Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [PICS] 120212 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok Press Conference (36 pics)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Gallery > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2
NietzsChe

เนื่องจากคนลงรูปยังมีความสุขไม่หาย ก็เลยยังไม่อยากนอน อยากจะลงรูปให้ได้ชมกัน ใครที่ยังไม่นอนก็ไม่เพ้อกันนะครับ ^^
NietzsChe
deity
10.gif mkb (46).gif mkb (46).gif s6.gif อยากให้มาบ่อยๆจัง
lingling
ขอบคุณมากๆๆนะคร้าฟ
WonderSeoHyun
ขอบคุนมากค่ะ

อิ่มเอมมากจิงๆจุดนี้
taro_kimchi
สาวๆเต็มที่กับคอนที่ไทยมาก

ร้องไห้กันใหญ่เลย

ดีใจมากๆที่ได้ไปคอนสาวๆครั้งนี้

เป็นประสบการณ์ที่พิเศษอีกครั้งในชีวิต T^T

ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ
Blinger's_ Jesstiny
สวยกันจัง แต่่ตอนนั้นเราเห็นแค่เสี้ยวของหัวหยองเองอ่ะ ยืนชะเง้ออยู่ตรงชานบันไดนั่นแหละ ฮ่าๆๆ
myberuova
สวกยอก
So Sica
สาวๆสวยมากเลย
อิจฉาคนที่ได้ไปเจอสาวๆจัง
BellZe
สวยมากๆเลยค่าาา

ขอบคุณค่ะ

princoo
ขอบคุณค้าบ สาวๆสวยทุกรูปเลย
crisma
อยู่ AL ตรงบันไดทางลงพอดี เห็นทุกคนชัดมว๊ากกกกก

ตัวสูงๆใส่เสื้อรักยูริ ผ้าเชียร์สีดำ ถ้าบังใครไปก็ขอโทดด้วยนะคับ อิอิ
in_mymint
ขอบคุณมากค่า
วันนี้สาวๆสวยมากเลย ได้ไปเจอสาวๆมามีความสุขที่สุด
รั่วน้อย FightO!!
น่ารักมว้ากกกกกกกกกกกกกกกก >___<

แล้วเจอกันอีกนะสาวๆ

โซวอนไทยวันนี้เต็มที่กับชีวิตทุกคน เสียงดังกึกก้องไม่มีตก ปลื้มใจจริงๆ
valentine_t
วันนี้สนุกสุดเหวี่ยงจริงๆค่ะ ประทับใจสุดๆ โดยเฉพาะฟานี่ นางเฟรนลี่สุดๆค่ะ ตัวจริงสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก จริงๆค่ะ แบบมองแล้วเพ้อไปเลยค่ะ 5555+ หน้านางเหมือนตุ๊กตามากกกกกก น่ารักกว่าที่คิดอี๊กกกกกกกก ไม่ได้เข้าข้างเมนตัวเอง แต่มันเรื่องจริงๆ และสาวๆคนอื่นก็สวยมากกกกกก กว่าในทีวีเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะป้าหยอง ประทับใจจริงๆค่ะ ป้าสวยมากกกกกค่ะ ไม่นึกว่าป้าจะสวยขนาดนี้ มองแล้วอึ้ง แถมยังนิสัยดีอีกค่ะ เล่นกับแฟนๆตลอดเวลาค่ะ ><
ส่วนยุนอาสวยเป๊ะทุกมุมมองทุกองศามากค่ะ 5555+ ยูลก็สวยมากค่ะ หุ่นเป๊ะมากค่ะ สาวๆผอมกันจิงๆค่ะ ใครว่าฟานี่อ้วน เราเถียงเลยนะคะ เพราะนางผอมมากจริงๆค่ะ พุงไม่มีค่ะ ไม่อ้วนไม่อวบ แต่ขาววิ๊งค์ น่ารักมากค่ะ >///////////<

ปล.ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ เวิ่นยาวไปหน่อย เพราะวันนี้มันสุดๆจริงๆค่ะ >< 555+
Yoo^Yoon^Tiff FC
อิ่มจนนอนไม่หลับเหมือนกัน ฮับบ ภาพมันยังติดอยู่ในใจ...
Snowwolf
อืม โอ๊ยยย ละลายยกับตายิ้มฟานี่มากกกกกก

