Welcome Guest ( Log In | Register )

22 Pages V   1 2 3 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete!] AYO GG !!!!!, ขอบคุณทุกคนจากใจเลยค่ะ ><
puchi-puchi
post Mar 31 2013, 05:06 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
สวัสดีค่ะทุกคนเป็นยังไงกันบ้างคะหลังจากจบคอนไปแล้วสองวัน ><

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า เค้ามีความสุขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ 60.gif
มีความสุขมากจริงๆ แล้วเค้าก็คิดว่าทุกๆ คนก็คงมีความสุขไม่ต่างจากเค้าเนอะคะ

เมื่อทุกคนได้เห็นภาพ และข้อความนี้ จากแทยอน

Awesome!!! S♡NE!! 행복했어..... แปลว่า สุดยอด!!! โซวอน!! ฉันมีความสุขมากค่ะ.....

นอกจากนี้ทาง facebook และ twitter ทางการของทั้ง SMTOWN และ Girlsgeneration ยังออกมากล่าวชื่นชมกับโปรเจกต์นี้ว่า

Biggest thanks from Girls' Generation to all fans in Thailand! แปลว่า เกิร์ลเจนเนอเรชั่นขอบคุณแฟนๆ ในไทยอย่างสุดซึ้ง

ภาพโปรเจกต์ AYO GG ของพวกเราโซวอนไทยทุกคนค่ะ ภาพความสำเร็จจากการร่วมแรงร่วมใจของพวกเราทุกคน

ภาพความทรงจำที่ดีทั้งสำหรับสาวๆ ดูจากรูป และแฟนแคมเห็นสาวๆยิ้มแย้มกันมากค่ะ ดีใจสุดๆ >< (ชมภาพในงานคอนเสิร์ตครั้งนี้ได้ที่นี่)

ใครมีภาพเยอะๆ อยากแชร์ก็ลงกระทู้ที่นี่ได้นะคะ หรือจะแชร์ภาพ, คลิป ในโพสกระทู้นี้เลยก็ได้ค่ะ

กว่าจะเป็น AYO GG

เป็นความทรงจำที่ดีสำหรับพวกเราโซวอนไทยทุกคนเนอะ ><
(เชื่อมั๊ยคะ จนถึงวันนี้ตอนนี้ เวลานี้ เค้ายังนั่งดูภาพโปรเจกต์ ดูแฟนแคมซ้ำไปซ้ำมาเลยค่ะ คิดว่าหลายๆ คนก็เป็นเหมือนเค้าใช่มั๊ยคะ 32.gif )

แถมช่วงที่สาวๆ ร้องเพลงอื่น หรือศิลปินคนอื่นๆ ทำการแสดง โซวอนก็ยังคงโชว์ทะเลสีชมพู (Pink Ocean)
รวมถึงร่วมเชียร์ศิลปินอื่นๆ ด้วย ช่างเป็นบรรยากาศที่น่ารักมากๆ เลยค่ะ

เค้าอยากจะบอกว่าตั้งแต่ตอนที่เริ่มคิดจะทำโปรเจกต์นี้ ทางสต๊าฟที่คิดๆ กันก็คิดว่ามันเป็นโปรเจกต์ใหญ่มาก
การจะทำป้ายไฟตั้งห้าร้อยกว่าป้ายมันไม่ใช่งานง่ายๆ เลยค่ะ พวกเรากังวลกันไปสารพัดแต่ก็คิดในแง่ดีว่า เรามีแฟนคลับสาวๆ ตั้งเยอะ
คิดว่าทุกคนน่าจะพร้อมที่จะทำเพื่อสาวๆ กันอยู่แล้วแหล่ะเนอะ ก็เลยคิดจะทำโปรเจกต์นี้แล้วก็ประกาศออกมา

ซึ่งสิ่งที่พวกเค้าคิดก็ไม่ได้ผิดไปแม้แต่นิดเดียวเลยค่ะ เพียงแค่พวกเค้าประกาศขอความร่วมมือให้คนมาช่วยทำป้ายไป
ทุกคนก็มาร่วมด้วยช่วยกันเยอะมาก ทั้งช่วยเหลือด้วยแรงกาย ช่วยเหลือด้วยแรงเงิน ทุกสิ่งอย่างช่วยกันอย่างเต็มที่

