Welcome Guest ( Log In | Register )

[Info] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

[Project] GIRLS' GENERATION 4th TOUR - Phantasia - in BANGKOK

กฎระเบียบของคอนเสิร์ต

กฎระเบียบการเข้าแถวสำหรับผู้ถือบัตรยืน

--------------------------------------------------------------------

ทาง SoShi Fanclub ไม่สนับสนุนให้แสวงหากำไรกับโซวอน จึงไม่อนุญาตให้ซื้อ-ขายบัตรเกินราคา

หากตั้งกระทู้แบบไม่แจ้งราคา หรือขายเพื่อเอากำไร หากพบจะลบกระทู้ทันที

ควรระมัดระวังในการซื้อ-ขาย บัตรคอนเสิร์ต ทาง SoShi Fanclub ไม่รับผิดชอบในทุกกรณี

3 Pages V  < 1 2 3 >  
Reply to this topicStart new topic
 [Project] แจ้งเปลี่ยนอุปกรณ์ในเพลง 'Party' คอนเสิร์ต 2016 Phantasia in Bangkok, แปรอักษรเป็นคำว่า PARTY โซน F G H I J
MASTER'
post Jan 19 2016, 04:54 PM
Post #21

Senior Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 51,942

Party เพลงสุดท้ายจะถ่ายอะไร.....
แล้วแอพมันก็เปิดกล้องไม่ได้ เราชี้แจงเขาได้มั้ยคะ ?
Go to the top of the page

+Quote Post
processic
post Jan 19 2016, 05:19 PM
Post #22

Super Gangster

Group: IT GanG
From: ใต้ท้องฟ้าผืนเดิมๆ
Member No.: 12,573

QUOTE (inie @ Jan 19 2016, 02:52 PM) *
**เราลองเช็คพวกเรืองแสงหรือพวกไฟกระพริบต่างๆ แล้วทั้งในไทยและออนไลน์ เราว่าสั่งจากจีนดีที่สุดตรงราคาและมีของหลากหลายด้วย ระยะเวลาขนส่งส่วนใหญ่จะผ่าน EMS, DHL จะใช้เวลาประมาณ 3-10 และถ้าสั่งโดยตรงจากจีนจะใช้เวลานานกว่า(ซึ่งอันนี้ส่งไม่ทันแน่ๆ) เราเคยเห็นที่สำเพ็ง-พาหุรัดมีขายนะ แต่เดี๋ยวจะไปลองดูอีกทีค่ะ

**ถ้าจะใช้ไฟฉายต่างๆ เราไม่เห็นด้วยนะคะ เพราะบางท่านที่ไปดูคอนฯ ไม่ได้รู้เรื่องของโปรเจคที่จัดทำให้สาวๆ ถ้าไปบอกให้ทุกคนหาไฟฉายมาหรือซื้อมาคงจะไม่เหมาะเท่าไหร่ และถ้าจะให้ทางทีมงานซื้อไฟฉายขนาดเล็กแจกงบก็จะบานมหาศาลมาก และอีกอย่างไฟฉายมันก็คล้ายๆ แสงแฟรชในมือถือทาง sm ก็คงไม่อนุญาตอีกเช่นเคย

**ตอนนี้เรากำลังทดลองใช้กระดาษเรืองแสงอยู่ แต่ไม่รู้ผลออกมาจะเฟลอ่าป่าว เพราะมันจะส่องแสงในที่มืดและแสงก็น้อยกว่าที่ต้องการ ยิ่งใช้ในคอนฯ อันนี้ไม่เคยเอาไปใช้ในคอนซะด้วยสิ

**เนื่องด้วยระยะเวลาที่กระชั้นชิดมากๆ อยากขอให้ทุกคนอย่ากดดันผู้จัดทำกันเลยนะคะ ไม่ว่าแหวนไฟจะมาทันหรือไม่ทัน หรือโปรเจคเพลง Party จะเปลี่ยนเป็นแบบอื่นแทน หรือ อะไรก็ตาม พวกเรามาเตรียมตัวไปสนุกด้วยกันดีกว่าค่ะ^^

**เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ mkb (46).gif

ขอบคุณมากเลยค่ะ

ส่วนการส่งแบบ EMS, FedEx นั่นส่งมาทางแอร์ (เครื่องบิน) ที่เร็วมาก แต่ว่าตอนนี้การนำเข้าของพวก LED (รวมถึงแหวนไฟ, แท่งไฟปกติ) หรือสารเคมี (รวมถึงแท่งไฟหัก) มีการตรวจอย่างเข้มงวด
นอกจากภาษีที่ต้องจ่ายแล้ว ยังต้องไปทำเรื่องขอ มอก. อีกด้วยค่ะ ซึ่งระยะเวลาที่ดำเนินการนั้นคิดๆแล้วนานกว่าส่งมาทางรถอีกค่ะ
ตอนนี้คือใช้วิธีสั่งจากโรงงานจีนผ่านบริษัทชิปปิ้ง โดยจะขนส่งมาทางรถยนต์ค่ะ

ส่วนของอย่างอื่นที่มีการเสนอกันมาเช่น ของอย่างละ 10 บาท 12 บาทนนั้น ในไทย ถ้าสำหรับทุกคนในฮอลล์อย่างต่ำหมื่นชิ้น ก็ต้องใช้งบประมาณ 100,000 บาทค่ะ ซึ่งมีไม่พอจริงๆ งบโดเนทตอนนี้มีประมาณแสนนิดๆ ซึ่งต้องใช้จ่ายกับโปรเจกต์อื่นๆ ด้วยค่ะ ตอนนี้งบน่าจะเหลือประมาณ 5 หมื่นบาท ค่ะ

อีกอย่างคือลองโทรถามสินค้าแนวๆ นี้ในไทยมาประมาณ 5 เจ้าแล้วค่ะ ส่วนใหญ่มีของอยู่จริงๆแค่พันต้นๆ เท่านั้นเอง

QUOTE (MASTER' @ Jan 19 2016, 04:54 PM) *
Party เพลงสุดท้ายจะถ่ายอะไร.....
แล้วแอพมันก็เปิดกล้องไม่ได้ เราชี้แจงเขาได้มั้ยคะ ?

มันจะมีเคส คนยกมือถือเนียนว่าเปิดแฟลช แต่จริงๆ ถ่ายรูป หรือใช้ถ่ายรูปแบบมีแฟลชไม่เปิดแอพแฟลชกระพริบน่ะค่ะ

+Quote Post
Yuri_saranG
post Jan 19 2016, 08:10 PM
Post #23

Baby Baby
*

Member No.: 3,262

ใช้เป็นผ้าโบกไหมคะ ถ้าจะทำจริงๆเราว่าน่าจะทันนะ เหมือนเรามีส่วนร่วม อาจจะใช้ลูกเล่นเป็นผ้าสีชมพูทั้งฮอล หรือไม่ก็ผ้าหลายๆสี เราว่าน่ารักดีนะคะ ลองดูจากคลิปนี้ค่ะ

https://www.youtube.com/watch?v=weixovm5tnM

This post has been edited by Yuri_saranG: Jan 19 2016, 08:12 PM

+Quote Post
taetaelovetiff
post Jan 19 2016, 09:34 PM
Post #24

GanG
**

Group: Gangster
Member No.: 115,595

ใช้ไฟกระพริบแบบที่ใช้คริสต์มาส,ปีใหม่เอามาดัดแปลงตามความเหมาะสมได้มั้ยคะ
เอาใจช่วยนะคะ s6.gif
แอบเสียดายโปรเจคไฟฉายมือถือ.. 88.gif

+Quote Post
Raisom
post Jan 19 2016, 09:55 PM
Post #25

Gangster

Member No.: 98,377

ตอนคอนชายนี่ (ขออนุญาตเอ่ยชื่อนะคะ)
ได้มีการใช้แหวนไฟมาทำโปรเจคเหมือนกันค่ะ
แต่ปรากฎว่าความสว่างจากการใช้แหวนไฟอย่างเดียว
มันไม่เพียงพอ
(คิดสภาพอยู่ในฮอลล์มันเหมือนเป็นจุดสีเล็กๆ ยิบๆเต็มไปหมด)
อีกทั้งสีที่เค้าเลือกใช้ในการทำโปรเจคเพลง Colorful
มันก็ไม่ได้หลากหลายพอ (ถ้าจำได้มีแค่ สีขาว แดง น้ำเงิน เขียวค่ะ)
เพราะฉะนั้นมันก็เลยทำให้ไฟมันดูสะเปะสะปะและโปรเจคก็เหมือนจะเฟลๆไป
(อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ)

