Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ปิดกระทู้เนื่องจากความวุ่นวาย
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2
gongru
ถามหน่อยๆๆ เราควรทำยังไงดีค่ะ
เรามีบัตรที่ไม่ต้องการซื้อต่อมาให้เพื่อนเเต่มันดันไปซื้อกับคนอื่นไปเเล้ว
จึงมาถามควรทำไงกับบัตรพวกนั้นดี...T^T
เราขายก็กลัวคนว่าเเพงเพราะเราก็ไปซื้อต่อจากคนทางเว็บอื่นมาด้วย

เเนะนำหน่อยๆๆๆ

บัตรยืน BA, AR, 4000บาท อย่างล่ะใบ ไปซื้อกับคนมาที่เซ็นทรัล พระราม9 ขายมาให้เรา 5000 ทั้ง 2 ใบเลย
บัตรนั่ง SN 4500บาท 2ที่ ไม่ติดกัน อันหนึงได้ราคา 4500 อีกอัน 5500 ที่ซื้อมา kiss_mus สั่งจอง
บัตรนั่ง Q 3000 บาท 1ที่ ซื้อมา 4000 บาท
บัตรนั่ง K 900บาท 2ที่ติดกัน บาท อีคนนี้มันขายเเพงมาก ขายมา 1500 ต่อใบ eve_eiei สั่งจอง

เเละ
อยากจะบอกกับเพื่อนว่า..

อีห อ ยยยยย!
ประกาสยุสเซอร์เนม เพื่อน ช่วยด่ามันที ได้ไหมค่ะ? เราเจ็บมากเลยอ่ะ เงินก็หมด ซวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆชิบ
REAL_TaeNy
ตัวเองน่าสงสารอ่ะT^T...
โดนเพื่อนก็ยังดี แต่เจอคนโ่ก่งบัตรนี่สิ
น่ากลัววววววว

ไม่เข้าใจว่า พวกนั้นทำไปทำไมเนอะ นั่งรอซื้อบัตร
เพื่อจะได้เอามาขายเอากำไรอีกทีเนี่ยนะ เค้าว่าน่าเกลียดเนอะ

แนะนำเลยนะคะ
ตัวเองก็เอาไปขายตามที่ตัวเองซื้อมานั่นเลยค่ะ
อย่างน้อย เราก็ไม่ขาดทุน
เรื่องราคา ตัวเองก็อธิบายไปก็ได้ค่ะ ว่าทำไมถึงต้องขายราคานี้
ให้เหตุผลที่แท้จริงไปเลยค่ะ....ว่าเราซื้อมาราคานี้อีกที

มันสบายใจเราด้วยนะ...เราโดนโก่งเรายังไม่ชอบ
ดังนั้นคนอื่นที่มาซื้อ เค้าก็คงไม่ชอบเหมือนกัน

แต่ก็แล้วแต่นะคะ
คนที่รอบัตรยังมีอีกเยอะ ถ้าตัวเองไม่ได้บวกราคาหรืออะไรมากมาย
เค้าคิดว่า มีคนซื้แน่นอนค่ะ^^

--------------------------

- -นี่ตัวเธอ...
อย่าเก็บไว้เลยค่ะ ..เปลืองตางเรา ไม่ใช่น้อยๆนะนั่นน่ะ
เอาอย่างที่เค้าบอกสิ ให้เหตุผลจริงๆไปเลยค่ะ
ถ้าคนอื่นเค้าไม่เข้าใจคงต้องปล่อยไป
เชื่อแน่ว่า คงมีคนเข้าใจอยู่...

ไม่มีใครรู้ แต่เรารู้อยู่แก่ใจนะ
v
v
v

--------------

เห็นมั้ยนั่น มีคนเข้าใจ และเข้ามาติดต่อแล้ว อย่าเพิ่งสติแตก= ="

ปล. นี่ตัวเองเป็นคนที่ทำให้เค้ารู้สึกว่า อยากเอาค้อนทุบหัวอ่ะ- -
อย่าโกรธกันนะ........55555+

แค่ไม่อยกาให้รู้สึกว่า หมดหวัง^^

ปล2. นี่เค้าฃอีดิทมาเป็น100รอบได้มั้งเนี่ย- -

gongru
เราไม่อยากโดนหาว่าโกงราคาโซวอนกันเองอ่ะสิ
เราไม่อยากโดนหาว่าโกงราคาโซวอนกันเองอ่ะสิ

