Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซวอนช้ำอีกระลอก เจสสิก้าโผล่ดอดทานมื้อกลางวันกับ 2PMแทคยอนในร้านอาหารกลางเมือง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16
AdamSica
อย่าคิดว่าเราบ้าเลยนะ แต่เสียใจมากๆอะ ขอให้ไม่ใช่ทีเถอะ ตาแทคเอ้ยต้องโทรหานิชคุณให้เรียกมาเครียและ
`ρіΛиg
โอเค..
yul_sic_seo
คงเป็นเพื่อนที่สนิทกันมากๆ(รึปล่าว?)
แอบตกใจนิดๆแฮะที่อ่านข่าว
ก็แล้วแต่สิก้าและเนอะ ถ้ามีความสุขก็โอเค
ทำใจได้ๆ แต่...มีขับรถไปส่งด้วยหรอเนี่ย = =
emo2 (7).gif
VincenzE
Jackpot แตกหลังสอบเสร็จ คราวนี้ภาพชัดเจนเลยด้วยนะ 928536893.gif 928536893.gif 928536893.gif

สิก้าว่าไงเราก็ว่าตามนั้นอ่ะ ^ ^

AgaPe_TiF
ว่าแล้วเชียวว่าคนต้องแตกแน่ๆกับข่าวนี้

รอบอื่นก่ายังเฉยๆนะ เราไม่ได้อะไร

แต่ก่าไม่รู้ทำไม รอบนี้เราถึงได้ปวดใจ ไม่ใช่อยากจะมาม่านะ แต่ดราม่าไปแล้ว

คือมันก่าไม่แปลกหรอก ถ้าสมมติว่าสองคนนี้จะเปงอะไรกัน (ที่มากกว่าเพื่อน) เพราะสิก้าเองก่าเปงผู้หญิงธรรมดาคนนึงเท่านั้นเอง

แค่ตอนนี้มันยังทำใจไม่ได้ พูดตามตรงเพราะว่าเราเปงแม่ยกยูลสิกด้วยแระ พอเหงแบบนี้ใจมันก่าห่อเหี่ยว

พยายามมองในโลกแห่งความเป็นจริง ว่าแบบนี้มันก่าไม่แปลก แต่อย่าเพิ่งปลุกกันตอนนี้ดิ! ยังชอบเสพคลิป รูป หรืออะไรต่างๆที่เปงยูลสิกอยู่!!!

waterpom
ภาพสวยนะ ชัดดีแฮะ!!!!!!!!!!!!
ฮึ่ยๆๆๆๆๆๆ
exotic_za
แฟชั่นการแต่งตัวของสิก้าดีมากเลย
ออกมาทานข่าวกับแทค ยูลไม่ว่าหรอ
Por'every9
เศร้านิดๆ แต่ทำไงได้ ชีวิตของสิก้านิ่เนอะ
taetaew'
อาจจะเป็นแค่เพื่อนสนิทก็ได้น้า แบบเพื่อนกันมากินข้าวกันไรงี้ yy'
pniuntg
..
younggy
ไม่มีอะไรจะพูด..
แต่คงแค่เพื่อน TT
IIM_
อาจจะเปนเพื่อนสนิทกันก็ได้
หรืออาจจะไม่ใช่ก็ได้ ทำไมเเสดงตัวจัง ไม่ปิดบังไรเลย 555555555
เปิดเผยโคดๆ

รัก snsd มากๆๆๆนะ เเต่ถ้าสิก้าจะมีหรือใครก็ตามก็รับได้นะ เพราะมันเรื่องของเค้า
เเต่ถ้าทำสิก้าเจ็บละก็ จะเอาค้อนทุบฟันเเทคเเตกกระจุยเลย 55555

