Help - Search - Members - Calendar
Full Version: หาเพื่อนร่วมทางรังสิต(เช้ามากๆ)ค่ะ และเพื่อนลงหลุม ฺBA
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
kaikung2535
คุยกันได้เลย 928536893.gif

ไปคนเดียว มันเหงานะ เอ่อ
mae =^^=
เราก็ BA จ้า จะไปรับน้องสาวหน้าฟิวเจอร์

ตอน 8 โมงเช้าแล้วจะนั่งแท็กซี่ไป ไปด้วยกันมั๊ย

=^^=
Champmee
Baไปกันกี่โมงครับไปกะน้องสองคน มะรุ้เค้าต่อกันตั้งแต่ตอนไหนอยากได้หน้าๆ T^T
superyes
5 ทุ่ม อ่า
AUNGRYFANY
เราไปบีเอเมื่อกัน 98.gif
---Spoii---
ไม่ได้อยู่รังสิต แต่จะไปนอนรังสิตคืนนึงแล้วค่อยไปอิมแพค

BA เหมือนกัน ^^
Champmee
เอิ่มไปสองคนอะครับว่าจาไปต่อแถวพลัดเวลากันได้นะครับ แอดเฟชมาคุยกันhttp://www.facebook.com/ChampMee
kaikung2535
QUOTE (mae =^^= @ Feb 10 2012, 10:20 AM) *
เราก็ BA จ้า จะไปรับน้องสาวหน้าฟิวเจอร์

ตอน 8 โมงเช้าแล้วจะนั่งแท็กซี่ไป ไปด้วยกันมั๊ย

=^^=

เราไปเช้ากว่านนั้น แต่ขากลับ ก็ได้นะ อยากได้เพื่อนไปเยอะๆจะได้พลัดกันต่อแถวจ้า

ว้าว สวัส ดีเพื่อนๆ BA รังสิต ทุก คนน่ะ อันนี้เฟสเรา [email protected]
---Spoii---
QUOTE (kaikung2535 @ Feb 10 2012, 09:21 PM) *
เราไปเช้ากว่านนั้น แต่ขากลับ ก็ได้นะ อยากได้เพื่อนไปเยอะๆจะได้พลัดกันต่อแถวจ้า

ว้าว สวัส ดีเพื่อนๆ BA รังสิต ทุก คนน่ะ อันนี้เฟสเรา [email protected]

ไปกี่โมงคับ เผื่ออาจจะไปด้วย เพราะว่าจะไปเช้ามากๆเหมือนกัน
kaikung2535
QUOTE (---Spoii--- @ Feb 10 2012, 11:42 PM) *
ไปกี่โมงคับ เผื่ออาจจะไปด้วย เพราะว่าจะไปเช้ามากๆเหมือนกัน

ถ้าหารถไปได้จะไปตี 5 จ้า แต่รถจะมีไหม มีคัยรู็้้้้้้้บ้างนั่งแท๊กซี่จากรังสิตไป ประมาณกี่บาท
Re13orn
ลงหลุมBA จ้าาาา
ไปคนเดียวTT ไปครั้งแรกด้วย
สนใจอยากร่วมทางไปด้วย
จะได้ช่วยกันจองงง
facebook
หาเพื่อนไปครับ ^^
---Spoii---
QUOTE (Re13orn @ Feb 11 2012, 02:14 PM) *
ลงหลุมBA จ้าาาา
ไปคนเดียวTT ไปครั้งแรกด้วย
สนใจอยากร่วมทางไปด้วย
จะได้ช่วยกันจองงง
facebook
หาเพื่อนไปครับ ^^

ไปกี่โมงหรอครับ
Re13orn
QUOTE (---Spoii--- @ Feb 11 2012, 03:12 PM) *
ไปกี่โมงหรอครับ

อยากไปเช้าๆ อะครับ ยิ่งเช้ายิ่งดี
ไปสายๆเดียวรถติด
ไม่รู้ว่ากี่โมงดีเหมือนกัน ส่วนตัวกี่โมงก็ได้ครับ
ไปแท็กซี่กันครับ ช่วยกันหาร ^^
Oamsnw#
รับบัตรคอน 1500 1 ใบ โซนไหนก้ได้จ้ะ

สนใจติดต่อมาที่ [email protected] โทร 081 2576465
PM ก็ได้นะ อยากไปจริงๆขอบคุณครับ

ผมอยู่รังสิตอ่า แต่ไม่มีบัตร แงแงเลยบ
Re13orn
ดันๆ TT
aoFFee
เราก็อยู่รังสิต แต่ไม่มีบัตร แต่จะไปซื้อของหน้าคอน(แสลงใจT^T) ไปด้วยคนสิคะ ไม่รุ้ว่ารถตู้ขึ้นไหนไม่เคยไป อยากมีเพื่อนหารแท็กซี่
kaikung2535
สวัสดีๆ เพื่อนๆ หลุมBA หรือ เพื่อนแถวๆรังสิต

พรุ่งนี้ นัทจะ ออกจากหอ(หน้าม.กรุงเทพ)ประมาณ ตี4.30 ก่ะ ไปถึง อินแพค ตี 5.กว่า

แอด เฟส มาคุยกันก่อนแล้วกันนะ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001752113149 s6.gif
---Spoii---
ว่าจะไปซักตีห้าเหมือนกัน
Re13orn
QUOTE (---Spoii--- @ Feb 11 2012, 09:53 PM) *
ว่าจะไปซักตีห้าเหมือนกัน

ไปยังไงอะครับ นิ
เพื่อจะได้ไปด้วยกันน ^^
---Spoii---
QUOTE (Re13orn @ Feb 11 2012, 10:06 PM) *
ไปยังไงอะครับ นิ
เพื่อจะได้ไปด้วยกันน ^^

น่าจะแทคซี่ครับ

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.