Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซวอนช้ำอีกระลอก เจสสิก้าโผล่ดอดทานมื้อกลางวันกับ 2PMแทคยอนในร้านอาหารกลางเมือง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16
`Evesic
คิดมาก ทุกๆคนก็มีเพื่อนสนิทเป็นผู้ชายกันได้นะ
ศิลปินก็เป็นคนเหมือนกันถึงเค้าจะเป็นแฟนก็ต้องยอมรับในการตัดสินของเค้าจะดีกว่ามั้ิย : )
waterblue
ฮึ่มมม ถ้าแอบเดทกัน เจสสิก้ากะแทค จะเปิดเผยตัวกันโต่งๆแบบนี่เหรอ
Underline
ข่าว2คนนี้ออกมาบ่อยเกินไปเเล้วค่ะ
ถ้าเค้าคบกันจริงๆ มันไม่น่าจะมีข่าวออกมาถี่อย่างนี้
เค้าคงจะต้องหลบๆซ่อนๆมากกว่านี้สิคะ
เพื่อนกันกินข้าวด้วยกันก็ไม่เเปลกนี่คะ T^T
sopao
กุลสตรีอย่างสิก้าเราต้องขับรถไปส่ง
สุภาพบุรุษแทคยอนเลยนะเนี่ย

สนิทกันมาก..ทำไมไม่ชวนคนอื่นมาด้วยล่ะ
มากัน 2 คน เดี๋ยวเขานึกว่าเป็นแฟนกันหรอก
........

ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาา
LAMUuz
OMG!
ยูลว่าไง ~
13e11
เอาเถอะค่ะ เจสจะคบผู้ชาย ผู้หญิง กระเทย เกย์ ทอม บลาๆ
หนูก็ก็รับได้ค่ะ 555
เราสนับสนุนที่ผลงาน สู้ต่อไปเมนสิก้าทุึกคน

Soshi 4EVER
มันไม่จริ๊งไม่จริง เป็นเพื่อนก๊านนน
Valkyrie01
จะยังไงก็ได้ ถึงเค้าจะเป็นแฟนกัน
เจสก็ยังเป็นเจส แทคยอนก็ยังเป็นแทคยอน^__^
เอาให้ตัวพี่เค้ามีความสุขก็พอ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
Macht
มีข่าวกับแทคบ่อยเกินไปเเล้วน้าเจสซี่่ 928536893.gif
เด็กอ้วน
โอ้...เพื่อนสนิท...ก็ดีค่ะ มีเพื่อนเยอะๆ หลากหลาย

หรือถ้าคบกันก็ ยินดีด้วยค่ะ ขอให้รักกันนานๆ

ป.ล.สิก้าแมนมาลูก ขับรถไปส่งด้วย หึหึ
rodmay_lovesnsd
แทค นายต้องดูแล เจ้าหญิงของเราให้ดีที่สุด หล่ะ TT^TT
Strom
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว
praew_sone^^
เจสมีความสุข โซวอนก็มีความสุขข emo2 (13).gif (ถึงจะทุกข์บ้าง T^T) emo2 (15).gif

แต่สำหรับข่าวนี้บอกได้คำเดียว Shock มากกก emo (2).gif
MorePang
อกแตกตาย
PreawSone
แล้วแต่สิก้าแล้วกัน แค่เธอมีความสุขก็พอ เพราะอย่างไรก็รักสิก้าอยู่ดี ^_^ แต่ตอนนี้ขอไปจิบน้ำใบบัวบกแก้ช้ำใจหลายๆ แก้วก่อนน้า ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
mabolo
ถ้าเป็นแฟนกันจริง ๆ ก็คงไม่เป็นไรหรอก

ชิกกี้กับแทคเกอร์ ก็ดูจะเหมาะกันดี

แทคตาหวานน่ารักออกจริงไหม O.O

Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรับข่าวจร้า
fillchange
พอคิดแบบใสๆว่าเค้าเป็นเพื่อนกัน คนก้มองดิชั้นว่า อินี่ใสจิง ฝันว่ะ
ทำไมยะ คนเราจะใสไม่ได้หราาาา ต้องคบเป็นแฟนกันเท่านั้นใช่มั้ยถึงจะซ้อนบีเอ็มไปกินเกรย์ฮาวนด์ได้
แต่เอาเถอะ จะฟงจะแฟนจะจอบจะเงิงก้เรื่องของเค้า เรื่องส่วนตัว

แต่สิก้าสวยมาก เริ่ดทั้งชุด แทคด้วยหล่อน่ารักผิดปกติ
ฮาอีตรงเจสขับแทคซ้อนนี่แหละ 555555555
shikajang
สิก้า... ก็อยู่ในวัยที่สมควรจะมีได้บ้างแล้วล่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
AigyoSoShi
น้ำตาพี่ไหลแล้วครับ น้องเบบี๋ของพี่ TT~ 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif
ginkfany
แทครัยเนี่ย ให้สาวขับรถไปส่ง
สิก้าแมนไปมั๊ย 55555555555

ปล.สิก้าสวยจัง 32.gif
bow_bid
ปวดใจจจจจจจจจจจ
toey_gg
เพื่อนกันอยู่แล้วเห็น ๆ อ่ะ ถ้าคบกันจะกล้าโจ่งครืมขนาดนี้เรอะ