ใครที่ไม่สามารถมาได้ ก็ตัดฟิวเจอร์บอร์ดส่งมาให้ น้องๆ หลายคนช่วยหาราคาหลอดไฟ ถ่าน ในราคาถูกๆ ให้
คือช่วยเหลือกันกันอย่างมากมายจริงๆ ค่ะ หลายๆ คนยอมที่จะไม่ไปดูโซนอื่นที่ราคาแพงกว่าเพื่อจะได้เห็นสาวๆ ชัดๆ

แต่กลับเลือกตัดสินใจมาอยู่บนดอยเห็นสาวๆ ตัวเท่ามดละเอียดเพียงเพื่อจะให้พวกเธอได้ทะเลสีชมพูของพวกเรา
มันทำให้เค้าดีใจมากที่คิดทำโปรเจกต์นี้ขึ้นมาค่ะ เพราะมันทำให้เค้าได้เห็นความยิ่งใหญ่ของน้ำใจโซวอนไทย
ได้เห็นการร่วมแรงร่วมใจทำทุกอย่างร่วมกันเพื่อสาวๆ ค่ะ

คือเราจะเอาเงินไปสั่งทำป้ายไฟก็ได้นะคะ แต่เราจะไม่มีวันเห็นภาพเหล่านี้

มันเป็นภาพที่เค้าดูแล้วรู้สึกดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ เป็นภาพที่เห็นแล้วประทับใจอ่ะค่ะ
โปรเจกต์ที่โซวอนมีส่วนร่วมทำด้วยกัน ได้แสดงความร่วมมือร่วมใจกัน ทำกันทุกขึ้นตอนจริงๆ

กว่าจะมาเป็นป้ายโปรเจกต์ทั้งหมด 600 ป้าย
ต้องตัดฟิวเจอร์บอร์ดทั้งหมด 1200 แผ่น เจาะเสียบหลอดไฟ 9600 หลอด
บัดกรีตะกั่ว 27600 จุด ปอกสายไฟ 8400 เส้น ติดเทปกาว 2400 ด้าน
ทดสอบใส่ถ่าน 1200 ก้อน ทดสอบอย่างน้อย 3000 ครั้ง

For 600 LED boards used for the project, we had to cut 1200 polypropylene boards,
pierce them 9,600 times to place the LEDs, peel 8,400 cables to get the core copper wires,
join all 27600 points of leds and wires together by lead welding,
attach 2 boards together by using duct tape and test the finished boards at least 3,000times.

แต่หลังจากช่วยกันทำป้ายไฟแล้ว ก็ยังต้องมาช่วยกันลุ้นอีกว่าโซนโปรเจกต์จะเต็มมั๊ย จะมีคนไม่ไปเยอะรึเปล่า
เพราะเห็นคนขายบัตรกันเยอะมาก พี่ๆ น้องๆ หลายคนก็ช่วยกันบอกต่อกันว่าอย่าทิ้งโซนโปรเจกต์นะ
แล้วโซนโปรเจกต์ของเราก็ออกมาสมบูรณ์แบบจริงๆ ค่ะ
ทุกคนไม่มีใครทิ้งที่นั่งให้ว่างเปล่า ใครมาไม่ได้ก็พยายามขายบัตรเพื่อให้โซนมันไม่โหว่ไป พวกเค้าซาบซึ้งใจจริงๆ ค่ะT_T

หลังจากต้องหลังขดหลังแข็ง ทนดมกลิ่นตะกั่วจนน้องบางคนอ้วกกันไปก็มี ต้องทนเหนื่อยทำงานกันหลายอย่าง
แต่เค้าเชื่อว่าทุกคนคงไม่ต่างจากเค้าเมื่อเห็นคำว่า AYO GG ปรากฏขึ้นบนโซนโปรเจกต์ การได้เห็นสาวๆ ชี้โบ้ชี้เบ้มาที่โซนโปรเจกต์
ได้ยินฮโยยอนพูดว่า AYO GG แล้วชี้มาที่พวกเราเหล่าชาวดอย ได้เห็นแทยอนอ้าปากค้างตาโตไปเต้นไป
มันทำให้ความเหน็ดเหนื่อยกว่าเดือนหายไปหมดเลยค่ะ เค้ากรี๊ดจนคอแทบหลุดเลย ยิ่งเห็นแทยอนอัพภาพโปรเจกต์ใส่อินสตาแกรม
จนถึงออฟฟิศเชียลเฟซบุ๊คของสาวๆและของเอสเอ็มทาวน์ก็อัพรูปโซนโปรเจกต์โซวอนไทยกันถ้วนหน้า

