Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Mission Complete!] AYO GG !!!!!
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2013 Super Joint Concert in Thailand
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
*+*SuNnY*
บอกได้เลยว่าเป็นภาพที่สวยมากจริงๆค่ะ เราอยู่ข้างล่างเมื่อมองขึ้นไปยังขนลุก แฟนคลับวงอื่นๆยังพูดเลยว่า โซวอนเจ๋งมากๆทำได้ยังไง และยิ่งได้เห็นตอนสาวๆออกมาแสดง สาวๆก็มองโซนโปรเจคไม่หยุดเลย จริงๆมองตั้งแต่ตอนที่เปิดคอนแล้ว สาวๆมองไปที่ทะเลสีชมพูไม่หยุดเลย และเรารู้สึกว่ายิ่งตอนเพลง IGAB เมื่อสาวเห็นโปรเจค สาวๆเต้นและร้องเพลงแบบเต็มที่มากจริง รับรู้ได้เลยค่ะ
dragonflyp
ไม่ได้ไปคอนฯ ไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจ็ค
แต่บอกตามตรงค่ะ ภูมิใจมาก ทุกคนสุดยอดมากจริงๆ
ไม่รู้จะหาคำไหนมาจำกัดความแล้ว..

ยิ่งได้เห็นสายตาของสาวๆ ที่มองขึ้นไปบนโปรเจ็ค มองอย่างภาคภูมิใจในตัวโซวอนไทย
....ปริ่มมาก มันเป็นความรู้สึกที่ตื้นตัน ;_________;

lilyseedam
ไม่รู้จะพูดอะไรนอกจากคำว่า Daebakk!!!!!
livesimple:)
อยากจะบอกว่าขอบคุณโซวอนทุกคนค่ะ ที่เราไปแสดงความรักให้พวกเค้าเห็นกัน:D เราเป็นส่วนหนึ่งในโปรเจกค่ะ สนุกกว่าที่คิดไว้มากๆๆ มีความสุขมาก มองไปทางไหนก็เจอแต่สีชมพู ยิ่งตอนโซวอนโบกดาบแสงแรงๆกันมันส์มากๆค่ะ บอกเลยว่าถ้าใครไม่เคยขึ้นดอย ควรจะต้องลองสักครั้งนะคะ สนุกจริงๆ ลมเย็นมากๆ อากาศดี เพลงไทเท กรู๊ฟไรเดอร์นี่โบกดาบแสงกันแบบกลัวหักแล้วกระเด็นใส่หัวคนข้างหน้าเลยค่ะ ไม่ต้องนับตอนสาวๆออกมาค่ะ โบกกันแรงมากกก 5555555555555555555555 แล้วพอตอนที่เห็นว่าพี่แทอัพอตกรูปโปรเจก แบบจะร้องไห้อะค่ะ จริงๆ คิดเลยว่าวันนี้คุ้มแล้ว ตอนอยู่บนดอยไม่รู้เลยค่ะ ว่าโปรเจกสำเร็จสวยงามขนาดไหน พอเห็นรูปแล้วแบบ อึ้งค่ะ อลัง และสวยมากๆจริงๆ โซนโปรเจก900แต่ทำตัวเหมือน6000กัน สนุก คุ้ม ฟินมากๆค่ะ :)
beat19
ขอบคุณทุกคนที่เสียสละทำมินิไอแพดด โปรเจคสวยจริงๆ ^______^
fernnnnkty
โปรเจคสวยมากเลยค่ะ g (32).gif

พี่สาวคงชอบ food support แน่ๆ^^
FEl2iN
เราอยู่4500 โซน c4 ตอนเริ่มคอนแรกๆก็มองโซนโปรเจคก่อนเลย เอาแค่เห็นทะเล(สาบ)สีชมพูก็ดีใจแล้วอ่ะ คือตอนเข้ามาคนมันดูน้อยๆอ่ะในคอน แต่เห็นกลุ่มสีชมพูใหญ่ๆกลุ่มนึงและ จุดสีชมพูเล็กๆทั่วคอนมันแบบ...อธิบายไม่ถูก โซวอนอยู่ทุกที่จริงๆ 5555