แต่ถ้าทางบอร์ดสั่งแหวนไฟไปแล้วก็สู้ๆค่ะ เพราะคิดว่าคงจะจวนตัวจริงๆ
และนี่ก็เป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้ว ขอชื่นชมในการแก้ปัญหานะคะ
คิดว่าถ้ามีการจัดการที่ดี โปรเจคก็คงจะสำเร็จได้เช่น

สู้ๆค่ะ! เจอกันวันคอนทั้งสองวันนะค่าาาาาาา

Index: Just Know l Did you Know l Follow my Dreams l Maximum Love l Cheerleader l Daddy's son l The King's sister l >>Twitter

+Quote Post
inie
post Jan 20 2016, 12:33 PM
Post #26

Gangster

Group: SoShi GanG
Member No.: 110,137

QUOTE (Raisom @ Jan 19 2016, 09:55 PM) *
ตอนคอนชายนี่ (ขออนุญาตเอ่ยชื่อนะคะ)
ได้มีการใช้แหวนไฟมาทำโปรเจคเหมือนกันค่ะ
แต่ปรากฎว่าความสว่างจากการใช้แหวนไฟอย่างเดียว
มันไม่เพียงพอ
(คิดสภาพอยู่ในฮอลล์มันเหมือนเป็นจุดสีเล็กๆ ยิบๆเต็มไปหมด)
อีกทั้งสีที่เค้าเลือกใช้ในการทำโปรเจคเพลง Colorful
มันก็ไม่ได้หลากหลายพอ (ถ้าจำได้มีแค่ สีขาว แดง น้ำเงิน เขียวค่ะ)
เพราะฉะนั้นมันก็เลยทำให้ไฟมันดูสะเปะสะปะและโปรเจคก็เหมือนจะเฟลๆไป
(อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ)

แต่ถ้าทางบอร์ดสั่งแหวนไฟไปแล้วก็สู้ๆค่ะ เพราะคิดว่าคงจะจวนตัวจริงๆ
และนี่ก็เป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้ว ขอชื่นชมในการแก้ปัญหานะคะ
คิดว่าถ้ามีการจัดการที่ดี โปรเจคก็คงจะสำเร็จได้เช่น

สู้ๆค่ะ! เจอกันวันคอนทั้งสองวันนะค่าาาาาาา

**เรื่องจริงค่ะ.....เพราะไปมาเหมือนกัน แสงน้อยและหลายสี ถ้าคอนฯ โซชิได้สีเดียวจะดีมาก ซึ่งก็อุปรณ์คงไม่พร้อม อันนี้เราเข้าใจ **เป็นกำลังใจให้เวปเพจทุกท่าน

+Quote Post
sososos
post Jan 20 2016, 10:19 PM
Post #27

GanG
**

Member No.: 103,980

ทีแรกเค้าอยากเสนอกระจกค่ะแบบสะท้อนกับพวกสปอร์ตไลท์ในคอนไรงี้แต่ก็ไม่น่าจะเวิร์คเท่าไหร่น่าจะอารมณ์เดียวกับไฟฉายแล้วก็ไม่รู้ว่ามันจะสามารถทำแบบนั้นได้มั้ยอะไรเงี้ยค่ะ แต่ว่าถ้าสุดท้ายแล้วเปลี่ยนเป็นแปรอักษรอะไรงี้ดูมั้ยคะ แปรจากแท่งไฟอ่ะค่ะเพราะเกือบทุกคนน่าจะนำแท่งไฟไปคอนกันอยู่แล้ว แต่ก็แน่ใจอีกอ่ะค่ะว่าแสงไฟจากแท่งไฟมันจะเพียงพอให้เห็นเป็นรูปเป็นร่างมั้ยㅠㅡㅠ แต่ยังไงก็แล้วแต่ขอให้แหวนไฟมาทันนะคะ ขอให้คอนเสิร์ตครั้งนี้ผ่านไปด้วยดีสาวๆประทับใจ เจอกันวันคอนค่ะะะะ : )

+Quote Post
processic
post Jan 21 2016, 11:44 AM
Post #28

QUOTE (inie @ Jan 20 2016, 12:33 PM) *
**เรื่องจริงค่ะ.....เพราะไปมาเหมือนกัน แสงน้อยและหลายสี ถ้าคอนฯ โซชิได้สีเดียวจะดีมาก ซึ่งก็อุปรณ์คงไม่พร้อม อันนี้เราเข้าใจ **เป็นกำลังใจให้เวปเพจทุกท่าน