จากบัตรราคา 900 ก็กลายเป็นราคา 9 ล้าน ไปในทันทีเลยค่ะ 55555555555+

มันคุ้มเสียยิ่งกว่าคุ้มค่ะ กับการที่ทุกคนในโซนโปรเจกต์ยอมเสียสละที่จะไม่เห็นสาวๆ ชัดๆ แต่ไปนั่งบนดอยเพื่อให้พวกเธอได้เห็นเรา ><
เค้าถือว่าสิ่งที่พวกเราทำสำเร็จมากแล้วค่ะ สำเร็จเกินกว่าคาดคิด เหมือนเราได้ประกาศให้โซวอนทุกๆ ประเทศรู้ว่า
พวกเราโซวอนไทย ถ้าจะทำอะไรก็ไม่แพ้ชาติใดในโลกเลยค่ะ ><b

ดีใจกันไปแล้วก็ถึงเวลาขอบคุณค่ะ ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่บี้ (FanSica) แอดมินสุดสวยของเราค่ะ
ขอบคุณน้องๆ สต๊าฟทุกคนๆ พวกตัวเองเหนื่อยกันมากจริงๆ ทำงานหนักกันจนเค้าละอายเลยค่ะ เหมือนไม่ได้ช่วยอะไรเลย T_T

ขอบคุณน้องๆ อาสาสมัครช่วยทำป้ายไฟกันทุกคน รวมถึงน้องๆ ที่ไปช่วยกันวางป้ายไฟ
ซึ่งวันที่ต้องไปวางป้ายไฟนี่จะต้องเลือกระหว่างไปรับสาวๆ หรือว่าจะไปวางป้ายไฟ
ตอนแรกพวกเค้าคิดว่าจะมีแต่สต๊าฟที่ไปติด แต่กลับมีน้องๆ หลายคนยอมไม่ได้ไปรับสาวๆ เพื่อที่จะมาช่วยพวกเราวางป้ายไฟ
ยอมเหนื่อยเดินขึ้นดอย ยอมร้อนจนตับแตก เค้ารู้สึกว่าแค่เค้าขอบคุณพวกตัวเองยังไม่พอเลยค่ะ
เค้าซาบซึ้งใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ 10.gif
ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกนะคะ ขอบคุณทุกๆ คนเลยจริงๆ ค่ะ

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณโซวอนทุกคนค่ะทุกๆ คนจริงๆ เพราะทุกคนร่วมแรงร่วมใจตั้งใจกันที่จะทำ
ทำให้โปรเจกต์เราออกมาสวยงามเป็นที่กล่าวขานขนาดนี้ค่ะ
น้องๆ โซวอนที่ไม่ได้ไปก็ร่วมด้วยช่วยกันภาวนาให้โปรเจกต์มันสำเร็จ ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกันจริงๆ

โดยเฉพาะน้องๆ ในโซนโปรเจกต์ค่ะ เพราะก็อย่างที่รู้ว่าบางคนยอมที่จะไม่ไปดูสาวๆ ชัดๆ ใกล้ๆ
เพื่อจะได้มาทำโปรเจกต์ให้พวกเธอได้เห็นกันแทน น้องๆ น่ารักกันมากๆ ค่ะ

น้องๆ ตั้งใจทำโปรเจกต์กันจริงๆ น้องที่ถือป้ายไฟตอนที่ถือป้ายไฟหลายคนนั่งนิ่งกันค่ะไม่กล้าโยกแรง
เค้าคิดเองว่าคงจะกลัวว่าป้ายไฟมันจะไหวไปมาแล้วจะออกมาไม่สวย รึเปล่าไม่รู้นะคะ
แต่เค้ามองว่ามันน่ารักมากกกกกกกกกกกที่ทุกคนตั้งใจทำกันขนาดนี้อ่ะค่ะ g (21).gif