เก็บไว้ดีไหม? ไหนๆก็เสียเเล้ว หมดตัวไปเลยจะเป็นไรไป
hwanggam9
ก็ลองเอาไปขายนะแหละน่าจะดี ขายเท่าราคาที่ซื้อมา
บอกไว้หน่อยว่าซื้อมาอีกที คนที่อยากดูก็มีอีกเยอะ
น่าจะมีคนซื้อนะคะ อย่างน้อยก็ไม่ขาดทุน ^^
eve_eiei
อ๊ากกก อยากได้บัตร 900 บาท 2 ใบอ่ะ ฮือๆๆๆๆ

เรารับซื้อเท่าราคาที่เทอซื้อมาได้เรยค่ะ ไม่มีปัญหา

พอจะมีเมลมั้ยค่ะ เราจะไดติดต่อไป

nanznanz102
4000 ขายหั้ยเรา 5000 ก้อได้น้ะ อยากได้ๆๆๆๆๆๆ ไม่เปนไรหรอกไม่ถือว่าโกงกัน
nanznanz102
ถ้าจะขายติดต่อเราทางเมล์ก้อได้นะ [email protected] ถ้ามีบีบีแอดพินมาคุยกันเรยก้อได้ค่ะ 27BAE3B2 นะนะ
kiss_mus
อยากได้ 4500 2ที่นั่งเลย สนใจมากๆ

[email protected] แอดมานะครับ !
gongru

มีใครสะดวกมารับที่ทองหล่อไหมค่ะ?
ไปถ้าไปนั้นไปนี้ เสียค่ารถเพิ่มอ่ะดิ อายกขายในราคานี้เลย

ทองหล่อ ใครสะดวกทิ้งเบอร์ไว้ค่ะ

eve_eiei
สะดวกค่ะ มีเบอมั้ย เราอยากได้จริงๆ

เมลนะค่ะ [email protected] ค่ะ

cafe
อยากดได้4000 มากๆ ยังไง ติดต่อมานะ
[email protected]
kiss_mus
ไปรับหน้างานไม่ได้หรอครับ ?
nanznanz102
ไปรับที่ทองหล่อได้ค่ะ เราสะดวก 0852331570 ติดต่อกลับมาดูนะค้ะ อยากได้ 4000 อ้ะค่ะ
gongru
QUOTE (REAL_TaeNy @ Jan 16 2012, 10:28 AM) *
ตัวเองน่าสงสารอ่ะT^T...
โดนเพื่อนก็ยังดี แต่เจอคนโ่ก่งบัตรนี่สิ
น่ากลัววววววว

ไม่เข้าใจว่า พวกนั้นทำไปทำไมเนอะ นั่งรอซื้อบัตร
เพื่อจะได้เอามาขายเอากำไรอีกทีเนี่ยนะ เค้าว่าน่าเกลียดเนอะ

แนะนำเลยนะคะ
ตัวเองก็เอาไปขายตามที่ตัวเองซื้อมานั่นเลยค่ะ
อย่างน้อย เราก็ไม่ขาดทุน
เรื่องราคา ตัวเองก็อธิบายไปก็ได้ค่ะ ว่าทำไมถึงต้องขายราคานี้
ให้เหตุผลที่แท้จริงไปเลยค่ะ....ว่าเราซื้อมาราคานี้อีกที

มันสบายใจเราด้วยนะ...เราโดนโก่งเรายังไม่ชอบ
ดังนั้นคนอื่นที่มาซื้อ เค้าก็คงไม่ชอบเหมือนกัน

แต่ก็แล้วแต่นะคะ
คนที่รอบัตรยังมีอีกเยอะ ถ้าตัวเองไม่ได้บวกราคาหรืออะไรมากมาย
เค้าคิดว่า มีคนซื้แน่นอนค่ะ^^

--------------------------

- -นี่ตัวเธอ...
อย่าเก็บไว้เลยค่ะ ..เปลืองตางเรา ไม่ใช่น้อยๆนะนั่นน่ะ
เอาอย่างที่เค้าบอกสิ ให้เหตุผลจริงๆไปเลยค่ะ
ถ้าคนอื่นเค้าไม่เข้าใจคงต้องปล่อยไป
เชื่อแน่ว่า คงมีคนเข้าใจอยู่...

