Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 23 กรกฎาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
EraOfGirls
ซูยองไปงานแจกลายเซ็นของ DOUBLE·M ที่ห้างสรรพสินค้า LOTTE สาขายองดึงโพ source: soshifanclub

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

ซันนี่ อัพเดตข้อความในทวิตเตอร์ [1]

식사하세여~오늘의추천메뉴는!!!~~~~칼국수!!!>_< b 닭칼국수, 해물칼국수, 팥칼국수... 에잇
다먹어랏!!ㅋㅋㅋㅋㅋ Did everyone have lunch yet?? If not, eat somethin yummy!!

[แปล เฉพาะส่วนภาษาเกาหลี] กินข้าวด้วยนะทุกคน เมนูแนะนำวันนี้~~~~คัลกุกซู!!!>_<b *คัลกุกซูไก่,คัลกุกซูทะเล,คัลกุกซูถั่วแดง..งั้มๆ กินให้หมดเล้ย!!ㅋㅋㅋ *ก๋วยเตี๋ยว source: boom13003

-ซันนี่เมนชั่นข้อความถึงอูริ@nunino

อูริ: "หลังจากมาส์กโคลน นุ่มเด้ง"
ซันนี่: "คิ้วของคุณยายของพวกเราหายไปไหนละเนี่ย?"

*ซันนี่และอูริเคยเป็นสมาชิก IY2 ด้วยกัน คุณยายเป็นชื่อเล่นของอูริตอนที่อยู่ใน IY2

source: Yuchirian

ซันนี่เมนชั่นข้อความถึงคุณ @BrLove12

-오빠~그런일..ASKY... [>아부지가 어느날 내게 "사실은 너 모르게 분당쪽에 땅이 25만 평 있단다." 라고 하시면 어쩌지?]
-아름답다.. [>돈 있냐 http://via.me/-dcovd4i ]

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพและวิดีโอในอินสตาแกรม [1][2][3]

oh, my Jack #Jack_skellington

#SpiceGirls

แทยอมพิมพ์ข้อความคอมเมนต์ภาพนี้ในอินสตาแกรม: ดูที่รูปภาพ/ภาพวาด ดีๆดีกว่าแทนที่จะมาหัวเราะกันนะคะ source: boom13003

사색에 잠긴 상남자 #ginger [หนุ่มแกร่งใจลอย #ginger - แปลอังกฤษโดย ch0sshi]

ยุนอา ตอบ UFO กับแฟนคลับ source: yoonvisual

แฟน: ยุนอา โคเฉินตง(ดาราไต้หวัน)ไปดูคอนเสิร์ตด้วยนะ พี่ได้เห็นเขาป่ะ?
ยุนอา: เขานั่งอยู่แถวหน้าสุด (คิดว่า)ฉันเห็นป่ะล่ะ? คิคิ ฉันไม่ได้พบเขาหรอกค่ะ โคเฉินตงผู้น่ารัก มาอีกนะคะ ^^

เจสสิก้า พิมพ์ข้อความคอมเมนต์ใน Weibo source: boom13003

"Good morning"

ภาพยูริที่กองถ่ายทำภาพยนตร์ "No Breathing" source: onlytaeng, for9GG, forphy

*ยูริลงมาจากเวทีและนั่งลงด้านหน้า พร้อมกับร้องเพลง&ดีดกีต้าร์ให้แฟนๆ โดยร้องเพลง What's Up ของ 4 Non Blondes แฟนคลับไปร่วมชมการถ่ายทำภาพยนตร์ของยูริที่หอศิลปะอินชอน source:yoonvisual, NoBreathing2013

เฟซบุ๊กอย่างเป็นทางการของโซนยอชิแด อัพโหลดอัลบั้มภาพจากงานคอนเสิร์ต 2013 Girls’ Generation World Tour “Girls & Peace” in Taipei ที่ประเทศไต้หวัน เมื่อวันที่ 20-21 กรกฎาคมที่ผ่านมา ชมภาพเพิ่มเติมได้จากแหล่งที่มา source: Girls' Generation official fanpage

ภาพยุนอา โปรโมท Innisfree source: chunyoon0530 [1][2]

ภาพยูริ โปรโมท Mamonde source: Yuwre

คลิปแทยอนจาก iPad App. ของนิตยสาร High Cut ฉบับที่ 106

130723 TaeYeon - High Cut Vol.106 iPad app for Chanel (อัพโหลดโดย: krisbrows8)

รูปแทยอนจาก iPad App. ของนิตยสาร High Cut ฉบับที่ 106 ชมภาพเพิ่มเติมได้จากแหล่งที่มา source: mp1991

รูปถ่ายของแทยอนและทิฟฟานี่จากอินสตาแกรมของคุณ anthony_ji

รูปแทยอนจาก H special Vol.3 ของทรูมูฟเอช source: True Move H's Fanpage

ฮโยยอน ยูริ และทิฟฟานี่ ในคลิปตัวอย่างรายการ Mnet's 'Dancing9' ตอนที่ 2

[댄싱9/Dancing9 Ep.2 Teaser] 2회 예고 (อัพโหลดโดย: Mnet)

เจสสิก้าในคลิปโปรโมทของ banila co.

banila co.'s cosmetics book (อัพโหลดโดย: Korea banilla co. )

boy1000
ซันๆนี้ขาแชทจริงๆแฮะ
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆเลยคะ ><
mabolo
พี่ยูลเท่ห์ชะมัดกรี๊ดดดดดดดดดดดด ><

อยากฟังเสียงกีต้าของพี่ค่ะ ^^
taeny 27
รอดูรายการยูลฮโยย >M<
Praewyou
ขอบคุณสำหรับข่าว

จิงเจอร์แกมันน่าอิจฉาสุดๆอ่า
eunlive
ขอบคุณค่ะ
kimfany_is rael
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
dearjessica
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
PowerGreen
ขอบคุณค่ะ
justonelove
ข่าวเยอะมาก ขอบคุณมากนะคะ
Nut-zaa
ขอบคุณครับผม
SNSD Yoona Peach
สาวๆสวยน่ารักมากๆ เลย
13thWarrior
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
nam*
ขอบคุณค่า พี่ยูลเท่มากกก
ari
ขอบคุณมากค่ะ ><
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
nignis
kalapa
takky101
thanks
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
member9
S♥NE Thai
หนังต้องออกมาดีแน่ๆ ไฟติ้งนะคะ^^
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
PaRan-Kung
ขอบคุณมากค่ะ
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
KK.
ขอบคุณค่ะ
แอบเห็นยูลผมเปีย

ขิงรู้งานอ้าปากงับนิ้วแทซะงั้น
เพลงที่แทฟังช่าง...
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว วันนี้เรามาช้าไปหน่อย
TNY27bH
VAPEX013
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้าา
Taeny_Ding
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
I3EE_TaeNy
ขอบคุณสำหรับข่าวฮ้าบ
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
kim282
ขอบคุณค่ะ s6.gif
YaiimJane
SY Mania
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

mkb (46).gif
milkyway_ss
ขอบคุณมากๆค่ะ
marie_fuka
KissSone
tomttt
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ mkb (1).gif
MindSone09
tuntiwa
ข่าวเยอะมากๆค่ะ ขอบคุณ s15.gif สำหรับข่าวนะค่ะ mkb (45).gif ^^
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆครับผม

NemesisTiffany
ยูรินั่งดีดกีตาร์เหรอ ภาพแรกนึกว่าน้องซอ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.