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ โปรเจกต์เหล่านี้จะไม่มีทางสำเร็จได้ถ้าไม่ได้ความร่วมมือร่วมใจจากทุกคนค่ะ emo2 (7).gif

โซวอนไทยทุกคน พวกคุณสุดยอดมาก

สุดท้ายนี้ก็เหมือนทุกครั้งค่ะ ขอบคุณสาวๆ ทุกคน เพราะถ้าไม่มีพวกคุณทั้งเก้าคน ไม่ใช่เพราะความรักของพวกเราทุกคนที่มีต่อพวกคุณ
ภาพความสวยงามเหล่านี้จะไม่มีวันเกิดขึ้นจริงๆ ค่ะ อยู่เป็นโซนยอชิแดให้พวกเราทำโปรเจกต์ให้ดูไปอีกนานๆ นะคะ 01.gif

รักสาวๆ รักโซวอนที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเลยค่ะ><

นอกจากนี้ เนื่องจากมีเงินโดเนทเกินจากที่ใช้ในการจัดการโปรเจกต์ ทางทีมงานจึงได้จัดส่งตู้ไอติมวอลล์ จำนวน 2 ตู้
ส่งเป็น food support ให้กับสาวๆ ในคอนเสิร์ตวันที่ 30 และอีกตู้ให้กับทีมงาน และศิลปินอื่นๆ ดับร้อนด้วยนะคะ

ปิดท้ายด้วยแบนเนอร์ค่ะ

AYO! GG! Here Come Thai S ❤ NE + 소녀시대 + MC 써니

AYO GG!

ปล. ยาวอีกตามเคย ขอบคุณที่อ่านกันจนจบนะคะ^^
ปล.2 ใครอยู่โซนที่เห็นหน้าสาวๆชัดๆ มาเล่าให้ชาวดอยฟังหน่อยนะคะว่าสาวๆมองกันแค่ไหนทำหน้าตายังไงกันบ้างนะคะ เค้าอยากอ่าน><

ส่งท้ายด้วยคลิปต่างๆ ในคอนเสิร์ตค่ะ

[FMV] AYO GG PROJECT BY THAI S♥NE - หนึ่งคำรอ

จาก Pink Ocean > AYO GG

โซนโปรเจกต์ I Got A Boy ด้านข้าง

I Got A Boy

โซนโปรเจกต์ I Got A Boy

Gee

Dancing Queen

The Boys

เพลงทะลึ่ง
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
piglet
post Apr 1 2013, 03:05 AM
Post #2

Senior Gangster

Group: Senior GanG
From: ตรงกลางระหว่างยู
Member No.: 12

จอง!
Kim Taeyeon ❤ Kwon Yuri

+Quote Post
nobi
post Apr 1 2013, 09:48 AM
Post #3

Group: SoShi GanG+
Member No.: 30,482

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจกท์นะคะ
พบ้าๆๆ ><

+Quote Post
processic
post Apr 1 2013, 09:49 AM
Post #4

Group: IT GanG
From: ใต้ท้องฟ้าผืนเดิมๆ
Member No.: 12,573

ขอบคุณโซวอนทุกคนจริงๆ ค่ะ

ทุกคนโคตรเจ๋งเลย!!

------------------------

ในฐานะ... อะไรก็แล้วแต่ของเรา ขอเล่าความรู้สึกให้ทุกท่านได้อ่านนะคะ 555

ด้วยรัก ศรัทธา มิตรภาพ และการเสียสละ

บางครั้งเราก็ไม่เชื่อในความรัก บางครั้งเราก็คิดว่าที่เรารู้สึกมันไม่ใช่ความรัก มันก็แค่ความลุ่มหลงชั่วคราว แต่ก็แปลกที่เราทั้งหลง ทั้งรักมาได้หลายปี
ต้องยอมรับความรู้สึกที่มีต่อสาวๆ นั้นแปรเปลี่ยน มากน้อยตามสภาพ ไม่ได้คงที่ ไม่ได้รู้สึกว่ารักมากมายทุกเวลา แต่ที่รู้คือไม่เคยไม่รัก (น้ำเน๊า น้ำเน่า...)

