Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Greeting] สุขสันต์วันเกิดแด่ซันนี่ | Happy Birthday to Sunny มาร่วมอวยพรให้ซันนี่ของพวกเรากันค่ะ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
piglet
เนื่องในโอกาสวันครบรอบวันเกิด 'ซันนี่' ของพวกเรานะคะ
ขอให้ซันนี่มีสุขภาพแข็งแรง มีแต่ความสุขความเจริญเข้ามาในชีวิต
คิดอะไรก็ขอให้สมหวังดังที่ตั้งใจไว้ เป็นพลังของวง เป็นพี่สาวและเพื่อนที่น่ารักของทุกคนในวง
เป็นซันนี่ที่ร่าเริง แข็งแรง และสดใสแบบนี้ตลอดไปนะคะ 10.gif

g (32).gif Happy Birthday Sunny g (32).gif
y_beam_y
15 MAY 12
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ ลี ซุนคยูออนนี่
ขอให้พี่มีแต่เรื่องดีๆตลอดปีนะคะ
โซวอนทุกๆคนรักพี่มากๆค่ะ

To...Sunny ><
_./'\._▫ -:¦:- • • █ฤ█ █▀█ █▀█ █▀█ █ฤ█ • • -:¦:-_./'\._
*•. .•* -:¦:- • • █▀█ █▀█ █▀▀ █▀▀ ▀█▀ • • -:¦:-*•. .•*
.../.•*•.\''-:¦:- • • ▀ฤ▀ ▀ฤ▀ ▀ฤฤ ▀ฤฤ ฤ▀ฤ • • -:¦:-/.•*•.\
-:¦:--:¦:- █▀� █ █▀█ ▀█▀ █ฤ█ █▀� █▀█ █ฤ█ -:¦:--:¦:-
-:¦:--:¦:- █▀█ █ █▀� ฤ█ฤ █▀█ █ฤ█ █▀█ ▀█▀ -:¦:--:¦:-
-:¦:--:¦:- ▀▀ฤ ▀ ▀ฤ▀ ฤ▀ฤ ▀ฤ▀ ▀▀ฤ ▀ฤ▀ ฤ▀ฤ -:¦:--:¦:- ^^
Soshi999
Happy Birthday Sunny... tk (1).gif

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ...ซันบัน..

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆตลอดไปนะ...^ ^
Fern_Soshi
เซงิล ชุคาฮัมนีดา เซงิล ชุคาฮัมนีดา ซารางานึน ซันนี่ เซงิล ชุคาฮัมนีดา tk (1).gif
lSNSDlKwOn-Yuri
HBD ซุนกยู ขอให้เธอมีความสุขมากๆนะ

957094415.gif mkb (10).gif g.gif 01.gif s15.gif
Vaccine_TN
생일축하합니다 ..
생일축하합니다 .. 
사랑하는 ..." 써니씨 " ... 
생일축하합니다 

Make a wish! May all your wishes come true. lol ,,
Happy birthday Lee Sunkyu ><' ... 

ขอให้สูงขึ้นๆน๊าาา ซันนี่ ><' .. ซารางเฮโย >3< !

tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif
saimork
สุขสันต์วันเกิดซันนี่ออนนี่ ^_____^
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงเสมอๆ
เป็นที่รักของโซวอนตลิดไปนะค่ะ = )

Sunny, Sunny, Sunny, I love you
nuchsoshi

สุขสันต์วันเกิดเจ้าแม่แอ๊กโยตัวน้อยๆ

Sone_May
tk (1).gif Happy Birthday Sunny!!!! tk (1).gif
mashiks
HAPPY BIRTHDAY SUNNY ! Our Superstar, Shining Star, Superstar <33
aoFFee
HBD..LEE SUNNY.. ^^
FAYE-Yeah
สุขสันต์วันเกิดนะเมนรองของเรา
แม่มะพร้าว(ห้าว)ของวง !!!
ขอให้สูงๆๆๆๆๆๆๆขึ้นเท่าซูยองเลยนะ

สุขสันต์วันเกิดซันนี่
Happy Birthday Sunny
생일축하합니다 써니
#HappySunnyDay
Nat~GirlsGeneration~
Happy birthday to lovely sunny ><
kiseki00
อ่า ลีซุนคยู สุขสันต์วันเกิดน้า
แก่ขึ้นอีกปีแล้ว ฮี่ๆๆ

