Welcome Guest ( Log In | Register )

[Info] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

[Project] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

กฎระเบียบของคอนเสิร์ต

กฎระเบียบการเข้าแถวสำหรับผู้ถือบัตรยืน

--------------------------------------------------------------------

ทาง SoShi Fanclub ไม่สนับสนุนให้แสวงหากำไรกับโซวอน จึงไม่อนุญาตให้ซื้อ-ขายบัตรเกินราคา

หากตั้งกระทู้แบบไม่แจ้งราคา หรือขายเพื่อเอากำไร หากพบจะลบกระทู้ทันที

ควรระมัดระวังในการซื้อ-ขาย บัตรคอนเสิร์ต ทาง SoShi Fanclub ไม่รับผิดชอบในทุกกรณี

7 Pages V   1 2 3 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [Project] 2016 Phantasia in Bangkok, รายละเอียดโปรเจกต์ / เปิดรับอาสาสมัคร / Android & iOS Apps
puchi-puchi
post Jan 4 2016, 08:58 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

ตอนนี้ค่อนข้างแน่นอนแล้วว่าแหวนไฟจะมาไม่ทันคอนเสิร์ตนะคะ ฉะนั้นทีมงานจึงแจ้งเปลี่ยนโปรเจกต์ Party ไว้ก่อนค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------

บูธไทยโซวอน (โซชิแฟนคลับ) หน้าคอนเสิร์ตอยู่ระหว่างประตู 1 และ 2 เวลา 11.00 น. - 16.00 น.

Thai Sone (SoShi Fanclub) booth is located between GATE 1 and 2 11AM - 4PM

1. ประชาสัมพันธ์ และตอบข้อสงสัยโปรเจกต์ในคอนเสิร์ต

2. แจกโบรชัวอธิบายโปรเจกต์

3. แจกกระดาษโปรเจกต์สำหรับโซนยืน (จะมีอาสาสมัครแจกในแถวเช่นกัน)

4. ผู้ที่โดเนทโปรเจกต์ มารับลูกโป่งสีชมพูเป็นที่ระลึก (ขอความร่วมมือ ไม่เป่าในคอนเสิร์ต)

5. ผู้ที่สั่งเสื้อบอร์ดไว้ มารับเสื้อบอร์ดได้ที่นี่เช่นกัน

6. หลังคอนเสิร์ต เฉพาะวันเสาร์ที่ 30 มกราคม
เฉพาะโซน B1, B2, B3, AR, AL มารับลูกโป่งโปรเจกต์สีแดง หรือสีเหลืองได้ฟรี ภายใน 45 นาที หลังคอนเสิร์ตจบ ลูกโป่งมีจำนวนจำกัด 500 ใบ แสดงบัตรคอนเสิร์ตด้วยนะคะ

--------------------------------------------------------------------------------

Phantasia BKK แอพพลิเคชั่นเพื่อคอนเสิร์ต Phantasia - in BANGKOK (สำหรับ iOS จะเป็นเมนูย่อยของแอพ SoShi Fanclub)
ขอความร่วมมือจากทุกท่านไม่ใช้แฟลช ในคอนเสิร์ต
Please don’t use flashlight in concert

ประกาศ และขอความช่วยเหลือต่างๆ

สวัสดีค่ะะะะ เค้ารู้ว่าทุกคนรอเค้าอยู่ใช่มั๊ยคะ พบ้าๆ ต่อให้ไม่รอเค้าก็จะทึกทักว่าเค้ารอค่ะ emo (2).gif 555555555555555555

กระทู้นี้มาช้ามากกกกก เพราะว่ามีเหตุขัดข้องนิดหน่อยค่ะ เนื่องจากเราต้องรอทาง SM อนุมัติโปรเจกต์ให้อ่ะค่ะ *0*

เหลือเวลาอีกไม่มากแล้วจริงๆ นะคะก็จะถึงวันคอนแล้วววว ปีนี้คือพิเศษที่สุดเพราะมีสองรอบ emo2 (12).gif เท่ากับจนสองเท่า emo (2).gif 5555

เค้าล้อเล่นนะคะ ไม่จนหรอกเนอะ เพราะโซวอนเราสวย และรวยมากกกก5555555555555555555

มาเข้าเรื่องโปรเจกต์กันดีกว่าค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคน ที่ให้ความร่วมมือเสนอโปรเจกต์ และคำที่จะชูกันเข้ามาอย่างอุ่นหนาฝาคั่ง
ขอบคุณมากจริงๆ ค่ะ ไม่ว่าจะกี่โปรเจกต์ก็ร่วมมือกันอย่างดีเสมอเลย ขอบคุณมากๆ จริงๆค่ะ 10.gif