หลายคนผู้ไม่เคยรักก็ไม่เข้าใจว่า คนคนหนึ่งจะทำเพื่อความรักได้ขนาดไหน แม้แต่หลายคนที่รักอยู่ ก็อาจจะไม่เข้าใจว่าพลังความรักของตัวเองจะทำได้แค่ไหน แต่สิ่งที่ไม่ควรคิดคือการดูถูกศรัทธาในความรัก

ไม่ได้หมายถึง ศรัทธาในตัวสาวๆ แต่หมายถึง ศรัทธาในพลังของความรักของผู้มีความรัก ไม่ว่าจะรักใคร รักอะไร รักแบบไหนก็ตาม

เมื่อมีรัก ย่อมมีพลัง เมื่อมีศรัทธา ย่อมมีความเชื่อ มองว่าทุกคนร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจ ร่วมเงิน เพราะรักในตัวสาวๆ และศรัทธาในตัวโซวอนด้วยกัน

มีเงินอย่างเดียวก็พอ... ก็พอที่จะบันดาลสิ่งของให้ตามต้องการ... แต่มันไม่ได้มีคุณค่าทางจิตใจ ของที่ได้มาง่ายก็ไม่เสียดาย ของที่ได้มาลำบากก็ยากจะทอดทิ้ง ยิ่งของที่ได้มาจากแรงตัวเอง ย่อมมีค่ากว่าทุกสิ่ง

การนัดทำป้ายโปรเจกต์เป็นสิ่งที่บ่งบอกถึง ความรัก และศรัทธาได้ดี ทุกคนที่มาช่วยทำล้วนแล้วแต่เสียสละเวลา และแรงกายมาช่วยกัน บางคนก็มาคนเดียว มาสองคน มาเป็นกลุ่ม มาช่วยกัน ท่ามกลางสภาพอากาศร้อนๆ ตอนบ่ายๆ จนค่ำมืดก็ยังก้มหน้าก้มตาทำ นอกจากนี้คิดว่าทุกคนคงได้มิตรภาพจากคนแปลกหน้ากลับไป

ชื่อไม่เคยถาม ไม่รู้ว่าคนตรงข้ามเป็นใคร ชื่ออะไร แต่ช่วยกัน คุยกัน แค่รู้ว่ารักสาวๆ เหมือนกัน มิตรภาพเกิดกับคนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร ยังจำได้ว่าเจอพี่อายุ 37 ปีมาคนเดียว โดยมีน้องอายุ 16 ปี นั่งตรงกันข้ามกัน โดยที่ไม่รู้จักกันมาก่อน

นัดย่อยในสถานที่ที่มาลำบากก็ยังมีหลายคนพยายามมา นัดวางป้ายทั้งต้องรอห้าหกชั่วโมงก็ยังมีคนรอ ต้องขึ้นที่สูงก็ยังมีคนร่วมเดิน

การนั่งอยู่ในโซนโปรเจกต์ ช่างแตกต่างจากการดูคอนเสิร์ตครั้งก่อนๆ ไม่เคยไกลจากศิลปินขนาดนี้ ไม่ได้ยินเสียง ไม่ได้เห็นหน้า ไม่ทราบว่าพูดอะไร แค่มาส่งเสียง ร้องเพลง โบกดาบแสง เหมือนมาแสดงพลัง

สำหรับโปรเจกต์ป้ายแปรอักษร คิดว่าหลายคนคงไม่คาดคิดมาก่อนว่าจะออกมาในรูปแบบใด แม้จะรู้ว่าใช้ป้าย แม้จะรู้คำ แต่ไม่คิดว่ามันจะสวย และทำให้สาวๆ ประทับใจขนาดนี้ มันทำให้รู้สึกว่าความเหนื่อย และยากลำบากมานานเป็นผลสำเร็จเสียที

