Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Trans] ซันนี่ พูดถึงการใช้ชีวิตในฐานะโซนยอชิแด 'โซนยอชิแดจะอยู่ไปอีกนานขนาดไหน?'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Translate
mashiks

โซนยอชิแด ซันนี่ พูดถึงโซนยอชิแดในวันนี้และวันข้างหน้า

ซันนี่ได้มีโอกาสมาร่วมงานพากย์เสียงภาพยนตร์แอนิเมชั่น 'Rio 2' และเมื่อวันที่ 8 เมษายน ซันนี่ได้เข้าร่วมงานสัมภาษณ์ที่ โรงแรม Conrad เมือง โยอิโด ซันนี่ถูกถามเกี่ยวกับกิจกรรมเดี่ยวของสมาชิกโซนยอชิแดและวงโซนยอชิแดจะอยู่ไปอีกนานขนาดไหน

ซันนี่ยิ้มๆ และตอบว่า "ฉันถูกถามคำถามข้อนี้ตอนที่พวกเราเลือกชื่อวงค่ะ พอเราเดบิวแล้ว เราถูกถามคำถามข้อนี้บ่อยขึ้นค่ะ"

"ตอนที่พวกเราเดบิว มันก็ยังคงไม่แน่นอน แต่พวกเราหวังว่าโซนยอชิแดนั้นจะอยู่ไปได้นานๆค่ะ" ซันนี่กล่าว "เมื่อวันเวลาผ่านและพอเราโตเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น เราก็คิดถึงคำถามข้อนี้เสมอค่ะ แต่สิ่งนึงที่จะยังคงอยู่เหมือนเดิมคือ 'ตราบใดพวกเรายังมีความเป็นเด็กสาวอยู่ในตัวเรา โซนยอชิแดก็ยังคงอยู่ค่ะ' "

ซันนี่กล่าวต่อ "ถ้าคุณถามว่าชื่อวงโซนยอชิแดจะอยู่ไปอีกนานขนาดไหน มันไม่มีคำตอบที่ชัดเจนหรอกค่ะ แต่สิ่งนึงที่เราบอกได้คือ พวกเราคือโซนยอชิแด และเราก็ยังคงเป็นโซนยอชิแดเสมอ ฉันหวังว่าฉันจะยังคงเป็นโซนยอชิแดต่อไปค่ะ"

"มีหลายคนที่มีความฝันและมองขึ้นมาที่พวกเราเพื่อเติมพลัง ฉันหวังว่าโซนยอชิแดจะสามารถเก็บภาพลักษณ์ความเป็นเด็กสาวไว้ในใจของพวกเขาค่ะ และนั้นคือสาเหตและที่มาของโซนยอชิแด"

Source: mwave.interest.me
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
taeny 27
โซวอนคนนี้ก็จะเป็นโซวอนตลอดไปปป

ลิเกมากค่ะ ณ จุดนี้ ๆ 555555555

ขอบคุณสำหรับคำแปล ค่ะ
bananaprince
ขอบคุณค่าาาา
รักนะ -/////-
violet_m
ขอบคุณสำหรับคำแปลจ้า
sun_shiner
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่า~
snsd :)
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา
nignis
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่า
littletaeng309
นานแค่ไหนฉันก็ยังเป็นโซวอนของพวกพี่เสมอนะ ฉันรักพวกแกอิพวกเกรียน :)
heaven9
ไม่ว่านานแค่ไหนเค้าก็จะรักสาวๆตลอดไปนะคะ เป็นโซวอนที่ดีตลอดไปด้วย :D
ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ
tinew_sone TN
ยองวอนฮี โซนยอชิแด
รักสาวๆน้า

ขอบคุณสำหรับแปลค่ะ ^^
setsuna
ไม่ว่าเมื่อไหร่พวกเธอก็คือโซนยอชิแด

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
ฟางแทยอน
ยังไงโซนยอชิแดก้คือโซนยอชิแดจะแก่แค่ไหนก้คือโซนยอชิแด ถ้ายังมีโซนยอชิแดก็จะยังมีโซวอนคนนี้อยู่นะ ^^
tangtaeng
โซนยอชิแดตลอดไป
ก็โซวอนตลอดไปเหมือนกันค่ะ
อยู่ด้วนกันตลอดไปนะ
iViEW Sone Survie
ขอบคุณมากนะคะ
Jahja!!!
ยังไงพวกคุณก็คือโซนยอชิแดสำหรับโซวอนตลอดไป
ไม่ว่าจะตอนนี้ หรือตอนไหน ก็จะมีโซชิและโซวอนเสมอ
ty1.gif bg (14).gif bg.gif
Pooh_NY
อยากให้อยู่อย่างนี้ไปนานๆ มีผลงานออกมาเรื่อยๆ ยังยินดีสนับสนุนสาวๆ
ยังไงโซนยอชิแดก็คือโซนยอชิแดที่ประกอบไปด้วยผู้หญิง 9 คนนี้เท่านั้น
ต่อให้คุณแก่มากไปกว่านี้ พวกคุณก็ยังคงเป็นโซนยอชิแดในใจเราตลอดไป
I love you, SNSD. mkb (46).gif
MemeeSone
ยังไงพวกเธอก็คือโซนยอชิแด
เราจะแก่ไปพร้อมๆกัน รักนะ <3
อยู่ด้วยกันไปนานๆ จีกึมมึน โซนยอชิแด
Lee~
ไม่เสียใจที่ได้เป็นโซวอน :)
YeLl ♥ soshi
พวกเธอก็เป็น โซนยอชิแด ต่อไปเท่าไหร่

