Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ทิฟฟานี่ แห่งโซนยอชิแด อวดลีลาการขว้างลูกเบสบอลใน LA Dodgers Baseball Game
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
yoonvisual

ทิฟฟานี่ แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ได้รับเชิญให้ขว้างลูกเปิดสนามให้กับ US Major League LA Dodgers

6 พฤษภาคม 2556 เวลา 19.00 น. ณ LA Dodger Stadium สหรัฐอเมริกา ทิฟฟานี่ ได้รับเกียรติให้ขว้างลูกเปิดสนามนัดแข่งขันระหว่าง LA Dodgers และ Arizona Diamondbacks

ในวันนี้ทิฟฟานี่ปรากฏตัวในชุดเครื่องแบบ Dodgers พร้อมกับเพลง 'I Got a boy' เธอได้เผยรอยยิ้มที่ร่าเริงและสดใสพร้อมกับเริ่มขว้างลูกเปิดสนาม แต่เมื่อลูกที่ขว้างไปไม่ถึงแบตเตอร์ ก็ทำให้เธอยิ้มอย่างอายๆ จนนักกีฬา รยูฮยอนจิน ได้นำลูกมาคืนให้กับเธอพร้อมกับรอยยิ้ม

หลังจากเสร็จจากการขว้างลูกเปิดสนามทิฟฟานี่ได้กล่าวว่า "It’s Time for Dodgers Baseball" เพื่อเป็นการเริ่มเกมอย่างเป็นทางการ

ทิฟฟานี่ กล่าวหลังจากเสร็จภารกิจเผย "เป็นเกียรติมากค่ะที่ได้ร่วมขว้างลูกในครั้งนี้ แม้ว่าจะน่าเสียดายที่ทำได้ไม่ดีแต่ก็สนุกมากเลยค่ะ ขอบคุณแฟนๆที่มาเชียร์ฉันด้วยนะคะ"

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT
~loVe~lovE
มาเป็นเพื่อนจ่าเลย 88.gif
MCDB
แป้ก นี่แหละอเมริกันสไตล์แห่งโซนยอชิแด
จ่าเทรนด์มาดีเกินนน 55
W-Indy
ขว้างออกนอกโซน = ="
อย่างน้อยก็ขว้างเกือบถึงนะ ถ้าลมไม่พัดผมมาบังหน้า อาจจะขว้างตรงก็ได้ ^^
khunnu
เพื่อนสาวอเมริกันเทรนด์มาดีใช่มั้ยเนี่ย 555
คุณหนูของบ่าวน่ารักเสมอแหละค่าาา
taeny 27
จ่าเทรนมาดีสินะะ ><
Nut-zaa
ปาออกนอกโซนเบย 555+
9TA3NY
กางเกงขาดดดด 17.gif
tuntiwa
tfn1.gif ทิฟฟานี่น่ารักม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก 555555555555555555555 emo2 (3).gif
premsoshi
ทิฟฟานี่น่ารักมากกก
รอยยิ้มละลายใจอีกแล้ว
ขอบคุณนะคะ
mai2530
55555555555555+ Fany เม่งน่ารักอ่าาาาาาา 555555555+

สองสาวอเมกันทำให้ภูมิใจตลอดดดดดดดดดดดดด s6.gif
kawaiineko
เหมือนจ่านะ 55555
joylijjy
น่ารักมากค่ะ ขอบคุณข่าวนะคะ
sinesone09
ขอบคุณค่ะ
~ViRuS♡PrINcEesS~
โอยยยย น่ารักขนาดนี้ขว้างเบี้ยวก้อให้อภัยยย >///<
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
pakpao
คู่หูเจทิ อเมริกัลสไตล์
KID
เพื่อนสาวอเมริกันเทรนด์มาดีสิน่ะ
ถึงขว้างได้เป๊ะขนาดนี้ อาเมน
MiRaCle_pop
ขว้างซะกางเกงขาด 5555555 ><
sopao
ไม่ค่อยต่างกันเท่าไรนะ -_-
ออกแนว แค้นพื้นสนามเหมือนกัน 5555
sungjin
55555555555555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ สิก้าสอนมาดีจริงๆ ฮ่าๆๆๆๆ
Khampong
ฟานี่น่ารักมากมายย