ไม่ค่อยชอบแหวนไฟ เพราะเป็นจุดเล็กๆ เกินไปเหมือนกันค่ะ ข้อนี้ตระหนักตั้งแต่คอนก่อนๆ เลยไม่มีการใช้แหวนไฟ ใช้แท่งไฟหักแทนในคอนที่แล้ว
แต่คอนที่แล้วมีแค่รอบเดียว มีงบเท่ารอบนี้ สั่งแท่งไฟหักมาราคาอันละ 5-6 บาท รวมค่าส่ง ก็ยังอยู่ในงบค่ะ แต่รอบบีน้งบเท่ากันแต่มีสองวัน เลยต้องหาอุปกรณ์ที่ถูกลง อีกอย่างช่วงนี้มีการตรวจเข้มเรื่องสารเคมี ทำให้การเอาแท่งไฟหักเข้ามาลำบาก

มาเรื่องแหวนไฟ ตอนแรกที่สั่งไปก็อยากได้สีขาวแค่สีเดียวค่ะ แต่โรงงานจีนที่ติดต่อไปมีแค่ 6000-7000 ชิ้นซึ่งไม่พออยู่ดี
ด้วยเวลาที่ใกล้เข้ามาถึงต้องสั่งแบบหลายสีไปแทนค่ะ OTZ

ส่วนเรื่องแปรอักษร ถ้าเกิดแหวนไฟมาไม่ทัน ก็กำลังคิดอยู่เหมือนกันค่ะ เพราะน่าจะใช้อุปกรณ์น้อยกว่ามาก

+Quote Post
Tae Sica
post Jan 21 2016, 01:05 PM
Post #29

Junior Gangster

Member No.: 35,633

ไปดูคลิปโปรเจคของชายนี่กับบิ๊กแบงมาค่ะ เห็นโปรเจคที่ใช้แหวนไฟแล้วแสงเป็นจุดเล็กๆ พอมองภาพรวมแล้วสีสะเปะสะปะมากเลยค่ะ ไม่สวยเลย T^T
จริงๆเราว่าแปรอักษรก็ดีนะคะ น่าจะประหยัดงบได้เยอะเลย เพราะไม่ได้ต้องใช้อุปกรณ์ทุกพื้นที่ ใช้แท่งไฟหักสีเหลืองหรืออะไรงี้เป็นคำว่า sone 💙 party หรือ PARTY TIME หรือคำอื่นอะไรแบบนี้น่าจะสวยนะคะ แล้วเด่นขึ้นมาด้วยจากทะเลสีชมพู
เอาใจช่วยพี่ๆสตาฟค่ะ เข้าใจว่าเวลากระชั้นมาก ✌🏻✌🏻

This post has been edited by Tae Sica: Jan 21 2016, 01:09 PM
Holler

being normal is BORING!

+Quote Post
inie
post Jan 21 2016, 07:09 PM
Post #30

Gangster

QUOTE (processic @ Jan 21 2016, 11:44 AM) *
ไม่ค่อยชอบแหวนไฟ เพราะเป็นจุดเล็กๆ เกินไปเหมือนกันค่ะ ข้อนี้ตระหนักตั้งแต่คอนก่อนๆ เลยไม่มีการใช้แหวนไฟ ใช้แท่งไฟหักแทนในคอนที่แล้ว
แต่คอนที่แล้วมีแค่รอบเดียว มีงบเท่ารอบนี้ สั่งแท่งไฟหักมาราคาอันละ 5-6 บาท รวมค่าส่ง ก็ยังอยู่ในงบค่ะ แต่รอบบีน้งบเท่ากันแต่มีสองวัน เลยต้องหาอุปกรณ์ที่ถูกลง อีกอย่างช่วงนี้มีการตรวจเข้มเรื่องสารเคมี ทำให้การเอาแท่งไฟหักเข้ามาลำบาก

มาเรื่องแหวนไฟ ตอนแรกที่สั่งไปก็อยากได้สีขาวแค่สีเดียวค่ะ แต่โรงงานจีนที่ติดต่อไปมีแค่ 6000-7000 ชิ้นซึ่งไม่พออยู่ดี
ด้วยเวลาที่ใกล้เข้ามาถึงต้องสั่งแบบหลายสีไปแทนค่ะ OTZ