พวกเราก็เป็น โซวอน ของเธอต่อไปเท่าเธอ

g (16).gif g (16).gif
ToP_Dao
ToP_Dao
nam*
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา
อยู่ด้วยกันไปนานๆนะ รักก 
proych.
ขอบคุณสำหรับการแปลจ้า แต่ไม่ว่ายังไงเราก็คือโซวอนที่อยู่ข้างๆโซชิอยู่ดี
I_am_SONE
ขอบคุณนะคะ

วันนี้ก็โซนยอชิแด พรุ่งนี้ก็โซนยอชิแด และก็จะมีโซนยอชิแดตลอดไปปปป

mkb (46).gif
nonlovesnsd
ผมก็จะเป็นโซวอนตลอดไปเหมือนกัน
aoooooom
รักโซยอชิแดค่ะ mkb (46).gif
orawan_poo
MoNKeY D YuL
ขอบคุณมากค่าาาา
SNSD Yoona Peach
อยุ่นานๆนะ
interview17
เสมอ และ ตลอดไป~

ขอบคุณสำหรับคำแปลค่ะ s6.gif
istark
ขอบคุณสำหรับคำแปลนะคะ
จะอยู่นานแค่ไหนไม่สำคัญหรอก ขอแค่มิตรภาพของพวกเธอและโซวอนยังเหมือนเดิมก็แค่นั้นพอ
~loVe~lovE
ชอบวิธีการพูดของซันนี่นะ ดูอ่อนน้อม s6.gif
Analoxii
รักพี่ซันนี่มากนะคะ ชอบวิธีการตอบคำถามของพี่จริงๆ ทั้งความคิด ทั้งทักษะวิธีการ ชอบมากๆ ทุกครั้งที่พี่ซันนี่ตอบคำถามเลย

พี่จำได้ไหมพี่ซันนี่เคยบอกพวกเราว่า "ตราบใดที่โซวอนยังอยากเห็นพวกพี่แสดง พวกพี่ก็จะทำเพื่อพวกเราต่อไปเหมือนกัน" ใช่มั้ยคะ

ดังนั้นคราวนี้เค้าขอพูดบ้าง "ตราบใดที่โซนยอชิแดยังมีแรงทำเพื่อโซวอน พวกเราก็จะอยู่ตรงนี้ข้างๆ พวกพี่เสมอนะคะ"

โซชิ+โซวอน=คอมพลีท hc (10).gif
faizafany
รูปซันนี่คือสวยมากอ่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
BJ Loveyul
มันใช่เลยอ่ะ ประโยคสุดท้ายนั่น
อย่างน้อยก็มีอยู่คนหนึ่งละนะ ที่ได้พลังจากพวกเธอมทำตามฝันของตัวเอง
ฉันนี่ไง

ซึ้งป่ะละ 555

ขอบคุณที่แปลสิ่งดีๆ มาฝากกันนะคะ
simba sone!!
ตอบคำถามได้จับใจมาก emo2 (12).gif
#@PS_SNSD@#
โซนยอชิแดไม่ว่าจะตอนไหนก็ยังคงอยู่

โซวอนยังจะยังเคียงข้างโซนยอชิแดตั้งแต่อดีต ปัจจุบัน และ อนาคต
gornya
ขอบคุณคำแปลค่ะ
dreamrunner
ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแปลที่ดี^^
TheHyoDance
ขอบคุณนะคับ
Nongnang Sweet
ไม่ว่าโซนยอชิแดจะเป็นยังไง จะอยู่นานแค่ไหน
ยังไงเราโซวอนก็จะเป็นโซวอนตลอดไป และจะรักสาวๆ ตลอดไป

บอกได้เลย "ไม่เคยเสียใจที่ได้รักเธอ และได้เป็นโซวอน"

01.gif 01.gif 01.gif
mangaman
ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ ^^
kindaTive_SS
ซับนี่น่ารัก mkb (46).gif
KK.
ชั้นอยู่ตรงนี้...
ทำเสียงพี่ปู แบล็คเฮด
อยู่ด้วยกันไปตลอดๆนะ
jung_kik
เราก็จะเป็น โซวอน ตลอดไป
my_paradise
ซึ้งมาก ณ จุดนี้ คือซันนี่ตอบดีมาก T_T
PPFany
I will stay beside you forever SNSD
takky101
thanks
mickey mouse
ขอบคุณค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.