Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซวอนช้ำอีกระลอก เจสสิก้าโผล่ดอดทานมื้อกลางวันกับ 2PMแทคยอนในร้านอาหารกลางเมือง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16
bland_demon
ไม่มีความเห็นในประเด็นนี้ แต่เค้าก็น่ารักดีน่ะ เจสรักใคร เรารักด้วย
จองเจสสิกา เธอแมนนะคะ ขับรถไปส่งถึงหอเลย อิอิ
Satang': )
แล้วแต่เจสสิก้าจอง TT

แมนไปไหมเจส แบบว่าขับรถไปส่งด้วย 555+

มากินกับเขา ยังให้เขาขับไปส่งอีกหรอ
Frakas
คิดได้หลายแง่ ทั้งเพื่อน ทั้งแฟน
ถ้าคบกันก็รีบๆบอกเลยนะ จะได้ทำใจไว้แต่เนิ่นๆ ไม่อยากลุ้นแล้ว
ยังไงก็ยังรักสิก้า มองๆไปแทคก็หล่อT^T
สิก้า ย๊ายย!!! เขาน่าจะเป็นเพื่อนกันมากกว่านะ
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
bubybenzz
ดูดีทั้งคู่เลยแหะ
namepapang
stress
bababoo
ง่าาา หญิง แอบไป2ต่อ2หรอ g (41).gif

ขอให้เปนแค่เพื่อนกันเถอะนะ T T g (31).gif
Spiderlilies
QUOTE (moredeer @ Oct 13 2011, 05:06 PM) *
ช่างเหอะ!!!

เบื่อทั้งข่าว เบื่อทั้งคน
เซ็งงงงงง

เราคนนึงที่ทำใจไม่ได้
ก็คงเลิกชอบไปก็จบ

เป็นไรมากไหมเนี่ย
คุณไม่ใช่แฟนตัวจริงๆ นึกหรือไงว่าคุณจะมีโอกาสไปเดทกับสิกก้า? อยู่ในโลกส่วนไหนมิทราบ คิดเหรอว่าสาวๆ ทั้งเก้าจะโสดไปจนวันตาย
ไม่เห็นแกตัวไปหน่อยเหรอ แฟนคลับแบบนี้ไม่ต้องมีมันดีกว่าไหม lol

ขอใช้ Quote อันนี้ของคุณท่านบ่นแฟนคลับจงท่องเอาไว้เลยว่า....

QUOTE (Pudding K. @ Oct 13 2011, 05:08 PM) *
จะเป็นเพื่อนสนิทหรือเป็นแฟนกัน...

มันก็เรื่องของเธอ สิทธิ์ของเธอ การตัดสินใจของเธอ
เราเป็นแค่แฟนคลับ ไม่ใช่แฟนเธอ เราจึงทำได้เพียง

ทำใจกับเรื่องนี้ :)
chonkang
เขาคงแค่เพื่อนมั้ง อืมมม :)
3376_snsd
T T
พี่สาววววว
เค้าจะพยายามคิดในแง่ดีนะ

ปล.จะทำใจให้ได้
TT
little_apple
ถ้าจะเปิดเผยขนาดนี้
ไม่ใกล้เปิดตัว ก็คงเป็นแค่เพื่อนสนิทกันมากๆ
Andie
อืม................................................... TT___TT
หมดแรงงงงงงง ฮื่ออออออ
ถึงกับจุกเลย

แต่แล้วแต่สิก้าแล้วกัน

อาจจะเป็นเพื่อนก็ได้ emo2 (16).gif
JaNz
ไม่รู้สิ ถึงจะบอกว่า เป็น หรือ ไม่เป็น

เราไม่หนับหนุนคู่นี้อยู๋ดี

ใครจะว่ายังไงก็ช่าง

ใครจะบอกว่า ศิลปินเรารัก เราก็ต้องรักตาม

แต่...เรา ไม่อ่ะ ไม่ยอม (แล้วจะทำไรได้วะ)

T^T
Nammon
แหม่ กลัวจะไม่ใช่เดทจริงน่ะสิ ไม่งั้นสื่อจะเก็บภาพมาได้ขนาดนี้เลยเหรอ

ดีใจค่ะ...ได้เห็นข่าวนี้ เหมือนลูกสาวขายออกแล้ว 555

ป.ล. เอ่อ บางคนคะ (เพจแรกเลยนะคะ = =") กรุณาอย่าเหน็บแนมเรื่องใครขับรถไปส่งใคร
อะไรอย่างนี้เลยนะคะ คือสองคนนี้เขาตกลงจะเป็นอย่างนั้นก็ปล่อยเขาไปเถอะค่ะ เขาตัดสินใจกันแล้ว
เคารพการตัดสินใจของเขาสิคะคุณ เดี๋ยวจะมีดราม่าแอนตี้อะไรไม่รู้มาอีกเยอะแยะนะคะ -*-