เนื่องจากคอนมีสองวัน เราโซวอนไทยจะให้น้อยหน้าชาติอื่นได้ยังไงใช่มั๊ยคะ 60.gif
ทางเราร่วมกับบ้านอื่นๆ อย่าง SSFC, GGTH, Kkabyul , Yuchirian , Babycake9, Seosparrow ก็เลยมาช่วยกันคุย และสรุปออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ
ส่วนบ้านอื่นๆ ที่แม้ไม่มีเวลามาคุยกันแต่ก็ตอบรับ และบอกว่าจะช่วยประชาสัมพันธ์โปรเจกต์ ก็ขอขอบคุณล่วงน้าไว้เลยนะคะ
หรือบางบ้าน บางเว็บไซต์ที่ไม่ได้ติดต่อไปก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ ถ้ามีตกหล่น T_T

วันที่ 1 เสาร์ที่ 30 มกราคม 2559

#1 เพลง Green Light

พื้นที่โปรเจกต์ : บนแสตน (อัฒจันทร์) เท่านั้น คือ โซน SC - SM และ C - S
อุปกรณ์ : แหวนไฟ ในลูกโป่ง

เนื่องจากเป็นเพลงกรีนไลท์ เค้าก็เลยคิดว่าเราน่าจะเล่นตรงจุดนี้ทำเป็นไฟจราจรสามสีเลยค่ะ แดง เหลือง เขียว

ชั้นหนึ่ง โซน SC - SM ถือลูกโป่งสีแดง
ชั้นสอง โซน C - S แถว AA - J ถือลูกโป่งสีเหลือง
ชั้นสอง โซน C - S แถว K - แถวสุดท้าย ถือลูกโป่งสีเขียว

ทีมงานจะเตรียมลูกโป่งที่ใส่แหวนไฟไว้ข้างในเรียบร้อยแล้ว วางไว้ตามที่นั่ง ต้องรบกวนทุกๆ คนที่นั่งบนแสตน เปิดสวิสต์แหวนไฟ แล้วเป่าลูกโป่งกันในคอนเสิร์ตด้วยนะคะ
แต่ไม่ต้องเป่ากันลูกใหญ่ไปนะคะ เล็กๆ พอดีๆ ก็ได้ค่ะ เราจะได้ลูกโป่งเรืองแสง แปลกไปกว่าแท่งไฟหักที่เคยใช้กัน เพราะค่าใช้จ่ายรวมแล้วถูกกว่าเกือบครึ่งค่ะ 5555555

ภาพตัวอย่างเมื่อที่นั่งแสตนใช้ลูกโป่งสีแดง, เหลือง และเขียว โดยโซน AL AR B1-3 ยังคงถือแท่งไฟปกติ

ภาพตัวอย่างลูกโป่ง ใส่แหวนไฟ เทียบกับแท่งไฟคอนเสิร์ต

ภาพตัวอย่างแหวนไฟ ที่จะอยู่ภายในลูกโป่ง มีสวิสต์เปิดปิด

ขั้นตอน สำหรับผู้ที่อยู๋โซนโปรเจคต์
1. ปิดอุปกรณ์ LED ทุกชนิด เช่น แท่งไฟ , แถบรัดข้อมือไฟกระพริบ , ที่คาดผมไฟกระพริบ
2. คลำหาสวิตซ์เปิดแหวนไฟที่อยู่ข้างในลูกโป่ง
3. เป่าลมลูกโป่งให้มีขนาดพอดีๆ ไม่ใหญ่จนเกินไป หากท่านใดไม่สามารถเป่าได้ลองสะกิดคนข้างๆให้ช่วยดูนะคะ หรือถ้าหากท่านใดเห็นคนข้างๆเป่าไม่ได้ก็ช่วยเหลือกันด้วยนะคะ
4. โบกไปมาตามจังหวะเพลงจนจบ ไม่จำเป็นต้องมัดก็ได้นะคะ
5. เมื่อจบเพลง ให้ปล่อยลมลูกโป่งออกพร้อมปิดแหวนไฟด้านใน

