Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 1 พฤษภาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
yoonvisual
[Trans] 130501 ซอฮยอนโพสต์รูปภาพ และข้อความลงบนเว็บไซต์หลัก

[From. SEOHYUN] อรุณสวัสดิ์~

อรุณสวัสดิ์~ วันนี้เป็นวันในฤดูใบไม้ผลิที่แสนสดชื่นจริงๆ
ทำให้ฉันลืมตาได้เองเพราะแสงอาทิตย์อันอบอุ่นค่ะ ฮิฮิ
ทุกคน~~ ฉันคิดถึงทุกคนมากนะㅜㅜ รูป Selca แบบงัวเงียนี้สำหรับเริ่มต้นวันใหม่ค่ะ คลิก ^^

Source: Girls' Generation Official Website
Eng Trans: @ch0sshi
แปลไทยโดย: yoonvisual ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com

-------------------------------------------------------------------------------

ฮโยยอนที่ภูเก็ต จาก Instagram ของโรงแรมศรีพันวา (sripanwa)

ฮโยยอนกับแอริณ ใน Instagram ของคุณ daradear

ฮโยยอน ใน Instagram ของคุณ nootcoates

-------------------------------------------------------------------------------

ซูยองกลับมาทำหน้าที่พิธีกรรายการ SBS Midnight TV Entertainment ร่วมกับยุนโดฮยอนอีกครั้ง Source: nate

Yoona_TheDarling
ขอบคุณสำหรับข่าว ฮโยรูปเต็มสะพรึงโลกามาก อิอิ ตอนนี้คิดถึง YOONYUL มากๆ T^T
~ViRuS♡PrINcEesS~
อู้หูววววว ม๊าแนบชิดอีกแล้ววว
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^'
interview17
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
PaRan-Kung
ม๊าเที่ยวสนุกน่าดู ^^
ขอบคุณมากค่ะ
byte-koko
ขอบคุณมากกกกกกกกกกก
joylijjy
ขอบคุณข่าวนะคะ
madcap_s
TNY27bH
ม๊าขร๋าา ถ้าจะขนาดนี้ก็สมัคร IG เถอะค่ะ -.-
sone'soshi
อยากจะไปภูเก็ตตอนนี้เลยยย
nonlovesnsd
Thank you
พี่ฮโยคงสนุกน่าดู รูปมาตรึมเลย
On_SONE
ม๊าอยู่นานดีจังง แสดงว่าม๊ารักประเทศไทยมาก>//<
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
biic
ว๊ายยยม๊ายังอยู่ไทยหรอเนี่ย
อยู่ตลอดก็ได้นะม๊าเค้าเต็มใจ s6.gif
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากคะ
justonelove
SNoOKxoxo
หืมม ฮโยริณ สนิทกันมากๆ
taeny 27
ขอบคุณค่ะะ ^^

ม๊า ฟินเลยสิ 555
ONMA
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะค่ะ ฮโยทั่วไทย
boy1000
ในที่สุดฮโยก็มาภูเก็ต s6.gif
Praewyou

ฮโยโผล่อินสตาแกรมของไทยบ่อยนะช่วงนี้

แต่แปลงจังทำไมวันนี้แทยอนไม่อัพอินสตราแกรม ??

emo2.gif emo2.gif
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
mabolo
สาวๆเริ่มทยอยกลับมาเกาหลีกันบ้างแล้ว เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
BamBooKuny
พักผ่อนกันให้เต็มที่สาวๆๆ ^^ ก่อนจะต้องไป fighting กับ world tour
J1sone
ขอบคุณมากนะคะสำหรับข่าว ม๊าในที่สุดเราก็ยู่บนเกาะเดียวกัน 60.gif 60.gif 60.gif 60.gif
YaiimJane
มักเน่น่ารักฝุดๆ

SNSD Yoona Peach
ว้าว ฮโยสวยจุงเบย
ryanss
ขอบคุณครับ
PenTaeyeon
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
Beauty_Sone
รูปม๊านี่เยอะจริงๆ 555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Af_sone
ขอบคุณข่าวมากค่ะ
milkyway_ss
ม๊าได้ใจไปเลย ตามตัวถูกเพราะอินสตาผู้อื่น :)
ขนาดน้องหน้าสดยังน่ารักใสๆ
ของคุณมากค่ะ
rjk rung
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
CappeR_G9
ม๊าอยู่ไทยนานมากอ่ะ ฟิน >__<
kalapa
ติดใจเมืองไทยแล้วซิม๊า
คราวหน้าก็ชวนสาวๆคนอื่นมาเที่ยวอีกน๊า mkb (26).gif
sinesone09
MoNKeY D YuL
555+ เที่ยวเพลินกันไปเรยนะคะ ใช่แล้วว เมืองไทยน่าเที่ยวจะตายไป =w=

Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับความเคลื่อนไหว
takky101
thanks
nookzazap
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคราบๆๆ mkb (46).gif
gornya
ขอบคุณข่าวค่ะ .. อยากรู้จริง ๆ ฮโยกิ๊กใคร หล่อมั๊ยน้าาาา 5555 ว่าแต่เมนเค้า เหม่งน้อยหายสาบสูญ คิดถึงชะมัดด
MiRaCle_pop
ขอบคุณจ้าา ><
sopao
555

ขอบคุณมากนะคะ
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Khampong

:)
faizafany
ขอบคุณค่ะ
member9
goku3
ขอบคุณนะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.