เอ้าเข้าเรื่องโปรเจค ตอนแรกๆยอมรับเลยว่าไม่ได้ดูโปรเจค คือมองแต่สาวๆแล้วตะโกนโค้ด(แบบมั่วๆ)อย่างเดียวเลย เพิ่งหันไปมองตอนช่วงพัก หรืออะไรสักอย่างเนี่ยแหละ(เหนื่อย) แบบว่า... อึ้งมาก สวยมว๊ากกกกกกกก~!! เราอยู่ตรงริมรั้วใกล้กล้องใกล้สาวๆด้วย คือสาวๆมองทางโปรเจคบ่อยมากจริงๆ คอนเฟิร์ม

พอๆเวิ่นเยอะ สรุปว่า โปรเจคครั้งนี้สุดยอดเลยค่ะโซวอนไทย คงเป็นที่กล่าวขานไปอีกนาน 55555555
------
edit แก้คำผิดค่ะ
Moody
ดีใจที่ได้เป้นส่วนหนึ่งในโซนโปรเจ็ค
แล้วยังได้ถือป้ายไฟด้วย
ถึงจะเห็นสาวๆตัวเล็กเท่ามดตะนอย
แต่ก็ภูมิใจสุดๆแล้วคับที่สาววๆชี้มาบนดอย
ได้เห็นพวกนางอึ้ง ทึ่ง ค้าง
แล้วยิ้มกว้างอย่างที่ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน
นางดูมีความสุขมากจริงๆนะ
เต้นไปยิ้มไป มองโซนโปรเจ็คไป
แถมแรงมีเท่าไหร่ นางใส่เต็มที่เลย ทั้งๆที่ก็เหนื่อยกันอยู่แล้ว

ต้องขอบคุณพวกพี่ๆแอดมิน พี่ๆทต๊าฟ และทีมงานทุกๆคนจริงๆคับ
รวมถึงพี่น้องชาวโซวอนทุกๆคนด้วย ที่ร่วมกันทำโปรเจ็คที่ยิ่งใหญ่นี้ให้สำเร็จและสวยงาม

ครั้งหน้าก็อยากจะร่วมทำโปรเจ็คให้พวกนางแบบนี้อีก
รักพวกเธอนะนางฟ้าทั้งเก้าของฉัน

stampberries
อ่านที่พี่ปูพิมพ์น้ำตาไหลพรากรอบ2 T T
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจคครั้งนี้ค่ะ
เห็นสาวๆมองมาที่เรา ชี้มาที่เราซึ่งอยู่โซนโปรเจคแล้วภูมิใจ ตื้นตันใจอย่างบอกไม่ถูก
ในคอนมองไม่เห็นนะคะ มาตามเก็บแฟนแคมอีกหลายๆรอบ
ความทรงจำครั้งนี้ จะไม่ลืมเลือนไปจากใจโซวอนทุกคนแน่นอนค่ะ
ขอบคุณพี่ๆสต๊าฟ ขอบคุณโซวอนทุกคนและทุกโซน ขอบคุณสาวๆโซชิ รักพวกเธอว์มากที่สุดเลย ซารางเฮ mkb (46).gif
book0378
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจคนี้นะคะ T_T

พี่ๆโซวอนทุกคนนิสัยดีมากก ที่นั้งข้างๆกันคือคุยกันได้หมดเลย

สนุกมากจริงๆ ตอนศิลปินท่านอื่นๆขึ้นชาวดอยก็เต้นกันร้องกันประหนึ่งไปร้องคาราโอเกะ 5555

แต่พอสาวๆขึ้นนี่แบบ ทุกคนเต็มทีมากกกกก แอบกลัวเสียงเชียร์อยู่นะ 5555 ดังเว่อ 5555555
porzen
ขอบคุณนะคะที่คิดโปรเจคเจ๋งๆให้ T _ T
ถึงจะไม่ได้ไปแต่ดูอยู่ที่บ้านยังขนลุกเลยคะกว่าจะเป็นAYO GG ตอนแรกคิดว่าจะไม่ติดซะแล้วแต่มันขนลุกมากจริง !
รักโซวอนทุกคนเลย s6.gif
yingtoeyz
ถึงเราจะไม่ได้อยู่ในโปรเจค แต่เราก้คอยลุ้นอยู่ข้างล่างตลอดด
ปลื้มใจแทนมากๆๆ น้ำตาซึมเลยคะะ
โซวอนไทยสุดยอดดมากก

รักสาวๆ รักโซวอนนน ขอบคุณทุกคนมากคะ ><
hoodwink
!! สุดยอดดด !!

