Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ซูยองคว้ารางวัล 'Best K-Style' ในงาน '2013 Style Icon Awards'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
mashiks

เมื่อวันที่ 24 ตุลาคม ซูยองได้เข้าร่วมงาน '2013 Style Icon Awards' ที่จัดขึ้น ณ CJ E&M Center ซังกัมดง, กรุงโซล ซูยองปรากฏตัวในงานด้วยชุดเดรสสีดำที่เน้นถึงหุ่นอันผอมบางและขายาวๆของเธอ ก่อนจะโพสภาพให้สื่อต่างๆถ่ายรูปของเธอบนพรมแดง

ในงานประกาศรางวัล ซูยองได้รับรางวัล 'Best K-Style' คู่กับนักแสดง ชเวจินฮยอก ซูยองขึ้นรับรางวัลด้วยชุดเดรสสีน้ำเงินเข้ม และได้กล่าวคำขอบคุณสั้นๆถึงครอบครัวและสมาชิกโซนยอชิแด

"ค่ะ ขอบคุณ ขอบคุณสำหรับรางวัลอันยอดเยี่ยมนี้ในวันพิเศษๆแบบนี้ค่ะ เป็นครั้งแรกเลยนะคะที่ฉันได้รับรางวัลด้วยตัวของฉันเอง ฉะนั้นการได้มายืนตรงนี้เป็นอะไรที่ตืนเต้นมากๆ และรู้สึกขอบคุณมากๆค่ะที่มายืนตรงนี้

อย่างแรก ขอบคุณคุณพ่อคุณแม่และเหล่าสมาชิกที่เปรียบเสมือนครอบครัวของฉัน ที่สอนสไตล์ต่างๆให้กับฉัน

และขอบคุณโซวอน แฟนๆของพวกเราที่คอยสนับสนุนพวกเราอย่างเสมอมา

ขอบคุณทีมงาน SM Entertainment ทุกคน แล้วก็ขอบคุณ คุณซอจุงคยองและทีมสไตล์ลิสค่ะ ขอบคุณพี่ผู้จัดการด้วยเช่นกัน

และขอบคุณเหล่าสมาชิกที่ตอนนี้คงอยู่บ้านดูงานนี้เพื่อฉันอย่างมีความสุข พวกเราจะกลับมาในเร็วๆนี้พร้อมกับเพลงและการแสดงดีๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ"

นอกจากซูยองแล้ว ซันนี่ยังเข้าร่วมงาน '2013 Style Icon Awards' เพื่อมาประกาศและมอบรางวัลให้กับนักแสดง อีซอจิน ที่อยู่ในรายการ 'Grandpas Over Flowers' ด้วยเช่นกัน

Source: soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
sopao
สวยจัง >< /เพ้อ/

ซูยองสุดยอด!!!!!!!!!!! 5555
violet_m
คือ แบบว่าสวยมากอ่าา
supichay
ยินดีด้วยจร้าาาา
#@PS_SNSD@#
ซูยองสวยมากกกกก
cooky_love
ป้าหยองสวยมาก mkb (47).gif mkb (47).gif
soshiFC_prae
พี่ซูยอง งามมากกกกกกกกกกกกกค่ะ :))))
pinseoro
So Beauty!! >< sooyoung unnie
Proboat
ป้าหยองสวยมากอ่าาา
ขายาวไปปปปปป
bananaprince
ว้าวว ขายาวสุด ><
น่ารักอ่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
kanoomjang
ป้าสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Kuekul
น้องสาววว~ จะไปไหนจ๊ะ ให้พี่ไปส่งมั้ย
จะสวยไปไหนเนี่ย
taeny 27
ยินดีด้วยจ้าาา ป้าหยองกี้ !!
nonlovesnsd
พี่ซูสุดยอดมากกกกก
สวยสุดๆ
JUB.snsd
หยองงามมวากกกกก เท่และเซ็กซี่สุดดดด><!!!
kim282
สวย ยินดีกับรางวัลด้วยจ้า s6.gif
SNSD Yoona Peach
น่ารักสุดๆ
I_am_SONE
ซูจังงานนี้เอาใจไปเลย
เพ้อออ

ขอบคุณนะคะ

mkb (46).gif
sinesone09
ขอบคุณค่ะ
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
takky101
thanks
!Mr.Kwon-Mrs.Jung!
เฮียแกมาแบบจัดเต็มเลยทีเดียว !!
ขอบคุณข้อมูลข่าวสารด้วยค่ะ 53.gif
member9
สวยมากกกก ><
Nut-zaa
ยินดีด้วยครับผ๊มๆ
YaiimJane
ป้าหยองสุดยอด สวยมากๆๆ
CappeR_G9
ว้าว...ดีใจกับหยองกี้ด้วยจ้า ^____^
KK.
ซูยองชั้นไม่ได้มองขาเธอนะ
ชั้นสาบาน แอร๊ยยยยยย><
สมาชิกนั่งเกรียนอยู่ที่บ้าน55555
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม

ป้าสวยขึ้นทุกวันๆแฮะ

mkb (46).gif
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
MindSone09
ซูยองสวยมากๆอ่ะ ขาสวย หุ่นดีมากเลยอ่ะ เป๊ะเวอร์ เพอร์เฟ็กต์
ดีใจกับซูยองด้วยน้าาาาาา ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

faizafany
นับวันป้ายิ่งสวย ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
I3EE_TaeNy
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบ
ป้าสวย -///-
kimfany_is rael
ดีใจด้วย ป้า
ป้าขาสวยมากกกกก ><
goku3
ขอบคุณนะ
kpknjm
ของคุณสำหรับข่าวค่ะ

ซูยองสวยมาก
ขาวยาวเวอร์ เหอะๆๆๆๆ
pltxic
ขอบคุณสำหรับข่าวสารฮะ
i3ananastory
หยองกี้สวยมากก~ 
ยินดีด้วย!!
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ :)
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.