Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เตรียมเฮฮา! “Invincible Youth 2" ฟันธง สองสาวโซนยอชิแด ซันนี่และฮโยยอนร่วมรายการ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
missmesummer

หลังจาก จียอง จากวง KARA สองสาวโซนยอชิแด ซันนี่และฮโยยอน ก็มีคิวเผยรายชื่อตามมาติด ๆ กับการร่วมเป็นสมาชิกในรายการ “Invincible Youth 2″ ทางช่อง KBS

เมื่อวันที่ 18 ตุลาคมที่ผ่านมา แหล่งข่าวรายงานว่า จากรายชื่อที่เรียงรายกันอยู่ในโผสุดท้ายของ รายการ “Invincible Youth 2″ ก็เป็นที่แน่นอนว่าซันนี่และฮโยยอนมีการยืนยันว่าจะเข้าร่วมรายการ พร้อมกับ จียองแห่งวง KARA ด้วย

พวกเขาเปิดเผยว่า "เราจะเริ่มดำเนินการถ่ายทำในวันที่ 26 ตุลาคม จากที่คาดหวังว่าจะให้การเปิดตัวนั้นน่าดึงดูด จึงได้มีการปิดรายชื่อสมาชิกที่คัดไว้เป็นความลับ แต่เพราะข่าวกระจายไปไวมาก ข่าวลือเรื่องสมาชิกหลักส่วนใหญ่จึงถูกแพร่ออกไปแล้วเรียบร้อย"

ในขณะที่เกิร์ลกรุ๊ปหลายวงถูกจับเข้ามาคัดเลือกเพื่อเป็นหนึ่งในสมาชิก G7 มีเพียงแค่สองคนเท่านั้นที่จะมีโอกาสเข้าร่วมรายการ (ผู้เขียน : ตรงนี้คิดว่าคงจะหมายถึงสมาชิกที่มาจากเกิร์ลกรุ๊ปวงน้องใหม่เท่านั้น) และสมาชิกที่เหลืออีกห้าคนจะเป็นกลุ่มสมาชิกที่แน่นอนว่าจะต้องมีดีกรีความดังและความนิยมในตัวเป็นอย่างดี

ในช่วงที่มีการตัดสินใจว่าจะมีซีซั่นสองเกิดขึ้น คิม โฮซอง โปรดิวเซอร์ร่วมของรายการ ได้กล่าวถึง "พวกเราคงจะไม่ทำให้หลุดคอนเซ็ปไปจากซีซั่นเดิมแน่ แต่เราก็มีแผนวางไว้ว่าจะให้เป็นวาไรตี้ชาวไร่รูปแบบใหม่ ซึ่งแต่เดิมเรามียูชิริ, คังวอนโด เป็นภาพของซีซันที่ผ่านมา แต่ว่าซีซันสองนี้จะเปลี่ยนสถานที่ใหม่ สมาชิกทั้งหมดเหมือนเดิม" (ผู้เขียน : เห็นแล้วว่าไม่ใช่สมาชิกทีมเดิมทั้งหมด หลังจากมีการนำซันนี่กลับมา)

PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Star Today
Translated by: [email protected]
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
conancung
ให้มีใครก้อได้ในโซชิก้อดูแล้วแหละ
อยากรู้ว่าจะมีใครเป็นสมาชิกอีกอ่า
Fa_13
วู้ววววววววววววว
ซันบันกับม๊าาาา >_<
อยากดูแล้วว
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Nikky198
ซันนี่กะโฮ้ยยย โอยอยากดูๆ
ภาคใหม่ไปไหนนิ 555+
ขอบคุณสำหรับข่าวนะจ้า
naojung
ซันบัน กับฮโย เตรียมฮากระจายเลย
อยากดูเร็วๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆ เลยนะคะ
MAYDAY
รอรายการนี้มานานมากกกกกกกก TT'
skalaxy
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ

ฮาแน่น งาน นี้
AEG
ดีใจที่ซันนี่ได้กลับมาร่วมรายการนี้อีกครั้ง

ตอนแรกที่ดูรายการผมยอมรับเลยว่าอาจไม่ได้เล็งเห็นความสัมคัญของซันนี่เท่าไหร่

แต่พอซันนี่ออกไปเท่านั้นแหละครับ รู้ได้เลยว่าซันนี่เป็นตัวหลักจริงๆ

รายการหมดสนุกขึ้นเยอะ

ซีซั่นใหม่นี้ มีทั้งซัน ทั้งฮโย

ฮาแน่นอน รอติดตามต่อไปครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆๆๆๆ s6.gif
Kee_Mint
โอ้เย โอ้เย ><

nattysonesoshi
แค่ซันนี่กับฮโยก็ฮาแล้วอ่ะ
younggy
รายการนี้กลับมาแล้ว TT
ซันกับม๊า ท่าทางจะฮา
ขอบคุณค่ะ
ll #muknae.lover ll
รอ.. ติดตามคะ
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ ^^
NSKY
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!
รอดูอยู่นะคะ!!!!!!!!!! > <
gunsokeroro
โอ๊ะ ตัวฮาซะด้วย คิมโชดิ้ง