โปรเจคนี้ เอาจริงๆตอนแรกยังกลัวว่าจะไม่สำเร็จเลย
เพราะมันดูยากมาก!!!

ทีนี้พอมันชัดเจนขนาดนี้ ก็ทำให้รู้เลยว่า โซวอนไทยเจ๋งมาก
เราได้ไปโซนใกล้ๆพอมองขึ้นไปมันสวยมากจริงๆ
ไม่ว่าจะเป็นตอนวงอื่นๆขึ้น จนตอนโปรเจคมันเป็นทะเลสีชมพูที่สวยมาก

ขนาดคนรอบๆที่ชอบวงอื่นๆ ยังบอกเลยว่างานนี้โซวอนสุดยอดจริงๆ
มันทำให้เราภูมิใจไม่น้อย แม้เราจะไม่ได้ไปโซน900 แต่อยากบอกให้รู้
สำหรับทุกคนที่ไป โซวอนทุกคนดีมากกก
(เราเปิดที่ใส่ถ่านไม่เป็นก็มีโซวอนใจดีมาช่วยเปิด ขอบคุณนะคะ)
แล้วก็ทางทีมงานคนที่แจกดาบแสงพี่เค้าน่ารักมาก เราไปช้าถ่านมันหมดแล้ว
พี่เค้าก็พูดจาน่ารักมาก แล้วก็แนะนำให้ไปซื้อ

ปล.เราอาจไม่สามารถโอนโดเนทได้ แต่ถ้าเรามีโอกาสเราจะให้ทุกครั้งเลย
เพราะเห็นกล่องรับโดเนทที่นั่นทำให้รู้สึกดีที่เราพอจะมีสวนร่วมบ้าง

ขอบคุณทุกคนในวันนั้นที่ทำให้เรามีความทรงจำดีๆในวันนี้
มันอาจไม่สวยงามที่สุดในชีวิต แต่เรามั่นใจว่าเราไม่ลืมแน่ๆ

#เห็นกับตา
ปล. บางคนอาจไม่ทันสังเกต
ฮโยยอน เต้นผิดเพลงhoot
สิก้าหายไปตอนคุยช่วงแรก
ซันนี่ขำใส่ไมตอนเป็นMCแล้วเค้าปิดไฟผิด
โต๋เรียกซอฮยอนรอบแรกว่าโซยอน
ตอนฮโยเห็นทะเลชมพูตอนแรกกกกก ฮโยชี้แล้วก็โบกมืออย่างรุนแรง
ตอนปาหมวกซูยองเล็งประมาณ3รอบ
ยุนอาเดินชนฮโยแล้วก็เอาหมวกไปตีฮโย

ถ้าคิดออกจะมาต่อ~~
TaeNySon
ขอเข้ามาชมจากใจจริง โปรเจ็คนี้มันสุดยอดมาก!
นับถือคนทำคนคิดทุกคนเลย .. สาวๆคงมีความสุขมากจริงๆ
#project ของโซนหน้าคอมก็ complete นะฮะ ;]
neungz : ))
เค้าต้องขอบคุณพี่ๆทีมสตาฟฟ์ทุกๆคนเลยนะคะที่ทำให้เกิดโปรเจคนี้ขึ้นมา
ตั้งเเต่พอทราบว่าสาวๆจะมาก็ตั้งใจไว้เเล้วว่าถ้าบอร์ดมีโปรเจคจะต้องเข้าร่วมให้ได้ ><
เเล้วเค้าก็ได้เป็นส่วนหนึ่งในAYO GG ดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้ร่วมโปรเจคนี้
ขอบคุณสำหรับความพยามนะคะพี่ๆทุกคน เเละโซวอนทุกๆคน
เค้าดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้เป็นโซวอน >3
ไม่รู้จะพิมพ์อะไรนอกจากคำว่า ขอบคุณจริงๆเลยค่ะ ><//
งานหน้าขอให้มีโซนโปรเจคอีกนะคะ เค้าจะไปอีก ><
kimnathyun
รู้สึกดีมากๆจริงๆค่ะ ยอมรับเลยว่าตอนแรกแอบเสียดายที่ไม่ได้ซื้อบัตรแพงกว่านี้เพื่อจะได้เห็นสาวๆชัดๆแต่พอช่วงที่พี่สต๊าฟเดินมาบอกให้เปิดไฟโปรเจคแล้วข้างล่างฮือฮาและส่งเสียงขึ้นมา น้ำตาจะไหลเลยล่ะค่ะ ขนลุกเว่อรรร์ T___________T