ป.ล. 2 พี่แอดมินควรเข้ามาดูแลกระทู้นี้นะคะ T____T เข้ามาแปะเตือนตัวโตๆว่าควรเม้นท์อย่าง
สร้างสรรค์ อย่าก่อดราม่า
trianne
ก็ต้องทำใจว่าจากนี้
ฉันคงคุ้นเคยความเจ็บและชินไปเอง...
T T

เค้าคงเป็นแค่เพื่อนกันมั้ง...ปลอบใจตัวเอง~
kubo
QUOTE (moredeer @ Oct 13 2011, 05:06 PM)
ช่างเหอะ!!!

เบื่อทั้งข่าว เบื่อทั้งคน
เซ็งงงงงง

เราคนนึงที่ทำใจไม่ได้
ก็คงเลิกชอบไปก็จบ

QUOTE (Spiderlilies @ Oct 13 2011, 04:34 PM) *
เป็นไรมากไหมเนี่ย
คุณไม่ใช่แฟนตัวจริงๆ นึกหรือไงว่าคุณจะมีโอกาสไปเดทกับสิกก้า? อยู่ในโลกส่วนไหนมิทราบ คิดเหรอว่าสาวๆ ทั้งเก้าจะโสดไปจนวันตาย
ไม่เห็นแกตัวไปหน่อยเหรอ แฟนคลับแบบนี้ไม่ต้องมีมันดีกว่าไหม lol

ขอใช้ Quote อันนี้ของคุณท่านบ่นแฟนคลับจงท่องเอาไว้เลยว่า....

เห็นด้วยกับเร็ปนี้ อย่างแรง

มีแฟนคลับแบบนี้ ศิลปินคงเครียด ที่ศิลปินคนอื่นๆในวงการ เขาแอบคบๆกัน ไม่เปิดเผยตัวคนอื่นๆ เขาคงกลัวพวกแฟนคลับแบบนี้แหล่ะ

ถ้าความชอบของคุณมันมีอยู่แค่นั้น อย่าไปชอบเลยดีกว่านะ ทำตัวเป็นเจ้าเข้าเจ้าของเค้า

สาวๆมีแฟน หรือมีข่าวกับผู้ชาย แฟนคลับมาบอกเลิกชอบ จบ ฮาฉิบหาย คิดมาได้ ดีแล้วเลิกชอบไปเหอะ ถ้าความชอบคุณมีแค่นี้น่ะ
euld
ง่าาาาา สิก้าน่ารักดีแหะ 55+

เขาเป็นเพื่อนกันนนนน TT
kittipich
STRESS!!
my.sica
แอบหงิดแต่ก็เข้าใจหน่า...
อาจจะเพื่อนกันจริงๆก็ได้ แต่ถ้าคบกันก็ไม่ว่าไร-_______-
rciiuz
แทคดูดีอยู่นะ emo1.gif
goku3
555น่ารักทั้งคู่
Beach
ไม่เหลืออะไรให้เจ็บ T_____T
Maximor
ดีใจกับจ่าด้วยครับ ^^
ถ้าคบกันจริงก็ดี ดูหล่อสวยสมกัน
แต่ถ้าเป็นเพื่อนสนิทกันเฉยๆ ก็ค่อยๆ ดูกันไป

ที่เค้าว่า คนมีความรัก ทำอะไรก็ดูมีความสุขไปหมด
ถึงว่าช่วงหลังๆ จ่าดูเล่นหัว แอ๊บจัดหนักซะ อย่างตอนไป Running Man ล่าสุด ไม่ดูเนือยๆ เหมือนแต่ก่อน
ผมก็รู้สึกสงสัยเหมือนกันว่าจ่าดูแปลกไปนะ

ผมห่วงอย่างเดียวคือ Anti จ่าจะกลับมาอีกรึเปล่า
ทางฝั่ง Hottest เค้าก็คงหวงของเค้า เหมือนที่โซวอนหวงกัน

สำหรับโซวอน ท่องไว้ครับ "แฟนคลับไม่ใช่แฟนเขา"
ยังไงซักวันหนึ่ง สาวๆ ก็ต้องมีครอบครัว (สวยน่ารักขนาดนี้ถ้าไม่มีก็แปลกแย่แล้ว)
เพราะฉะนั้นถ้าสาวๆ รักใครแล้วมีความสุข ผมก็ดีใจไปด้วยครับ
PLOyiie
เอาเถอะ ตามใจจองเจสเค้า

