Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 3 มิถุนายน 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Fraker_YA
[News] คยูฮยอน (SJ) เจสสิก้า (SNSD) คว้าดารายอดนิยมใน '7th The Musical Awards'

คยูฮยอน (Kyuhyun) เจสสิก้า (Jessica) คว้ารางวัลดารายอดนิยมในงาน 'The Musical Awards'

3 มิถุนายน เวลา 18.00 น. ณ โรงละครแห่งชาติแฮโอรึม จางชุงดง จุงกู กรุงโซล คยูฮยอน (Kyuhyun) แห่ง ซุปเปอร์จูเนียร์ (Super Junior) และ เจสสิก้า (Jessica) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) สามารถคว้ารางวัลดารายอดนิยมในงาน '7th The Musical Awards'

เจสสิก้า กล่าว "ขอบคุณแฟนๆสำหรับรางวัลที่มีค่านี้ค่ะ ขอบคุณทุกคนที่ชอบในผลงาน Legally Blonde ด้วยค่ะ"

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT

คลิปสื่อ TV Daily ของเจสสิก้าและคยูฮยอน เดินพรมแดงในงาน 7th The Musical Awards (อัพโหลดโดย:ohmysica02)

คลิปเจสสิก้าและคยูฮยอน รับรางวัลในงาน 7th The Musical Awards (อัพโหลดโดย:krisbrows8)

---------------------------------------------------------------------------------------

[Trans] 130603 เจสสิก้า โพสต์รูปภาพ และข้อความลงบนเว็บไซต์หลัก

[From Jessica] ขอบคุณค่า^^

ขอบคุณนะคะ โซวอน^^
ที่ทำให้ฉันได้รับรางวัลที่พิเศษมาก ๆ ในวันนี้~
8,000 กว่าโหวตสินะ..สุดยอดมาก ๆ ค่ะ
ขอปรบมือให้ทุกคนจริง ๆ ค่ะ!!!!!!
แล้วเจอกันเร็ว ๆ ในคอนเสิร์ตนะคะ~
บ๊ายบาย

Source: Girls' Generation Official Website
แปลไทย: @jwesty21 ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com

---------------------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram [1][2][3]

BUTTERFLY #탱구

"#Butterfly #CHANELSUMMER"

"#3 #9 #butterfly #TY #탱구 #soon"

วันนี้ยูริได้เปลี่ยนภาพโปรไฟล์ UFO Town source:Soshi

และตอบ UFO แฟนคลับ (เพิ่มเติม)

ฮโยยอน (Topshop) ในนิตยสาร East Touch ของฮ่องกง source:Soshi,as tagged

ภาพจากละคร Dating Agency:Cyrano ตอนที่ 3 ของซูยอง source:Dating Agency:Cyrano's official site

ภาพซูยองจาก DOUBLE * M HOT SUMMER LOOK BOOK source:doubleM's FB

+ชมภาพเพิ่มเติมได้จากแหล่งที่มา

Taeny_Ding
ป้าสวยมากเลยค่ะ
ชอบ ๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆๆคร้า
SNoOKxoxo
ขอบคุณสำหรับข่าววันนี้ค่า
sinesone09
ขอบคุณค่ะ
Yoona_TheDarling
ขอบคุณสำหรับข่าวม๊ากมากน่ะค่ะ
maprang_0820
NookkiiZ
ยินดีกับสิกวู้ดส์ด้วยจ้าาา

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
boy1000
ขอบคุณน่ะครับ

ยินดีด้วยน่ะจ๊ะสิก้า
Praewyou

violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
Strom
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
faizafany
ขอบคุณค่ะ
SNSD Yoona Peach
ขอบคุณทีมงานครับ
2*pm
ขอบคุณสำหรับข่าวแหละคำแปลมากครับ
PinkO
ขอบคุณมากๆ ยดีใจกับสิกด้วย
marie_fuka
สิก้าาาาา น่ารักแบบนี้เค้าจะเป็นลมนะฮะ

เมนชั้นน่ารักมว๊ากกก ดีใจกับสิกวู้ดด้วยจ้า
nignis
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับความเคลื่อนไหว
takky101
thanks
SNSD - Let's Go
KK.
เป็นนักร้อง นักแสดง นางแบบ
นะนะนะนี่มันอารายก๊านนนนนน
อพท.อยากได้chanelสินะ
55555
Khampong

สิก้าแจ่มมาก ><
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
SY Mania

ยินดีด้วยกับ เจสสิก้า
member9
Pii_Po~
สิก้า 9 ช็อตน่ารักมากกกกก >////<

ยินดีด้วยนะคะคนสวย สวยและเก่งแบบนี้จะไม่ให้ได้รางวัลได้ไงล่าาาา :)
nam*
S♥NE Thai
น่ารักทุกคนเลย~
Sica-Girls' Generation
:: ขอบคุณค้าบ ::
I3EE_TaeNy
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบ
taeny 27
ขอบคุณค่ะ ^^
Lanna_seo
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบ
PaRan-Kung
ขอบคุณมากค่ะ
YaiimJane
สวยจริงอะไรจริง
PYS
ขอบคุณค้า
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
MindSone09
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคะ
LimitedSone
สิก้าช่างสวยงามมาก Chic-02.gif
Beauty_Sone
ขอบคุณครับสำหรับข่าวค่ะ ^^
สิก้าน่ารักอ่ะ ><
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.