เเต่คงไม่มีไรหรอกม้างงงงงงงง
MEDSAI_YOONA
s6.gif s6.gif แล้วแต่ใจ ว่าสิก้าจะรักใคร
Icezy Cool
โหยยยย แทคยอนกับ... กับเจสสิก้าอีกแล้ว!
ว่างกันนักใช่มั้ย TAT กระซิกๆ
เจสขับรถไปส่งด้วย โห สุภาพบุรุษมากอ่ะ 55555555
ท่าทางจะมีความสุข เดี๋ยวก็ต้องเหนื่อยแล้วววว ใกล้จะคัมแบ็คแล้วนี่
เลยมานั่งทานข้าวกันชิลๆให้คุ้มก่อนไม่มีเวลา -..-
เอาเหอะๆ ถึงยากจะทำใจแต่เดี๋ยวมันก็ผ่านไป(รึเปล่า) *O*

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
kubo
เข้ามาฮา คห. ที่บอกเป็นเพื่อนกันงู้นงี้

รูปก็ออกมาซะขนาดนี้ ไปกันสองต่อสอง ขนาดนี้

ห้าๆๆๆ เป็นเพื่อนก็เป็นเพื่อน เอ้า....

ถ้าอยู่ในโลกแห่งความจริง คงรู้ว่ามันหมายความว่ายังไงล่ะนะ
n_0_y
พู ด ม่ า ย อ อ ก

T_____T
fusefany
ถึงปากจะบอกไม่เป็นไร แต่ใจมันโคตรเจ็บ

เหมือนกำลังจะเสียของรักไปยังไงยังงั้น emo2 (15).gif
W-Indy
นางขับรถไปส่งแทคเหรอ?? O.O
เป็นเพื่อนกันๆๆ แค่กินข้าวด้วยกัน
ถ้าจะเดทกันเปิดเผยขนาดนี้ ทั้งคู่คงออกมาบอกกันแล้วล่ะ
merip
ขออ่านผิดเป็น "แทยอน" แทน และทำตามัวไม่เห็นรูป ฮ่า

...หลบหมีก่อนเดี๋ยวโดนตะปบ
thejkpb
เอ่ แทคนี่เค้าชอบใครกันแน่นะ mkb (31).gif
miew*jes
รอพวกเขาออกมาพูดแล้วกันนะ 555
ตอนนี้อย่าเพิ่งตกใจกัน อย่าดราม่าๆ
kulina
เค้าอาจจะเป็นเพื่อนกันนั่นแหละ
mkb (31).gif mkb (31).gif
Taeneiiz
T__Tไม่เชื่อได้มะ55 เกินจะทำใจ แต่จะเชื่อก็ต่อเมื่อ พี่เป็นคนพูดเองและกันนะ จอง ซูยอนTT
taeny 27
เเล้ว ยูล หล่ะ
นี่ไม่ได้ประชดจริง ๆ นะ เราเเค่คิดว่าเค้า จะยูลสิก จริง ๆ

เรื่องนี้ ไม่รู้จะอธิบายยังไงง TT เเซดอย่างเดียว ๆ
Af_sone
ก็ดูเป็นเพื่อนสนิทกันนะ (มั้ง) sh1.gif
nan_LY
หุหุ เปิดเผนดีจริงๆ รอดูSM ก่า JYP ออกมาแก้ข่าวซิจะเป็นยังไง..
เราเชื่อในตัวสิก้าสินะ สิก้าเลือกคนเป็นอยู่แล้วล่ะ อยู่ก่าใครสุขก็ดี..สิก้ามีความสุขเราก็พร้อมจะสุข
mkb (47).gif
Pim$ane
อยากจะบอกกับ เอเจนซี่ ว่า ถ้าสองคนนี้จะคบกัน ก็สิทธิ์ของเขา กระแสเขาไม่ตกหรอก มีแต่จะเพิ่มมากกว่า