เราก็ได้แต่ข่มใจ เบา ๆ

เบา ๆๆๆๆๆๆๆ เท่าที่จะทำได้

ยังไงก็ช่าง รักพี่สิก้าเสมอล่ะ
#TsuGi#
ถามว่าเมนสิก้าปวดตับมั้ย

ไม่รู้ มันชาๆ TT
monroe (L) Fany
ถ้าเป็นฟานี่จะกระอักเลือดตายเลยคอยดู 5555
Iceberg.
ชอบว่ะ ก๊าก รักเธอก็เพราะเงี้ยแหล่ะสิก้า ถ้าคบกันจริงๆคนนี้ก็เลือกแล้วใช่มะสิก้า
ไม่งั้นคงจะไม่มีครั้งที่สองที่ชัดเจนขนาดนี้

ก็จุกก็เจ็บอยู่นะ แต่พอเงยหน้าขึ้นมองโลกแห่งความจริง
ก็เออ อายุปูนนี้ มันก็น่าจะมีกันบ้างแหล่ะสวยขนาดนี้
ไม่มีสิแปลก ตาแทคก็ไม่ใช่คนเลวร้ายอะไร เราว่าสิก้าตาถึงนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
YuRi SnSd ~!! YuSiC + 55 5
เห็นข่าวเเล้วเกิดอาการเซ็ง - -
อะไรหนักหนาเนี่ย สิก้าหนอสิก้า
อิช่างภาพก็มาถ่ายได้ ชัดมากด้วย อะไรขนาดนั้น
เป็นเพื่อนกันเหอะ ขอร้อง อย่าเพิ่งมีข่าวอะไรตอนนี้เลย
แอนตี้จะเเรงยิ่งกว่าเดิม อย่าเพิ่งมีเลยสิก้า
เชื่อใจนะ เเต่เซ็งว่ะ
iyimz
เพื่อน คำตอบของดารา T.T เจ็บแต่จบ
nightmaremylife
แค่เพื่อนแหละน่านะ 88.gif
alive99
โอ้ ไม่นะ สองเหยิน
รูปสุดท้ายช่างปวดใจยิ่งนัก
Yoona_Bummie
นี่คือเหตุผลที่แทคโทรหาสิก้าเพื่อขอเบอร์คริส
แทนที่จะให้นิชคุณโทรหาวิคตอเรีย 5555555555555

เพื่อนกันเนอะะะะ !!
Mewkey
อีกแล้วงะ เหอะ TT ทำใจ ๆๆ
fanbow
อ๊ากกก !!!! เธอสิกก้าจะเลือกคนนี้ ก็ยินดีด้วย
แต่..ไม่เอาา เศร้า -*-
Grunggring
เป็นแค่เพื่อน เพื่อน เพื่อน เพื่อนเท่านั้น!!!ท่องไว้ๆㅜㅡㅜ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Tangmoez
ถ้าเป็นจริงก็โอเคนะ โอเคมากๆ เลย
เราชอบภาพที่สองคนนี้เดินติดๆ กันจัง ^^
20th-Century-Boyz
เริ่มดราม่าขึ้นเรื่อยๆ ฮ่าๆๆๆ น่าติดตามโคตรๆ
AimKung
ก็ถ้าคบกันจริงๆ ก็ยินดีด้วยละนะ

แต่ เอ๊ะ! ทำไม เหมือนรู้สึกเจ็บปวดใจนิดส์ๆ

อ่อออ ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

BEAM1994
รักสิก้า ตามใจสิก้า T^T สิก้าจะรักใคร.... แต่สิก้าก้รักโซวอนนี่นาาาา :)
หมูกรอบ
เข้าข่ายแล้วนะเนี่ย
หรือว่าจะกิ๊กกันจริงๆละเนี่ย
Garazue
แหะๆ ก้พูดไม่ออกตามเคย -*-
Taeyeon_Jelly
รักจ่านะ ยังไงก็รักจ่านะ
kkao.aapple '
ในความรู้สึกเรา ถ้าคบกันจริง คงไม่กล้าออกสื่อขนาดนี้หรอกมั้ง
ออกแนวเพื่อนกันมากกว่านะ - -*
แต่ว่าถ้าเกิดคบกันจริง ๆ ก็ดีใจด้วยนะ
คิดว่าผู้ชายแบบแทคน่าจะดูแลเจสได้ :D

แต่ฮาตรงเจสขับรถไปส่งอ่ะ
แมนไปนะที่รัก 555555
A-no-ne
โห...น่ากลัวแฟนคลับ จะรับไม่ได้นะเนี่ย - -*

แล้วแต่เจส ละกันงานนี้ ^^
taro_kimchi
OMG...Sica

เรื่องจริงเป็นจริงเป็นยังไง ต้องรอดูกันต่อไป ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
lovetfany
สวยขึ้นเลยมีคนมาจีบเลย สิก้าไม่สงสารยูลบ้างเหรอจ้า โซวอนใจสลายเลย
KunTan
เหอๆเค้านัดกันตามภาษาคนเงิงน่ะ T^Tใช่ม๊าชิค 88.gif 40.gif
รั่วน้อย FightO!!
เพื่อนกันมั๊งคะะะ emo2 (13).gif
YoonSeoland
สิก้าใจป๋านะคะ
ขับรถเองซะด้วย
สวย เริ่ด จริงเชียวแม่คุณ
Haru09
ทำไมถึงทำกับฉันได้TT
Sone_May
คู่นี้กลับมาอีกละ เจ็บอีกละ T~T

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2022 Invision Power Services, Inc.