ขอให้ความสุขแปรผันตรงข้ามกับความสูง กรี๊ดด แซวเล่นนะจ๊ะ
มีความสุขมากๆนะ
jasmine@jasmine
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ซันนี่ tk (1).gif
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเกิดขึ้นด้วย
DetectiveJack
สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะเทอ มีความสุขมากๆเลย น่ารักสดใสแอ๊บแบ๊วแบบนี้ตลอดไป :) 60.gif
Copy
HBD Sunny kub
ขอให้น่ารักเหมือนเดิมตลอดไปนะ^^
@_jenny_@
สุนสันข์วันเกิดซันนี่ของพวกเรา <3<3 พลังงานของโซชิ
planet
สุขสันต์วันเกิดจ้าาาาา ซันนี่มายเลิฟฟฟฟฟฟ กระรอกน้อยของโซวอน^^
ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะ ประสบความสำเร็จในการทำงานทุกๆอย่าง
สุขภาพร่างกายแข็งแรง โซวอนรักพี่นะ :))))
hwanggam9
Happy Birthday to Sunny <3
ขอให้มีความสุขและสุขภาพแข็งแรงนะลีซุนคยู~
รักเธอมากนะ ยิ่งแก่ยิ่งรักกก :)
LuvLy_Fany
♥ Happy Birthday 'Sunny Lee SoonKyu'
Breath_For_TaeYeoN
HBD To Sunny I wish you so happy and good healty in everyday
and year.
+sone_snsd+
สุขสันต์วันเกิดน่าซันนี่ รักซํนนี่มากๆเลยนะ อยู่อย่างนี้กับโซวอนตลอดไปเล้ย
win
Happy Birthday SUNNY !!!
มีความสุขมากๆๆน้าา
เป็นซุนคยูที่น่ารักของโซวอนตลอดไป
♥ colour .*
ลีซุนกยู ♥
รักสาวหล่อคนนี้นะ
ขอให้ซันบันของเราเปล่งประกายขึ้นทุกวันๆ
มีความสุขมากๆ อยู่กับโซวอนตลอดไปเลยนะ
rezidentDevil
Happy Birthday Sunny!!! เจ้าแม่แห่งการแอ๊บแบ๊วของพวกเรา

ก็ขอให้พี่มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ดูแลตัวเองให้มากๆ
mimt
Happy Birthday to Sunny <3
miurasoka
Happy Birthday Sunny Lee Soonkyu
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ ดวงตะวันของโซวอน ซันนี่จัง
ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรง สูงขึ้นๆ นะคะ ^^
genie-snsd
สุขสันต์วันเกิดลีซุนคยู

ชั้นรักเธอจัง นักจับไก่ มาเป็นแม่บ้านให้เค้านะ

ซันนี่ผู้มีความหล่อ ปนอยู่ด้วย

แก่อีกปีแล้วนะ

เรายังเหมือนเดิมอยู่ใช่ไหม โซวอน โซชิ ตลอดไป
NWanKung
HAPPY BIRTHDAY SUNNY!!

ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆๆ นะ ^O^
Monkeysloth
Happy Birthday to Sunny

สุขสันต์วันเกิดกระรอกน้อย

tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif
Regen
HBD MY SUNNY

ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆ ประสบความสำเร็จกับชีวิต
สุขภาพแข็งแรง อยู่คู่โซวอนตลอดไป
รักนะคะ ^^
darknesseye
สุขสันต์วันเกิดนะซุนกยู
จะรักซันบันตัวน้อยไปเรื่อย ๆ ไม่รู้ว่านานแค่ไหน
รู้แค่ตอนนี้รักเธอมาก แม่กระรอกน้อยผู้มากความสามารถ

มีความสุขมากมาย จากนี้และตลอดไป ^ ^
anakin001
happy birthday Sunny มีความสุขมาก ๆ นะ ร่างกายแข็งแรง น่ารักสดใสตลอดไป
tkg
สุขสันต์วันเกิดซันนี่ ขอให้มีความสุขมากๆนะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
เจอแต่เรื่องดีๆเข้ามาในชีวิตและเป็นที่รักของทุกๆคนที่ได้พบเจอ
สมหวังในทุกๆสิ่ง รักซันนี่คนนี้เสมอ ^__________^
MelOdy's
Happy Birthday 이순규 언니!!!