อ๊ายยย บ้าตายย
pointy
ฟานี่จัดเต็มมากอ่ะคอนนี้ นางเกิดแล้วจิงๆ 5555 ปลื้มมม
armhh
-ขอบคุณที่เอารูปมาแบ่งกันครับ อยากไปมากๆแต่ติดธุระจริงๆ
Mewkey
สวยมากกกกกกกกกกกกก > <
seohyun_sidae
มักเน่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชั้นนอนไม่หลับ เเกน่ารักสวยน่ารักได้ใจช้าน จริงๆๆ วันนี้ชั้นจัดเต็มให้เเกเลยนะ รักเเกเว่อร์ๆๆๆ

ซอเมท ตลอดไปๆๆๆๆๆ ตลอดกาลนานเทอญ .
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
ขอบพระคุณคร๊าบบบ
candy~b
ไม่ได้ไป 88.gif
แต่ได้เห็นรูปก็มีความสุขแล้ว 10.gif

ขอบคุณ จริง จริง
s e n z i t i v e `
เห็นแล้วอยากจะร้องไห้

เสียใจไม่ได้ดู TT
RosZa
รักพวกเธอมากขึ้นทุกวันจริงๆ ในคอนฯพวกเธอน่ารักมาก
belpialo
สวยมากๆ ขอบคุงสำหรับภาพชัดแจ่ม
A_YURI
น่ารักจังครับ(."'.)
nunui
ขอบคุณมากๆ คอนฯเมื่อวานมันส์มาก
สนุกมากๆ จริงๆ มีความสุขจังที่ได้ไปเป็นส่วนหนึ่งของคอนฯนี้
B-Yu
สวยกันมากๆเลย
angelmine
สวยงามมมมมมมมมมมมมมมม ><
Zenith7
ขอบคุณคร้าบ สำหรับรูปสวยๆ

เสียดายจังไม่ได้ไป T^T
~SnSd*Soul~
อร๊ายยยยยยยยยยยยย จะน่ารักไปไหนเนี่ยยย
yu(r)i™
ขอบคุณค่ะ ^^
Strom
ขอบคุณมากค่ะ

อิจฉาคนที่ได้ไปคอนสุดๆ
Kawa...^^
ขอบคุณค่ะ
oofferjune
น่ารักที่สุดเลยคับ น่ารักทุกคนเลย

คอนเสิร์ตก้สนุกมากๆเลย

รักสาวๆมากๆขึ้นๆทุกๆวันเลย ^^
iKoraCoke
ขอบคุณครับ
เมื่อวานเป็นอะไรที่สุดยอดจริงๆ สาวๆน่ารักมาก

mkb (46).gif
nook_lover_yuri
>< กรี๊ดดดด !!!

ขอบคุณค่ะ 98.gif
muunoi
ขอบคุณมากๆ ค่ะ s910434369.gif
ryanss
สาวๆๆน่ารักมากครับ
little sone
สาวๆน่ารักจัง เสียดาย คราวหน้าไม่ยอมพลาดแล้ววว ><
SNoOKxoxo
น่ารักเวินเวอร์ 55
Nu'PoyzZa
แต่ละคน สวยเวอร์ๆ แอร๊ยยย >///////<

ฟานี่ยิ้มกว้างได้อีก คิกคิก
เงาที่หายไป
ขอบคุณมากมายค่าาาา
saranghae_SEO
ขอบคุณมากค่ะ รู้สึกว่างานนี้สาวๆเจิดกว่าที่ไหนๆแล้ว^^
*~*KaeW*~*
ขอบคุณมากๆนะค่ะ สาวๆสวยน่ารักกันทุกคนเรย
l-o-ve-snsd
ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ
สาวๆๆแต่ละคนวิ้งเกิ๊นนนนนนนน><~!!!
taesiyoon
ขอบคุณค่ะพี่สาวน่ารักสุดๆ
Azimuth___
สาวๆน่าร๊ากอ๊ะ~*

32.gif 32.gif 32.gif
TaeGIU
สวยมากเลยทุกคน >< แทแทนี่วิ้งมากโอโม่สุดๆอ้าาา น่ารักมากก >////////<
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.