#2 เพลง Diamond

พื้นที่โปรเจกต์ : ทุกโซน
อุปกรณ์ : กระดาษขนาด A4

เนื่องจากคอนครั้งนี้ใกล้วันเกิดซูยองมากกกกกกกกกกกกก แล้วก็มีน้องๆ หลายคนเสนอให้ทำโปรเจกต์วันเกิดซูยองด้วย
ซึ่งพวกเค้าก็เห็นด้วยค่ะ ว่าน่าจะทำโปรเจกต์วันเกิดให้เธอ เพราะจำได้ว่าตอนคอนแรกก็ใกล้วันเกิดเธอเราทำแปรตัวอักษรให้ ครั้งนั้นอาจจะไม่ชัดเจนเท่าไหร่

ครั้งนี้ขอแก้ตัวใหม่ค่ะ เราจะทำโปรเจกต์วันเกิดให้ซูยองด้วยการถือกระดาษคำว่า "HBD SYoung"
ซึ่ง SYoung เป็นชื่อย่อ ที่แฟนคลับ และสมาชิก รวมถึงตัวซูยองเองเคยใช้เรียกซูยองค่ะ เพราะชื่อเต็ม Sooyoung ยาวไปหน่อยค่ะ
ทุกที่นั่งรวมทั้งในหลุมด้วยนะคะ เพื่อให้ซูยองได้เห็นกันชัดๆ เลยค่ะคราวนี้ พบ้าๆ

ภาพตัวอย่างกระดาษ "HBD SYoung"

วันที่ : อาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2559

ซึ่งเป็นวันที่สองเราจะขอทำโปรเจกต์ซึ้งๆให้สาวๆ กันค่ะเหมือนทุกครั้งเราจะมีทั้งโปรเจกต์สวยๆ กับซึ้งๆ ซึ่งปีนี้ดันมีสองวัน โปรเจกต์แหวนไฟเราเลยยกไว้วันแรก ส่วนวันสุดท้ายเราจะทำโปรเจกต์ชูกระดาษคำกันค่ะ s6.gif

#3 เพลง Into The New World

อุปกรณ์ : กระดาษขนาด A4

เพลงที่เลือกมาคือเพลง Into The New World ค่ะ เพราะมันคือเพลงที่เป็นจุดเริ่มต้นของพวกเธอ
เป็นเพลงที่ทำให้พวกเธอและพวกเราได้รู้จักกันอย่างเป็นทางการ มันจึงเพลงที่มีความหมายมากกกกกกกกก และเหมาะที่สุดที่เราจะชูกระดาษคำนี้ค่ะ "FOREVER HERE" และ "PROMISE"

ภาพตัวอย่างกระดาษ "FOREVER HERE"

ภาพตัวอย่างกระดาษ "PROMISE"

เราก็จะแบ่งบนสแตน และหลุม เป็นฝั่งนึงคำนึง อีกฝั่งคำนึงค่ะ ส่วนโซนที่อยู่ตรงกลางเป๊ะๆ ก็จะแบ่งครึ่งซ้ายขวาให้ค่ะ
คือโซนทางขวา ฝั่งเดียวกับ AR ก็จะถือ FOREVER HERE และฝั่งทางซ้ายฝั่งเดียวกับ AL ถือ PROMISE
สองคำนี้เค้าว่ามันจะสื่อความรู้สึกของพวกเราได้เป็นอย่างดีอ่ะค่ะ แม้ว่าสาวๆ จะเคยให้พวกเราสัญญาว่าจะมาเจอกันอีกเมื่อคอนเสิร์ตคัร้งที่แล้ว
และมีคนเสอนให้ทำว่า ทำตามสัญญาแล้ว แต่บางคนอาจจะลืม หรือสาวๆ เองก็อาจจะลืม 555
หรือแฟนๆ บางคนก็อาจจะไม่ได้มีส่วนร่วมครั้งนั้น เลยอยากให้เป็นการสัญญาครั้งใหม่ ให้มันสื่อให้ถึงสาวๆ ด้วย

อยากบอกพวกเธอเหมือนที่บอกเสมอเมื่อพวกเธอมาที่ไทย พวกเราโซวอนไทยจะอยู่ที่ตรงนี้เสมอตลอดไป เราสัญญาค่ะ^^

โดยบัตรที่เป็นที่นั่งจะมีแผ่นกระดาษวางไว้บนที่นั่งอยู่แล้ว ส่วนบัตรยืนจะมีสต๊าฟไปคอยแจกหน้างานนะคะ :)

