Help - Search - Members - Calendar
Full Version: เปิดบ้านใหม่แล้วววว
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
MoGi_EunJung
ลัลล้า~

คนโพสต์ตื่นเต้นค่ะ.. คุยไม่ถูกกันเลยทีเดียว

เห็นคนเข้ามาสมัครกัน

น้ำตาไหลซะงั้นเลย .. ซึ้งค่ะ.. ซึ้งมากมาย

ขอบคุณที่ยังตามมาบ้านหลังใหม่หลังนี้ด้วยนะคะ

เอาล่ะ.. บ่นมาเยอะละ มาคุยกันดีกว่าค่ะ

เปิดบ้านใหม่แล้วว

เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย?

รอกันนานรึเปล่าคะ ฮ่าๆ

คิดยังไงกับบ้านหลังนี้

มันเป็นยังไงบ้าง..

ชอบหรือไม่ชอบยังไงก็บอกได้น๊อออ ^^

ขอให้มีความสุขกับบ้านหลังใหม่หลังนี้ค่า
naru
ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่หวังว่าสมาชิกคงเยอะเหมือนเดิม
ติดตามมาให้กำลังใจคนทำงานทุกคนนะ
alonester
ยินดีคร้า

ตามมาๆๆจากบ้านโน้นน

สวยค่ะสวย ^^
Army Kung
ดีใจด้วยค้าบ ตอนนี้คั่วอยู่หลายบอร์ดล่ะ
LoveYuri
มาให้กำลังใจครับผม ^^

เห็นพี่ๆทุกคนเหนื่อยกันมากจริงๆ

บอร์ดสวยมากๆครับ สวยมากจริงๆ

เห็นแล้วปลื้มแทนพี่ๆทุกคนเลย

เข้าใจว่าทุกๆคนคงรอวันนี้มานานมากๆ

ยังไงก็สู้กันต่อไปนะครับ อย่าพึ่งท้อ

ปล.ลืมบอก ผมชอบอมยิ้มไอ้ใต้ชื่ออ่ะมันดุ๊กดิ๊กๆ (เหมือนจะไม่เกี่ยว 55+)
MoGi_EunJung
^
^
^

ขอบคุณคนข้างบน สำหรับข้อมูลบางอย่างมากๆด้วยนะงับ

ถ้าไม่ได้ต้อ..

ก็ค่อนข้างแย่เหมือนกัน ^^
xoloveaey
สาม-สี่วันมานี่ อยากตะโกนดังๆค่ะ ว่า เหนื่อย ... เหนื่อยจนหมดกำลังใจไปเลย

สติแตกไปหลายรอบ ....

แต่พอมาวันนี้ บอกตรงๆ ว่า ทุกอย่างที่เคยรู้สึกแย่ๆมันหายไปเลย

ขอบคุณเมมเบอร์ทุกคน ที่ให้การสนับสนุน สนใจเข้ามาสมัครกัน

ขอให้มีความสุขกับ โซชิแฟนคลับ

และขอให้มีความรักต่อ โซนยอจีแด จากใจจริง

รักทุกคนค่ะ T____T
AgaPe_TiF
ในที่สุดก่าได้ฤกษ์เปิดสะทีนะคะ เพราะว่าเหงโฆษณาอยู่นาน

ยังไงก่าต้องขอบคุง พี่ๆๆทุกคนเลยที่ช่วยกันทำบอร์ดนี้ออกมา (ดีใจที่มีคนรักสาวๆมากขึ้นทุกวัน)

ยังไงก่าขอฝากตัวสิงอยู่บอร์ดนี้ด้วยคนนะคะ

ปล.ชอบรูปแบบของบอร์ดมากๆเลยทำสวยมากเลยคะ ยิ่งหน้าแรกอ่ะ ช๊อบ ชอบ เหอะๆๆ
patta
ในที่สุดบอร์ดนี้ก้อเปิดแล้ว จะบอกว่าสวยมากๆๆๆๆ ชอบอ่ะ