ส่วนเรื่องแปรอักษร ถ้าเกิดแหวนไฟมาไม่ทัน ก็กำลังคิดอยู่เหมือนกันค่ะ เพราะน่าจะใช้อุปกรณ์น้อยกว่ามาก

**ขออนุญาตเสนออีกอย่างนะคะ ถ้าเป็นลูกโป่งสีที่ใช้งานวันเสาร์ แต่เปรียนเป็นสีอื่นแทน 3 สี นั้นจะสะดวกอ่าป่าว คือลูกโป่งอาจจะสั่งไม่ทันหรือเตรียมไม่ทันอันนี้เราเข้าใจ เพียงแต่ลองเสนอดู แต่เราก็เห็นด้วยกับป้ายอักษรนะคะเพราะทำง่ายสุดและน่าจะเป็นทางเลือกสุดท้ายที่ดี ณ เวลานี้
** อ้า เราขอเสนออีกอย่าง ถ้าเป็นพวกผ้าสกีนผืนใหญ่ชื่อหรือลูกโป่งใหญ่เพื่อมาทำเวฟในคอนฯ ล่ะคะ อันนี้ไม่รู้ว่าจะได้รับอนุมัติรึป่าว
**เราแค่เสนอนะคะ แต่เห็นด้วยกับแปรอักษรเพราะรู้สึกว่าไม่ได้เห็นมานานแล้วเหมือนกัน^^

+Quote Post
processic
post Jan 21 2016, 10:47 PM
Post #31

QUOTE (inie @ Jan 21 2016, 07:09 PM) *

**ขออนุญาตเสนออีกอย่างนะคะ ถ้าเป็นลูกโป่งสีที่ใช้งานวันเสาร์ แต่เปรียนเป็นสีอื่นแทน 3 สี นั้นจะสะดวกอ่าป่าว คือลูกโป่งอาจจะสั่งไม่ทันหรือเตรียมไม่ทันอันนี้เราเข้าใจ เพียงแต่ลองเสนอดู แต่เราก็เห็นด้วยกับป้ายอักษรนะคะเพราะทำง่ายสุดและน่าจะเป็นทางเลือกสุดท้ายที่ดี ณ เวลานี้
** อ้า เราขอเสนออีกอย่าง ถ้าเป็นพวกผ้าสกีนผืนใหญ่ชื่อหรือลูกโป่งใหญ่เพื่อมาทำเวฟในคอนฯ ล่ะคะ อันนี้ไม่รู้ว่าจะได้รับอนุมัติรึป่าว
**เราแค่เสนอนะคะ แต่เห็นด้วยกับแปรอักษรเพราะรู้สึกว่าไม่ได้เห็นมานานแล้วเหมือนกัน^^

เรื่องผ้าเคยคิดกันไว้ก่อนคอนเสิร์ตค่ะ มีทีมงานไปหาราคาแล้วแพงเกินไป (ในจำนวน 8000-11000 ชิ้น)
ส่วนเรื่องแปรอักษรในกรณีแหวนไฟล็อตใหม่มาไม่ทัน ก็กำลังคิดอยู่ค่ะ อาจจะใช้ลูกโป่งเหมือนวันที่ 31 เพราะสั่งมาเกินอยู่แล้ว
ลูกโป่งจะเปลี่ยนสี หรือสั่งใหม่คงไม่ทันค่ะ

+Quote Post
inie
post Jan 22 2016, 01:06 AM
Post #32

Gangster

QUOTE (processic @ Jan 21 2016, 10:47 PM) *
เรื่องผ้าเคยคิดกันไว้ก่อนคอนเสิร์ตค่ะ มีทีมงานไปหาราคาแล้วแพงเกินไป (ในจำนวน 8000-11000 ชิ้น)
ส่วนเรื่องแปรอักษรในกรณีแหวนไฟล็อตใหม่มาไม่ทัน ก็กำลังคิดอยู่ค่ะ อาจจะใช้ลูกโป่งเหมือนวันที่ 31 เพราะสั่งมาเกินอยู่แล้ว
ลูกโป่งจะเปลี่ยนสี หรือสั่งใหม่คงไม่ทันค่ะ

***โอเคค่ะ....เห็นด้วยกับแปลอักษรหรือลูกโป่งนะคะ อย่างน้อยก็มีกิจกรรมส่งท้ายคอนเสิร์ต แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ไม่อยากให้ทีมงานทุกคนเข้าเนื้อในเรื่องขอค่าใช้จ่ายนะคะ หากต้องจ่ายค่าอุปกรณ์หรือค่าอื่นๆ บอกพวกเราได้เลยค่ะ เชื่อว่าทุกคนยินดีจะช่วยและสนับสนุนค่ะ^^