รู้สึกดีมากๆคือแบบอารมณ์แบบว่าไม่เสียดายเลยที่ขึ้นมาเพื่อให้สาวๆเห็น .. คือถึงจะไม่ได้อยู่ใกล้ๆเพื่อได้เห็นสาวๆ แต่ขึ้นมาอยู่บนดอยแล้วทำให้สาวๆเห็นว่าโซวอนไทยรักพวกนางมากขนาดไหน มันเป็นความรู้สึกที่แบบภูมิใจดีใจตื้นตัน ความรู้สึกหลายๆความรู้สึกมันตีกันไปหมดเลยตอนทำโปรเจค ..

ขบคุณโซวอน พี่สต๊าฟ แล้วที่ขาดไม่ได้เลยก็ผู้หญิงทั้งเก้านาง <3
ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่ารักแบบไม่ต้องการอะไรตอบแทนมันเป็นยังไง :D

MindSone09
AYO GG !!! สวยมากๆเลยค่ะ สุดยอด สาวๆต้องภูมิใจแน่เลยค่ะ
ที่โซวอนไทยเราเจ๋งขนาดนี้ ทุกคนทุ่มเทกับโปรเจ็คนี้มากๆ
ขอบคุณโซวอนไทยมากๆเลยนะคะ ดีใจมากที่ได้เกิดมาเป็นโซวอน ประทับใจมากๆ ค่ะ
ชีวิตนี้ไม่ต้องการอะไรตอบแทนแล้วนอกจากการได้เห็นสาวๆมีความสุขค่ะ
emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif
(' ..SoиεQU∑∑и ♡
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจกต์ค่ะ
ซึ้งใจมากๆ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆโซวอนทุกคนเต็มที่มาก
เค้าก็กรี๊ดคอแทบพัง แล้วก็ดีใจมากตอนที่โปรเจกต์ได้ไปอยู่บนเวปออฟฟิเชี่ยลต่างๆของโซชิ
อยากให้มีโปรเจกต์ดีๆแบบนี้ต่อไปค่ะ แล้วจะขอเป็นคนหนึ่งที่จะสนับสนุน
และช่วยเหลือพี่ๆแอดมินต่อไปค่ะ ><
~loVe~lovE
มันสุดยอดมากกกกกกกกกกกกกกกก ไม่ได้ไปนะ แต่เห็นสิ่งที่ออกมาแล้วมัน แบบว่า ภูมิใจอ่ะที่ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกันเพื่อสุดที่รักทั้ง 9 ขนาดนี้ ไม่เคยคิดว่าเราทุกคนจะทุ่มเทขนาดนี้อ่ะ s6.gif
FAYE-Yeah
สุดยอดกันจริงๆ
ขอปรบมือให้โซนโปรเจกต์จากใจจริง
ไทยโซวอนสุดยอด !!
YaiimJane
ภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจค
ดีใจที่สาวๆชอบ ฟินอยางแรง mkb (46).gif

