Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 27 มีนาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
yoonvisual
[Trans] 130326 ยูริ + 130327 ยุนอา ตอบ UFO แฟนคลับ

แฟน: ฮอล แทบักซากอน ยูลไทม์ครั้งแรกหลังจากหายไปนาน TT คงจะเหนื่อยน่าดูกับคอนเสิร์ตช่วงนี้ใช่ไหม ทำอะไรอยู่คะ?
ยูริ: เขียนไดอารี่ค่ะ

แฟน: พี่ฟังเพลงอะไรเมื่อวันที่ผ่านมาคะ?
ยูริ: one love-mc the max ค่ะ (คนร้อง)เขาแต่งและประพันธ์เพลงนี้ด้วยตัวเองเมื่อวันที่ 22 มันสุดยอดจริงๆ TT

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: soshikingdom9
Eng Trans: @ch0sshi, Doongie09
แปลไทยโดย: yoonvisual ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com

--------------------------------------------------------------------------------

[Trans] 130327 ยุนอา โพสรูปพร้อมข้อความลงบนเว็บไซต์หลักของโซนยอชิแด

S♡NE~~~~ สบายดีมั้ยยย??
รู้สึกเหมือนจะนานแล้วนะที่ฉันไม่ได้เข้ามาโพสข้อความที่นี่เลยน่ะㅎㅎ
ฉันกำลังยุ่งกับคอนเสิร์ต Arena Tour อยู่น่ะค่ะ

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: Girls' Generation Official Website
Eng Trans: @ch0sshi
แปลไทยโดย: yoonvisual ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com

--------------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram

วันนี้สาวๆ SNSD แสดงคอนเสิร์ตที่ญี่ปุ่น ที่โอซาก้าเป็นวันที่ 2 Source: lumi9scent

รูปแทยอนในเว็บ SONE PLUS+ Source: sosiz

รูปซอฮยอนและยูริในเว็บ SONE PLUS+ Source: sosiz

รูปสแกนเจสสิก้าจากนิตยสาร Beauty+ (ชมภาพเพิ่มเติมได้จากที่มา) Source: [SCAN] Jessica - Beauty Magazine April Issue

dearjessica
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Killerse.
auy
ขอบคุณค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
LG_kookoo
หน้ายูริแบบ.......................... ถถถถถถถถ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
PinkO
ขอบคุณมากๆ
taeny 27
สงสัย กลัวโซวอนไปหลงสาวอื่นนน ><

ขยันอัพรูปจังงงงงงงงงง ^^

โซวอนก็ฟินกันไปป ^^
TABONGSONE
น่ารักกันสุดๆ ชอบรูปชาวร็อคมากๆอ่ะ emo2 (3).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวสารเด้อค่ะ
love_girlgen
ขอบคุณมากคร้าาาสำหรับข่าววันนี้
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
PenTaeyeon
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
RedSone
ขอบคุุณมากครับสำหรับข่าววันนี้
gam-yui
ขยันอัพรูปเหลือเกินนะแทแท 5555
ยุนอา น่ารักๆ คิดถึงจังเลย ><

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
sinesone09
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
fanytastic_bringtheboysout
ขอบคุณครับ
MemeeSone
ยุงกี้น่ารักมากอ่ะ เจสสวยเว่อร์
แทนี่ ยูลซอเกรียนมาก แต่น่ารัก
mabolo
เจอสิก้าไปคนเดียวก็ตายอย่างสงบแล้วค่ะ Y_Y
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
k.yuriseohyun
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ s6.gif
i-umba
รูปเกรียนมาก ๆ5555
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ :)
ryanss
ขอบคุณครับ
ari
สาวๆออกสื่อ ส่งข่าวมากันเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

boy1000
ขอบคุณครับ
biic
ของคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
GEEGEE
ขอบคุณมากนะคะ^^
NookkiiZ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
nonlovesnsd
ขอบคุณครับ
รูปอย่างเกรียนอ่ะ พยายามจะร็อคกัน55555
พี่สิก้า สวยมากกกกก(อีกแล้ว)
~Happy_Morning~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ น้องยุนใสเกิน ส่วนคุณเจนี่ก็สวนเกิ๊นนนน mkb (47).gif
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
SnoopyTaeyeon
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
AmyinloveLuvTifFaNy
ขอบคุณที่รวบรวมข่าวให้อ่านในวันนี้จ้า
CappeR_G9
ควอนยูล เอ่อ....เกรียนมาก =_="
สิก้าสวยจัง >///<
kung_taeny
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ tfn1.gif ty1.gif
13thWarrior
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Nut-zaa
ขอบคุณครัยผมสำหรับความเคลื่อนไหว
Sin_zai
TNY27bH
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
goku3
ขอบคุณนะ
takky101
thanks
yuri_baby
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ยูลทำไรอ่ะ
S♥NE Thai
คุณควอนตอบเยอะจังนะคะ
Pink Ocean ที่พี่พูดถึงน่ะ พี่จะได้เจอแล้วในเร็วๆนี้
Super Joint ไงคะ ถึงจะเป็นพื้นที่ไม่ใหญ่นัก แต่โซวอนก็จะเต็มที่นะคะ

b (36).gif b (36).gif b (36).gif
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
sopao
หยุดสวยได้ไหมคะ สิก้าอ่า !!
เห็นเธอแล้วอยากตายอย่างสงบ....

ขอบคุณมากนะคะ
member9
nam*
MindSone09
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
justonelove
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าว ค่ะ s6.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.