Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 11 พ.ค. 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
yoonvisual
วันนี้สาวๆ SNSD ร่วมเดินพรมแดง และแสดงเพลง I Got A Boy และ The Boys ในงาน Dream Concert 2013 Source: sosiz

*หมายเหตุ ตอนงานเดินพรมแดง ซูยองไม่ได้เข้าร่วมเพราะติดถายละคร แต่เธอก็กลับมาร่วมแสดงในภายหลัง*

--------------------------------------------------------------------

[News] สนุกกับ ประสบการณ์ระดับโลก กับ Girls’ Generation และ TRUEBEYOND

21 พ.ค. นี้ พบกับ 9 สาว Girls’ Generation ที่จะมาเป็น Brand Ambassador ให้กับ TrueMove H แถมยังมาร่วมงานเปิดตัวมือถือและแท็บเล็ตตระกูล True Beyond อีกด้วย

พบกับกิจกรรมสนุกๆ มากมายจาก True Move H พร้อมกระทบไหล่ 9 สาว Girls’ Generation ที่มาเป็น Brand Ambassador กลุ่มใหม่ของ True Move H นอกจากนี้สาวๆ ยังมีเซอร์ไพร้ซ์มามอบให้กับแฟนๆ รวมถึงของรางวัลสุดพิเศษที่เตรียมมาให้ชาวเอชโดยเฉพาะ

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: truemoveh

--------------------------------------------------------------------

แทยอน โพสภาพลงอินสตาแกรม 1, 2

I'm waiting. w/ ARI #sonemissU

She kissed me '3' BORI

ฮโยยอน โพสภาพลงอินสตาแกรม

with key :)

ทิฟฟานี่ จากอินสตาแกรมของคุณ _janet_c

blacktea
ขอบคุณข่าวค่ะ กางเกงแทยอนลายพร้อยเลยนะ ๕๕๕๕
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
birdy28
ยังไงก็ต้องว่างให้ได้ วันที่ 21 นี้

emo2 (16).gif
PinkO
ขอบคุณมากๆ
Aiya!
โพสภาพกันมันส์เลยนะช่วงนี้ 55555
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
boy1000
เอิ่ม ยูลจะแข่งกับฟานี่เหรอจ๊ะ
ckpal2k-
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
TNY27bH
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
firstfoyy
แพ้พุงพี่แทจริงๆ mkb (47).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
~ViRuS♡PrINcEesS~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^'
Killerse.
nam*
ขอบคุณมากๆค่า วันนี้สาวๆสวยมาก โดยเฉพาะพี่แทในทวิตนี่กระแสแรงมากก
mabolo
ฮ่อยยยยย วันนี้ปริ่มมากคะ สาวๆได้รวมตัวกันซะที คิดถึงงงงงงงงงงงงง
milkyway_ss
วันแห่งความฟิน วันแห่งความสุขของโซวอน
มันแน่นอกแต่ยกออกไม่ได้
ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
ari
ขอบคุณมากค่า ^^
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
la-knight
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Film_Jetif
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ!
unemploy
รอสาวๆวันที่ 21 ไม่ไหวแล้วค่ะ กรี๊ดดดดดด ><
NookkiiZ
ขอบคุณสำหรับข่าวคร๊าบ
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
khwan_11
ขอบคุณสำหรับข่าวนนะคะ
วันนี้สาวๆในดรีมคอนน่ารักมากๆเลยยยย
taeny 27
ขอบคุณค่ะ ><
Pii_Po~
ตายแล้วตายอีก สาวๆวันนี้ ฆ่าเค้าฆ่าเค้าให้ตายดีกว่าาาาาาาาาา
โดยเฉพาะเมน.... ขอสะกิดแล้วจับจูบทีได้มั้ย จะน่ารักโฮกไปไหนคะ
ไม่ไหว(อีก)แล้ววว
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว
SNSD Yoona Peach
ขอบคุนครับ ทีมงาน
sinesone
nonlovesnsd
Thank you
โพสภาพกันสนุกเลยนะ
MemeeSone
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม

ม๊ากับออมม่าคีย์น่ารักจัง

ryanss
ขอบคุณครับ
Beauty_Sone
สาวๆวันนี้สวยมากๆเลยค่ะ
Lanna_seo
ขอบคุณค้าบผม
CheLLCheLL
อันนั้นคงเป้น IG ของพี่ฮโย จริงๆ แล้วสิน่ะ
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่ะ
LOCKS
ขอบคุณค่ะ ^__^~ พี่แทน่ารักกกกก ><
orawan_poo
Loveyou_SH
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
kim282
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
bananaprince
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
member9
Praewyou

หมาขาวน่ารักกกสุดๆ

ในที่สุดๆสาวๆก็กลับมารวมตัวกันครบซะที

แล้วเจอกันวันที่ 21 !!

mkb (1).gif
sopao
พี่แทแม่งหล่อ ยุนสวยมากกกก ><

ขอบคุณมากนะคะ

รักนะทรูมูฟ!!! ♥
MiRaCle_pop
ขอบคุณจ้าา ><
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
Nut-zaa
ขอบคุณครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.