Help - Search - Members - Calendar
Full Version: หาเพื่อนกลับ ม.เกษตร หลังจบคอน
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2014 Girls & Peace in Bangkok
pink bird
ขาไปไม่กลัวเท่าไหร่ แต่ขากลับอยากมีเพื่อนร่วมทาง

มีเพื่อนๆ คนไหนอยู่แถว ม.เกษตร แล้วไปคอนคนเดียวบ้างคะ

ต้องการแนวร่วมหลังจบคอน ให้อุ่นใจขึ้นมาหน่อยคงจะดีกว่า

ตะล่อนๆ หาทางกลับเพียงลำพัง ฮือ emo2 (5).gif
yui
เราก็อยู่แถวม.เกษตร กลับคนเดียวด้วย ==
มากลับด้วยกันเถอะ 55555
pink bird
ฟ้าประทานเพื่อนร่วมทาง กราบงามงาม 5555 s6.gif
+~Seohyun
คอนครั้งที่แล้วผมก็เคยกังวลเรื่องเที่ยวกลับนะครับ

แต่พอ คอนจบเท่านั้นแหละ ครับ รถตู้เยอะแยะมากมายยยยยยย

เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่ต้องกลัวนะครับ
pink bird
QUOTE (+~Seohyun @ Jan 9 2014, 03:50 PM) *
คอนครั้งที่แล้วผมก็เคยกังวลเรื่องเที่ยวกลับนะครับ

แต่พอ คอนจบเท่านั้นแหละ ครับ รถตู้เยอะแยะมากมายยยยยยย

เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่ต้องกลัวนะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่า ไม่กลัวละแล้ววว
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.