ไม่มีใครรู้ แต่เรารู้อยู่แก่ใจนะ
v
v
v

--------------

เห็นมั้ยนั่น มีคนเข้าใจ และเข้ามาติดต่อแล้ว อย่าเพิ่งสติแตก= ="

ปล. นี่ตัวเองเป็นคนที่ทำให้เค้ารู้สึกว่า อยากเอาค้อนทุบหัวอ่ะ- -
อย่าโกรธกันนะ........55555+

แค่ไม่อยกาให้รู้สึกว่า หมดหวัง^^

ปล2. นี่เค้าฃอีดิทมาเป็น100รอบได้มั้งเนี่ย- -

ซึ้งใจที่เข้าใจ เเต่มันเป็นบัตรซื้อต่อมาเนอะ .. เราว่าน่าจะบอกให้รับตอนได้บัตรเเข็งดีไหม? จะได้ไม่มีปัญหากัน
เเล้วเเต่โซวอนเถอะค่ะ อยากรับๆยังไงก็ได้ค่ะ

ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน
ขอบคุณโซวอน

isstyleben19
อยากได้บัตร 4000 ไม่ก็ 3000 เราให้ราคาที่เธอซื้อมา ถ้าได้รบกวนติดต่อกลับที่ [email protected] เราซื้อแน่ๆ 1 ใบ แต่เราจะมาเช็คเมลล์อีกครั้งตอนเย็น ยังไงถ้ามีรบกวนด้วยนะคะ อยากได้จริงๆ ซื้อไม่ทัน ความจริงจะซื้อให้เพื่อนด้วยอะนะ แต่ไม่ทันจริงๆ เศร้า ถ้ายังไงขอบคุณนะคะ
gongru
ขอโทษน่ะค่ะ เบอร์เราเบอร์นี้ค่ะ

0905611171
drakwn
ขอซื้อต่อบัตรยืน AR ได้มั๊ยคะ ยินดีซื้อต่อในราคา 5000 ค่ะ ^^
kiss_mus
เรา ต้องการบัตร 4500 ทั้งสองใบ เดี๋ยวเราจ่ายตามราคาที่คุณว่าเลย
แต่เราขอไปรับหน้างานได้มั้ย จะได้ไม่มีปัญหากับทางบ้านด้วยเค้ากลัวโดนหลอกอะ
ได้มั้ยครับ ผมเอาแน่นอนครับ ?
so-shi
อยากได้บัตรคอนอ่าค่ะราคา3000ลดให้อีกได้ไม๊คะอยากได้บัตรจิงๆอ่ะค่ะ
gongru
QUOTE (so-shi @ Jan 16 2012, 11:06 AM) *
อยากได้บัตรคอนอ่าค่ะราคา3000ลดให้อีกได้ไม๊คะอยากได้บัตรจิงๆอ่ะค่ะ

TT^TT เราลดไม่ได้อ่ะค่ะ เราซื้อมาเท่านี้จริงๆ
so-shi
ออๆค่ะเราอยากได้มากอ่าแล้วจะโอนตังยังงัยคะ
kiss_mus

ครับ แอดมาได้เลยครับ c:
so-shi
ค่ะ
JeTiSarang
ตามด้านหลังเลย...

gongru
QUOTE (JeTiSarang @ Jan 16 2012, 11:18 AM) *
ไม่รับโอนตังก่อนน่ะค่ะ เพื่อคุณธรรม!
ไม่รับโอนตังก่อนน่ะค่ะ เพื่อคุณธรรม!

คนที่จองช่วยเเจ้งหน่อยได้ไหมค่ะว่าเอาโซนไหนยังไงอะไรบ้าง..
ทิ้งอีเมล์ไว้ ถ้าเอาจริงเราจะเก็บไว้ให้จนถึงหน้างาน รอรับบัตรเเละจ่ายเงินได้เลยค่ะ

เราขอเเค่สำเนาบัตรประชาชน เซ็นจองบัตรโซนนี้ ราคานี้ กี่ที่ พอค่ะ
scan มาหรือส่ง faxมาที่ 02 1853955

กลัวหลายคนจะงงทำเหมือนสำนักงานเลย คือว่าเป็นบริษัทเราน่ะค่ะ faxมาได้

eve_eiei
QUOTE (JeTiSarang @ Jan 16 2012, 11:18 AM) *

คนที่จองช่วยเเจ้งหน่อยได้ไหมค่ะว่าเอาโซนไหนยังไงอะไรบ้าง..
ทิ้งอีเมล์ไว้ ถ้าเอาจริงเราจะเก็บไว้ให้จนถึงหน้างาน รอรับบัตรเเละจ่ายเงินได้เลยค่ะ

เราขอเเค่สำเนาบัตรประชาชน เซ็นจองบัตรโซนนี้ ราคานี้ กี่ที่ พอค่ะ
scan มาหรือส่ง faxมาที่ 02 1853955