Ninee
ขอบคุณทุกคนมากนะคะ สำหรับโปรเจ็คดีๆแบบนี้ ทำให้สาวๆได้เห็นความรักจากโซวอนไทย ทุกคนเสียสละมาก
เสียดายที่ไม่ได้เข้าร่วมค่ะ แต่ภูมิใจมาก ปลื้มปริ่มมากๆ 10.gif
bananaprince
โซนหน้าคอมค่ะ เห็นเเล้วจะร้องไห้อ่ะ
ปลื้ม ตื้นตันใจสุดๆ
โซวอนไทยสุดยอดมากเลยค่ะ ><
minkiiz_tae_yoon
ขอบคุณแอดมินและสตาฟทุกคนมากนะคะ
เราเป็นส่วนหนึ่งในโปรเจคท์ แต่ไม่ได้ถือป้ายไฟ อยู่โซน E3F ซึ่งตอนแรกเกือบไม่ได้ทำโปรเจคท์แล้ว
ถึงเราจะำไม่ได้ถือป้ายไฟ แต่เราประทับใจน้องๆที่อยู่โซนดอยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก...
คือแบบ น้องประมาณ98% มีแท่งไฟพร้อม ตอนเพลงIGABจะขึ้น ทุกคนเตรียมตัวทำโปรเจคท์
ทุกคนตื่นเต้นกันมาก ขนาดตอนแทยอนอัพรูปทุกคนยังกรี๊ดเหมือนโซชิขึ้นเล่นแล้ว 5555
คนบนดอยมองไม่เห็นหรอก ว่าโปรเจคท์มันสวยมั้ย แต่พอลงมาเจอเพื่อนที่อยู่โซน6000 โชว์รูป น้ำตาจะไหล
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก สวยสุดๆ เพื่อนชมว่า Thai SONE is the best ขอบคุณทุกคนนะคะ
ขอบคุณสตาฟด้วย เหนื่อยกันมากๆ ตอนก่อนจะเปิดป้ายไฟ ก็เดินขึ้นๆลงๆ เตรียมการอีก เข้าใจค่ะ
ว่าเหนื่อยสุดๆ เพราะบันไดชันละมีตั้ง30แถวได้ T T ประทับใจสุดๆ ตอนแรกเราได้บัตร4500
เราก็ไม่ไปนะคะ บอกตรงๆ เพราะว่าเราอยากทำโปรเจคท์มากกว่า เพราะประทับใจกับคอนเสิร์ทใหญ่
ตอนต้นปีที่แล้ว ครั้งนี้เลยอยากทำอีก ประทับใจมากค่ะ ขอบคุณทุกคนนะคะ^^

g (31).gif g (31).gif g (31).gif g (31).gif
New_hyoyeon
สุดยอดๆๆคะ. เสียดายที่ไม่ได้ไปทำโปรเจกด้วย TT
souldog
พี่ๆ น้องๆ โซวอนไทยสุดยอดมากๆ
ทำโปรเจกต์ได้สวยมากๆ
ดูแล้วอยากร้องไห้ ถึงแม้จะไม่ได้ไปร่วม แต่รู้สึกประทับใจมากๆ

ขอบคุณโซวอนไทยทุกคน มากๆค่ะ
bSQuiz。
ปลื้มมากอ่ะค่ะ T[]T โซวอนไทยโคตรเจ๋งเลย
ขอบคุณทุกๆคนสำหรับทุกๆสิ่งทุกๆอย่างที่ร่วมมือกันทำขนาดนี้นะคะ สาวๆคงจะประทับใจมากๆเลย\0/
sinesone09
สุดยอดมากเลย
ZIN
อยากทำโปรเจคอีกอ่ะค่ะ
มองไม่เห็นสาวๆ แต่ภูมิใจมากที่เลือกมาโซนนี้
ได้โบกดาบแสงไปพร้อมกับโซวอนคนอื่นแล้วสนุกมาก
ครั้งหน้าขอโปรเจคดีๆแบบนี้อีกนะคะ

ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ
:D
milkyway_ss
คอนครั้งนี้เค้าไม่เสียใจเลยค่ะ ที่เลือกโซนโปรเจค
พอจบคอนก็เปิดทวิตหารูป พอเห็นก็ปริ่มพิมใจ มันสวยมากจริงๆ
ต้องขอขอบคุณตั้งแต่ขั้นตอนการทำ คนที่เสียสละมานั่งโซนโปรเจค
พูดถึงเรื่องนี้น้ำตาก็พาลจะไหล เหมือนดูเว่อนะคะ แต่เรื่องจริงค่ะ

