Welcome Guest ( Log In | Register )

22 Pages V  < 1 2 3 4 5 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete!] AYO GG !!!!!, ขอบคุณทุกคนจากใจเลยค่ะ ><
GT_GifT
post Apr 1 2013, 10:14 AM
Post #41

GanG
**

Group: SoShi GanG+
Member No.: 34,960

น้ำตาไหล 61.gif

ดีใจที่ไดัเป็นส่วนหนึ่งในโปรเจค emo2 (12).gif
Yul make me smile all the time .
Go to the top of the page

+Quote Post
nhai
post Apr 1 2013, 10:15 AM
Post #42

Senior Gangster

From: ตู้เสื้อผ้าฟานี่
Member No.: 45,662

ดีใจที่ได้อยู่โซนโปรเจคค่ะ

แม้ไม่ค่อยได้ยินว่าสาวๆพูดอะไร

แต่ภูมิใจที่สาวๆเห็นเราค่ะ ^^

ขอบคุณโซนยอชิแด ขอบคุณพี่ๆสต๊าฟSSFC ขอบคุณโซวอนทุกคน

ขอบคุณมากๆค่ะ
mkb (45).gif mkb (45).gif mkb (45).gif

TaeNy is Love. I love TaeNy.
แวะมาทำความรู้จักกันได้เลยนะค่ะ

สนับสนุนสาวๆทั้้งเก้าสุดใจ พร้อมส่งใจให้รอยัลตลอดกาล

+Quote Post
flyth
Post #43

Member No.: 68,742

ภูมิใจมากที่ได้เป็นส่วนร่วมในโปรเจคนี้ ตอนเริ่มโปรเจค เราได้ยินทุกคนช่วยกันเตือนว่าทำโปรเจคๆ ทุกคนตั้งใจกันมาก พอคอนจบทุกคนทำเหมือนกับเราเลย เดินไปถามทีมงานของบอร์ดว่า สำเร็จไหมๆ ทุกคนยิ้มตอบกลับบอกทำสำเร็จสวยมากๆ เรากับน้องยิ้มจนแก้มจะปริ พอถึงบ้านได้ดูรูปยังขนลุกเลย ปริ่มใจมากมาย ขอบคุณบอร์ดโซชิที่ทำให้พวกเรามีความสุข แถมสาวๆทั้ง 9 ยังมองแทบไม่วางตาโดยเฉพาะแทแท โซวอนไทยก็เจ๋งไม่แพ้ชาติใดในโลก s6.gif
ทีมงานเจ๋งมากๆเลย ขอบคุณนะคะ^^

+Quote Post
wowwow
Post #44

GanG
**

Member No.: 34,271

ขอบคุณทุกคนๆ ที่ร่วมมือทำโปรเจ็คนี้

เราไม่ได้อยู่ในโซนโปรเจ็ครู้สึกขอบคุณที่ทำโปรเจ็คนี้ออกมามากๆ มันยอดเยี่ยมมากจริงๆ

เราเชื่อว่าสาวๆต้องประทับใจมากๆแน่ๆ ขอบคุณอีกครั้งจากโซวอนโซนอื่น s6.gif

+Quote Post
Yoona_TheDarling
post Apr 1 2013, 10:17 AM
Post #45

Junior Gangster

From: BANGKOK THAILAND
Member No.: 94,715

พี่โซชิแฟนคลับและไทยโซวอนสุดยอดมากเลยค่ะ
เข้ามาทักทายกันได้นะคะ >> Profile <<

+Quote Post
Nut-zaa
post Apr 1 2013, 10:19 AM
Post #46

From: Bangkok
Member No.: 33,443

ถึงผมไม่ได้ไป ผม ก็ประทับใจ ครับผม

+Quote Post
porkypigger
post Apr 1 2013, 10:20 AM
Post #47

Gangster

Member No.: 33,216

ข้าพเจ้าขอกล่าวคำนี้ว่า "เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ เยี่ยมจริงๆ"

+Quote Post
aung_na
post Apr 1 2013, 10:25 AM
Post #48

From: bkk thailand
Member No.: 59,536

อ่านแล้วน้ำตาไหลพรากกกกเลยค่ะ ซึ้งน้ำใจคนช่วยทำป้ายไฟ ซึ้งน้ำใจคนอยู่บนโซนโปรเจค
ตอนเค้าเข้าไปนั่งโซน A4 ตอนห้าโมงกว่าๆพูดตามตรงว่าเค้าลุ้นม๊ากมากว่าโปรเจคจะล่มไหม
คิดว่าถ้าคนไม่พอจะขอไปถือป้ายไฟข้างบนเลย คอยหันกลับไปมองอยู่บ่อยๆว่าคนมาเต็มยังนะ

