Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซวอนช้ำอีกระลอก เจสสิก้าโผล่ดอดทานมื้อกลางวันกับ 2PMแทคยอนในร้านอาหารกลางเมือง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16
juranita
ภาพชัดดีนะเออ
...
555555555555555
พูดไม่ออก บอกไม่ถูก
lookyee211
เพื่อนกันล่ะมั้ง ถ้าคบกันจิงๆทั้งสองคนไม่น่าจะกล้าออกมาชัดเจนขนาดนี้หรอก

เปิดเผยชัดเจนไปเรยไงไม่งั้นแค่เปนเพื่อนแต่ต้องหลบๆซ่อนๆเพาะกลัวเปนข่าวน่ะจะเป็นที่น่าสงสัยมากกว่ามั้ย

สองวงนี้สนิทกันอยุแล้วนินาอย่างในข่าวที่บอกเพาะงั้นแม่ยกจ่าใจเยนๆTT^TT

จนกว่าจ่าแกจะมาบอกว่าเปนความจิงจากปากยังไง๊ยังไงเค้าก็ม่ายเชื๊อออ แง้!!!
lovetfany
เข้ามาอีกรอบ รู้สึกเศร้า แต่เราก้อยังสนับสนุนจ่านะ
niin_09
เพื่อนกันเชื่อดิ บางทีนะเค้าอาจจะนัดกันไปทำฟัน เสร็จแล้วเลยแวะหาไรกิน
mkb (31).gif mkb (31).gif mkb (31).gif mkb (31).gif mkb (31).gif
Tifnonny
ปาปารัสซี่มือไวจิงๆ 55555
Fireworks'
เราว่าเพื่อนกันอ่ะแหละ
ถ้าแฟนกันจริงคงไม่โจ่งแจ้งขนาดนี้หรอก

เค้าเพื่อนสนิทกัน 10.gif
Kop_SNSD_11
แต่แทคมันหล่อจริงๆวะ

มองแล้วก็สมกันดี..... 10.gif
주황색
50-50 แหะมันโจ่งแจ้งเกิน อาจจะเพื่อนก็ได้ หรือก็... ไม่รู้แหะ
แต่ไม่ถือกระเป๋าให้ก็อาจจะเพื่อน... มั่ง เดายาก แถมปกติเวลาเป็นแฟนกัน
ส่วนใหญ่ถ้าเป็นรถ ผญ ผญก็จะชอบยัดเยียดให้ ผช ขับ แต่นี่ก็ไม่..
เอาเป็นว่้า ดูกันไป ยังไงก็รักจ่าอยุดี
Cheriez
แหม่งๆ .. ถ้าเธอเป็นแฟนกันจิง คงไม่ควงกันฉจ่งแจ้งขนาดนี้หรอก

ใช่มั้ย สิก้า ใช่มั้ย !! ใช่มั้ย !! ใช่มั้ย !! ใช่มั้ย !! ใช่มั้ย !! ใช่มั้ย !! 88.gif
atomie
ที่สุดของความช้ำาTT
milkyway_ss
จะคิดว่าเป็นเพื่อนละกันน้า emo2 (4).gif
A Millie
Cuz there's nothing 'bout U I would change !!
Nanny_Sone
แทคอ่ะ ! เจสอ่ะ ! ยุนอาอ่ะ ! (?)
U-TURN
เยอะไปละนะ แทคคคคคค !!!!!!!!!!!

รับไม่ได้!!!!!!!!!!!!!!!
nokmiso
คุณเจสเค้าจะมีภรรยาใช่รึป่าว ถึงต้องขับรถไปส่งถึงที่หอ
TranZistor Plo-ii
ถ้าค่ายยังไม่ยืนยัน ก็จะเชื่อต่อไปว่าเพื่อนกัน
nunnin
เรื่องจริงเปนไงเราไม่สามารถรู้ได้หรอกค่ะ

สองคนนั้นน่าจะรู้ดีอยู่แกใจ เห้อออออ
Sugar_Y
เอิ่ม อ่า เหอะๆ โอย... พูดอะไรไม่ออก

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Peggy
ไม่ว่าจะเพื่อนหรือแฟนเรายินดีด้วยกับจ่าทั้งนั้นค่ะ
โตกันจนถึงวัยแล้วจริงๆ

ถ้าเทียบกับเรา อายุ 22 คือเรียนจบมหาวิทยาลัยแล้วนะคะ
บางคนมีแฟนไปก็หลายคนแล้วด้วยซ้ำ ไม่แปลกอะไรที่สาวๆจะมีบ้าง
สาวๆก็คนค่ะ เป็นผู้หญิงคนนึง

ส่วนสาวๆคนอื่นจะว่ายังไงเราไม่รู้
เราแค่คิดว่าเก้าคนเข้าใจกันและยินดีกับความสุขของอีกคนแน่ๆค่ะ

ปล. รูปสวยมากกกจนเกินกว่าเป็นรูปแอบถ่าย แคนดิทได้สวยจริงๆ
ส่วนข่าวก็ละเอียดได้อีด อย่างกับไปกินข้าวด้วยเลยทีเดียว
Im Chuck_Bass
อื้มมม ถึงกับเม้นไม่ออกเลยทีเดียว T^T
flyth
ถ้าเจสซี่ยิ้มได้ก็โอเค๊^^
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
paipai_Taeyeon
จะสถานะไหนก็รักสิก้าเหมือนเดิม T^T
sO_YUL_sO
ชินแล้วๆ ๆ กับข่าวพวกนี่ โอเคพวกเธอจะคบกับใคร ฉันไม่ว่า

