Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด (SNSD) คัมแบ็คพร้อมกับเพลง 'Mr.Mr.' ในรายการ 'M! Countdown' และคว้าที่ 1 ไปครอง
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
mashiks

6 มีนาคม หลังจากห่างหายไปนาน โซนยชิแด ได้คัมแบ็คพร้อมกับเพลง 'Mr.Mr.' ในรายการ 'M! Countdown' ทางช่อง Mnet และยังคว้าที่ 1 ไปครองอีกด้วย ก่อนการแสดงจะเริ่ม โซนยอชิแดได้ไปออกรายการ 'WIDE" ทางช่อง Mnet เป็นการฉายภาพเบื้องหลังเพลง 'Mr.Mr.' ที่แสดงในรายการ 'M! Countdown' วันนี้

โซนยอชิแด เริ่มการแสดงเพลงแรกกับเพลง 'Wait a Minute' จากมินิอัลบั้ม 'Mr.Mr.' ในเพลงนี้สาวๆใส่กระโปรงสีดำคู่กับเสื้อเชิ้ตสีดำและขาว และทันทีหลังจากแสดงเสร็จ สาวๆก็กลับไปเปลี่ยนเป็นชุดสูทพร้อมกับมาเผยท่าเต้นและแสดงของ 'Mr.Mr.' เป็นครั้งแรก

หลังทำการแสดงเสร็จเรียบร้อย โซนยอชิแดได้ทำการให้สัมภาษณ์เล็กน้อยๆในห้องพัก โดยถูกถามคำถามว่า ถ้าวันนี้ได้ที่ 1 จะทำอะไรกัน? แทยอนบอกพวกเธอคงจะถอดเสื้อสูทออกแล้วร้องเพลง สมาชิกคนอื่นๆก็บอกว่ามันธรรมดาเกินไป แทยอนเลยแย้ง "นี่เกิร์ลกรุ๊ปเพิ่งพูดไปว่าจะถอดเสื้อแล้งร้องเพลงเลยนะ" ต่อมา ซันนี่ก็บอกสัปดาห์หน้าพวกเธอจะคิดกันดูอีกทีว่าจะทำอะไร

ในที่สุด ตอนท้ายรายการ การประกาศผลก็ออกมาว่า โซนยอชิแดเป็นผู้ชนะคว้าอันดับ 1 ในรายการ 'M! Countdown' สัปดาห์นี้ไปครอง ซอฮยอนเป็นผู้รับรางวัลพร้อมรับหน้าที่เป็นตัวแทนของวง กล่าวว่า "ตอนที่เราเตรียมอัลบั้มนี้ มันเกิดเหตุการณ์อะไรหลายอย่าง แต่พวกเราอยากจะขอบคุณแฟนๆทั้งหมดของพวกเราที่รอพวกเรามานานขนาดนี้ และมอบความรักให้พวกเราไม่เปลี่ยนแปลง พวกเราจะตอบแทนพวกคุณด้วยการแสดงและเพลงที่ดียิ่งขึ้นนะคะ แฟนๆทุกคนพวกเรารักคุณนะ ขอบคุณค่ะ!"

ขอแสดงความยินดีกับ โซนยอชิแด ในการคว้าอันดับ 1 มาครองด้วยนะคะ!

Source: soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
Toon_TaeNy1
ไปกินหมูกะทะกันคะโซวอน 555555
อย่างนี้ต้องฉลองงงง 10.gif 10.gif
bananaprince
เย้ๆๆๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
PreawSone
ยินดีกับสาวๆ ด้วยจ้า ชอบเพลงนี้และการแสดงนี้สุดๆ เลย ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Gyb♥Zer
ชอบคัมแบคครั้งนี้จริงๆ ไม่ผิดหวังเลย น่ารักและเท่ห์มากกกกกกก

สมควรแล้วที่สาว ๆได้ที่ 1 ^^
gatehaha004
โซนยอชิแด สุดยอดดดด ไปเลย สุดแสนจะปลื้มใจเป็นที่สุด
สาว ๆ น่ารักทุกคนเลย
mkb (46).gif
MoNKeY D YuL
ยินดีด้วยค่ะ เย้~~ สุดยอดมาก เกิดความคาดหวังเยอะเลย
มีความสุขมากที่ได้เห็นออนนี่คัมแบ็คแบบนี้อีกครั้ง
จะรอติดตามและให้กำลังใจเรื่อยๆเลยค่ะ สู้ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
isabel
สาวๆ น่ารักมากๆ (แอบหล่อด้วยนะ นิดๆ)

ปล. ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
smurfette
เย้ๆๆๆๆ ยินดีด้วยค่ะ สาวๆ ^o^
Z`oiIC
โอ้ยยย โคตรฟินและฟินโคตร
อยากจะไชโยเป็นภาษากรีกผสมแอฟริกา
โอ้ยยยย หล่อ emo (2).gif emo (2).gif emo (2).gif
ยอมเป็นแดนซ์เซ่อผชที่ถูกเดินข้ามเลยอ่ะ
แค่นั้นก็ยอมมมมมมมมมมมม จริงจริง
yasuda
เต้นกันเป็นระบบมากเลย เทห์ไม่ซ้ำใครอีกแล้ว Mr Mr สุดยอด
Tanyhoe
พี่สาวเจ๋งมากกก
ดีใจด้วยนะค่ะ
ขอให้ได้ที่1 ไปครองนานๆๆทุกรายการเลย^^
paintmind
เย้~!! ยินดีด้วยน้าสาวๆ >///<
จะสนับสนุนพวกเธอต่อไปน้า รักโซชิคร้าบ -//-
mkb (46).gif

