Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 23 พฤษภาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram

-------------------------------------------------------------------------------

เจสสิก้าและคุณสรยุทธ จาก Instagram ของเขา source:sorrayuth9111

-------------------------------------------------------------------------------

ซูยองและซอฮยอนในนิตยสาร W Korea ฉบับเดือน มิถุนายน 2013 source:Soshi

เบื้องหลังการถ่ายภาพ 1st Look Vol. 45 เดือนมิถุนายน 2013 ของทิฟฟานี่ source:Soshi

รูปภาพเพิ่มเติม ดาวน์โหลดได้ทาง Android .
iPhone

ชิมแจวอนได้โพสภาพของเขาถ่ายร่วมกับ ฮโยยอนและซันนี่ ในงาน World DJ Festival 2013 ใน Facebook ของเขา source:JaeWon Shim

ภาพซูยองจากงานแถลงข่าวละคร Dating Agency; Cyrano จาก Facebook SMTOWN

ภาพซูยองโปรโมทกระเป๋า DOUBLE M HOT SUMMER ของซูยอง source:doubleM's FB

ภาพเพิ่มเติม ชมได้ที่นี่
VitaminA
ป้างามมาก
Taeny_Ding
ขอบคุณมาก ๆๆๆ ค่ะ สำหรับข่าว
หยองกี้ น้องซอ น่ารักมาก ๆๆ
หมีขาวของเค้าอ่ะ สวยฝุดดด ๆๆ เบย
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม

เค้าอิจฉาเฮียสรยุทธ

ได้ถ่ายรูปกับสาวๆทุกคนเล้ยยย
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว ฟานี่สวยมว๊าก
Khampong
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
^^
Aiya!
งานๆๆๆๆ แต่งามๆๆๆ 555555
ซอแบบว่า >//<
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Strom
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว
interview17
แต่ละรูปงามมากค่ะ mkb (45).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
boy1000
แทดูเป็นเด็กน้อยมากเลย
steven77
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
mabolo
วันนี้พี่แทน่ารักอ่ะ เด็กน้อยคิม ><
MoNKeY D YuL
ขอบคุณสำหรับข่าวค๊าาา
Beauty_Sone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
กรี๊ดดดด!! น้องซอเซ็กซี่มาก
ฟาหมีน่ารักฝุดๆ
ป้าหยองสวยเว่อร์
สิก้า!! อิจฉาลุงยุทธมากค่าาาาาา
พี่แททท >////<
nonlovesnsd
Thank you
อิจฉาลุงยุทธอ่ะ
ari
ขอบคุณมากค่ะ
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคะ
SNSD Yoona Peach
สวยน่ารักจุงเบย
ryanss
ขอบคุณครับ
namSOmNE
ขอบคุณมากค่ะ
taeny 27
ขอบคุณค่าาา ^^
tuntiwa
ขอบคุณ 10.gif สำหรับข่าวนะค่ะ
~ViRuS♡PrINcEesS~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
manyy
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะค่ะ
glover
ขอบคุณนะคร่าาาา
NookkiiZ
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
YaiimJane
อิจฉาคุณสรยุทธหลายตลบมากกกก
Praewyou

nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
Sica-Girls' Generation
:: ขอบคุณค้าบ ::
อิจฉาสรยุธอะ >.<
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
Gezii
ขาแ้าหยองงง -0-
Killerse.
SG-MinSeo.
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
nam*
sinesone09
ขอบคุณค่ะ
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่ะ s6.gif
kim282
ขอบคุณค่ะ s6.gif
sopao
ขอบคุณมากนะคะ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
YuL_T@E
นุ้งซอสวยขึ้นทุกวันนนนนนนเบยยยยย

ขอบคุณสำหรับข่าวคร้าบบบบ ^^
bananaprince
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
faizafany
ขอบคุณค่ะ
MindSone09
ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
yuri_baby
ขอบคุณมากๆค่ะ สวยทุกรูปเลย
Piin*
thanks
Lanna_seo
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบ อิจฉาเฮียยุทธ TT
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.