ตอนนี้ก็นั่งดูแฟนแคม >_< โค้ดก็ท่องนะคะ แต่ก็แย่งสาวๆร้อง
ถ้าสาวๆมาคอนครั้งหน้าเค้าจะ(พยายาม)ไม่พลาดนะคะ
ปล เค้าโดเนทกับพี่ปูชิด้วยยยยยยยยย~
omma
ไม่ได้ไปเพราะไปไม่ได้จริงๆ เลยส่งได้แค่กำลังใจ ทั้งที่ใจอยากจะเป็นหนึ่งในนั้นมากๆ T^T
โซวอนทุกคนวันนั้นสุดยอดจริงๆ ขอบตุณจริงๆที่ทำให้สาวๆมีความสุข
และโซวอนหน้าคอมอย่างเรามีความสุข จนเกือบจะร้องไห้เมื่อเห็นใน IG แทแท
kakakapu074
เราเองไปคอนเกิร์ลเจนครั้งแรกคือ คอนเวฟ 2011 แค่ตอนนั้นมันทำให้เรามีความสุขมาก จนคอนเดี่ยวเมื่อปีที่แล้ว โปรเจ็คครั้งนั้นมันเป็นอะไรที่ยิ่งใหญ่มาก และมันสร้างความประทับใจ รอยยิ้ม น้ำตา ความทรงจำ แห่งความสุขร่วมกันของโซชิและโซวอน มาถึงภาพยนต์ I AM ที่เราได้เข้าไปดูความสำเร็จ ความมานะบากบั่น ความรักของพี่ๆน้องๆ ในค่าย และที่สำคัญคือความสำเร็จที่ย่ิ่งใหญ่ที่คนทั่งโลกยอมรับพวกเธอ มาถึงคอนเวฟ 2012 แม้สาวๆ จะไม่ได้มาเล่น แต่ส่งคู่รัก คู่เรียลมาเป็นพิธีกร เราก็ไปดูวันนั้นยังมีแบรนเนอร์ taeny เลย โซชิอยู่ไหนในเมืองไทย โซวอนไทยอยู่ที่นั่นเสมอ จนเราว่ามันเป็นของคู่กันแล้วอ่ะ มาที่คอน sm ปลายปี 2012 เราก็ไปมันก็ยังคงมีความสุข ท่ามกลางสายฝนโปรยปราย แต่ความสนุกมันไม่ลดน้อยลงเลย สาวๆก็มีความสุข โซวอนก็มีความสุขเช่นกัน
มาล่าสุดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา คอนนี้เราประทับใจมากเลยนะ เป็นคอนที่มีศิลปินไทย-เกาหลี อยู่บนเวทีเดียวกัน มันผสมผสานกันได้ดีมาก ซันนี่บอกว่า เราสื่อสารกันด้วยเสียงเพลง จริงๆ มันสนุก ทุกคนมีความสุขมากกับศิลปิน จนมาถึง ความสำเร็จของโซวอนไทยที่สาวๆแหงนมองตลอดเวลา ชี้ไปยังบนดอย และมีรอยยิ้มเกิดขึ้นหลายๆครั้ง ถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้อยู่ในโปรเจ็คนั้น แต่เราก็ภาคภูมิใจ และตื่นเต้นกับภาพที่เห็นวันนั้น บ่องตง โซวอนไทย สุดยอด มาก เราว่าโซวอนไทยอ่อนโยน ละเอีียดอ่อน แสดงความรู้สึกให้สาวๆได้ประทับใจทุกครั้งที่ได้มาไทย เสียงกรี๊ดที่ดังตลอดคอน โดยเฉพาะตอนสาวๆแสดง ร้องตาม ไม่สิเสียงโซวอนกลบสาวๆหมด (คราวหน้าสาวไม่ต้อวร้องโซวอนไทยร้องเอง เต้นอย่างเดียวพอ) มันสนุกมากนะวันนั้น ไม่อยากให้คอนจบเลย
สุดท้ายขอบคุณโซนโปรเจ็คที่ยอมเสียสละตัวเอง โดยไม่ได้เห็นสาวๆชัดชัด แต่เรามันก็คุ้มค่า เพราะได้รับคำชื่นชมจากโซวอนทั่วโลกว่า โซวอนไทยดีที่สุด มีความสุขจัง ไว้เรามาสนุกกับสาวๆอีกนะ เราว่าปีนี้มีอีกแน่ คอนเดี่ยว โซชิ และโซวอนไทยสุดยอด
lovesoshi^^
โซวอนไทยเจ๋งมากๆเลยค่ะ

เห็นแล้วปลื้มมากจริงๆค่ะ

A YO GG

mkb (46).gif

mkb (45).gif mkb (45).gif
Gezii
สุดยอดมว้ากกกกกกกกกก (Y)
yuri 21
สุดยอดมากๆๆๆ สวยสุดๆ เสียงดังสุดๆ ขอขอบคุณทุกคนที่ร่วมกันทำโปรเจคนี้นะคะ
ArtimaYA
ว้าวววววววววววว mkb (31).gif สุดยอดมากๆ เสียดายไม่ได้ไป
OS-YulTi
ตอนถือป้ายLED ตัวเค้านั่งนิ่ง เกร็งเบาๆ แต่ยังแหกปากตะโกนสุดเสียง
พอมาดูแฟนแคม เห็นทุกคนนิ่งเหมือนกันหมดเลย 555555555
อยู่บนยอดดอย ไม่ค่อยได้ยินว่าสาวๆพูดอะไรกันบ้าง
พอได้ยินจากแฟนแคมแล้ว น้ำตาคลอเบ้าเลย ขอบคุณทุกคนมากๆค่ะ
เค้าโชคดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจคต์ โชคดีที่ได้เกิดมารู้จักสาวๆ และโชคดีที่ได้มาเป็นโซวอนไทย
โซวอนไทยสุดยอดดดดดดดดด พกอดดดดดดดดด >///<