생일 축하해요 사랑 합니다 ♥
SoShi~SoneShi
Happy Birthday Sunny
สุขสันต์วันเกิดแหล่งพลังงานของ soshi ขอให้ลี ซุนคยูที่รักของ sone มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง น่ารักๆตลอดไปนะค่ะ
ปล.Love you!! my sunny
mkb (46).gif
Popgun_Play
สุขสันต์วันเกิดนะคะซันนี่
ขอให้มีความสุขและเป็นโซนยอชิแดที่สร้างรอยยิ้มให้กับทุกคน
รักและสนับสนุนอยู่เสมอจ้าา
Pooly
Happy Birthdayนะคะพี่ซันนี่ ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง มีความสุขที่สุดในโลกเลยนะคะ
ขอบคุณมากที่พี่เกิดมา ขอบคุณที่พี่มอบความสุขและแรงบันดาลใจให้กับพวกเรา ขอบคุณมากที่เกิดมาเพื่อพวกเรานะคะ
จะรักและให้กำลังใจพี่เสมอนะคะ เราจะมีกันตลอดไป ..สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ซันบัน ^^
^Jessica
Happy BirthDay จร้า ขอให้น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะจ้ะ^^
i-umba
Happy Birthday Sunny .. Lee Sunkyu .. แม่ของพูริม !!
มีความสุขมากๆๆนะครับ ขอให้ผมยาวไวๆ กิกิ mkb (23).gif
iml3al3y
Happy Birthday to Sunny มีความสุขมากมากนะจ๊ะ!!
ขอให้โดนแค้กเต็มหน้า 55555+
13YST
mkb (46).gif mkb (46).gif mkb (46).gif

♥♥♥ ~HBD Lee Soonkyu (HBD 2 sunny's Day)^^ผู้มีรอยยิ้มที่สดใส สามารถแอ๊บแบ๊วเรียกกำปั้น ใครต่อใครก็ต่างอิจฉา (Wow!!! Fantastic Soonkyu) มาพร้อมกับเสียงใสๆที่ร่าเริง เสียงหัวเราะที่คุ้นเคย ถึงตัวจะเล็กแต่ใจเธอไม่เล็ก มีความสุขมากๆ ซันฮยอง จบจากการเป็นเบรนด้าแล้ว ก็พักผ่อนมากๆ น้าาา เพื่อเตรียม CB อีกครั้งอย่างสง่างาม พร้อมกับชั้นจะอยู่สนับสนุนและรักเธอ กับสาวๆ ทั้งตอนนี้ พรุ่งนี้ และตลอดไป สุดท้าย Everyday is Sunny's Day~ ♥♥♥ s6.gif s6.gif s6.gif
namSOmNE
Happy Birthday my SUNNY!!!
มีความสุขมากๆๆๆนะซันนีออนนี่ <3<3<3
I'll always stay by your side.^^

Praewzabzaza
เบบี้ซุนคยูอ่า สุขสันต์วันเกิดนะ ขอให้วันนี้เป็นวันที่มีความสุขมากๆนะ พี่น่ารักในสายตาของโซวอนเสมอนะ อิอิ
พี่น่ะเจิดจ้ามากเหมือนชื่อของพี่เลยนะ ฉันชอบเวลาที่พี่ร่าเริงจัง 555 รักพี่เสมอนะ
yum
HBD ซันนี่ผู้น่ารัก ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนา
มีเงินทองเยอะๆ เป็นความสดใสให้กับวงตลอดไป รักซันฮยองนะ
지금은 소녀시대 앞으로도 소녀시대 영원히 소녀시대
luv_soshi
Happy Birthday To YOU SUNNY LEE
สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ ซันนี่ของพวกเรา
เรารักเธอ ♥
Piin*
สุขสันต์วันเกิด!!!!
ลีซุนกยู
aom66
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ซุนคยู
Khampong
ลีซุนกยู ~
มีความสุขมากมากน้าา สุขภาพแข็งแรง

มีผลงานดีดีให้โซวอนติดตามแบบนี้ไปนานนานน้าา
รักซันนี่ ><'
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.