ร้องไห้5วิ TT 5555

เจสแมนจังขุบรถไปส่ง สงสัยผลัดกันเจสขับแทคเลี้ยงข้าว

ปล.แทคตอนเปิดประตูให้เจสหล่อ
y_beam_y
s14.gif bg (5).gif b (2).gif g (31).gif emo2 (4).gif 88.gif
One - Love
อะไรเนี่ยยยย ตอนแรกก็ดีใจอยู่หรอกนะสิก้าจะมีแฟน
Lekz_YA
ตอกย้ำข่าวเข้าไป
อุตส่าห์หลอกตัวเองว่าไม่มาตลอด

เห้ออออ...ดูแล สิก้าดีๆนะ
ผมเองก้อได้แต่ emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif
Maximor
ลองมานึกดูเล่นๆ นี่อาจจะเป็น Conspiracy theory ก็ได้ 555
ถ้าสองคนนี้คบกันแบบลับๆ ล่อๆ จริง อาจจะยิ่งทำให้คนคิดว่ามันเป็นจริง ต้นสังกัดสั่งห้ามอีกอะไรอีก
เพราะฉะนั้น ตามสไตล์ "อย่าได้แคร์" ของจ่าสิก ก็ออกมาโจ่งแจ้งกลางวันแสกๆ ซะเลย
คนจะได้คิดว่า

"กลางวันแสกๆ เปิดตัวขนาดนี้ ไม่มีไรหรอก เพื่อนกัน"

อิอิ
aran
เป็นมนุนย์ก็ย้อมมีความรักบ้างไม่เห็นเป็นไรเลย(แบบพี่น้องนะ)
`(.___.)?
ภาพชัดไปนะ -_______________-
แค่เพื่อนแค่เพื่อนเท่านั้นก็พอ
taetae'
เพื่อนกันจิงๆเถอะ สิก้าควรจาเป็นของยูลคนเดียวสิ TT^TT b (31).gif b (2).gif mnc (3).gif bg (5).gif s14.gif g (12).gif g (31).gif emo2 (16).gif
Bcoc.{♡}
เรื่องแบบนี้ขึ้นอยู่กับจ่า T^T

ปล.พี่ลิงควอนคะ มาหาหนูเถอะ 55555555 // โดนถีบ
Vaccine_TN
ขอบคุณสำหรับข่าว TT__TT
เพื่อนสนิทๆ ท่องไว้ๆ ...
(มันช้ำจริงๆ bg (13).gif )
`ishipyulsiq.
เค้าแค่เพื่อนกัน tt -
love_love_snsd_sooyoung
แค่เพื่อน?
Son€
ตราบใดที่เค้ายืนยันว่าเป็นแค่ "เพื่อน" กัน
เราก็จะยอมเชื่อใจจ่า

นึกว่าแทคไปส่ง กลายเป็นจ่าขับไปส่ง 555
taeny yulsic yoonseo
555 ภาพชัดดี สิก้าสวย น่ารักมาก
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะ
ขอไปทำใจก่อน
mai2530
อย่าให้ต้องมีปัญหา อยู่กันนานๆรักให้จริงใจ และขอให้ไปด้วยดีดีดี
KENTARO
ในความคิดผมนะครับ ถ้าเค้าคบกันจริงๆ
เค้าจะไม่เปิดเผยแบบนี้หรอกครับ
เพราะบริษัททั้งคู่จะเสียหายครับ

Oh hO_^^*
คงจะเป็นเพื่อนกันจริงๆแหละคะ ไม่งั้นคงไม่เปิดเผยขนาดนี้
chonlada
มันยังไงกันแน่เนี่ย !!!!
~SSnismz~
ช้ำหนักเลยเรา > < แต่ยังไงก็รักสิก้าเหมือนเดิม ^ ^
KP_TAETAE
ภาพสวยดีชัดมาก --"
คุณจองว่าไงก็ว่างั้น
Tae Jung ~*
แล้วแต่สิก้านะ T^T
hahatiff
หืมมมมมม
Taechul
ป๊าดดด เถียงไม่ออก แก้ตัวไม่ขึ้นละ หลักฐานคาตา

คงต้องเคารพการตัดสินใจของนางละ T^T
nuchto
คงต้องสุดแล้วแต่เธอ....T T
{soshi}yul
สิก้ายา ต่อไปถ้าเห็นกล้องแอบถ่ายก็ทำหน้าเกรียนๆใส่กล้องไปเลยนะเออ
หึหึ คนเค้าสนิทกันนี่นา มันจะอะไรกันนักหนา
Nu'PoyzZa
เค้าเป็นเพื่อนกันนนนน T^T

เดี๋ยวนี้ไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยนะตัวเธอ !!

ปล...ภาพชัดได้อีกก
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2022 Invision Power Services, Inc.