Welcome Guest ( Log In | Register )

Reply to this topicStart new topic
 [News] «ÙÂͧ (Sooyoung) ¾Ù´¶Ö§¤Óá¹Ð¹Ó¨Ò¡¨Í§¤ÂͧâÎ áÅÐÁÔµÃÀÒ¾¢Í§à¸ÍáÅЪԹ૤Âͧ ¨Ò¡«ÕÃÕÊì “Run On”
mashiks
post Feb 11 2021, 01:58 PM
Post #1

Senior Gangster

Group: Translator GanG
Member No.: 28,571

เมื่อวันที่ 4 ก.พ. ที่ผ่านมาเป็นการออกอากาศตอนจบของซีรีส์ “Run On” ที่มีนักแสดงหลายท่านได้ร่วมโชว์ผลงาน ไม่ว่าจะเป็น อิมซีวาน, ชินเซคยอง, ซูยอง, และคังแทโอ ในบทสัมภาษณ์ที่ผ่านมา ซูยองได้กล่าวว่า “รู้สึกดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้แสดงซีรีส์ในช่วงปีใหม่นี้ และกำลังจะมีภาพยนตร์ออกมาทักทายให้แฟนๆได้ชมอีก”
ซูยอง กล่าวขอบคุณถึงความสำเร็จจากซีรีส์ “Run On” ถึงการรับมือกับความหนุ่มสาว, ความรัก, และชีวิตของหญิงสาวและเด็กสาวที่มีความเก่งในสิ่งที่ตัวเองทำ ซูยองกล่าว “มีช่วงเวลานึงนะคะ ที่ฉันคิดว่าซีรีส์ต่างๆเนี่ยมันยึดอยู่กับความชอบของวัยรุ่น แต่สำหรับ ‘Run On’ เป็นซีรีส์ที่รวบรวมความรู้สึกของวัย 20-30 ผ่านคำพูดและสิ่งต่างๆที่เรากังวลหรือคิดอยู่เลย ผลงานชิ้นนี้เกิดขึ้นมาได้เพราะผู้แต่งได้ใช้ช่วงเวลานั้นในรุ่นเดียวกับเรา นักแสดงที่เข้าถึงบทบาทและแสดงออกมาได้อย่างดี ฉันคิดว่าเคมีและผลลัพท์เรื่องนี้มันออกมาดีมากๆเลยค่ะ”

ในซีรีส์ “Run On” นั้น ซูยอง รับบทซอดันอา CEO สาวเอเจนซี่ด้านกีฬา ซูยองได้พูดถึงตัวละครที่เธอแสดงว่ามีบุคลิกที่เป็นเอกลักษณ์ แม้พักนี้จะมีตัวละครหญิงที่มีความเป็นผู้นำมากมาย แต่ซอดันอาเป็นตัวละครที่มีความเป็นผู้นำตั้งแต่อายุยังไม่มาก ซูยองกล่าว “หวังว่าจะมีตัวละครแบบนี้มากขึ้นๆในอนาคตนะคะ”
พูดถึงมิตรภาพระหว่างเพื่อนร่วมงานของเธอในเรื่อง “Run On” อย่าง นักแสดงสาวชินเซคยอง ซูยองกล่าวว่า “ตั้งแต่ก่อนที่เราจะได้มาร่วมงานกันเสียอีก เซคยองเป็นเพื่อนนักแสดงที่ฉันชื่นชมมากเลยค่ะ ในฐานะนักแสดงฉันค่อนข้างนับถือเธอนะ เธอเป็นรุ่นพี่นักแสดงที่มีผลงานมากกว่าฉันเยอะแยะเลย นักแสดงสาวชื่อดังที่ยืนหยัดในจุดของเธอโดยปราศจากปัญหาต่างๆ ฉันมองว่าเธอเป็นบุคคลที่น่าชื่นชมและทำให้ฉันรู้สึกภูมิใจเลยค่ะ”
ซูยอง กล่าวเสริม “ใน ‘Run On’ นั้น เซคยองค่อนข้างจะตบมุกของฉันได้ดีเลยแล้วก็เข้าใจไอเดียต่างๆของฉันอย่างมากเลยค่ะ พอตอนนี้ที่เราได้มาแสดงร่วมกัน เธอมีจุดที่เธออยากจะแสดงมันออกมาอย่างชัดเจนนะ แต่ในเวลาเดียวกันก็สามารถปรับเสริมได้ค่ะ เธอมองไปถึงภาพรวมมากกว่าจะโฟกัสแค่สิ่งเดียว ฉันได้เรียนรู้อะไรมากมายเลยจากเธอในกองถ่ายนี้ ฉันบอกได้เลยค่ะว่าโอมีจู เป็นนางเอกที่ยอดเยี่ยมที่สุด ในฐานะผู้ชมและนักแสดง ฉันรู้สึกดีใจมากๆที่เซคยองได้รับบทโอมีจู เธอเป็นนักแสดงที่ฉันอยากจะปรบมือให้อย่างมากเลยจริงๆค่ะ”

ซอดันอา ในเรื่องได้ตกหลุมรักกับอียองฮวา (คังแทโอ) ใน ‘Run On’ เมื่อถามถึงฟีดแบคจากจองคยองโฮแฟนหนุ่มของเธอแล้ว ซูยองกล่าว “พักนี้ฉันมักจะโดนถามคำถามนึงค่ะ ว่าให้เลือกระหว่างความรักกับงาน ฉันไม่คิดว่าความรักกับงานต้องแยกกันนะ ความจริงแล้วฉันคิดว่าทั้งสองอย่างนี้คือส่วนนึงของชีวิตมากกว่าค่ะ ฉันพยายามอย่างดีที่สุดที่จะประคองความสำคัญสิ่งต่างๆไว้เมื่อมีโอกาสค่ะ สำหรับเขาแล้ว ฉันคิดว่าคยองโฮเป็นรุ่นพี่นักแสดงที่เก่งด้านโรแมนติกคอมเมดี้มากๆเลย ฉันคิดว่าฉันโชคดีมากๆเลยนะที่ได้มีคนที่อยู่ในจุดที่ฉันสามารถถามคำถามต่างๆได้อย่างสบายใจ คยองโฮได้ให้ไอเดียและช่วยเหลือฉันอย่างมากเลยค่ะ”

Source: soompi
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
Go to the top of the page

+Quote Post
setsuna
post Sep 1 2021, 01:05 PM
Post #2

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG+
Member No.: 26,151

¢Íº¤Ø³ÊÓËÃѺ¤Óá»Å¹Ð¤Ð ^^

+Quote Post
ben1359
post Sep 6 2021, 11:34 AM
Post #3

Junior Gangster

Group: SoShi GanG
Member No.: 45,004

¢Íº¤Ø³ÁÒ¡æàŤèÐ

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 27th March 2024 - 12:04 PM