ขอบคุณน้าที่ทำบอร์ดนี้ให้สาวๆโซชิ ออกมาดีมากเลย เป็นกำลังใจให้ต่อไปน้า

FIGHTING!!!!
ins0ul__*
ตามมาเค้อออ
อยุบอร์ดนู่นมะด้ายสมัคร เปิดบอร์ดใหม่เรยมาสมัครละ คุคุ

บอร์ดสีสวย ชอบบบ ><
ขอมาสิงอยุด้วยคนเน้
lovely_taeyeon
หุหุ ... มาใหม่บอดเน้น้อ ^"^

จะบอกว่าชอบบอดมากเรย
เปิดมาครั้งแรกแบบ ว๊าว วววว !!

สดใสจิงๆ ..

อิอิ

มาช่วยกันทำให้บ้านเน้น่าอยู่กัน ^'^
BloodyMary
ตามมาจากอีกบอร์ด :lol:
บอร์ดนี้สีหวานดี ชอบๆ
RattaR
ขอบคุณที่คำชมนะค่ะ

รู้สึกหายเหนื่อยเลยก็ว่าได้ :lol:
puchi-puchi
ดีใจมากมายคะ ตื่นเต้นเหมือนได้ขึ้นบ้านใหม่จริงๆ 555+

เห็นพี่ๆน้องๆหลายคนเหนื่อยกันมาถึงวันนี้ต้องขอบคุณมากๆจริงๆนะคะ

ที่ทำบอร์ดดีๆแบบนี้ให้ได้สิงสู่ ><

รักโซนยอชิแด รักโซชิแก๊ง คะ><

ปล.บอร์ดงามมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก คะ
SoShi_ O*O
โอ้ววววว บอดสวยงามมากๆเลยค่ะ :P

ชอบมากๆ เหนทุกคนเหนื่อยแต่คุ้มจิงๆ :)
Chocolate
ฤกษ์งามยามดี ยินดีด้วยนะค้ากับบ้านใหม่หิๆ

บอร์ดสวยมากๆเลยค้าชอบจัง :lol:
~*ZAA*~
บอร์ดสวยจริงๆค่ะ ดูเป็นบ้านหลังใหญ่ของสาวๆในไทยเลยน่ะเนี่ย

ขอบคุณพวกพี่ๆทุกคนค่ะ ที่ทำบอร์ดนี้ขึ้น หนูจะได้โหลดคลิป กับ อ่านฟิค

อีกครั้งแล้ว เย้!!!!

Ps. รักโซชิแก็งค์ที่สู้ดดดดดดดดดดดดด อยู่เป็นพี่น้องกันตอลดไปน่ะทุกคนนนนน
Miss_SrS
สวยมากๆเลย ขอบคุณน้า..
v3Rn
มาสมัครใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะคับ :ph34r:
SNSD-bird
สวัสดีค่าาา

บ้านใหม่สดใสดีค่ะ

ชอบหัวบอร์ดค่ะ เพราะซูยองอยู่ตรงกลาง 555+

ขอบคุณที่ตั้งบอร์ดดีๆ ยังงี้ขึ้นมานะคะ
Jarkrider
สวัสดีงับ สมาชิกใหม่ อิอิ ฝากตัวด้วยงับ
N_o_T
เฮ้ยยยย มาช้าได้ไงละเนี้ย

กิ๊บ กิว ฮุเล่ฮา บ้านหมั่ย

ปิดซอยเลี้ยง
jt801
ตามมาอยู่ด้วยคนนะครับ

( บ้านสาวๆเยอะจัง )
synew
ในที่สุด ก็ได้เปิดบ้านซะที
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ดีใจที่ได้ร่วมงานกะทุกๆคนนะคะ
ทำบอร์ดนี้ ได้พี่ๆน้องๆอีกแยะ
แล้วก็...ขอบคุณทุกคน ที่ร่วมกันฝ่าฝันอุปสรรคต่างๆมาด้วยกัน
ไม่ว่าจะเหนื่อยแค่ไหน ต้องอดหลับอดนอน แต่ทุกคนก็อยู่เป็นเพื่อนกันตลอด (ซึ้ง...น้ำตาจะไหล)