ภาพตัวอย่างการแบ่งโซนถือกระดาษ

#4 เพลง Party

อุปกรณ์ : แหวนไฟหลากสี (แดง, เขียว, ฟ้า, ขาว)

ตัวอย่างแหวนไฟนะคะ มียางให้สวมนิ้ว และมีสวิตซ์เปิดปิดค่ะ

หลังจากซาบซึ้งกันไปแล้วเราก็จะจบแบบสนุกสนานกันค่ะ เพื่อให้คอนวันนี้เป็นที่น่าจดจำของสาวๆ เราจะใช้แหวนไฟ และร่วมเต้นกันในเพลงนี้ค่ะ

เอาให้สุดเหวี่ยงนะคะ ร้องเพลงกันให้ดังชนิดสาวๆ ไม่ได้ยินเสียงตัวเองเลยจะสนุกมากค่ะ 555555555555555

เพราะนี่คือที่ไหนคะ

ไทยแลนด์ค่ะ !

ประเทศที่เสียงร้องเพลง และเสียงตะโกนโค้ดเชียร์ดังเสมอกันทั้งเพลง 5555555555555555555

#4 เพลง Party

อุปกรณ์ : ไฟแฟลชกระพริบ บนโทรศัพท์ของแฟนๆ ทุกคน

หลังจากซาบซึ้งกันไปแล้วเราก็จะจบแบบสนุกสนานกันค่ะ เพื่อให้คอนวันนี้เป็นที่น่าจดจำของสาวๆ เราจะเปิดแฟลชในมือถือแบบกระพริบ และร่วมเต้นกันในเพลงนี้ค่ะ

โดยใช้โทรศัพท์มือถือของตัวเองโชว์ไฟแฟลชแบบกระพริบกันค่ะ ให้เหมือนอยู่กันในปาร์ตี้
โหลดแอพพลิเคชั่นไปใช้ได้ค่ะ Blinking Flashlight สำหรับ Android หรือ Light - LED Flashlight สำหรับ iOS
สำหรับในโทรศัพท์รุ่นที่ไม่สามารถใช้งานแอพพลิเคชั่นได้ หรือคนข้างตัวที่ไม่ได้เตรียมโหลดแอพมา เปิดแฟลชแบบส่องสว่างธรรมดาก็ได้นะคะ ระวังแบตหมดกันด้วยนะคะ

ตัวอย่างแฟลชจากโทรศัพท์มือถือ

คลิปคอนเสิร์ตที่ใช้แฟลชจากมือถือ

โปรเจกต์ทั้งหมดก็มีเท่านี้ค่ะ หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบนะคะ แต่หวังว่าจะไม่เปลี่ยนนะคะ emo (2).gif

อยากให้ทุกคนมาดูคอนกันนะคะ จะรอบเดียวหรือสองรอบก็ได้ อยากให้มาร่วมสร้างความประทับใจให้สาวๆ กันค่ะ
มาทำโปรเจกต์ให้เป็นอีกหนึ่งความทรงจำที่ดีของสาวๆร่วมกันนะคะ g (21).gif 10.gif

และสำหรับงบประมาณในโปรเจกต์ครั้งนี้เราจะใช้จาก
[เชิญชวน] คอนเสิร์ตเดี่ยวของสาวๆ โซนยอชิแด (SNSD) ในไทยปี 2016 , ชวนไปคอน ชวนคิดโปรเจกต์ ชวนโดเนท
ซึ่งยังสามารถโดเนทเข้ามาได้ จนกว่าจะถึงวันคอนเสิร์ตนะคะ หากมียอดคงเหลือ ก็จะเก็บเอาไว้ใช้โปรเจกต์คอนเสิร์ตหรืออีเวนท์อื่นๆ ต่อไปค่ะ
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
piglet
post Jan 6 2016, 10:38 PM
Post #2

Senior Gangster

Group: Senior GanG
From: ตรงกลางระหว่างยู
Member No.: 12

อัพเดตค่าใช้จ่าย 89651.33 บาท
ยอดโดเนททั้งหมด 124,055.19 บาท
ยอดคงเหลือจากงานก่อนๆ 6354.73 บาท

