Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Trans] 121230 ซูยอง ส่ง video message ทักทายแฟนคลับ ก่อนคัมแบ็ค
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Translate
A-Yo Sone!

สวัสดีค่ะทุกคน โซนยอชิแด ซูยองค่ะ ! เหลืออีกแค่ 2 วันก็จะหมดปี 2012 แล้วนะคะ ปีที่ผ่านมาเป็นปีที่ดีของทุกคนไหมคะ? ฉันไม่รู้ว่าทุกคนมีความหวังอะไรไว้หรือเปล่าในปี 2013 แต่ถ้าฉันขอได้นะ ฉันอยากให้อัลบั้มใหม่ของพวกเรา "I Got A Boy" ประสบความสำเร็จค่ะ อย่างไรก็ตามพวกเราทุกคน (โซนยอชิแด)ขอให้สิ่งที่ทุกท่านคาดหวังไว้เป็นจริงในทุกๆอย่างเลยนะคะและพรุ่งนี้วันที่ 31 ธันวาคม อย่าลืมติดตามไฮไลท์เมดเลย์วิดีโออัลบั้ม 4 ที่จะปล่อยออกมานะคะ จนกว่าจะพบกับ I Got A Boy คัมแบ็คในวันที่ 1 มกราคม ทุกคนก็ ฮไวติ้ง! นะคะ ชีกึมมึน โซนยอชีแด!

Eng Trans: ch0sshi
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
REAL_TaeNy
กรี๊ดด อีกวันเดียว เหลือพรุ่งนี้อีกวันเดียวเท่าน้านนน><
ตื่นเต้นๆๆๆๆ....อยากฟังเมดเล่ย์
MaPle_ST
กรี๊ดๆ หยอง รอรอ mkb (46).gif
Songfarno
รอเน้อออนนี่
98.gif 98.gif
Love'Taeny
อีกแค่ 2
วัน สู้ๆอดทนไว้
ONNIE
พรุ่งนี้ปล่อยเมดเล่ย์
วันถัดไปสาวๆ ก้อจะคัมแบ็คแล้ว
ตื่นเต้นๆ

ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
Beauty_Sone
อีกแค่วันเดียวแล้ววว!! เย้!!
biic
อีก2วัน!!
ขอบคุณค่ะ
member9
อ๊ากกก เมดเลย์
กsะsอกน้oย ~
อีกวันเดียวววววววววววววววว mkb (32).gif mkb (32).gif mkb (32).gif
Ampear
ขอบคุณมากๆนะคะ ซูยองสวยวันสวยคืนเลย!
P♡Qan*
I Got A Boy
ตื่นนนนนนนนนนนเต้นนน ต้อนรับปีใหม่กับสาวๆ
mangaman
ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ s910434369.gif
y_beam_y
ขอบคุณสำหรับคำแปล
taeny 27
ขอบคุณค่าา
iml3al3y
2วันเอง!!
boy1000
ผมก็หวังเหมือนหยองกี้นั้นล่ะจ้า s6.gif
faizafany
ขอบคุณค่ะ
violet_m
มั่นใจได้เลย
SeoA_YoonA
ป้าสวยขึ้นทุกวันเลยนะ ><
VitaminA
สาวๆสู้สู้ รอชมอยู่นะ
Af_sone
ขอบคุณคำแปลนะค่ะ
หยองกี้สวยมากกๆๆ
PaRan-Kung
ขอบคุณมากคะ
SONEKWON
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^

SNoOKxoxo
อีก2วันแล้ว พรุ่งนี้ก็มีเมดเลย์ออกมาแล้วสินะ
ตื่นเต้นๆ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ .
Nnoina
ใกล้แล้วสินะ IGOTABOY!
ขอบคุณมากๆนะคะ :)
NookkiiZ
อ๊ากกกกกกกกก อดใจรอไม่ไหวแล้ววววว ><
nam*
ตื่นเต้นๆๆๆๆ
sopao
น่ารักวุ้ย !!!
อยากดูจะตายอล้วนะเนี่ย >3<

มาเร็วๆสิ ซูยองอ่า !
kotchapak
ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ
bananaprince
พรุ่งเเล้วก็มะรืนเท่านั้นนน
ตื่นเต้นมาก
milkyway_ss
เริ่มต้นปี 2013 ด้วยการคัมแบ็ค #โลกน่าอยู่ขึ้นเยอะ
Nut-zaa
เหลืออีก สองวันจะ Comeback แล้ว

รอ รอ รอ รอ รอ รอ รอ
MemeeSone
กรี๊ดดดดดดด ตื่นเต้นจัง
ขอบคุณค่ะ
PinkO
ขาดลิงอีกคนเดียว
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
misicaxox
อ๊ายยยยยยยยยยยยย น่ารักกกกกกกกก
dearjessica
วันเดียวเท่านั้นเย้ ^0^
♥ colour .*
อีกแค่ 2 วัน
รอๆๆ
ryanss
หยองสวยมากเลยครับ
love_girlgen
beru02
ซูยองสวยจัง
torbenten123
ปีใหม่มาพร้อมกับการคัมแบ็ค เฮ้ออออมีความสุขแท้
ทุกคนมีความสุขมากมากน่เคร๊าบบบบ
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
whansundae
ทำไมน่ารักขึ้นอย่างนี้เนี่ย ><

ขอบคุณนะคะ วันนี้แล้ว ><
poop
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.