Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 7 พฤษภาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
yoonvisual
[News] ทิฟฟานี่ แห่งโซนยอชิแด อวดลีลาการขว้างลูกเบสบอลใน LA Dodgers Baseball Game

6 พฤษภาคม 2556 เวลา 19.00 น. ณ LA Dodger Stadium สหรัฐอเมริกา ทิฟฟานี่ ได้รับเกียรติให้ขว้างลูกเปิดสนามนัดแข่งขันระหว่าง LA Dodgers และ Arizona Diamondbacks

ในวันนี้ทิฟฟานี่ปรากฏตัวในชุดเครื่องแบบ Dodgers พร้อมกับเพลง 'I Got a boy' เธอได้เผยรอยยิ้มที่ร่าเริงและสดใสพร้อมกับเริ่มขว้างลูกเปิดสนาม แต่เมื่อลูกที่ขว้างไปไม่ถึงแบตเตอร์ ก็ทำให้เธอยิ้มอย่างอายๆ จนนักกีฬา รยูฮยอนจิน ได้นำลูกมาคืนให้กับเธอพร้อมกับรอยยิ้ม

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT

-------------------------------------------------------------------------------

ทิฟฟานี่ กับ นักกีฬา รยูฮยอนจิน Source: SMTOWN

-------------------------------------------------------------------------------

ทิฟฟานี่ กับ แมทท์ เคมป์ (นักเบสบอลทีม แอล เอ ดอดเจอร์ส) Source: Dodgers

ทิฟฟานี่ จากไลน์ Official ของวง Source: _Heartbreakn

หมวกลายเซ็นทิฟฟานี่ในงานวันนี้ Source: Dodgers

ยุนอา จาก Twitter ของโจควอน 2AM (@2AMkwon)

ผังที่นั่งคอนเสิร์ต 2013 Girls' Generation World Tour ~Girls & Peace~ in Seoul วันที่ 8-9 มิ.ย.นี้ Source: gmarket

*วันนี้เป็นวันเปิดขายบัตรคอนเสิร์ตที่เกาหลีวันแรก สำหรับสมาชิก Official SONE เท่านั้น*

บริษัท JPM Music กล่าวว่า จะเป็นผู้จัดคอนเสิร์ตเดี่ยวของสาวๆ SNSD ที่มาเลเซีย แต่ยังไม่บอกวันที่ทำการแสดง Source: JPM Music

ของขายอัพเดตใน everysing (ของสาวๆ SNSD คือรูปโพลารอยด์ขนาด 12 x 10 ซม. และที่คั่นหนังสือ) Source: SMTOWN

แทยอน โพสภาพในอินสตาแกรม 1, 2, 3

"เธอกลัวอะไรที่สุดหรอ? สำหรับฉันคือ เจ็ตแล็กล่ะ :(" (เจ็ตแล็ก = อาการวิงเวียนหลังลงจากเครื่องบิน สาเหตุจากร่างกายปรับโซนเวลาไม่ทัน)

"[TS] Calvin Harris - Feel so close #ภาพเก่า #อยู่ในช่วงการจัดระเบียบค่ะ"

"ทำงานหรอ? 55555 #จิตรกรแทง"

Killerse.
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ > <
yamashi
ขอบคุณสำหรับข่าว

ฟานี่น่ารักมากดูเพรียว ไม่ตัน
และแทงก็ดูแมนเหลือเกินกันท่านั้ง
joylijjy
ฟานี่น่ารักมาก คิดถึงสาวๆทุกคนเลย ขอบคุณทรานนะคะ
Meaw*1
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
taeny 27
ขอบคุณค่ะ ^^

เเท น่ารักก

ส่วนฟานี่ จ่าเทรนมาดี 555
KimTaeyeonPARN
เก๊าอยากได้หมวกลายเซ็นจังเลย C-C-02.gif
VitaminA
ขว้างไม่ถึงแต่ก็น่ารักอ่ะ
PYS
ขอบคุณค้า
justonelove
ฟานี่น่ารักจริง ๆ ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
PaRan-Kung
ขอบคุณมากคะ
Mushroom233
ฟานี่น่ารักจุงเบยยย

คิดถึง IG ของพี่แท

ถ้าวันไหนไม่อัพฉันนอนไม่หลับ

อิเหม่งน่าร็อคอ่ะ!!
MindSone09
พี่แทน่ารัก
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
soshiFC_prae
s6.gif ขอบคุณค่ะ คิดถึงพี่สาวจังเลย
New_hyoyeon
ขอบคุณคะ s6.gif
orawan_poo
NookkiiZ
รู้สึกว่าฟานจะปาได้ไกลกว่าจ่าหน่อยนึง 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
MemeeSone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
tuntiwa
ขอบคุณ s15.gif สำหรับข่าวนะค่ะ
พี่ฟานี่ tfn1.gif น่ารักม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก g (36).gif
nonlovesnsd
Thank you 5555พี่สิก้าเทรนมาดีสินะพี่ฟานี่ แต่พี่ฟานี่น่ารักมากเลย
พี่แทแมนอ่ะท่านั่ง
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
madcap_s
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากคะ
SMILE CAT
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม

แต่เอ๊...เสื้อแม่หมีที่ใส่เบอร์ 09 นี่ไม่มีความนัยอะไรแอบแฝงใช่มั้ยยย

ฟินนน mkb (46).gif

Eyekimzz~*
ลัทธิบอลจิ้มดิน
Praewyou
ถ็าพี่แทจะนั่งได้แมนขนาดนี้

ชาร์ตไปเล่นไป แสดงว่าติดสุดๆเลยนะโทรศัพย์เนี่ย

น่ารักทุกคนเลยยยย

อยากให้ออกพวกเกมส์โชว์จัง คิดถึงงงง ><
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
miniminimint
ขอบคุณค่ะ
Taenyoon
s15.gif ขอบคุณค่าาา
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
ryanss
ขอบคุณครับ
Pangly
ขอบคุณค่าาา
TNY27bH
boy1000
ผังที่นั่งคอนแปลกๆ หวังว่าที่ไทยคงไม่ใช่แบบนี้น่ะ
SNSD Yoona Peach
ว้าว น่ารักจุงเบย
eunlive
Lanna_seo
ขอบคุณสำหรับข่าวค้าบผมม
ShonenNut
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับผม
iml3al3y
ข่าวฟานี่เพียบ!!
giftsonegg
ขอบคุณมากค่ะ^____^
rjk rung
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ

ทิฟฟานี่น่ารักมากเลยนะค่ะ
marie_fuka
ฟานี่น่ารัก ยุนน่ารัก แทน่ารัก สาวๆน่ารักทุกคน 555 ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
nam*
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ยุนกับฟานี่น่ารักมากๆ
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับความเคลื่อนไหว
member9
Gezii
แทแทนะระอะ 
takky101
thanks
namSOmNE
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
Beauty_Sone
ข่าววันนี้เยอะจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.