Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ซันนี่ (SNSD) กลับมารับบท 'เบรนด้า' ในละครเวทีเรื่อง 'Catch Me If You Can'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
mashiks

ซันนี่จะกลับมาแสดงบนเวทีอีกเป็นครั้งที่สองกับละครเวทีเรื่อง "Catch Me If You Can"

ซันนี่จะกลับมารับบท 'เบรนด้า' คนรักตัวละครหลัก 'แฟรงค์ อบาเนล จูเนียร์' และนักแสดงส่วนใหญ่จากการแสดงรอบที่แล้วของ "Catch Me If You Can" ก็กลับมาเช่นกัน ไม่ว่าจะเป็น ดาน่า (CSJH หรือ The Grace) ผู้ที่รับบทเบรนด้าเหมือนกับซันนี่ รวมไปถึง คยูฮยอน (Super Junior) และ คีย์ (SHINee) กับบท แฟรงค์ อบาเนล จูเนียร์

ก่อนหน้านี้เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม ซันนี่ได้จบการแสดงละครเวทีครั้งแรกของเธอลง พร้อมกับได้รับคำชมเชยจากแฟนๆและนักวิจารณ์เหมือนกัน ซันนี่ได้ถูกเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลนักแสดงหญิงหน้าใหม่ ในงานประกาศรางวัล "The Musical Awards" ครั้งที่ 6 ในบทเบรนด้าของเธอ

ละครเวทีเรื่อง "Catch Me If You Can" จะเริ่มแสดงตั้งแต่วันที่ 14 ธันวาคม 2012 ถึง วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2013 ที่ Seongam Arts Center Opera House เปิดขายบัตรตั้งแต่วันที่ 1 พฤศจิกายน เป็นต้นไป

Source: Catch Me If You Can official site, soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
KatyCat
แบรนด้าาาาาาาาาาาาา

ขอบคุณสำหรับข่าว
~loveSeo~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาาา

seosica_real
อยากดูอ่า
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
Gezii
กลับมาอีกเเล้ววววว -0-
taeny 27
พยาบาลสาวว ><
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
nam*
ขอบคุณค่ะ เกิดอะไรขึ้น ละครเวทีจ่ากับซันกลับมาเล่นพร้อมกัน 5555
title_tt
ว้าววว อยากไปดูจังเลยยย ขอบคุณนะค้าา
namSOmNE
ขอบคุณมากค่าา อยากไปดูซันบันจัง >__<
Vaccine_TN
เบรนด้า คัมแบ๊ก !! ><'
kotchapak
i-umba
ว๊ากกกกกกกก
อยากไปดูจัง !!!

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ :'}
Pangly
ขอบคุณค่ะ
bananaprince
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Son€
เบรนด้าาาา
รอบก่อนๆยังไม่ได้ดูเลยอะ *-*
milkyway_ss
ขอบคุณสำหรับข่าวน้า ^^
y_beam_y
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาาา
miniminimint
อยากไปดูจัง
love_girlgen
ทั้งเจสสิก้า ทั้งซันนี่กลับมาเล่นละครเวทีอีกครั้ง

อยากเห็นพี่แทเล่นละครเวทีอีกบ้างจัง ><
goku3
ขอบคุณนะ
SNoOKxoxo
โอ้วว้าวว ไหนจะcome back ไหนจะละครเวที งานราษงานหลวงรับหมด ชักเป็นห่วงแล้วสินะ
ไฟติ้งจ้า
nonlovesnsd
พยาบาลสุดน่ารักกลับมาแล้ว
nat_snsd
ขอบคุณมากค่ะ
seohyun ufo น่ารักอ่ะ
ขอบคุณค่ะ ฮิฮิ s6.gif
misicaxox
รอดูเบรนด้า >_<
varuvaru
เอาละเหวยๆ......จะดังกันใหญ่เเล้ววววว
BaKaInuDeZ
หวนคืนเวทีกันใหญ่

เหลือพี่แทกะ มาดาม สินะ
ลิงกินเป็ด
ขอบคุณค่าาาาาาาาา เบรนด้า ไฟติ้ง !!!!
min_0703
Af_sone
กลับมาอีกครั้งแต่เราก็ไม่ได้ไปดู TT
boy1000
ซันๆสู้ๆ
ryanss
ซันนี่น่ารักมากครับ
RedSone
ซันนี่เบรนด้า เข้าท่าดีแฮะ อิจฉาโซวอนเกาหลีได้ดูสาว ๆ เล่นละครเวทีตลอด
whansundae
สองสาวกับละครเวที

เยี่ยม

ขอบคุณนะคะ
iml3al3y
กลับคืนเวทีต่อจาก จ่า !!
น้ำผลไม้ยกล้อ
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
poop
SNSD Yoona Peach
ว้าว ยินดีด้วยนะ
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมๆ
SONEKWON
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
member9
เบรนด้าาาา คิดถึงง ><
dream23
ขอบคุณมากค่ะ
-MUGGLE-
ขอบคุณข่าวครับ
Piin*
ขอบคุณค่ะ
jare
ซันนี่น่ารักมาก

junenie
อยากดูๆจังเลย ทั้งสิก้า และ ซันนี่เลย
+sone_snsd+
ขอบคุณนะคะ
takky101
ขอบคุณข่าวจ้า
Analoxii
อยากไปเกาหลี

คิดถึงเบรนด้า คิดถึงซันนี่ คิดถึงซุนกยูอุปป้า ^_^

คิดถึ๊ง คิดถึง

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^_^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.