เพราะถ้าเทียบกะKMWปีแรก คนมาเต็มเลย ไมคราวนี้ดูโล่งๆ
และเพราะจากการขายบัตรโซนโปรเจคในทวิตเตอร์ เค้าก็ใจไม่ดีที่เห็นคนขายบัตร กันเยอะมาก

แต่พอหกโมงกว่าๆคนเริ่มเยอะมีการเปิดเทสไฟก็เริ่มใจชื้น แล้วพอทุ่ม เห็นสีชมพูโซนโปรเจคสว่างสไหว
ยิ้มแก้มปริเลยค่ะ หันไปมองโซนโปรเจคบ่อยๆ ตอนที่สาวๆออกมากันแทสิก้าชีชวนกันดูโซนโปรเจค

แทยอนทำหน้าแบบ เค้าไม่เคยคิดว่าเค้าจะเห็นพี่แททำหน้าแบบนี้มาก่อนในชีวิต
เพราะพี่แทดูเป็นคนนิ่งๆไม่แสดงความรู้สึก แต่นี้อะไรพี่แททำหน้าตกใจดีใจดูมีความสุขม๊ากมาก
แล้วตอนปิดไฟในสนามจะยิ่งเห็นไฟโซนโปรเจคสวยมาก เค้าเห็นหน้าพี่แทแบบอูว์

เค้าหันกลับไปมองโซนโปรเจค ไฟมันสวยกว่าเดิมร้อยล้านเท่าเลยค่ะ ตอนปิดไฟ
แล้วพี่แทเหมือนยกมือไหว้ขอบคุณก้มๆมาทางโซนเค้าด้วยอะ ดูออกเลยว่าพี่แทปริ่มกับสิ่งที่โซวอนทำแค่ไหน

แล้วตอนที่เปิดตัวเพลงจีนี่อะคะ่ เค้าเห็นหน้าพี่แทแบบว่าพี่แทมีสะบัดหน้าเพื่อสลัดอารมณ์ความรู้สึกยิ้มปริ่มคะเขินเพื่อมีสมาธิ
ในการร้องเพลงด้วยอะ ระหว่างการแสดงพี่แทหันไปมองโซนโปรเจคบ่อยมาก เค้าเห็นหน้าพี่แทที่แสดงความรู้สึกออกมา

มันดูเยอะม๊ากมากเลย ดูออกเลยว่าพี่แทมีความสุขมากแค่ไหน ระหว่างดูคอนไป เค้าก็หันไปดูโซนโปรเจคไป
สุขแบบไม่เคยเป็นมาก่อนเลยอะ มีความสุขมากกว่าดูคอนเดี่ยวอีกอะ เป็นเพราะเค้าไม่เคยเห็นพี่แททำหน้าแบบนี้หรือป่าวก็ไม่รู้นะ

พอตอนฟานี่บอกว่าลาสซองเป็นแดนซ์ซิ่ง เค้างงๆนึกว่าพูดผิด
พอสาวๆเข้าไปข้างเวทีแบบว่าอึ้งมากเฮ้ยแล้วIGABอะ ไมไม่ร้อง รู้สึกแย่ เฟล แล้วหันไปดูโซนโปรเจคเสียใจมากกลัวสาวๆไม่เห็น
แล้วที่เตรียมงานกันมาหล่ะ พ่องงงง แต่แล้วอยู่ดีๆหน้าจอก็ขึ้นมาเท่านั้นแหล่ะ เค้าเอากล้องไปจับโซนโปรเจคที่กำลังขึ้นตัวอักษร
มันเป็นอะไรที่ฟินมาก ทุกคนต่างโห่ร้องชื่นชมให้กับโซนโปรเจคเลยอะ

