Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Trans] 200313 แทยอน โพสต์รูปภาพและข้อความใน Instagram
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Translate
mashiks

โพสต์ของแทยอน บน Instagram

แทยอน: อยากจะขอบคุณทุกคนนะคะ ทั้งคนที่อวยพรวันเกิดและคนที่มาปลอบใจฉัน เมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2020 มีผู้คนมากมายเลยที่พยายามทักมาและปลอบโยน ฉันจะใช้ชีวิตต่อไปอย่างดีค่ะ ด้วยความรักและแรงปลอบโยนอย่างมากมายเหล่านี้ ทั้งคนที่อยู่ไกลแค่ไหนก็มาทันที และคนที่ส่งใจมาจากแดนไกล ฉันหวังว่าจะเข้าใจกันนะคะ ที่ฉันไม่สามารถจะพบกับทุกคนและไปขอบคุณคนที่อยากขอบคุณทีละคน สำหรับฉันอและครอบครัวของฉันแล้ว เราจะไม่มีทางลืมวันที่ 9 มีนาคมเลยค่ะ คุณพ่อของพวกเรานั้น ท่านอยู่เคียงข้างฉันมาตั้งแต่ฉันยังเด็กตั้งแต่วันแรกที่ฉันก้าวเข้ามาในเส้นทางของดนตรี คุณพ่อจะออกมาก่อนเสมอ เพื่อสตาร์ทรถรอ พาลูกสาวของท่านเดินทาง ตอนนี้เป็นอีกครั้งนะคะที่ท่านได้เดินทางไปก่อนพวกเรา ไปที่ไหนสักที่ ฉันเชื่อนะคะว่าคุณพ่อจะมองดูอยู่จากที่ดีๆสักแห่งและปกป้องพวกเรา สุดท้ายนี้ ขอบคุณทุกคนที่กังวลเป็นห่วงนะ
พ่อคะ! แทยอนนี่น่ะรักพ่อมากๆเลยนะ

- - - - - - - - -

คุณพ่อของแทยอนได้จากไปเมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2020 ค่ะ ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้ทั้งแทยอนและครอบครัวคิมนะคะ

Eng Trans: @SonexStella
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
violet_m
ขอบคุณสำหรับคำแปล
khunaiyaiy
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
😭
boy1000
ไม่ได้เข้ามานาน หาโพสนี้ของแทอยู่แล้วเจอบอร์ดที่แปลไว้พอดี เลยได้กลับข้ามาอีกรอบ

ขอบคุณมากน่ะครับ ส่วนแท ก็เป็นกำลังใจให้เสมอ ตอนนี้ก็ดูดีขึ้นเยอะแล้ว
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.