ถ้าถามว่าเหนื่อยไหมตอบได้เลยว่ามาก ถ้าถามว่ามีความสุขไหมก็ตอบได้เลยว่ามากโคตรๆ มันเป็นทั้งความดีใจที่เห็นสาวๆ มีความสุข ความภูมิใจในตัวโซวอนทุกคน

โซวอนไทยได้ทำให้หลายๆ คนในโลกได้ทราบถึงความรักที่มีต่อสาวๆ, ความศรัทธาในโซวอนด้วยกัน, ความเสียสละของคุณไม่ว่าคุณจะมาช่วยทำป้าย มาช่วยวางป้าย มาทำโปรเจกต์ หรือร่วมทำอะไรก็ตาม และคุณคงได้มิตรภาพกลับไปไม่มากก็น้อย

ถ้าคุณมีความสุขในช่วงเวลานี้ กรุณาจดจำความรู้สึกนี้เอาไว้ เราดีใจ เราร้องไห้ เราเหนื่อย เรามีความสุข ด้วยกัน ต่อไปมันอาจจะไม่เหมือนเดิม บางคนอาจจะเลิกรัก บางคนอาจจะรักต่อ บางคนอาจจะรักตลอดกาล แต่สิ่งสำคัญคือ รัก ณ ตอนนี้ มีความสุขอย่างหาที่เปรียบไม่ได้

ขอบคุณ สาวๆ โซนยอชิแด ทั้ง 9 นาง
ขอบคุณ โซวอนไทย ทุกคน
ขอบคุณ ทีมงาน SSFC ทุกท่าน

ปิดท้าย...
ขอโทษคนที่เราอารมณ์ไม่ดีใส่ ขอโทษจริงๆ ค่ะ ไม่รู้ว่าเราพูดจาไม่ดีใส่ใครไปบ้าง อย่างน้อยก็พี่บี้ 5555
ในสภาวะที่เหนื่อย และไม่เข้าใจกัน มันทำให้เราระเบิดได้ไม่ยาก
บางทีเราก็ไม่รู้ตัวเองว่าทำอะไรที่ดูหักหาญน้ำใจใครไปบ้าง ขอโทษด้วยนะคะ ยังไงก็รักเสมอ

+Quote Post
Chichang
post Apr 1 2013, 09:50 AM
Post #5

Gangster

Member No.: 6,519

สุดยอดมากคะ!!
ประทับใจมาก
ดีใจแทนสาวๆ

", ,, ♫ ~ * น้ อ ง ซ อ ค น ส ว ย ย ย * ~ ♫ ,, ,"

+Quote Post
Ic3Lso@taesomuch
post Apr 1 2013, 09:50 AM
Post #6

Junior Gangster

Member No.: 34,984

ปลื้มใจจริงๆค่ะ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่มอบสิ่งดีๆให้โซวอนอย่างพวกเรา
ได้ทำอะไรเพื่อสาวๆบ้าง ^^
เราจะใช่... ให้คุณเชื่อ...

Right now it's Girls' Generation
It's Girls' Generation from now on!
It'll be Girls' Generation forever

+Quote Post
DeFfy
post Apr 1 2013, 09:51 AM
Post #7

Member No.: 42,771

\0/

ภูมิใจและซึ้งใจในตัวโซวอนทุกคนค่ะ

+Quote Post
Kiittae'SONE
post Apr 1 2013, 09:52 AM
Post #8

GanG
**

Member No.: 80,050

ดีใจที่เป็นส่วนหนึ่งโปรเจคนี้ครับ ภูมิใจมากๆ สาวๆเห็นพวกเราก็ดีใจมากเช่นกัน ที่สำคัญได้ยุในภาพของ IG แทแท เมนตัวเอง กร๊ากก ฟินจนตาย mkb (1).gif

+Quote Post
sicapath
post Apr 1 2013, 09:54 AM
Post #9

Member No.: 48,538

ภูมืใจที่มีส่วนร่วมในการทำโปรเจคครั้งนี้
โซวอนไทยสุดยอดดดดดดดดดดด
나는 소원 입니다

+Quote Post
rainning_fon
post Apr 1 2013, 09:54 AM
Post #10

Group Icon

Group: Donator GanG+
Member No.: 65,031

ขอบคุณทีมงานทุกคน
โซวอนทุกคนที่ทำให้
โปรเจคนี้สำเร็จด้วยดี
มันเป็นความทรงจำทีดีมาก ๆ ค่ะ

