Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 20 เมษายน 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
บรรยากาศในคอนเสิร์ต 2013 Girls' Generation 2nd Japan Arena Tour วันนี้ ที่เมืองโอซาก้า(รอบสุดท้ายวันนี้และพรุ่งนี้) source:Heavenly forest, 다정다감, Pure Sky,팀티파니닷넷

-----------------------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram [1][2]

"[TS♡] Ra.D - 고마워 고마워"

"ซุปเปอร์น่ารักมินโฮของฉัน ;) มินโฮที่น่ารักที่ชอบมาหาพี่สาวที่ห้องพักและเม้าแตกกัน^^ ต่อไปช่วยดูแล Music Core ให้ดีๆ ด้วยนะ! และ มินโฮอ่า ชุดสูทมันเกิดมาเพื่อนายแท้ๆ" Translate By Yuchirian

-----------------------------------------------------------------------------------------

[Trans] 130420 แฟนแอคฉลองวันเกิดของเจสสิก้าในคอนเสิร์ตที่ญี่ปุ่น, โบนัสท่าโพสเกรียนๆของพวกเธอ

งานฉลองวันเกิดของเจสสิก้าในคอนเสิร์ตที่โอซาก้า !! เท่าที่ฉันจำได้นะคะ
หลังจากแสดงเพลง Oh! เสร็จแล้ว สาวๆทุกคนก็มารวมตัวกันอยู่ที่เวทีย่อย พวกเธอบอกว่าเค้กวันเกิดของเจสสิก้าวันนี้ถูกเตรียมโดยแทยอน !!
ทีมงานได้นำเค้กออกมา บนเค้กเขียนว่า 'happy birthday Jessica' มีรูปโลโก้อัลบั้มด้วย พร้อมทั้งเทียนสำหรับอายุ 24 ปี

เจสสิก้าเซอร์ไพร์มากๆเลย แถมบอกอีกด้วยว่าเค้กสวยมากๆ
พวกเธอบอกให้เจสสิก้าอธิษฐาน ทิฟฟานี่พูดขึ้นมาว่า 'I'm genie for your wish'
เจสสิก้าหลับตาลง และฮโยยอนก็แอบป้ายครีมบนเค้กออกมากินนิดนึงด้วยแหละ เจสสิก้าเลยชะงักไปเล็กน้อย
สักพักเธอก็ขอพรว่าอยากให้มีทัวร์คอนเสิร์ตอีกรอบ ! แล้วจู่ๆซันนี่ก็ยื่นหน้าเข้ามาหน้ากล้องด้วย lol

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: @RedSunsetXIII
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com[/b]

ตัวอย่างละคร "Dating Agency:Cyrano" ของซูยอง (อัพโหลดโดย:CJENMDRAMA)

โซนยอชิแด แททิซอ - MBC Show! Music Core New Ranking System Notice (อัพโหลดโดย:뚜 껑)

----------------------------------------------------------------------------------------

ภาพโซนยอชิแดจาก SONE PLUS+ source:soshify,fyimyoona__

PreawSone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Nnoina
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคะ :D
dearjessica
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Killerse.
bananaprince
nookker
taeny 27
แทโฮ น่ารักก ><
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากคะ
Taeny_Ding
ขอบคุณค่ะ

โฮ โฮ แทแท นายนอกใจฉันอ่ะ
Gezii
สาว ๆ จะได้พักผ่อนเเล้ววว
โกงรายได้ให้บริษัทมามากเเล้ว ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
~ViRuS♡PrINcEesS~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
mabolo
แทมิน กรี๊ดดดดดดด พี่แม่ช่วงนี้ แกแม่บ้านแม่เรือนไปนะ ^^
TNY27bH
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
ryanss
ขอบคุณครับ
kim282
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ 10.gif
PiNk_MoNsTeR
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ เออ,,,,แทเทอเปลี่ยนอาชีพแล้วหรอ 55.gif
Twin_NF
boy1000
อิจฉามินโฮ 10.gif
Beauty_Sone
สาวๆน่ารักกันมากๆเลย
giftsonegg
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค้าา 98.gif 10.gif
YaiimJane

KunJOBz
ขอบคุณสำหรับอัพเดตครับ ^ ^
Praewyou

g (21).gif
jidapa_paa
namepapang
แป๊ปเดียวครบ22รอบแล้วไวจัง
Fany_snsd
ขอบคุนสำหรับข่าวค่าา
CheLLCheLL
ทาเล็บให้มินโฮซะแล้ว แทยอน ...
joylijjy
Lanna_seo
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม ^^
nam*
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ พี่สาวสู้ๆ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
REAL_TaeNy
ขอบคุณมากๆๆเลยนะคะ

..ตายล่ะ ไอจี พี่แทฮ่าๆๆๆๆ.. ทาเล็บให้มินโฮ><
justonelove
Film_Jetif
แทเตรียมเค้กให้สิกก้า ><
MindSone09
แทยอนทาเล็บให้มินโฮด้วย เดี๋ยวฟานี่หึงหรอกน่า 5555+ ทาให้ฟานี่บ้างสิ
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคะ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
member9
MemeeSone
MiRaCle_pop
ขอบคุณจ้าา ><
inthira66
ขอบคุณค่า
^^
lovesoshi^^
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
SNSD Yoona Peach
ว้าว สาวๆน่ารักจุงเบย
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
sopao
nanany
ขอบคุณมากๆนะคะ
sinesone09
ขอบคุณข่าวค่ะ
playtong-g_soshi
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าว...
GEEGEE
ขอบคุณมากนะคะ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.