ปล.จ...จะ...ถอด...เสื้อสูทร้องเพลง เลย...เลยหรอ ลีดเดอร์ -,.- //ตายแปป//มโน เพ้อ~
mkb (47).gif
MOOMINRB
ปลื้มปริ่ม ดูแล้วยิ้มได้ตลอด อ๊ากกกก !!!
fanglihome
เย้ๆๆ ฉลองงงง
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
kpknjm
ดีใจกับสาวๆด้วยนะ
สาวโตจนเป็นหนุ่มแล้ว
เรียกอปป้าแทนล่ะกัน
อปป้าหล่อมากทุกคนเลยใส่ชุดสูท
>/////<
สาวๆเก่งมากเลย
โซวอนก็สุดยอด
bims
ยินดีด้วยนะคะ ><
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
ปลื้มปริ่ม สครีม(ในใจ)อย่างคนเสียสติ
เฝ้ารอการคัมแบ๊คมาเนิ่นนานนนนนนน

ในที่สุด........... ชอบมากกกกกกก
สำหรับเรามันดีกว่าที่คาดหวังไว้เยอะ

ยิ่งตอนสาว ๆ ได้รางวัล เรานี่นอนยิ้มอยู่หน้าคอมเหมือนคนนบ้าเลย
Saranghaeyo~GG
ชอบมากอะ กรี๊ดดด ฉลองเลยค่ะ ออนนี่^^
SmileyAoy
หล่อออออ ยิ่งกว่าบอยแบนด์อีก 555
fanyfunny
ขอบคุณนะคะ เท่มากเลอออออ T__________T
sinesone09
ยินดีด้วยนะคะ สุดยอดมากกกกก
june_J
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ^^

รักพวกเธอจัง><

ยินดีด้วยนะคะสาวๆ พวกพี่สุดยอดดดดดด!!!

ชีกึนมึน โซนยอชิแด!!!!!!! ^^
So_Cute
เต้นได้พร้อมมาก สุดยอดเลย
gornya
โอ่ยยยยย อยากไปซื้อรองเท้ากับเข็มขัดมาใส่คู่ 5555
คนไม่มีเวลา
พี่สาวสุดยอดมาก

โซวอนก็สุดยอด

อยากจะกรี๊ดดดดด พี่แท
พี่แทยอนคะ พี่จะหล่อไปเพื่อใคร?
needhugyou
สวยและหล่อในเวลาเดียวกัน 10.gif
Cocoanut_JJ
เย้! ยินดีกับพี่สาวด้วยฮะ! โซวอนก็รักโซชินะ ปุชิๆ ><

คิมแท แมนไปไหมคะ ถอดเสื้อ.... -.///,- (ผั๊วะ! /โดนหมีตะปบ TT)
phantombest
คัมแบควันแรก ได้ที่ 1 แดบักกกกกกกก
SOSHI สู้ๆๆๆๆๆ >..<
snsd :)
ออนนี่ได้ที่ 1 สุดยอดค่าาาา
tangtaeng
ยินดีด้วยค่ะ
ตอนนัีงดูนี่ลุ้นตัวโก่ง 5555
ขเบคุณนะคะ
Giftzepc
yeyehhhhhhh!! ดีใจกับสาวๆด้วยนะค่าาา คัมแบควันแรกก็ได้เลย สุดยอดด s6.gif

nonlovesnsd
ยินดีกับพี่สาวด้วยนะ การแสดงเท่เจ๋งมากๆเลย
วันนี้ลุ้น music bankกัน
อยากฟัง back hugแล้ว
kalapa
โซชิ จางงงง
PL.B.C.
ออนนี่ เรื่ดที่สุดดดดดดด เก่งที่สุดดดดดด s6.gif
nignis
ยินดีด้วยนะคะ ><

ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
forever_kwonyul
กรี๊ด หล่อ ชอบมากกกกกกกก

ดีใจด้วยนะ ชนะตั้งแต่อันแรกเลน เยี่ยม
violet_m
ยินดีกับสาวๆมากจ้้า
soshiFC_prae
อ่าาาาาาาาาาา ยิ้มจนแก้มแตก ฮ่าๆๆๆ พี่สาวสุดยอดไปเลย mkb (1).gif
PYS
ขอบคุณค้า
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวดีครับ ^^ สาวๆ สุดยอดเกิร์ลกรุ๊ปไร้เทียมทานไม่มีผู้ใดเปรียบปานทั่วพื้นปฐพี ไม่ได้ลำเอียงนะแค่ลำไม่ตรงเท่านั้นเอง 53.gif
bestical
เย่ๆๆๆๆ
supichay
เยี่ยมมากค่ะ
Eve_thing
คือชอบมากอ่ะ กรี๊ดดด
goku3
ขอบคุณนะ
KissSone
ขอบคุณมากค่ะ
#@PS_SNSD@#
ดีใจที่สาวๆได้รางวัล
takky101
thanks
soso1234567
เท่มากกกกกกกกก^^ น่ารั๊กกันทุกคนเลย^^

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.