ขอบคุณจริง ๆ ^^

+Quote Post
nam*
post Apr 1 2013, 09:55 AM
Post #11

Group: SoShi GanG
Member No.: 49,056

นั่งบัตร2500 เงยหน้าขึ้นไปมองหลายรอบมาก มีความสุขที่สุดเลยค่าาาาาา

+Quote Post
Alwayoong
post Apr 1 2013, 09:56 AM
Post #12

Baby Baby
*

Group: Gangster
Member No.: 94,254

ถึงเค้าจะไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจค
แต่เค้าก็ประทับใจมากค่ะ ><
ขอบคุณพี่ๆ SSFC และโซวอนทุกคนเลย
ถ้าไม่มีทุกคนก็คงไม่ออกมาสวยขนาดนี้
s6.gif s6.gif s6.gif

+Quote Post
ตายิ้ม
post Apr 1 2013, 09:57 AM
Post #13

Member No.: 26,741

ดีใจเหมือนกันค่ะ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจกต์นี้ ~
mkb (46).gif

มันเป็นอะไรที่สุดยอดมาก น้ำตาแทบไหลพรากๆเลยคะ !
ขอบคุณที่คิดโปรเจกต์นี้ ขอบคุณที่ทำให้พวกเรามีส่วนร่วมในการทำคะ ขอบคุณพี่ๆสต๊าฟทุกคนเลย s6.gif

ขอบคุณโซชิที่ทำให้ได้เจอคนดีๆเหล่านี้เช่นกัน รักโซชิมากๆค่ะ 60.gif

✎﹏my twitter windy_way ✿❀✿

+Quote Post
soso1234567
post Apr 1 2013, 09:58 AM
Post #14

Member No.: 87,605

AYO GG! สุดยอดดดดดดดดดดดดดด!!!!!

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

+Quote Post
Park Pomme
Post #15

Group Icon

Group: Donator GanG+
From: Somewhere Nowhere
Member No.: 52,212

กลับมาดูอีกก็ขนลุกเหมือนเดิมครับ ตื้นตันมากกกก ทุกคนที่ช่วยกันทำโปรเจคสุดยอดจริงๆ ข้อน้อยขอชาบู s15.gif

+Quote Post
Jeti30
Post #16

Gangster

From: หน้าห้องนอนของเจทิ
Member No.: 92,526

พี่ๆ น้องๆ โซวอนทุกๆคน ทุ่มเทกับโปรเจคมาก สุดยอด g (16).gif
Jessica Tiffany

+Quote Post
►Noinong SoNE◄
Post #17

Gangster

Member No.: 75,147

โซวอนไทยสุดยอด! s6.gif

+Quote Post
mingyul
post Apr 1 2013, 10:00 AM
Post #18

Member No.: 72,888

อยากบอกว่าโซนโปรเจคเจ๋งมาก..

อยู่ด้านล่างคอยลุ้น G ตัวสุดท้ายอ่ะ ปลายหัว G ค่อยๆปรากฏ

กรี๊ดเชียร์ให้โปรเจคตลอด ดีใจที่เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจคค่ะ

+Quote Post
KenaresalfY
post Apr 1 2013, 10:00 AM
Post #19

GanG
**

Member No.: 24,436

ขอบคุณทุกคนที่อยู่โซนโปรเจคจริงๆคับอยู่ข้างล่างมองขึ้นไปล้ะขนลุกมากๆๆๆ s6.gif

+Quote Post
NSKY
post Apr 1 2013, 10:01 AM
Post #20

Gangster

From: เหนือสุดในสยาม
Member No.: 58,398

ไม่ได้ไปคอนนะ แต่ภูมิใจมากที่โซวอนไทยทำ "มันสุดยอดมาก"
รอนะสักวันจะทำแบบนี้บ้าง T T

+Quote Post

22 Pages V   1 2 3 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th March 2024 - 06:45 PM