กลัวหลายคนจะงงทำเหมือนสำนักงานเลย คือว่าเป็นบริษัทเราน่ะค่ะ faxมาได้

เดวสแกนแล้วส่งไปให้สักเย็นได้มั้ยค่ะ

อ่อ นี่เมลเราค่ะ [email protected] ค่ะ ^^

PoPiiz
ล่าสุดนี่เหลืออะไรมั่งอะคะ จะปล่อยต่อให้ ไม่ต่อราคาล่ะ จะช่วยถามคนอื่นๆให้
JeTiSarang
คุณ kiss_mus จอง 2 ใบโซน SN

so-shi
เราซื้อบัตรบัตรนั่ง Q 3000 บาท 1ที่ ซื้อมา 4000 บาทเอาจิงๆค่ะช่วยเมล์บอกทีนะคะ
เบอร์เรานะ 0896224834โทมานะคะอยากได้จิงๆ
kiss_mus
ผมให้ป้า fax ไปแล้วนะครับ ถ้าได้แล้ว จขกท. ช่วยตอบกลับด้วยนะครับ
gongru
QUOTE (kiss_mus @ Jan 16 2012, 11:32 AM) *
ผมให้ป้า fax ไปแล้วนะครับ ถ้าได้แล้ว จขกท. ช่วยตอบกลับด้วยนะครับ

ยังไม่ได้รับค่ะ
maciiez lego
อยากได้ 900 อ่าจ่ะ แอดเฟสเรามาละกันนะ แอดเลย
gongru
ตอนนี้งงไปหมดเลยอ่ะค่ะ

โซวอนช่วยช้าๆกันหน่อยได้ไหมค่ะ? ตามไม่ทันจริงๆๆ

928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif
kiss_mus
ซะงั้นรอก่อนนะครับ เพราะผมบอกให้ป้ารีบเลย 55
drakwn
บัตรยืนนะคะ น้องพี่เอาแน่นอน 1 ใบค่ะ ตอนนี้กำลังโทรหาเพื่อนอยู่ในมันรีบโทรกลับหาน้อง...พี่จองเลยนะคะ 1 ใบ เอาแน่นอนค่ะ ^^
EllE-Yulsic
เหลือมั้ยคับ ขอซื้อ
PoPiiz
จองบัตร900สองใบนะคะ
gongru
คุณ kiss_mus ค่ะ

ได้รับ faxเเล้วค่ะน่ะค่ะ ทุกยอ่างทุกต้อง ล็อกการจองไว้เรียบร้อยเเล้วค่ะ
gongru

เราตามไม่ทันอ่ะค่ะ...

kiss_mus
ขอบคุณมากครับ เจอกันนะหน้าคอนนะครับ C: ว่าแต่ จขกท. ชื่ออะไรครับ จะเมม เบอไว้ครับ ?
gongru
QUOTE (kiss_mus @ Jan 16 2012, 11:42 AM) *
ขอบคุณมากครับ เจอกันนะหน้าคอนนะครับ C: ว่าแต่ จขกท. ชื่ออะไรครับ จะเมม เบอไว้ครับ ?

รุ่งค่ะ
gongru
QUOTE (kiss_mus @ Jan 16 2012, 11:36 AM) *
ซะงั้นรอก่อนนะครับ เพราะผมบอกให้ป้ารีบเลย 55

น่ากลัว...สั่งป้าที่เป็นข้าราชการให้รีบ TT^TT
drakwn
ส่งเอกสารการจองไปทางเมลล์แล้วนะคะ....
kiss_mus
5555555 ยัไงก็ขอบคุณมากครับ ดีใจได้ไปแล้วว
gongru
ตอนนี้ยังเหลือบัตรอยู่เเต่มันวุ่นวายจริงๆ กำลังขอเเอดมินปูชิมาช่วยเเนะนำทางให้อยู่

โซวอน เดียวรอข่าวเรื่องบัตรอีกทีเเล้วกันน่ะค่ะ
oornaka
ขอจองด้วยได้ไหมคะ คือ
บัตรนั่ง Q 3000 บาท 1ที่ ซื้อมา 4000 บาท
JeTiSarang
เยอะ
SeiroZ
จขกท. ซื้อต่อ บัตรนั่ง Q 3000 อ่ะ ราคาเท่าไรก็ได้ เบอร์พี่ 081-6963029

nanznanz102
QUOTE (gongru @ Jan 16 2012, 11:01 AM) *
ขอโทษน่ะค่ะ เบอร์เราเบอร์นี้ค่ะ

0905611171

ไว้หนูจะรีบโทไปเรยนะค่ะ ขอบคุนพี่มากๆเรย
gongru
QUOTE (SeiroZ @ Jan 16 2012, 12:34 PM) *
จขกท. ซื้อต่อ บัตรนั่ง Q 3000 อ่ะ ราคาเท่าไรก็ได้

ราคาเดิมค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.