ยอดโดเนทคงเหลือ 40758.59 บาท

1. ค่าแหวนไฟ 8000 ชิ้น 12238 บาท
  2. ค่าลูกโป่ง 8800 ใบ 9212.43 บาท
  3. ค่าขนส่งแหวนไฟ 42.4 กิโล 2,968.00 บาท
  4. ค่าขนส่่งลูกโป่ง 8800 ใบ 2,233.00 บาท
  5. ค่าแหวนไฟ 1000 ชิ้น + ที่สูบลูกโป่ง 1662 บาท
  6. ค่าซีรอกโบร์ชัวร์วันเสาร์ 1100 ใบ 3300 บาท
  7. ค่าซีรอกโบร์ชัวร์วันอาทิตย์ 1100 ใบ 3300 บาท
  8. ค่าแหวนไฟ 12000 ชิ้น 16872 บาท
  9. ค่าขนส่งแหวนไฟ 1000 ชิ้น + ที่สูบลูกโป่ง 413 บาท
  10. ค่าถุงใส่ของฟู๊ดซัพพอร์ต 580 บาท
  11. ค่า Battery 1000 ก้อน 1800 บาท
  12. ค่าถุงร้อน 480 บาท
  13. ฟู๊ดซัพพอร์ต + กล่องโฟมบรรจุของ 9971 บาท
  14. ค่าถุงร้อน 7630 บาท
  15. ค่าเชือกฝาง 90 บาท
  16. ค่าเชือกห้อยคอและเทปกาว 713 บาท
  17. ค่าซีรอก 250 แผ่น 150 บาท
  18. ค่ากระดาษคอน Phantasia 13500 บาท
  19. ค่าขนส่งแหวนไฟ 12000 ชิ้น 2538.9 บาท
Kim Taeyeon ❤ Kwon Yuri

+Quote Post
inie
post Jan 7 2016, 07:41 PM
Post #3

Gangster

Group: SoShi GanG
Member No.: 110,137

แค่อ่านน้ำตาก็จะไหลแล้ว ㅠㅠ
แล้วเจอกันค่ะ~~

+Quote Post
Fany1989
post Jan 7 2016, 07:43 PM
Post #4

Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 102,312

รับทราบครับผม👌👌👌👌👌

+Quote Post
yslover
post Jan 7 2016, 07:43 PM
Post #5

GanG
**

Member No.: 103,966

โอ้ยยยยย ชอบมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ
จะทำโปรเจคอย่างตั้งใจและทำให้ดีที่สุดค่ะ:))

YULSIC IS REAL

ROYAL SHIPPER

+Quote Post
love_love_snsd_s...
post Jan 7 2016, 07:47 PM
Post #6

From: หัวใจของหยอง
Member No.: 26,172

รับทราบและจะตั้งใจกริ๊ดและทำProjectค่ะ
ปล.รู้สึกชอบProjectวันเกิดซู
เพราะเมนซูชอบเรียกว่า "ชยอง"

รักเธอตลอดไป So Nyeo Shi Dae นางฟ้าทั้ง9ของชั้น

+Quote Post
9-only
post Jan 7 2016, 07:50 PM
Post #7

From: SOSHILAND
Member No.: 71,845

ฮื่อออโปรเจคดีงาม ชอบมากๆเลยครับ
ขอบคุณที่ยังใช้คำว่า Here ผมบอกแล้วว่าจะใช้คำอะไรก็ได้จะ alway hereหรือ forever here ก็ตามเพราะมันเอกลักษณ์ไทยโซวอนอ่ะแถมนี่มี Promise มาด้วยถ้าไม่ร้องเอาเท่าไหร่ 55555555
แอบซาดิสที่ชอบเห็นน้ำตาสาวๆแต่ต้องน้ำตาของความดีใจนะ ชอบเวลาสาวๆมองโปรเจคละน้ำตาคลอ 555555555

Believe in Soshi Bond 

+Quote Post
Ma-Bung
post Jan 7 2016, 07:53 PM
Post #8

Member No.: 21,109

โอ๊ยย โปรเจ็คต์น่ารักและสวยงามซาบซ่านหัวใจมากเลยค่ะ
จะตั้งใจทำโปรเจ็คต์ให้ดีที่สุดเลยนะคะ >///<

ปล. ชอบที่บอกว่าเป่าลูกโป่งไม่ออกก็ให้คนข้างๆ ช่วย
เตรียมอ่อยคนข้างๆ แป๊บ...... // #ผิด

+Quote Post
pass_ss
post Jan 7 2016, 07:53 PM
Post #9

Junior Gangster

Member No.: 100,062

อยากเป่าลูกโป่งและก็อยากช่วยคนข้างๆเป่าลูกโป่งมากเลยคะ แต่วันเสาร์ไปบัตรหลุม ฮืออออออออ!!!! 88.gif 88.gif