พอสาวๆออกมาเท่านั้นอะ มีแฟนแชนท์เสียงดังมากเลยอะ สาวๆทุกคนหน้าตาปริ่มม๊ากมาก
เพลงนี้เค้ามองหน้าสาวๆทุกคนเลยว่าแต่ละคนหน้าตาแบบยิ้มแฉ่งเต้นกันได้เต็มพลังมาก ยูริ ยุนอาเต้นกันมันมาก สิก้าหมุนหัวด้วยอะ
เค้าโคตรลุ้นเลยมองสิก้าลุ้นว่าจะหมุนหัวไหม....สิก้าจัดเต็มอะ ซึ้งๆๆๆ

มันอิ่มมากเลยอะ ที่ได้ไปดูคอนครั้งนี้ คุ้มตังก์หกพันมากมาย โชคดีด้วยอยู่แถวหน้าเลยไม่โดนบัง
แต่สงสารเพื่อนเค้าที่เสียเงินหกพัแล้วโดนบังอ่ะ เพราะมันอยู่แถวหลังๆ

ถ้ามีคราวหน้าเราว่าเราไปอยู่โซนโปรเจคดีกว่า เพราะเด๋วก็มีคนถ่ายรูป ถ่ายแฟนแคม เราอยากทำอะไรๆให้สาวๆแบบนี้มั่งจัง
คงเป็นเกรียติม๊ากมาก ถ้าครั้งหนึ่งได้ขึ้นชื่อว่าเป็นโซวอนโซนโปรเจค ที่ทำให้พี่แทหน้าปริ่มเปรมใจ

สุดท้ายขอบคุณโซชิแฟนคลับมากมายเลยนะค่ะ ถ้าไม่มีพวกคุณ เราว่างานนี้เราคงไม่เห็นหน้าพี่แทแบบที่เราเห็นตอนคอนแน่ๆเลย
ชอบคุณมากๆเลยค่ะ โซวอนโซนโปรเจค ขอบคุณที่ทำเพื่อพวกเรา ทำเพื่อโซชิ โดยที่ไม่ได้มองเห็นหน้าสาวๆชัดๆ
ไม่มีสิทธฺลุ้นรับหมวกของสาวๆ แต่พวกคุณก็ยอมทำเพื่อโซชิ เราซึ้งใจมากมายเลยค่ะ

+Quote Post
I_am_SONE
post Apr 1 2013, 10:29 AM
Post #49

Super Gangster

From: Nakhon Pathom,Thailand
Member No.: 22,752

เราอยู่ชั้นสองมองขึ้นไปนี่ชมพูตลอดเวลา สวยมากกกกกกกกก

แลดูโซวอนมันส์กับไทเทโครตๆ

สาบานว่านี่ไม่ใช่คอนเดี่ยวของไทเทหรือของสาวๆ 555

mkb (31).gif

+Quote Post
Iceberg.
post Apr 1 2013, 10:29 AM
Post #50

Group: SoShi GanGx
From: Place Of Phoenix
Member No.: 6,197

ยินดีด้วยค่ะ ^^
สาวๆต้องประทับใจในตัวพวกคุณมากแน่ๆ

This post has been edited by โพไซดอน: Apr 1 2013, 10:31 AM

Not ready to let go
Cause then I'd never know
What I could be missing
But I'm missing way too much
So when do I give up what I've been wishing for?

+Quote Post
flying'Bookz
post Apr 1 2013, 10:30 AM
Post #51

Gangster

Member No.: 73,374

ดีใจค่ะที่เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจค มันคุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มมากกกกกกกกกกกกกกก
ได้เห็นอะไรหลายๆอย่างของโซวอนไทย ทั้งสามัคคี ความเป็นระเบียบ ทุกคนน่ารักมากกก
และก็พี่แอดมินบอร์ดทุดคนใส่ใจแฟนคลับทุกคนดีมากกกกกค่ะ ถึงร้อนขนาดไหนก็ไม่บ่น
ถ้ามีคอนอย่างนี้อีกก็จะไปร่วมทำโปรเจคอีกเหมือนเดิมค่ะ ถึงไมได้เห็นสาวๆแต่ได้นั่ง
กับโซวอนด้วยกัน หัวเราะด้วยกัน มันก็คุ้มแล้วค่ะเพราะมันอบอุ่นมากกกก
ขอบคุณสำหรับโปรเจคนะคะที่ทำให้ทุกคนได้ฟินกันทั่วหน้าทั้งสาวๆทั้งแฟนคลับ ขอบคุณจริงๆค่ะ. รัก <3

