Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] สามสาวแททิซอ (TTS) จะเป็นพิธีกรในงานคอนเสิร์ต 2013 MBC Korean Music Wave ที่สิงคโปร์
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
yoonvisual

แทยอน ทิฟฟานี่ และซอฮยอน ได้ถูกเลือกให้เป็น MC สำหรับงานคอนเสิร์ต "MBC Korean Music Wave in Singapore 2013" ซึ่งสามสาวเคยแสดงความเป็น MC สุดน่ารักในรายการเพลงของช่อง MBC อย่าง Show! Music Core มาแล้ว

บรรดาไอดอลเคป๊อปมากมายจะพากันมาร่วมแสดงโชว์สุดอลังการในวันเสาร์ที่ 16 พฤศจิกายน 2013 เวลา 1 ทุ่ม ตามเวลาท้องถิ่น ที่ Gardens by the Bay ประเทศสิงคโปร์ จัดโดย MBC และ Fatfish Entertainment Pte Ltd. ซึ่งบรรดาศิลปินที่จะมาเข้าร่วมได้แก่ SHINee, EXO, Miss A, SISTAR, KARA, 2PM, 2AM, 4Minute, B1A4, Teen Top, B.A.P., F.T. Island และ IU

บัตรคอนเสิร์ตราคา 168 – 368 ดอลล่าร์สิงคโปร์ ยังคงเปิดขายผ่านระบบออนไลน์ทางเวปไซด์ www.singtic.com ซึ่ง 1 คนสามารถซื้อบัตรได้ 10 ใบ รายละเอียดอื่นๆสามารถติดตามได้ที่เพจเฟสบุ๊ค ทวิตเตอร์ และเว็บไซต์ของคอนเสิร์ต

Sources: [email protected], [email protected], MBC Korean Music Wave in Singapore 2013, SingTic
Written by: kt9823@soshified
แปลไทยโดย: yoonvisual ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
mabolo
จะได้เห็น MC TTS อีกแว้วววว คิดถึงงงงงงง><
supichay
ขอบคุณข่าวนะคะ
NookkiiZ
MC TaeTiSeo <3 คิดถึงมากกกก

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
violet_m
รอติดตาม mkb (46).gif
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับช่าว
june_J
เจ๋งๆๆๆ^^

ขอบคุณนะคะ
jamomjamam
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
MindSone09
คิดถึง MC แททิซอมากเลย กลับมาแล้ว จะรอติดตามผลงานนะคะ
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ว้าวววว พี่สาวเป็นพิธีกร อีกแล้ว >< น่ารักอ่ะ
member9
คิดถึงแททิซอมาก TT
SNSD Yoona Peach
น่าไปดู
bananaprince
เย้ๆ
namSOmNE
ขอบคุณมากค่ะ
isabel
ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆแบบนี้นะคะ อ่ะหะ TTS COME BACK!
imagine_boice
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคะ ; )
sopao
TTS ออกงาน!!!!!!!!
ตามกรี๊ดดีกว่า ><
snsd :)
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา
kalapa
คิดถึงพวกเธอจัง แททิซอ
CappeR_G9
ว้าว...สามสาวMC TTSคัมแบ๊คอีกครั้ง >___<
เป็นกำลังใจให้จ้า
nut18
KK.
TTS
ม๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟ...
เป็นแพคเกจครอบครัว เอิ๊ก
love_girlgen
คิดถึง ><
Penutsica
เย้ๆๆ MC TTS มาแล้ว... คิดถึงๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค๊า ^^
withyou
ขอบคุณนะคะ :)
I3EE_TaeNy
คิดถึง MC TTS มากกกก
#ปริ่ม 61.gif
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบ
PaRan-Kung
3 สามสาวเอ็มซี ^^
ครอบครัวคิมมมมม
b123
ขอบคุณข่าวนะค่ะ
Taeny_Ding
คึดฮอดอย่างแฮง
(คิดถึงอย่างมาก)

สาวๆๆ กลับมาแล้ว

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
k.yuriseohyun
ขอบคุณสำหรับข่าวครับบบ
LitaMur
อยากไปดูอ่ะ แต่แค่ที่ไทยยังไปไม่ได้ พับความคิดนั้นเข้ากระเป๋าไปเลย T^T

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
kimfany_is rael
ติดตามคับ
พ่อ เเม่ ลูก ><
Jam-e
เยี่ยมๆๆๆๆๆ mkb (46).gif
goku3
ขอบคุณนะ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
orawan_poo
nonlovesnsd
คิดถึงมาก
LipiDz
ว้าวววว แสดงว่าสาวๆมาสิงค์โปร์แน่ๆเบยยย
takky101
thanks
jamomjamam
เย่ๆๆ แททิซอได้ออกงานอีกแล้ว
taeny 27
ทำไมไม่มาไทยย ><
beru02
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ s6.gif
nut_snsd999
g (21).gif
kim282
MC TaeTifSeo อยากให้เป็นไปเรื่อยๆเลย mkb (31).gif
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
somchange99
ขอบคุณค่ะ
torbenten123
Mc สุดป่วงกำลังจะกลับมา คิดถึงฟุดฟุด ^^
YaiimJane
แดบัก
tuntiwa
คิดถึง TTS มากๆ รอติดตามผลงานอยู่นะค่ะ รัก SNSD
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ : งานนี้เสียงเชียร์ตอนช่วง MC ดังกว่าช่วงคอนแหงมๆ 53.gif 53.gif 53.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.