Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Info] Project for Girls' Generation Tour in Bangkok 2012
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
AomKunG
ยินดีและเต็มใจ
ถ้วยบินที่o๙
โปรเจคร่อนจรวดอยากให้พับแบบหัวทู่น่ะค่ะ กลัวจะไปทิ่มตาคนอื่นเอา
น้ำตาแห่งความซาบซึ้งนี่แลดูเกรียนเบาๆ น่ารักดี><' โซวอนไทย สู้โว้ย!
z'ANT
ว๊าวโปรเจกต์สุดยอดเลย
อ๊ากอยากให้ถึงวันคอนเร็วๆแล้วสิ ตื่นเต้น ๆ 555+
FIZHP.
เป็นกระทู้ที่ฮาอะไรเช่นนี้
5555555 5
มีทำน้ำตากันด้วย
yul_sic_seo
โปรเจ็คเริ่ดมวากกกกกกกกกกกกเลยค่ะ *0*
มีการแปลตัวอักษรให้ซูยองด้วยอ่า น่ารักมากมายยย >////<
ชอบ "น้ำตาแห่งความซาบซึ้ง" 61.gif มากกก อะไรจะบรรเจิดได้ขนาดนี้ 55555 สาวๆคงฮาหงายเงิบ
โซวอนไทยเจ๋งงงงง mkb (45).gif
tuszank
โซวอน ไฟวติ้ง !!

ปล. ขอให้ได้บัตร สาธุ๊ >,<"
Love-YoonA
ชอบ"น้ำตาแห่งความซาบซึ่ง" ฮาดี สาวๆเห็นคงทั้งซึ่งทั้งฮาอะ 555555+

แต่เราว่าการปาจรวดมันจะทำให้วุ่นวายไงไม่รุนะ*คหสต
bababa
ร่อนจรวดน่ารักมากเลย
อยากไปคอนมากแต่ยังไม่รู้จะได้ไปปล่าว บัตรแพงเว่ออออออ
Ho-kago_Toon
ทะเลสีชมพู >< จรวด >< น้ำตาแห่งความซาบซึ้ง ><

ชอบบบบบบบ น่ารักที่สุดค่ะ! ><"
meenoi
หวังว่าจะจองทัน แล้วไปร่วมทำโปรเจคด้วยกันคะ

ร่อนจรวด มันไม่วุ่นวาย อันตรายต่อคอนใช่ไหมคะ ? -*-
REAL_TaeNy
สุดยอด!!!!!
จัดไปค่ะจัดไป

ขอให้ส่าวๆๆประทับใจจริงๆเถอะ><
tae narak
กลัวไปจองบัตรไม่ทัน
takecare yoonyoon
รับแซ่บบครับบบ
จะทำตามทุกประการ ไม่มีบกพร่องเลย
Zenith_F
โปรเจ็กเริ่ดมากฮะ -..-

ข้อ4.นี่ทำเอาฮาเลยทีเดียว 555
pankatze
อยากให้ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมีเสียงดังๆกันด้วยค่ะ..
JeTiSarang
แจ้งข่าวยามดึกจ้า!!! เนื่องจากทรูชอปแต่ละสาขา เปิดบริการเวลาไม่เท่ากัน เพื่อให้เท่าเทียมกันทูกกกคน วันเสาร์ที่ 14 มกราคมนี้ เปิดจำหน่ายบัตร Fanta PlayTime presents GIRLS' GENERATION TOUR In Bangkok พร้อมกันทุกช่องทางเวลา 11.00 น.นะค๊า

cr; we-booking

nikrem
แค่เห็นหน้าสาวๆ(ระยะไกล) น้ำตาจริงก้ไหลออกมาละ เหอะๆ
ถั่วของแท.
เจ๋งมากอ่า
meesasa
โปรเจกต์นี้สุดยอดมากครับ

saken
เอาเป็นว่าตามนั้นครับพี่

สู้ๆ เพื่อสาวๆ
farfang
อร๊ายยย~~ทะเลสีชมพู
เริดมาก :)
mylove
ชอบน้ำตาแห่งความซาบซึ้ง T T อะ
ทุกคนททั้งคอนจะมีน้ำตากระดาษที่หน้า
TAEATAE&FANY
น้ำตาแห่งความซาบซึ้ง T T
ฉีกกระดาษสีขาว สองชิ้น แตะน้ำ(ลาย)แล้วติดใต้ตา ในช่วงท้ายคอนเสิร์ต หลังจากสาวๆ โค้งขอบคุณ (แลซกมกนะ 555555555)
กระดาษหาได้จาก กระดาษที่ใช้ชูเพลงคอมพลีท *0*