แต่ไม่อยากให้มาปฏิเสธอะไรๆ หรอก นะ บอกเลยเหอะ จริงๆ

ตูล่ะหน่าย = =
'' NoeYeaT
-[]-
เสียใจนะคะ แต่เข้าใจ.
อาเมน ~

ไม่เป็นไร เรารักเธอก็พอแล้วนะ
เธอรักใครเราก็รักคนนั้นเเหละ :D
ฮิฮี่ ~
( ฝืนม๊ากมาก T'T )
chalkalat
แทค ชุดนี้ดูดีกว่าชุดที่แล้วน่ะ 55555555555555555+
_FAR@_
พูดอะไรไม่ออก ทำได้แค่ s24.gif mkb (5).gif g (10).gif emo.png emo1.gif emo2 (4).gif emo2 (4).gif emo2 (16).gif emo2 (4).gif emo2 (16).gif emo2 (15).gif
idyll
แทคอุปปาหล่อเนอะ =[]=
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ไปซับน้ำตาแปบ 555
arena_tk
เหมือนฉากแบบในละครเลยอ่ะ

แอบถ่ายได้สวยดีจัง
in_mymint
แล้วแต่สิก้าแล้วละเรื่องนี้.. ฮืออออออออออ
jeenomamy
อยากบอกว่าเสียจัยแงงงงงงงงง เรารุสึกเจ็บ ถึงแม้จะบอกว่าเพื่อนสนิทกันก้เหอะ TT^TT
ployp12
ก็น่ารักดีนะ เคารพการตัดสินใจของพี่ๆละกัน
I Love' Tae Tif
T_______________________________T
kor-Park Ha Soo
ยังไงละเนีย เข้ามาก็เจอข่าวแบบนี้เลยอะ

ง่าแทคยอนนี้แปลกนะให้ผู้ขับรถให้เหอะๆ
Brooklyn~Brewery
Jacket สวยดี = ='

karatii3z
มีการขับไปส่งด้วย - -
elite
T____________T
สิก้าแมนมากขับรถไปส่งด้วย 5555+
janjee
โจ่งแจ้งกันจริง เหมือนจะเป็นเพื่อนกัน คนในร้านออกเยอะ
(ไม่อยากจะคิดเป็นอย่างอื่น ==)
อยากให้สิก้าได้รักคนดี ๆ สุภาพ ไม่หน้าม่อ ไม่เจ้าชู้
MyXShot
อยากให้ทั้งคู่ออกมาพูดเปิดเผยความจริงเลย
ว่าตกลงเป็นอะไรกันแน่
เรารับได้ ถ้าสิก้ามีความสุขเราก็จะสุขด้วย
namepapang
ใจหายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก C-C-02.gif
~SWEET.OF.COFFEE~
เหยดดดดดดด

ไปเถิดเงิงทั้งคู่ 61.gif

ยังเครซี่พวกพี่เหมือนเดิมว่ะ5555
เอาเถอะ ว่าแต่แคร์กล้องมั่งนะชัดเกิ๊น เห็นแล้วมันปวดตับ ตับ ตับ ตับ ตับ...
june_J
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
ploy_fany
สิก้าเท่ห์มาก >w< ถ้ารักกันจริงๆ เราก็ทำใจได้ T___T'

เคารพการตัดสินใจของเธอนะ ไฟท์ติ้ง!
panple
อยากรู้ความความสัมพันธ์จริงๆของคู่นี้ ??
แม้ว่าตัวเองจะช้ำ TT

MmmmmSICA
เฮ้อ... อย่างแรงอ่ะ TT.TT

พยายามจะอยากจะทำใจยอมรับให้ได้เพราะมันเป็นความสุขของสิก

แต่พักนี้คงหยุดติดตามข่าวพวกออนนี่ซักระยะ ไม่ไหวกลัวโดนระเบิดอีก

แค่นี้ก็แดดิ้นล้มไม่ฟื้นและ 928536893.gif

ถ้าเกิดเค้าคบกันมาจริงๆ แทคเอ๊ยแกก็ดูแลสิก้าให้ดีๆหน่อยล่ะ
snsdmida
เฮ้ สิก้าอย่าหลงส่งแทคผิดที่นะ5555555

T T.........
DEK-DEC
สวยหล่อทั้งคู่
น่ารักดี!
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.