+Quote Post
pnsoness
post Jan 7 2016, 07:54 PM
Post #10

GanG
**

Member No.: 96,481

โปรเจควันแรกน้อยจังค่ะเราไปแต่วันแรกฮรือออ
Kim Taeyeon

+Quote Post
Ho-kago_Toon
Post #11

From: ตู้เสื้อผ้าแทยอน
Member No.: 78,936

สุดยอดดดดดดดดค่ะ! รอแดนซ์พาร์ตี้สุด! >____<

อยากให้ถึงวันคอนแล้วววววววว

ผู้สนับสนุน NyTae อย่างเป็นทางการ(?)
> TWITTER
taeyeon's 

+Quote Post
iamnut_z
Post #12

Gangster

Member No.: 1,840

อ่านถึงตรงโปรเจกต์เพลงอินทูแล้วน้ำตารื่นขึ้นมาเลย ฮือออออ
เราสัญญาาา เราจะไม่ไปไหนนนน
โปรเจกต์น่ารักมากกกค่ะะะ รีบโหลดแอพพไว้ อิอิ
ส่วนเพลงปาร์ตี้ไหนๆสาวๆก็ถ่ายที่ทะเลแล้วว เราก็จะทำให้เข้ากับเพลงโดยการดำน้ำค่ะ เย้ยยยย

ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ สำหรับโปรเจกต์ดีๆ
now 'n forever
sonyeoshidae xoxo

+Quote Post
SerKizz
post Jan 7 2016, 07:55 PM
Post #13

Gangster

From: หอพักSNSD
Member No.: 119,700

รับทราบค้าบบบ
Girls' Generation

+Quote Post
SerKizz
post Jan 7 2016, 07:56 PM
Post #14

Gangster

From: หอพักSNSD
Member No.: 119,700

รับทราบค้าบบบ
Girls' Generation

+Quote Post
love_love_snsd_s...
post Jan 7 2016, 07:58 PM
Post #15

From: หัวใจของหยอง
Member No.: 26,172

รับทราบและจะตั้งใจกริ๊ดและทำProjectค่ะ
ปล.รู้สึกชอบProjectวันเกิดซู
เพราะเมนซูชอบเรียกว่า "ชยอง"

รักเธอตลอดไป So Nyeo Shi Dae นางฟ้าทั้ง9ของชั้น

+Quote Post
Love31
post Jan 7 2016, 07:58 PM
Post #16

Member No.: 14,206

โปรเจคดีมากๆค่ะ
ชอบมากมากกกกกกกกกกกกกกก
เห็นโปรเจคแล้วอยากซื้อไปบัตรไปทั้งสองวันเลย 60.gif

KTY JSC LSN TFN KHY KYR CSY IYA SJH <3

+Quote Post
HWTiffany801
post Jan 7 2016, 08:00 PM
Post #17

From: Fany's heart
Member No.: 72,648

ชอบลูกโป่งมากเลยค่าาา ได้ถือ forever here ด้วยย เต็มที่ทั้งสองเลยค่าพรอมิสส

+Quote Post
The.M
post Jan 7 2016, 08:00 PM
Post #18

GanG
**

From: TAENYland
Member No.: 116,209

จองได้บัตรวันเสาร์ แต่พอเห็นโปรเจควันอาทิตย์ก็อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปป

ฮื่อออออออ

แต่คงไม่ทันแล้ว ถึงแม้ว่า SM TRUE จะปล่อยบัตรหลุดมามากมายขนาดนี้
แต่เงินในบัญชีผมหมดแล้วครับ T^T

ชอบโปรเจคทั้งสองวันเลยอ่าาา ซึ้งไปอีกกกกกก

ปอลิง. เจอกันวันเสาร์นะฮะ ผมจะไปดูทะเลสีชมพูกับทุกคน

TAENY

140930

+Quote Post
Faneau
post Jan 7 2016, 08:01 PM
Post #19

GanG
**

Member No.: 115,114

ดีงามมมม อยากทำทั้งสองวัน แต่ไปวันเดียว เสียดาย แต่วันเดียวก็วันเดียวว่ะ เอาให้สุด 55555555

+Quote Post
Natthawan_Nmook
post Jan 7 2016, 08:02 PM
Post #20

Baby Baby
*

From: สมุทรปราการ
Member No.: 103,132

รับทราบค่ะ ตื่นเต้นๆๆ😍
#แทงสิก

+Quote Post

7 Pages V   1 2 3 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 06:28 PM