+Quote Post
Yoona Onnie
Post #52

Junior Gangster

From: Twitter : @Vita_VitaMilk
Member No.: 89,676

สุดยอดมากๆเลยค่ะ ^^

+Quote Post
taeny 27
Post #53

Super Gangster

From: S❤ne TH
Member No.: 32,359

โซวอนไทยยยย สุดยอดด จริง ๆ ><
♬ MrMr ! ♬
๑۩ﺴ We believe in you .ﺴ۩๑

my home and Facebook 

+Quote Post
JLTO
post Apr 1 2013, 10:31 AM
Post #54

GanG
**

Member No.: 56,745

สวยมากจริงๆค่ะ ขอบคุณโซวอนทุกคนและทีมงานมากๆเลยนะคะ
รัก"โซชิ"และ"โซวอน"มากๆ

+Quote Post
Satang
post Apr 1 2013, 10:35 AM
Post #55

GanG
**

Group: SoShi GanG
From: Jessica's
Member No.: 6,296

สุดยอดมากๆเลยครับ ไม่ได้ขึ้นไป แต่มองโปรเจคจากข้างล่างแล้วสวยมากครับ
พอจบคอนยกนิ้วขึ้นไปให้โซนโปรเจคเจคเลย สวยมากจริงๆครับ \O/
Always here

+Quote Post
goku3
post Apr 1 2013, 10:36 AM
Post #56

Member No.: 53,315

ขอบคุณนะ
[/center]
[center]

[url="http://upic.me/show/14604249"][img]

+Quote Post
    OoLaMeLoO
    post Apr 1 2013, 10:37 AM
    Post #57

GanG
    **

Member No.: 48,251

อยู่โซนโปรเจค นั่งไปลุ้นไป ฟินไป เพราะมองไม่เหนว่าออกมาสมบูรณ์แบบหรือป่าว
    พอเหนรูปแล้วปลี้มจริงๆ เราเป็นจุดเล็กๆที่สาวๆทุกคนมอง
    Love Seohyun /// Like Taeyeon

+Quote Post
    iamnut_z
    Post #58

Gangster

Member No.: 1,840

ขอบคุณบอร์ดนี้มมากๆนะคะ ที่ทำให้โซวอนที่เพิ่งเคยเเจอสาวๆครั้งแรก มีความประทับใจกับคอนนี้เป็นอย่างมากๆ
    ทีมงานทุ่มเทกับโปรเจกต์ครั้งนี้สุดๆๆ
    now 'n forever
    sonyeoshidae xoxo

+Quote Post
    Khim_Taeyeon
    Post #59

Gangster

From: TaeNy House Real <3
    Member No.: 94,475

สุดยอดเลยค่ะโซวอนไทย >0<
    อ่านแล้วปริ่มมากๆ น้ำตาจะไหลโดยเฉพาะอพท. กรี๊ดดดด
    ครั้งนี้พอดีเค้าไม่ได้ไป แต่ก็ส่งกำลังใจไปให้เรื่อยๆ
    คิดตลอดว่าป่านนี้จะเป็นไงกันบ้าง
    สุดยอดจริงๆค่ะ ทั้งแอดมิน ทีมงานและโซวอนหลายๆคน
    เป็นภาพที่น่าประทับใจมาก ดูแล้วอยากกรี๊ดตามมมม
    เสียดายจริงๆที่ไม่ได้ไป แต่คอนเดี่ยวน่าจะได้ไปแน่ๆ
    ซาบซึ้งแทนแอดและทีมงานมากค่ะ รอสักวันจะได้เป็นส่วนหนึ่งบ้าง >.<
    . K I M T A E Y E O N .

+Quote Post
    lovetoday
    Post #60

Baby Baby
    *

Group: Gangster
    Member No.: 40,213

ดีใจที่ได้ร่วมในโปรเจคนี้ค่ะ มันเป็นโปรเจคที่สุดยอดมาก
    เพิ่งเคยพรีเซลกับบอร์ดครั้งแรก ไปนั่งกับกลุ่มโซวอนด้วยกันเป็นอะไรที่สนุกมากค่ะ555
    ถ้ามีโปรเจคก็จะไปอีกแน่นอน

+Quote Post

22 Pages V  < 1 2 3 4 5 > » 
    Reply to this topicStart new topic
    1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
    0 Members:

RSS Lo-Fi Version
    Skin by IPB Customize
    Time is now: 19th March 2024 - 12:49 PM