Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้า (SNSD), คริสตัล f(x) ร่วมงานรวมพลนักกีฬา 'London 2012 Paralympics'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
yoonvisual

17 สิงหาคม ช่วงบ่าย ณ ศูนย์วัฒนธรรมเซจง กรุงโซล มีการจัดงานรวมพลนักกีฬาที่เตรียมเข้าแข่งขัน 'London 2012 Paralympics'

ในงานวันนี้สองพี่น้องที่ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นทูตกิตติมศักดิ์อย่าง เจสสิก้า (Jessica) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) และคริสตัล (Krystal) แห่ง f(x) ได้เข้าร่วมงานท่ามกลางความชื่นมื่นอีกด้วย

'2012 Summer Paralympic Games' เตรียมเปิดฉากขึ้นในวันที่ 29 สิงหาคม ถึง 9 กันยายนนี้

(ชมภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่)

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT
fanytastic_bringtheboysout
จองซิสส
nookker
JungSis น่ารักมากกก ><
CapuchinGG
ย้าาาาาาาาาาาาา ซิสจอง จองซิส
PoppiieLM
จองซิสสสสส ~~~

สองคนนี้อยู่ด้วยกันแล้วน่ารักมากกกกก -/-

*ชูป้ายไฟรัวๆ*
taeny 27
ตระกูลจองง ><
Meaw*1
จองซิสวันนี้งามมมมมากก
ขอบคุณข่าวค่ะ
Pangly
ชอบสองพี่น้องจองที่สุดเลยยยยยย
title_tt
สองศรีพี่น้องตระกูลจอง น่าฮักขนาดดดด
milkyway_ss
ต๊ายยยยยย จองซิสน่ารักจังหลาวววววว p (10).gif
iml3al3y
พี่น้อง จอง .... ใจจะละลาย!!!
violet_m
ยินดีกับสองสาวที่ได้รับเกียรติครั้งนี้ด้วย
2*pm
น่ารักมาก bg (14).gif
birdpersie11
สองสาวพี่น้องน่ารักมากๆเลย
whansundae
JungSis

น่ารักมากๆ

ขอบคุณนะคะ
Af_sone
สองพี่น้อง จอง น่ารั๊กก อ่ะ!
VitaminA
2สาว น่ารักมากๆ
orawan_poo
สองพี่น้องจอง ความสวยที่กินกันไม่ลง
One - Love
เซ็ตนี้เหมือนกันมากๆ น้องเริ่มหน้าเหมือนพี่ละ 555
PowerGreen
น่ารักทั้งพี่ทั้งน้อง!
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
nut_snsd999
2พี่น้องตระกูลจองน่ารัก 32.gif
sakurasama
น่ารักทั้งคู่เลยจ้า
member9
พี่น้องจองง ><
ryanss
พี่น้องน่ารักมากครับ
♥ colour .*
จองซิสน่ารักทั้งคู่
SNSD Yoona Peach
ว้าวสวยจังเลย
+sone_snsd+
nonlovesnsd
น่ารักมากกก
nanimm
ขอบคุณข่าวมากๆค่ะ 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif
kingyul
จองซิสวันนี้สวยทั้งคู่เลย><
Uesuki
น่ารักจังเลย

ชอบรูปจับมือกัน น่าร้ากกกก
Piin*
ขอบคุณค่ะ
J.JessIcA
><สองจองจับมือกันน่ารักโฮก
ตอนนี้คิดว่า ตัลหน้าเริ่มเหมือนพี่มันแล้วละ mkb (32).gif
อืม... ขาออิจ่าดูใหญ่ขึ้นนะ (หยุดกินได้แล้วนะตะเอง!! 17.gif )
poop
TaeNy_JameZa
น่ารักทั้งพี่น้อง ><
sone'soshi
จองซิสน่ารักมากกก
SNoOKxoxo
พี่จับมือน้องไม่ปล่อยเลย น่ารักมากกกกกก
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
ง๊ามงาม งามมาก
สวยสง่า หลงไปไกล
ฟินไปนู่น
ONNIE
จองซิสสสสสสส
น่ารักเว่อร์ๆ อ่ะ

ขอบคุณค่ะ
tinkebell
สวยใสใจดี
Satang': )
น่ารักทั้งพี่ทั้งน้อง
FreeStyles
โห ทูต O_o อลังการมาก โคตรน่ารัก 555+

ชอบทั้งพี่ทั้งน้องเลยอ่ะ แอร๊ยยย ><
birdy28
รับงานกันเป็นครอบครัวเลยนะ

เพลงคู่ ออกงานคู่

emo2 (3).gif

goku3
ขอบคุณนะ
So Sica
โอยย เห็นแล้วอยากละลายตาย
เป็นห่วงคนในงานจัง เจอออร่าสองพี่น้องนี้เข้าไป
ไม่เพ้อแล้วเรอะ?? emo2 (12).gif
Giftzepc
จองซิส!!!!!!!! น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก >0<
princemelonz
งามทั้งคู่อ่ะ
boy1000
สวยทั้งคู่เลย s6.gif
หมูกรอบ
ภูมิใจแทนพ่อแม่จริงๆ
มีลูกงามทั้งคู่
SaIBeR
พี่น้องจองน่ารักจัง^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.