ฉันเข้าใจพวกเธอ เพราะฉันรักลิง(เกี่ยว??) 928536893.gif
beriinz-kn3
ให้เธอได้กับเขาและจงโชคดี..........
jumbum
อ่านทุกเม้นแล้ว รู้สึกว่าจะกลั่นกรองจากใจของเค้าด้วยเช่นกัน
ปวดใจมากมาย
แต่ก็ยังจิ้นยูลสิกอยู่ดี Chic-02.gif
cokex
คู่นี้ เหมาะกันดีออก อิอิ
Mr.LookMuu VS YulYoon
ต้องรอให้มีผ้าปิดปาก หมวกปิดหน้า แล้วเดินจับมือกันก่อน เฮ้อออออ...
คือแบบ ไม่ต้องบอกให้รู้สักเรื่องก็ได้นะไอ่เรื่องแบบนี้เนี่ยยยยย
บางทีโซวอนก็เจ็บเป็นอะไรเป็นเหมือนกัน T^T
Jana
เพื่อนสนิททท ..
ซาเล้ง
T_T
na~snsd
แอบนอยส์คร้า
ไม่มีอะไรจะพูด T T
B.long-U
อ่า

แอบปวดตับนิดนึง...

คิดได้ 2แง่ เป็นเพื่อนกันจริงๆแน่ๆ เพราะ สิก้าดูไม่แคร์สื่อเลย 555+

หรือถ้าคบกันจริง ก็ต้องขอบอกว่า โฮว้เป็นคู่ที่แมนมาก ไม่แคร์สื่อ

ตกลงจะคบหรือไม่คบ ไม่รู้

รู้แค่ว่า ปวดใจ ~!
TaeChronic
อ่า..

No comment!!

แต่ก้..รักกัลนานๆนะ!!

(ประชดเหอะ!!)
HWTiffany801
จ่า! เลือกคนอื่นดีกว่ามั้ย ?> 55 เพราะว่า เดี๋ยวลูก เงิง + เหยิน จะเป็นซุปเปอร์เงิงนะ ขำๆนะจ่า ;D
jpsc_ที่สุดคือ_snsd+๙
ฮื่อๆๆT_T มีฉันแล้วยังจะมองหาใครอีก T_T emo.png emo.png
ตอบแบบดารา เราเป็นเพื่อนกันค่ะ เรื่องจริงเราก็เป็นเพื่อนกันจริงๆ

สาธุขอให้บุญที่สะสมมา เขาเป็นเพื่อนกันจริงๆค่ะ emo2 (12).gif s19.gif s19.gif s19.gif s19.gif
conancung
แทคทำไมไม่ขับรถไปรับ 555
Giftzepc
รู้สึกช่ำนิดๆ จะจริงหรือไม่จริงก็เถอะ
แต่ถ้ามันทำให้พี่สาวมีความสุขก็ยอมค่ะ TT
skalaxy
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
sicsilent
ตอนนี้ทำได้อย่างเดียวคือ ทำใจ 55555555555555555555555555555 TT
เจสสิก้าคงตัดสินใจดีแล้วล่ะ

รักเหมือนเดิม
P♡Qan*
แล้วแต่เงิงเธอรักใครเค้ารักด้วย -/-
Ebamboo
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

สิก้าว่าไง เราก็ว่าตามนั้น ^^
madoff
อิฉฉา แทคยอน ที่สุด 9 คน ขายออกแล้ว 1
bobolunla
อ๋า เพื่อนสนิทก้อนั้นแหละ

ขอบคุนนะค่ะ

T,T
++sweetcandy++
ดูสีหน้าเจสสิก้าสิ เค้ามีความสุขดีออก

ก็ดู ๆ กันไป แทคมันก็น่ารักดีนะคะ

SolarPower
ก็แล้วแต่ใจ ว่าเธอรักใคร....

ขอบคุณครับผม
Icyiiz
ถ้าสิก้ามีความสุขก็โอเค ^^!!

แต่สิก้าแมนดีเนอะ ไปส่งผู้ชายด้วย ฮ่าๆ

Different-P
สิก้าสวยมาก >< สาวๆสวยวันสวยคืนเลย
ดูจากรูปแล้วเค้าคงเป็นเพื่อนกันมากกว่าค่ะ
เพราะว่าค่อนข้างเปิดเผย แบบเพื่อนกันไปกินข้าวกัน
สิก้ายังถือกระเป๋าเองด้วย แถมยังแมนขับรถไปส่งอีก 555
อย่าคิดมากเลยเนอะเดี๋ยวมันจะ Stress!!! เพราะเราstressไปแล้ว 17.gif (อ่าว)
LoveLoveSICA
น่ารักดีออกเชียร์คู่นี้นะ ฮิฮิ
Taeoom
จุกเจียนตาย ㅠ_____ㅠ
ขอบคุณค่ะ
KillingMushroom
โอ้ยเจ้บหนักๆ
Soshi999
.....ขอบคุณสำหรับข่าวคับ... mkb (37).gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.