อยากบอกว่า รักบอร์ดนี้จังเลย รักคนในบอร์ดด้วย อิอิ

ps บอร์ดสวยโฮกกกกกกกกกกกกกกกกก
matabolism
ตามมาจากบ้านหลังเก่าครับ
-:๐:-BomZ-:๐:-
อรุณสวัส!

ต้อนรับเช้าแรกกับบ้านหลังไหม่
PUCCA
만세! 만세! 만세!

축하해요 ~^^~

ยินดีด้วยค่ะสำหรับบ้านหลังใหม่

แม้ว่าจะมาต้อนรับซินเดอร์เรล่าตอนเที่ยงคืนไม่ทัน :P

แต่ก็ยังตามมาหาเจ้าหญิงทั้ง 9 ได้ทันสำหรับเช้าวันใหม่ 12 Mar. 08

ขออวยพรให้มีสมาชิกที่รักเจ้าหญิงทั้ง 9 คนเยอะๆ

ขออวยพรให้สมาชิกทุกๆ คนมีความสุขและคอยติดตามผลงานของเจ้าหญิง 9 คนนี้ตลอดไปนะคะ

소녀시대 파이팅 :lol:
nongni
มาช้าจนได้
อยากดูอ่ะ
แต่ต้องไปแล้ว
อิอิ
ไว้ตอนเย็นค่อยเข้ามาแระกัน
เพิ่งตื่นมาเปิดดูเรบได้แค่สมัครสมาชิก
Bz`Cool
สวัสดีบ้านใหม่ครับ :P
FoxCraZy
สหวัดีบ้านใหม่ครับ :) สีสันสดใส มากๆ
83837541
ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่ ครับสวยมาก

ขอบคุณที่มีบอร์ดดีๆ แบบนี้ครับ
lemonet
ก่อนอื่นก็เหมือนกับทำบุญบ้านใหม่ ขอให้บ้านหลังนี้มีแต่ความสงบสุขนะคับ
ขอบคุณที่ช่วยกันตั้งบอร์ดนี้ขึั้นมานะฮะ
KuMaKu
ชอบค่ะชอบ.... บ้านหลังใหม่น่ารักที่ซู้ดดดดด

รอไม่นานหรอก....ถึงรอนานก็คุ้มนะ ฮิฮิ...

รับรองมาอยู่บ้านหลังนี้ เมมเบอร์คนนี้จะปัดกวาดเช็ดถูบ้านหลังนี้ให้สะอาดเลย (พูดไรไปชั้น - -")

ย้ายมาอยู่หลังใหม่แครอบครัวเดิม ต้องสนุกแน่ๆเลย

snsd สู้ๆๆ ซอฮยอน ไฟท์โต๊ววว!!!!
PKiizz
ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่ค่ะ...ในที่สุดวันที่รอคอยก้มาถึง

บอร์ดย้ายไปไหนเราก้ตามไปด้วยยยยย!!

อยากบอกว่ารักบอร์ดนี้จังเลย...รักทุกๆคนในบอร์ดด้วย เพราะยังงัยเราก้คือครอบครัวเดียวกัน

ฝากตัวด้วยนะคะ...
soujiro
กว่าจะได้สมัครครับ คิดถึงบอร์ดฟ้าจัง
ยินดีด้วยนะครับทุกคน
ตั้งใจทำงานกันนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้
imissu
มารายงายตัวนะบ้านใหม่คะ