s6.gif s6.gif s6.gif
yoyosang~*
เตีรยมฮาได้เลย 5555 ขอบคุณมากนะคะ รอชม

thunn
อ๊ากกกกก...ฮโย... เริ่ดมาก

ซันนี่ ไม่ผิดหวังอยู่แล้ว ^^

สู้ๆ นะ
mylove
รอเลยไง ฮาแน่รายการนี้
ซับบันเรากับมาแล้ว
เอาวัวมาคืนซันเราด้วยดิ
ฮโยเธอ้องทำให้รายการฮาแตกแน่เลย
แล้วจะรอติดตามชมนะ
ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลย
bestical
ต้องฮาแน่เลย สองคนนี้ 55
SNSD-TaeYeon
สาวเอาเวลาไหนไปถ่ายเนี้ย เดียวก็โปรโมทอัลบัม the boy ละงานนี้ สองสาวเหนื่อยแย่เลย ฮิ emo2 (13).gif
ying125
ซันกับฮโย..อยากดูแล้วสิ>O<
ว่าแต่จะไปทำไร่ที่ไหนกันนิ...
amen23
s6.gif ขอบคุณข่าวครับ
Vaccine_TN
อั๊ยย๊ะ ! ซัน+ฮโย
ต้องฮาแน่นอน 555.
Kenzo
ซันฮโย เย้ๆ
แอบเศร้านิดๆที่ไม่มียูริ
hahatiff
อ๊ากกก จัดไปดิครับบบบบ
So Sica
ซันบันประสบการณ์สูงมากอ่ะ
หมายถึงทั้งทำไร่ และรายการวาไรตี้
ส่วนฮโยนั้นน่าจะฮาโดยกำเนิด

จับมาปะทะกับน้องเอ๋อแห่งคาร่าอีก
น่าดูเหมือนกันนะเนี่ย ... แล้วคิวงานอ่ะ
ว่างมาถ่ายกันใช่มั้ย?? อย่าออกกลางคันอีกนา

มันรู้สึกเสียใจ 88.gif
เคยดูอยู่ดีๆแล้วไม่มีให้ดู มันเศร้านะจ๊ะ
zarbon
สงสัยซันนี่จะลบภาพลักษณ์นี้ไม่ได้แล้วหล่ะ
NO EY
มีที่รักกับม๊าก็ฮาแล้วเค่อะ!
ImSunNYY
ว้าวๆๆต้องสนุกมากๆแน่เลย
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
โอ๊ะ ซันนี่คัมแบค

แถมพ่วงคิมโชดิ้งอีก1

งานนี้ฮาแน่ๆ
FeEnPoNy
อยากเห็น มินนี่ กับ ซํนนี่อ่ะ ครั้งนี้เป็นฮโยด้วย ลุยเลย ฮโย
hwanggam9
เตรียมฮาได้เลยยยยยย !!!
รอรายการนี้มานาน 61.gif
ge_gie
อยากดูมาก รายการโปรดเลย

งานนี้ฮโยจะได้เฉิดฉายบ้าง

ส่วนซันนี่เด่นเหมือนเดิมแน่ๆ
Ninelatte
ขอแสดงความยินดีด้วยจ้า
yul_sic_seo
กรี๊ดดดดดด
ซันนี่กับฮโย ><
อ๊ากกก อยากดูๆๆๆๆ
ฮากระจายแน่ๆ 5555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
Soshi999
มีรายการให้ดูสองสาวเราไปออกยาวแล้ว...
atomie
ว้าว ๆ อยากดูแล้ว^^

น่าจะลากจ่าไปด้วย อยากเห็นจ่าปลูกผัก
I_am_SONE
ขอแค่มีสมาชิกของโซชิอยู่ก็ดีแล้ว

SY2827
ความฮามาเยือนแล้ว อิอิ
Brainbox
นานเเค่ไหนเเล้วนะ จะสองปีเเล้วสินะที่เฝ้าคอย ไม่คิดว่าวันนี้จะมีจริง
ทั้งๆที่อาทิตย์เเล้วพึ่งฝันไปเเท้ๆ เเต่ไม่ได้คิดว่ามันจะเกิดขึ่นจริงๆ
ยังไงก็จะรอนะ มั่นใจว่าสนุกอยู่เเล้ว เเต่เเอบกลัวสาวๆจะเหนื่อยกัน
คัมเบ็กอีก เเอบกลัวจะไม่มีคิวเเล้วออกอีก มันเสียใจจริงนะตอนนั้น

ps.คิดถึงG7เก่า ยูริ พีดีฮยอนอา กระดาษขาวซอนวา ฮาร่า นารึช่า
คึงถึงฮโยมิน หวังว่าชินยองจะยังเป็นเอมซีอยู่นะ ผู้ใหญ่บ้านโนด้วย
NumbKung
5555+ เจ๋งเลย คราวนี้
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
งานเยอะก็ต้องสู้ เตรียมตัวรับความฮา
faizafany
งานนี้ฮากระจายเมื่อมีเด็กประถมฮโยร่วมด้วย^^
WonderSeoHyun
ว้าวววววๆๆๆ

ข่าวลือช่างสะพัดเป็นจิงดีแท้!!

จะรอติดตามดูคร่าาา
mook_Sica
ว้าวว ดูแน่นอนจ๊ะ
ซันนี่ กะ ฮโฮยอน น่าหนุกๆ
Zag
ว้าวๆ คงต้องสนุกมากๆ กว่าเดิมแน่ๆ s6.gif
hotpup06
ซันบันกับฮโย ฮาแตกแน่ๆงานนี้
Trucky_GUdaFy
ใช้ได้ฮโยกะจียองคงช่วยซันนี่ได้ดีแน่ๆ
PaulFrank
มาแล้ว วววว รายการนี้
ฮาอย่างแรงแน่นอน 5555555
Snsd Forever Love
อยากดูแล้ววววอ่า
Goguma
มีซันนี่ น่าจะมีวอลเปเปอร์ด้วยนะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.