อยากให้ลองคิดดูอีกทีคะ เพราะว่าTT
มันเปนความรูสึกแบบว่า เพลงคอมพลีสเปนเพลงที่ มี ค หมายกับ โซวอนอะคะเลยอยากทำอะไรให้มาน"กินใจ"กว่านี้
เพราะน้ำตาสาวๆอาจจะไม่เข้าใจ
ว่าเรากำลังทำอะไร
แบบเพลงเค้ากำลังซึ้งอะคะ
ปล อยากให้มี โค้งขอบคุนนะคะ แต่ถ้าไม่ได้กะมะเปนไรแต่เรื่อง น้ำตาช่วยรับไว้พิจารณาอีกทีนะคะ ถ้าแอดมืน เหน สมควร เราก็พร้อมจะปฏิบัติตาม คะแค่อยากแสดง คหสต คะ
อยาก ให้มองหลายๆมุมอะคะ
++_kirakira_++
ชอบอันสุดท้ายจัง มันฮามากๆ 5555
Lucky13
กลัวร้องจริง 5555
fnskty
ชอบโปรเจ็คร่อนจรวดนะคะ แต่มันซ้ำกับคอนเสริตของ2PMเมื่อปี2010อะค่ะ
humtaroku
มาทำให้สาวๆรู้ว่าโซวอนไทย รักพวกนางแค่ไหน กันเถอะ
Teen_ss
อยากเป็นส่วนหนึ่งในคอนฯ ครั้งนี้ และได้ร่วมทำโปรเจคต์เหล่านี้พร้อมกับโซวอนทุกๆ คน เพื่อสาวๆ ที่เรารัก ><
จะต้องจองให้ทันให้ได้ ฮึ่บ สู้ๆ !!!
Tanyhoe
กรี๊ดดดดดดดดดด
อยากกดไลท์ซักล้านครั้ง
ชอบโปรเจคมาก มันต้องประทับใจมาก
และตราตรึงในความทรงจำทั้งโซวอนทุกคนและพี่สาวแน่ๆ
เราเชื่อว่าโปรเจ็คนี้สำเร็จแน่นอน
เพราะโซวอนไทยสุดยอดและไม่แพ้ชาติใดในโลก555
(ถึงจะดูเวอร์ แต่เป็นเรื่องจริง><)
yum
โปรเจ็คน่ารักมากเลย
arashistep
อยากไปคอนแล้วอ่าาาา ><!! ขอให้จองบัตรได้ ตอนนี้ก้ลุ้นจะแย่แล้วว
Miyuki_Fany
ตื่นเต้นนนนนนน
yuripopyoona
สุดยอดเลย
butter_butter
Project เริศมาก ^^

myberuova
ขอบคุณค่าาาา ชอบน้ำตาม้ากกกก ฮาดีแอบซึ้งงง
Love_SeoJu
10.gif ชอบโปรเจคน้ำตาอันสุดท้ายอ่ะ เริดจัง ขอบคุณคนครีเอททุกโปรเจคนะค่ะ
muzzmiiz
ชอบค่ะชอบบบบ ^^
magicdreamz
แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้วววว
มาช่วยกันสร้างความประทับใจและความทรงจำดีๆกันเถอะ
berealis
งั้นเด๋วต้องหัดพับซะแล้ว เย้ๆๆ

อยากทำให้สาวๆ ประทับใจจางงง
jumvaina
อยากไป หง่า T T
This is me
อยากไปคอน
MoNKeY D YuL
มีคนเสนอความคิดเรื่องโปรเจคนะคะ
ชื่อกระทู้ สิ่งที่อยากเสนอกับโปรเจคเล็ก ๆ ใน gang talk ของคุณ
~yOoNa~SoShi....
คิดว่าเป็นความคิดที่ดีนะคะ ใครผ่านเข้าไปก็ช่วยๆกันแวะเข้าไปดูหน่อยค่ะ
เพื่อสาวๆ ....
3-Z
โอ้ยยยๆๆๆ อยากไปใจจะขาดด!!
แต่ไปไม่ได้นี่สิ T^T

ยังไงก็ส่งกำลังใจเชียร์โซวอนทุกคนละกันน้า ^^
เอาให้สาวๆน้ำตาไหลไปเล้ยย!!!

ปล.แล้วจรวดที่ปาในตอนท้ายมันจะไม่โดนสาวๆเอาเหรอ เยอะขนาดนั้นอ่ะ - -
55555+

SNSD News S♥ne
อยุ si ได้ทำโปรเจก
beau_tiffany
โปรเจค สุดยอด จริงๆๆค่ะ แค่อ่านก็ซึ้งแล้ว
tong_taeyeon
น่ารักๆๆ เพื่อสาวๆจะตั้งใจทำค่ะ 10.gif
jojointh
ดีใจ อยู่ตรงตำแหน่งแปรอักษรพอดี 60.gif
sandwich
กำลังหาทางให้จรวดมันลอยอยู่กลางอากาศให้นานแล้วก็ไปได้ไกลที่สุดอยู่ครับ ห้าห้า

ดีใจที่ได้ไปคอน //ซ้อมโบกแท่งไฟ ท่องโค้ดๆ ^^

น่าสงสารคนที่ไม่ได้ไปเหมือนกัน แต่ไม่รู้จักทำยังไง
ถ้าจะเอาเงินไปซื้อบัตรแพงๆ ผมว่าเอาไปสนับสนุนสินค้าสาวๆดีกว่านะครับ
รักllทยou
รับทราบโปรเจ็คๆ
ชักจะอดใจไว้ไม่ไหวแล้วละสิ
อ่ะฮิๆ
saltakra
อยากไปช่วยแจกกระดาษด้วยได้มั้ยค๊าบ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.