Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
[Celebration] สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด "ซันนี" 15 พฤษภาคม 2556

---------------------------------------------------------------------------

เจสสิก้าได้เดินทางกลับเกาหลีเรียบร้อยแล้ว หลังจากได้เดินทางไปร่วมงาน I.T x Demin Pop-up Store ที่ฮ่องกง source:samuelrocks

---------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram [1][2][3][4]
Translate By Yuchirian [1][2][3][4]

"ไม่ควรทำแบบนั้นนะ จินเจอร์"

"ฤดูร้อน :( "

"เม้นหน่อย ถึงฤดูที่คุณชอบ"

"Happy B-day SUNNY❀ พวกเราก็มีความสุขในวันนี้เหมือนกัน ซันนี่ ฉันรักเธอนะ เธอเป็นของฉัน#515 #HPM #bd"

ฮโยยอนอัพเดตภาพใน Instagram

"ออกเดทกับ 😎@therealminnn"

ชายนี่ คีย์ได้โพสรูปถ่ายร่วมกับทิฟฟานี่ใน Instagram ของเขา

"ทิฟฟานี่และคีย์ #HELLO KEYTI"

เวทีพิเศษ "KBS Music Bank Ep 700th Special" โซนยอชิแดจะโชว์เพลง I GOT A BOY และ GEE ในวันที่ 17 พฤษภาคมนี้ source:아이스루수영

ซูยองและลีจองฮยอกขณะถ่ายทำละคร Dating Agency:Cyrano source:SYLoveTY,윤아여신

Gezii
สิก้าาาา 
Mu_MiNk
ขอบคุณสำหรับข่าว นะคะ
NookkiiZ
เฮียแทติสแตก เล่นแต่กับน้องหมา งอลใครป่าว?? ฮ่าๆๆ
HBD ซันบันตัวน้อยด้วยจ้า

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า *-*
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
17051989
ขอบคุณนะค่ะ

เมาไปแล้วมั้งตอนนี้ 555
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวและความเคลื่อนไหวครับผม

วันนี้มีรูปให้สูบเยอะแยะเบยยย

จ่าน่ารักเชียว

รูปพี่แทก็น่ารัก

ว่าแต่ควอนยูลหายไปไหนหว่า เข้าใจว่าวันนี้ป้าติดถ่ายละคร

สาวๆน่ารักกันทุกคนเลย

Happy Birthday ซันบันอีกรอบครับผม
TNY27bH
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
faizafany
ขอยคุณค่ะ
CheLLCheLL
สาวๆ อย่าดื่มกันเยอะน่ะ
mabolo
พี่แทมีปัญหากับฤดูร้อนเหรอคะ
nonlovesnsd
Thank you
พี่แทไม่ชอบอากาศร้อนนี่น่าไม่น่าถึงทำหน้าแบบนั้น
อย่าดื่มเยอะนะพี่สาว
eunlive
ขอบคุณค่ะ
AoM:)
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
la-knight
Tuckkiz
ขอบคุณนะคะ อ่านข่าวประจำวันแล้วมีความสุข เย้ๆ
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคะ
Pii_Po~
ขอบคุณนะค๊าา

คืนนี้จัดอีกแล้ว.. แหม่ ได้เมาจริงๆจังๆ ปีละตั้ง 9 ครั้ง
สาวๆนี่ใช้โอกาสคุ้มนะตัวเธอว 5555555555555

ซันนี่จังงง ซารางเฮโย >_<
Beauty_Sone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
รูปสาวๆในไอจีพี่แทน่ารักมากกๆเลย
sinesone
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
taeny 27
ขอบคุณค่าา
joylijjy
ขอบคุณข่าวพร้อมทรานส์นะคะ รัก
เธอเป็นของฉัน!!!
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
boy1000
น้องซอรูปฉลองวันเกิดหน้ากลมเชียว ลดสักนิดก็ดีน่ะจ๊ะ
Praewyou

แทยอนติดหมานะช่วงนี้

สาวๆน่ารักกันมากๆเลย

60.gif 15.gif
ryanss
ขอบคูณครับ
Eyekimzz~*
อยู่ๆก็หายไป หายไปกับดอกไม้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้#ร้องเพลงให้คุณควอน
MemeeSone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา ^^
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Pangly
ขอบคุณค่ะ
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
SNSD Yoona Peach
ขอบคุณครับ
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
gornya
ขอบคุณข่าวค่ะ
2*pm
Film_Jetif
พี่แทแสดงความเป็นเจ้าของกับสาวๆทุกคนเลยจริงๆ >O<
ฟานี่กับคีย์น่ารักเว่อร์
ขอบคุณที่นำข่าวมาแบ่งปันนะคะ
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับความเคลื่อนไหว
blackpearlyoon
ปล.ควอนยูล หายไปไหนTT
taetaerakfany
น่ารักทุกคนเลยค่ะ ติดตามข่าวทุกวันเลยจ๊ะ
justonelove
HBD ซันนี่ สาว ๆ น่ารักมาก ๆ
13thWarrior
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ...
takky101
thanks
Khampong

:)
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
YuL_T@E
ขอบคุณข่าวคร้าบบบบบบบบ
GEEGEE
ขอบคุณมากนะคะ^^
SY Mania
mkb (46).gif
nam*
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.