><'
PungYuo
โธ่ ฟานี่ อ่าห์ ... ไม่เป็นไร แต่จ่าเทรนได้เก่งมาก 555
ploy_ls
ขอบคุณที่แบ่งปันกันค่ะ. มาดาม น่ารักมาคะ
MemeeSone
5555 ทิฟฟานี่น่ารักอ่ะ
~loveSeo~
ฟานี่ น่ารักมากกกกกกกกกกกก
iml3al3y
คนสอนต้องเป็น สิก้า แน่นอน 55555+
ArtimaYA
555 สไตล์ อเมริกัน น่า s6.gif
__CherRy - Sun *
เออะ มาดามค่ะ ท่าตอนแรกสวยมากค่ะ 555
นึกว่าจะไกล มาแนวเดียวกันจ่าเลย
ขอบคุณสำหรับข่าวแล้วก็คลิปมากๆนะค่ะ
bal
ลูกศิษจ่าถือกำเนิด
micky kwon
พี่หมีน่ารัก^^
VitaminA
เขินน่ารักอ่ะ
silver wolf
its American girls styleeee
unemploy
ฟานี่น่ารักมากๆ อร๊าย -///-
PenTaeyeon
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

สองสาวอเมริกันเกิร์ล mkb (46).gif
I'm sone Kungnang
ปาลูกไม่ต่างจากเจสเลยย อิอิ ไม่เป็นไรเธอยิ้มซะคนละลายไปหมดเเล้วว ^^
marie_fuka
555555555 ฟานี่น่ารักเป็นอะไรที่เรียกรอยยิ้มได้ดีทีเดียว

เมกันสไตล์ ฮี่ๆๆ สิกเทรนมาดี เป๊ะ!!!!
boy1000
ถึงจะไม่เข้าเป้าแต่ทุกอย่างผ่านหมดเลย วันนี้ฟานี่น่ารักมากๆ s6.gif
W_INZ
ต่อไป SM น่าจะมีการเทรนเด็กให้ปาบอลบ้างนะ 5555
faizafany
ว๊ากเมนนนนฉันน่ารักจังตอบอิงค์รัวๆ^^
Mod..X+Luv+YuRI~
เกือบดีแล้วฟานี่ เกือบแล้ว...
55555
เพิ่งเข้าใจ คนอเมริกันเขาขว้างลูกกันแบบนี้ 555
น่ารักจริงๆ :D

LuckyFany
สุดยอดดดดฟานี่อา น่ารักกว่านี้ไม่มีอีกแล้วววว
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากคร้าา -0- ฟานี่ดีกว่าจ่านิดนึงจริงๆ

จ่าลงพื้น ฟานี่ปาไปข้างๆๆ
My SoShi
โถววววววว นางช่างเหมาะสมกะอิเจเสียนี่กระไร =_=

ไปฝึกใหม่นะคะที่รัก ._.
giftsonegg
ฟานี่น่ารักกกกกก ถึงจะปาพลาดแต่ไม่เป็นไร>____<
I_am_SONE
ขอบคุณนะคะ

mkb (46).gif
นมเน่าโต(big milk)
ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย 55555
แต่ก็นะ คนน่ารัก ทำไรก็ไม่น่าเกลียด
Meaw*1
สิก้า ปาลงพื้น
ฟานี่ ปาไม่ถึงแบตเตอร์
อเมริกันเกิร์ลของหมู่เฮา - -
NookkiiZ
เฮ้ยย ทำเป็นเล่นไป ปาไกลกว่าจ่าตั้งเยอะ 555555+

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
TNY27bH
ก็ดีกว่าสิก้านิสสสนึงละกันน (เหรอ)
ผิดพลาดแบบน่ารัก คิกคิก
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.