Help - Search - Members - Calendar
Full Version: หาเพื่อนร่วมเดินทางเส้นพระราม 2 จร้า
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
LeckHam
อยากหาสมาชิกเพิ่ม เพราะเราลงหลุม AR กับเพื่อนอีก 1 คน

ใครไปคนเดียว แล้วอยู่แถวพระราม 2 นัดเจอที่เซนทรัล

เค้ามาคุยได้นะค่ะ

edit : แผนการเดินทางทั้งหมด ตอนนี้ยินดีรับเพื่อนร่วมทางอีก 2 คนค่ะให้พอดีแท็กซี่ 1 คัน

การเดินทางขาไป --- เจอกันเที่ยงตรงหน้า 7-11 บางปะแก้ว ต่อรถไป BTS วงเวียนใหญ่ - หมอชิด จตุจักร ต่อแท็กซี่ไปอิมแพคค่ะ

ขากลับ --- นั่งรถตู้หน้าอิมแพค ไปอนุสาวรีย์ นั่งแท็กซี่ต่อมาพระราม 2

ใครสนใจ PM มาก็ได้นะค่ะ

s-o-n-e
จะไปกี่โมงหรอคะ???

ไปยังไง?? ขอไปด้วยคะ
hirosue
ผมอยู่ท่าข้ามครับ ไปคนเดียว หลุม AL
ตอนไปไม่ค่อยยากครับ แต่กลับยังไงเหรอครับ คิดไม่ออกเลย
LeckHam
ตอนนี้เราและเพื่อนอีกคน นัดเจอกันที่บางปะแก้วเวลา เที่ยงหรืออาจเร็วกว่านั้น
เพื่อไปต่อ BTS ที่วงเวียนใหญ่ไปลงจตุจักร แล้วนั่ง Mr. Taxi ไปที่อิมแพคค่ะ
เพราะจุดนั้นใกล้และสะดวกกว่านั่งรถตู้ที่อนุสาวรีย์
LeckHam
เพิ่มเติมว่า เรากับเพื่อน เป็นสาวทั้งคู่นะค่ะ โซวอนอาจุมม่าคงไม่ผิด

ลงหลุม AR ทั้งคู่จร้า

ถ้าสนใจ แอดเอ็มคุยกันก่อนนะ [email protected]
hirosue
น่าสนใจครับ รังเกียจรับสมาชิกเพิ่มไหม ช่วยกันแชร์ Mr.Taxi ครับ
LeckHam
ไม่รังเกียจจร้า

ตอนกลับเนี้ยอาจจะกลับทางเดิม ถึงตอนนั้นค่อยว่ากันอีกที

เิ่พิ่มเติมว่า นั่งรถตู้มาลงอนุสาวรีย์ แล้วนั่งแท็็กซี่มาพระราม 2 จร้า
s-o-n-e
QUOTE (LeckHam @ Feb 11 2012, 03:07 PM) *
ตอนนี้เราและเพื่อนอีกคน นัดเจอกันที่บางปะแก้วเวลา เที่ยงหรืออาจเร็วกว่านั้น
เพื่อไปต่อ BTS ที่วงเวียนใหญ่ไปลงจตุจักร แล้วนั่ง Mr. Taxi ไปที่อิมแพคค่ะ
เพราะจุดนั้นใกล้และสะดวกกว่านั่งรถตู้ที่อนุสาวรีย์

ขอไปด้วยคะนะคะ เจอที่บางปะแก้วกี่โมงหรอ??
LeckHam
เจอกันตอนเที่ยง หน้า 7-11 นะ เด๋วเรา PM เบอร์โทรของเราให้ถ้าจะไปจริงๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.