Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [ThaiSub] SNSD Dangerous Boys [Pack][Subthai] Status :: Seeding
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation Multimedia > SoShi Media
Pages: 1, 2
Nut-zaa
เห็นมีคนบอกว่าโหลดไม่ขึ้น ซึ่งทั้งที่ผมยังปล่อยอยู่ ผมก็ไม่ทราบสาเหตุว่าเพราะอะไร เพื่อความชัวร์ผมเลย อัฟใหม่ ผมขอโทษจริงๆ ครับสำหรับคนที่กำลังจะโหลดเสร็จ

ช่วงเวลาที่โหลดได้
จันทร์ - ศุกร์ 9 โมง ถึง ประมาณ 5 โมงครึ่ง
เสาร์ 9 โมง ถึง ประมาณบ่ายโมงครับผม

SNSD Dangerous Boys [Pack][Subthai]

Click to view attachment

ใครโหลดเสร็จแล้วอย่าเพิ่งลบนะครับช่วย seed ต่อด้วยนะครับผม

รบกวนใครโหลดเสร็จแล้วช่วยแจ้งด้วยได้ไหมครับ จะได้คำนวนเวลาที่จะหยุดปล่อย

Status :: Seeding

Click to view attachment
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
เด็กอ้วน
ขอบคุณค่ะ
sungjin
ขอบคุณมากๆนะคะ

-----
โหลดเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
SNSD Yoona Peach
ขอบคุณครับ
r33nz
ขอบคุณมากน่ะค่ะ
SOOH
ขอบคุณมากๆคะ mkb (46).gif

คนทำใจดีมากเลย 10.gif
น่ารักจัง 60.gif
korn_snsd
ขอบคุณน่ะครับ
mangaman
ขอบคุณมากมายครับ
^____________^
tonytonychoper
ขอบคุณคับ
booboojung_Yuri
ขอบคุณค่ะ s15.gif
golfblinsut
ขอบคุณมากๆๆๆครับ
KIKKOK
ขอบคุณมากมายเลยค่าาาา
fanyster
ขอบคุณมากค่า ^^
PaNdA_Fany
ขอบคุณค่า :)
meenoi
^^ Thank you ka
mintbeau
ขอบคุณมากนะคะ
โหลดดูตอนนี้ค้างอยู่ที่ 79.2% มาเป็นเวลานานหลายวันแล้ว ทำไงดี..
รบกวนปล่อยให้ด้วยนะคะ
ฮืออออออออออออออออออ T^T
ployer
ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังปล่อยอยู่รึป่าวค่ะ
nesta
ขอบคุณมากๆครับ
yuwee
ขอบคุณค่ะ
IiIiI_ChayX_Talent_IiIiI
ขอบคุณมากมายครับ มีคนปล่อยไว้อันเก่าโหลดไป72.9%แล้วหายไปเลยครับ
GSunny ^^
ขอบคุณคะ
R_o_T
ขอบคุณมากค่ะ
Nut-zaa
QUOTE (ployer @ Dec 25 2012, 12:20 PM) *
ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังปล่อยอยู่รึป่าวค่ะ

ปล่อยอยูครับผม
kikoaarito
Thank you so much ka mkb (32).gif
YS Inception
ขอบคุณมากๆครับ
Puet^_^TaeYeon
ขอบคุณมากครับ อย่าเพิ่งหยุดปล่อยนะครับบบ
m@i
ขอบคุณสำหรับไฟล์นะคะ
Rhythm_z
ขอบคุณค้าบบบบบ กำลังโหลด
mamypokopim
ขอบคุณมากนะคะ
ตามหามาซักพักละ
นึกว่าจะไม่ได้ดู
ดีใจจริงๆค่ะที่นำมาแชร์แบบนี้
ขอบคุณอีกครั้งนะคะ mkb (46).gif
neamza
ขอบคุณมากๆ
KwfanyG
ขอบคุณนะคะ
It's WTS
s6.gif s6.gif s6.gif s6.gif ขอบคุณมากๆถึงมากที่สุดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอขอบพระคุณยิิ่งด้วยใจจริงที่กรุณาาาาาาาาาาาาาาา พรุ่งนี้มาอีกนะะะๆๆๆๆ ยังไม่ได้โหลดเลยน่ะ
EvveS99
ขอบคุณค่า
xaouV
ขอบคุณมากๆจร้า
DreamBoy
ขอบคุณมากๆๆครับ
vɑииiiz..!*
ขอบคุณค่ะ
PaPa_Panda
ยังปล่อยอยู่ไม๊คร๊าบบบ

รบกวนด้วย ขอบคุณคร๊าบบบบ
Taerever
ขอบคุณมากๆค่า s15.gif
Neung3
ตัวนี้ครบมั้ยครับ มีถึงEP12-1หรอครับ อยากทราบว่าEP12-1อันนี้มันจบหรือยังอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
cool
ขอบคุณมากค่ะ
L(un)a
ขอบคุณค่าาาา
babeuse
ขอบคุณค่ะ
taohutae
ขอบคุณมากเลยค่ะ <3

tenshin
ขอบคุณนะคะ
Twenty2September
ขอรับไปนะคะ แล้วจะปล่อยต่อ ขอบคุณมากๆค่า
Monster_Sone
ขอบคุณครับ
TaeMi19
ขอบคุณนะคะ
sawamu
ขอบคุณคร้าบบ แต่ตอนนี้โหลดไม่ขึ้นเลย TT
TMM
รายการนี้ไม่ได้ดูมานานมากแล้วว ในยูทูปหาดูไม่ค่อยมีเลย ขอบคุณมากนะคะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.