+Quote Post
nam*
post Jan 22 2016, 09:50 PM
Post #33

Junior Gangster

Member No.: 49,056

รับทราบค่าาา พี่สตาฟสู้ๆ

+Quote Post
khunnacha
post Jan 22 2016, 09:54 PM
Post #34

Gangster

Member No.: 100,640

ใช้ไฟฉายอันเล็กๆ ได้มั้ยคะ ที่มีอยู่มันคล้าย ๆ แฟลชในมือถือเลยค่ะ ปรับกระพิบได้ด้วย

+Quote Post
iamnut_z
post Jan 22 2016, 10:00 PM
Post #35

Gangster

Member No.: 1,840

ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะะ
ขอบคุณมากจริงๆค่ะ
now 'n forever
sonyeoshidae xoxo

+Quote Post
GumpMBsnsd
post Jan 22 2016, 10:56 PM
Post #36

GanG
**

Member No.: 112,342

ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะ ทุกคนเก่งมากเลยค่ะ ขอให้มันมาทันด้วยนะคะ

+Quote Post
TaeLeader
post Jan 22 2016, 11:39 PM
Post #37

GanG
**

Member No.: 37,073

เอาใจช่วยนะคะ ขอให้มาทันด้วยเถอะ

s6.gif s6.gif s6.gif s6.gif

●소녀시대●
taeyeon.tiffany.yuri.yoona.jessica.seohyun.hyoyeon.sunny.sooyoung

+Quote Post
inie
post Jan 29 2016, 05:09 PM
Post #38

Gangster

รับทราบค่ะ..........โซนเราพอดี 5555555555555

+Quote Post
Z`oiIC
post Jan 29 2016, 08:25 PM
Post #39

Senior Gangster

Member No.: 102,071

เราซื้อไฟฉายสีขาวไปกันคนละอันดีมั๊ย55555

เห็นกับตาตอนแข่งกีฬาสี แสตนสวยมากกก เวิคนา

+

+Quote Post
warning!
post Jan 29 2016, 10:46 PM
Post #40

Baby Baby
*

Member No.: 114,622

QUOTE (Z`oiIC @ Jan 29 2016, 08:25 PM) *
เราซื้อไฟฉายสีขาวไปกันคนละอันดีมั๊ย55555

เห็นกับตาตอนแข่งกีฬาสี แสตนสวยมากกก เวิคนา

เราเห็นด้วยนะคะ ถ้าเราจะเตรียมไฟฉายไป คนละอันสองอัน ใครมีเย่อะก็เอาไปเผื่อด้วยเลยค่ะ ที่จริงแล้วทุกคนก็คงจะพร้อมซื้ออยู่แล้วแหละ ไฟฉายขนาดเท่าไหร่ก็ได้ขอแค่เป็นแสงสีขาวมันก็โอเคนะคะ

แต่ถ้ากลัวว่าจะมีคนไม่รู้โปรเจคเย่อะ แต่เราคิดว่าคนรู้มันก็เย่อะกว่าคนไม่รู้อยู่ดีนะคะ อย่างน้อยมันก็ไม่แหว่งไปทั้งโซนหรอกค่ะ หรือที่จริงเอาไปขายเสริมหน้างานก็ได้นะคะ ช่วยๆกันบอกว่าโปรเจคต้องใช้ไฟฉายนะ มีไฟฉายยังอะเธอ ตรงนั้นมีขาย ยังไงทุกคนก็ต้องช่วยกันเพื่อให้งานออกมาดีอยู่แล้วแหละค่ะ

แค่แสดงความคิดเห็นนะคะ .__. คือเราก็อยากให้คอนออกมาดี อยากให้เป็นที่จดจำ ยิ่งวันสุดท้ายด้วย อยากให้สาวๆกลับไปเกาหลีแบบปริ่มๆอะค่ะ :)

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ เราเชื่อว่าที่ทีมงานคิดออกมาต้องออกมาดีอยู่แล้วแหละค่ะ สู้ๆนะคะ

This post has been edited by warning!: Jan 29 2016, 10:56 PM

+Quote Post

3 Pages V  < 1 2 3 >
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 28th March 2024 - 09:35 PM