชิมีความสุขที่แท้จริง จริงๆ

เห็นโซชิทุกคนมีความสุข โซวอนก็มีความสุขด้วย แค่นี้ก็เพียงพอแล้ว

และสัญญาว่าจะสนับสนุนและอยู่เคียงข้างโซชิเสมอ

mhmsy_
คุณยุนนนนน ><

#ขอบคุณคำแปลครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.