Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete] WISHING TO BE FOREVER YOUNG 1
puchi-puchi
post Feb 26 2023, 08:00 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

คิดถึงฟานี่แล้ววววววววววววววววววววววววววววววค่ะ emo2 (15).gif
งาน TIFFANY YOUNG Fanmeeting in Bangkok 'FOREVER WISHING' ผ่านไปปุ๊บ ก็อยากจะให้จัดต่ออีกรอบเลยค่ะ

ฟานี่เมื่อวานี้คือ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ดีงามมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากจะกรี๊ด อยากจะชื่นชมให้เสียงดังไปถึงเกาหลี! อยากจะบอกว่า ฟานี่คือผู้หญิงที่เต็มไปด้วยพลังบวกจริงๆ ค่ะ
คือตลอดทั้งงาน เค้ายิ้มจนแก้มจะแตก ตะโกนคำว่า สวย!! ไม่รู้กี่รอบ น่ารักมากกกกกกไม่รู้กี่รอบค่ะ 5555555555

ตอนเล่นเกมก็คือน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก จะเห็นถึงความใส่ใจมากๆ ของฟานี่เลยค่ะ
ตั้งแต่เลือกแฟนคลับขึ้นไปเล่น พูดคุยเพื่อให้แฟนคลับผ่อนคลาย คอยห่วงคนที่เล่นเกมตลอดอ่ะ ว่าไหวมาก จะเลิกเล่นมั้ยคะ
แบบนี้ คือ ทำไมถึงแสนดีแบบนี้คะฟานี่ T_________________________T เล่นเกมเสร็จ หยิบทิชชู่ไปเช็ดปากให้อีก!
เอาน้ำเปล่าให้ดื่มด้วย คือทำทุกอย่างให้แฟนคลับเลยค่ะ หยิบชามไปให้ทิ้งทิชชู่งี้ โอ้ยย นางฟ้านางสวรรค์ที่แท้ค่ะ

ตอนเล่นเกมเต้น ก็คือ น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ชอบความให้กำลังใจทุกคนค่ะ ไม่ว่าจะเต้นเป็นไม่เป็น
ฟานี่จะบอกว่าให้สู้ๆ พูดภาษาไทย น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คือ เอ็นเตอร์เทนเก่งชนิดที่ ทั้งงานไม่น่าเบื่อเลยค่ะ ไม่ว่าจะเกม chubby bunny หรือ ที่ให้ขึ้นมาเต้น ทั้งสองเกมมีแต่เสียงหัวเราะของพวกเรา
ฟานี่ยังคอยถามตลอดว่า พวกเราแฮปปี้มั้ย สนุกมั้ย พอเราบอกว่าสนุกฟานี่ก็ทำท่าโล่งใจ คือ ต้องกังวลมากจริงๆ แหล่ะค่ะ ว่าแฟนๆจะไม่สนุก
คือเอาจริงๆ ฟานี่ทำทุกอย่างออกมาได้ดีมากกกกกกกกก น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เอาจริงๆ ตอนแรกเค้าก็ตื่นเต้นนิดหน่อย แต่พอเห็นฟานี่เท่านั้แหละ่ค่ะ รู้เลยว่าคิดถึงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
มีหลายตอนที่แอบน้ำตาซึมเลย ตอนที่ฟานี่คุยกับแฟนคลับท่านนึงแล้วแฟนคลับคนนั้นบอกความรู้สึกกับฟานี่ ก็คือเค้าร้องไห้ตามฟานี่ค่ะT_T

พอฟานี่ร้องเพลงสาวๆ ก็คิดถึงอีกกกกกกกกกกกกกกกกก แอบน้ำตาซึมไปอีก คิดถึงมากๆ จริงๆ ค่ะT___________________________T

แล้วมาจบด้วยโปรเจกต์ ซึ่งอยากจะบอกเหมือนฟานี่ว่า พวกคุณบ้าน City of Steph จะทำให้เค้าร้องไห้แบบนี้ทุกครั้งไม่ได้ค่ะ ! ก็คือดนตรีขึ้นมาปุ๊บ เค้าก็น้ำตาซึมรอเลยค่ะ มันเป็นความรู้สึกที่แบบ ว้าวมากอ่ะค่ะ รู้สึกว่า เออใจตรงกันกับฟานี่มากๆ จริงๆ

เพราะทุกอย่างในวีดีโอก็คือ ตรงกับธีมวันนี้เลยอ่ะ ตั้งแต่ความเป็น Tiffany แห่ง Girls' Generation เป็น Roxy ในละครเวที Chicago แล้วก็มาบทบาท สุดท้ายคือ Rachel ในละคร Reborn Rich จบด้วยเพลง Lucky like that เหมือนกับฟานี่อีก คือ เนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยย ความรัก 15 ปีที่พวกคุณมีให้ฟานี่ เค้าขอชื่นชมจริงๆ ค่ะ

แล้วก็ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกเลยค่ะ ที่มาร่วมทำโปรเจกต์ด้วยกัน ในเวลากระชั้นชิดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่พวกตัวเองทำออกมาได้ดีขนาดนี้ ถ้าไม่ใช่เพราะความรักที่มีให้ฟานี่ก็คงจะไม่ทำได้ขนาดนี้เนอะ ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ

ไม่ได้มีแค่บ้าน City of Steph นะคะ ยังมีอีกบ้านที่อยากจะขอบคุณมากๆ ก็คือบ้าน STAYFANY สำหรับฟู้ดซัพพอร์ต และความร่วมมือในทุกๆ เรื่องค่ะ