ฮิ้วววววววววววววววว
Maple16
ยินดีด้วยกับบ้านหลังใหม่ค่ะ

แต่เสียใจกะตัวเอง

สมัครไม่ทัน 100 คนแรก

แงๆๆๆๆๆๆๆ
kingkidora
ตามมาจากบ้านนู้นเหมือนกานฮิฝากตัวโลด
unemploy
soshi fighting !!!!! ~

สู้ ๆ ต่อไปนะเค๊อะ

บอร์ดสวยมั่ก ๆ เยย

กรี๊ดดดดดดด ~!
my_fairy
ดีใจมากมายอ่าค่ะ สวยมากๆสีชมพู อ้ากชอบสีชมพู สวยมากๆค่ะ^^
~DoublE_N~
อิอิ ในที่สุดกะมีที่สิงสถิตกั๊ป ^^

สีสัน สดใส สวยงามมั๊กๆ
love is...
ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยค่ะ

ตามมานะคะ รอนานมากเลย

ดีใจที่ได้บ้านใหม่ซักที คิดถึงสาวๆ จะแย่ ^^
SeoHyun~KeRorO
อ่าทำบอร์ด สวยมาก งับๆ

ตามมาจากบอร์ด เก่า ยังไง ก็จะตามต่อไป

ขอบคุณนะคับ ที่ เปิดบอร์ด นี้ ให้ทุกคนเล่น ^^
N_o_T
ไปแนะนำตัวกันหน่อยนะค๊าบบบบบบบบบบ
kongman0077
สวยดีครับผม ^^ ยินดีที่ได้รู็จักจ้า
Jessic@ Papic@
ดีใจจังเลยค่ะ บ้านใหม่สวยมากมายย

ชอบค่ะชอบ

รอวันนี้มาน๊านนนนาน

เราจะได้มารวมตัวกานซะที

อิอิ
MinZe~
ส ว ย ค ร่ ะ !!

:rolleyes:

แ ต่ ว่ า ยั ง ไ ม่ ค่ อ ย คุ้ น กั บ ทิ ศ ท า ง นั ย บ้ า น เ ล ย ค ร่ ะ

ยั ง ห า ห้ อ ง แ ต่ ง ฟิ ค ไ ม่ เ จ อ เ ล ย

:lol: 555 :lol:

ต า ถั่ ว อ ยุ่ ค น เ ดี ย ว ป๊ ะ ว๊ า า า เ ร า ! !

ยั ง ไ ง ถ้ า คั ย เ ห น ก้ อ ช่ ว ย ๆ บ อ ก บ้ า ง เ น๊ อ ะ ^^!

พ อ ดี ว่ า ต า เ ล็ ก อ ะ ค ร่ ะ

55555+
MinZe~
กรรม!!

ทำไมฟ๊อนเปนเยี่ยงนั๊น

555

ไหม่ๆๆ

ส ว ย ค ร่ ะ !!

แ ต่ ว่ า ยั ง ไ ม่ ค่ อ ย คุ้ น กั บ ทิ ศ ท า ง นั ย บ้ า น เ ล ย ค ร่ ะ

ยั ง ห า ห้ อ ง แ ต่ ง ฟิ ค ไ ม่ เ จ อ เ ล ย

555

ต า ถั่ ว อ ยุ่ ค น เ ดี ย ว ป๊ ะ ว๊ า า า เ ร า ! !

ยั ง ไ ง ถ้ า คั ย เ ห น ก้ อ ช่ ว ย ๆ บ อ ก บ้ า ง เ น๊ อ ะ ^^!

พ อ ดี ว่ า ต า เ ล็ ก อ ะ ค ร่ ะ

55555+
kimsanghwa
เย้ๆ มีที่อยู่แล้ว

ขอบคุณสำหรับบ้านใหม่คร้าบบบบบ

ดีใจ เอ้ย ดีใจ มีบ้านอยู่แล้ว อิอิอิ
Maple16
ชวนเพื่อนๆมาเล่นกันเยอะๆนะค๊า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.