ถ้าไม่ได้รับความร่วมมือที่ดีจากทั้งสองบ้าน เราก็คงจะไม่สามารถสร้างความประทับใจให้ฟานี่ได้มากมายขนาดนี้นะคะ เค้าเห็นฟานี่เอาคำภาษาไทยที่ทางบ้าน STAYFANY ให้ มาแปะตอนขึ้นเวทีด้วยค่ะ ตอนเห็นเค้าก็คิดเลยว่าน่าจะมาจากบ้าน STAYFANY แน่เลย แล้วก็จริงด้วยค่ะ น่ารักมากๆ เลย ขอบคุณมากนะคะ สำหรับความรักมากมายที่มาให้ฟานี่เสมอมาจริง ๆ ค่ะ ><

แล้วสุดท้ายก็มีอังกอร์ ก็คือ ตอนตะโกนๆๆ ไปเค้าแอบคุยกับน้องที่ไปด้วยกัน สรุปฟานี่จะออกมาป่าว นี่ก็คือไม่ได้ไปคอนนานแล้ว จำไม่ได้แล้วค่ะว่ามันต้องอังกอร์มั้ยหรือยังไง แต่ก็เอ๊ะ เขายังไม่เปิดไฟไล่เรานิ ก็ตะโกนทิฟฟานี่ ไปเรื่อยๆ แล้วกันค่ะ พวกเราก็คือ มีการบิวท์กันเองเป็นพักๆ ตลกก 55555

อยากจะขอบคุณน้องๆ โซวอนที่มาช่วยวางกระดาษโปรเจกต์ตอนเช้าด้วยนะคะ ก็คือ เช้าจัดๆ จริงๆ วางกระดาษเจ็ดโมง ต้องมาถึงตั้งแต่ 6:50 อ่ะค่ะ ตื่นกี่โมงก่อนพูดดดดดดดดดดดด 555555 ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ สำหรับความเสียสะละในครั้งนี้ เพราะถ้าไม่มีพวกน้องๆ เค้าก็คงต้องเดินวางกระดาษจนปวดหลังแน่นอนค่ะ แค่นี้ก็คือปวดหลังแระ วางแค่บล็อคเดียวเนี่ย 555555555555 เวลาเปลี่ยน สภาพร่างกายเปลี่ยนค่ะ แต่ก่อนวางโปรเจกต์เท่าไหร่เท่ากัน เดี๋ยวนี้วางไปได้สองแถวต้องยืดหลังแล้วค่ะ ชีวิตตตตตตตตต emo2 (16).gif สรุปคือ ขอบคุณทุกคนมากๆ เลยนะคะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ

ขอบคุณผู้จัด CM Live ที่พาฟานี่มาให้ได้เจอกับพวกเรานะคะ ถึงแม้ว่าจะมีบางอย่างที่อาจจะไม่ถูกใจพวกเราไปบ้าง แต่ก็ขอบคุณที่พาฟานี่มาค่ะ s910434369.gif

ขอบคุณ YoungOne (SONE) ทุกคนเลยค่ะที่มาร่วมงาน มีส่วนร่วมกันในครั้งนี้ หรือแม้แต่คนที่ไม่ได้มาแต่หวีดอยู่ที่บ้าน ก็ตามค่ะ เพราะว่าความรักของพวกเรามันยาวนานจริงๆ ตอนเค้าเห็นคนนั่งเกือบเต็มฮอลเค้ารู้สึกปลื้มใจมากกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ รู้สึกดีที่พวกเรายังรักฟานี่กันเหนี่ยวแน่นขนาดนี้
พวกเราร้อง กรี๊ด เชียร์ กันแบบลืมตายเหมือนสมัยก่อนเลยเนอะ ดีจังเลยค่ะ เป็นความรู้สึกที่ดีมากๆ จริงๆ emo2 (7).gif

สุดท้ายนี้ ขอบคุณฟานี่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ ที่กลับมาหาพวกเราตามสัญญา มาสร้างรอยยิ้ม มาสร้างพลังบวก มาสร้างความสุขและความทรงจำดีๆ ให้กับพวกเราอีกครั้ง ขอบคุณมากๆ นะคะ รักนะคะฟานี่ bg (14).gif

wishing to be FOREVER YOUNG 1

สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

-------------------------------------------------

อัพเดทรายละเอียดค่าใช้จ่าย 2023-02-27
- กระดาษโปรเจกต์ ขนาด 1/3 A3 พิมพ์ 2 สี จำนวน 4,200 แผ่น ราคา 2,940.00 บาท
รวม 2,940.00 บาท

หักค่าใช้จ่ายด้านบนแล้วยังมีเงินในกองทิฟฟานี่อีก 12,117.05 บาทค่ะ สำหรับงานเดี่ยวของทิฟฟานี่งานต่อไป

ปล. เวลามีงานใหม่ SSFC จะ +3,500 บาท จากกองรวมไปยังกองเดี่ยวของแต่ละคนให้ทุกงาน
แต่ถ้างานไหนคาดว่าใช้เงินมากกว่าเงินรวมของกองนั้นๆ จึงจะเปิดโดเนท
สำหรับงานนี้จึงไม่มีการเปิดโดเนทค่ะ
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
Hopy
post Feb 28 2023, 03:08 PM
Post #2

Junior Gangster

Group: SoShi GanG+
From: Jessica's Room Miyoung ahh
Member No.: 30,302

oh yeahhhhh thank you thank you thank you
JungS ooy eon : Jessica

I still love you Girls' Generation. saranghae snsd forever

my twitter

+Quote Post
taeyeonkonman_ha...
post Feb 8 2024, 07:32 PM
Post #3

Baby Baby
*

Group: Gangster
From: Philippines
Member No.: 110,153

Elevate your dating game with the top site for hassle-free connections.
Genuine Damsels
Supreme asual Dating

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 11:03 AM