ขอบคุณssfc ด้วยนะคะ ตั้งแต่ครั้งแรกที่เค้าได้รู้จักเว็บนี้ เค้ามีความสุขมากค่ะ >.<
W-Indy
มีความสุขมากๆค่ะ วันนั้นใส่เต็ม ๕๕๕
ขอบคุณโซวอนและสต๊าฟทุกท่านที่เสียสละ bg (5).gif
เห็นคุณสต๊าฟเดินขึ้นเดินลงแล้วเหนื่อยแทนค่ะ
สุดท้ายอยากบอกว่า... "태국소원대다나다" "소녀시대대다나다" bg (12).gif
nenee
มันคือความประทับใจที่ไม่รู้ลืม สุดยอดจริงๆ ตะโกนสุดเสียง โบกแท่งไฟตลอดงาน ภาพที่ออกมาเป็นปลื้ม ณ ขณะนี้ ไม่ว่าคิดถึงเมื่อไหร่ก้อยิ้มออกมาได้เสมอ ^^ ดีใจที่เป็นหนึ่งในนั้นคะ ทีมงานทุกคน และ โซวอนทุกท่าน เยี่ยมมากจริงๆ
badfriend22
ซักนิด...เราอยู่ในโซนโปรเจค
ตอนที่ต้องทำโปรเจค เราก็นั่งกระวนกระวาย
สาวๆมันจะอ่านออกมั้ยวะ มันจะเป็นตัวอักษรมั้ย มีหลุมมีบ่อมั้ย จะเต็มมั้ยวะ
ชะเง้อดู เราก็มองไม่เห็น เสียงสาวๆก็ไม่ค่อยได้ยิน
พอเห็นรูปโปรเจคเท่านั้นแล ฟินตายไปหลายโลกเลยย โปรเจคสำเร็จสวยงาม
เอออ ตอนแทแทอัพรูปหลังเวที ตรงโซนเราฮามากจริงๆเรานั่งแถว E3H แถว M ที่ลุ้นให้ 3g ipadมันโหลดรูป แบบเชียร์มวยเลยทีเดียว
ทุกคนควักมือถือกันให้พรึ่บ ใครโหลดเสร็จก็ส่งให้คนใกล้ๆบนๆล่างๆได้ดูด้วยกัน มิตรภาพดีๆ <3
ปล.เราอวดเพื่อนได้แล้วแหละ...เราได้ขึ้น IG อิพี่แทด้วยยย >< 555555555
พิมพ์เอง อ่านแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องแฮะ 5555555555555
YUHE
บอกได้คำเดียว

โซวอนสุดยอด!!!
avatankhun9
มันสุดยอดมากจริงๆค่ะ นับถือเลยจริงๆ s6.gif
ponpailin
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก s6.gif
เราไม่ได้อยู่ในโซนโปรเจค เเต่อยู่โซนถัดไป แอบมองโซนโปรเจคตลอด
taetaew'
โซวอนไทยเจ๋งมากสุดยอดดด เสียดายที่ไม่ได้ไป YY
อยากไปเห็นภาพที่น่าประทับใจแบบนี้บ้าง
pnactive
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโซนโปรเจคนะคะ ปริ่มมาก เห็นสายตาพี่แทแล้ว รู้สึกว่าคุ้มค่ามากๆ
(Taegoo_^)
ครั้งนี้เป็นครั้งที่สองที่นั่งบนดอย หลังจากคอน MBC
ความรู้สึกไม่ต่างกันเลยยค่ะ มีความสุขทุกครั้ง
ที่ได้รู้ว่าสาวๆมอง และโบกไม้โบกมือมาที่โซนโปรเจคบ่อยมาก (นั่งดูแฟนแคม)
สุขใจแบบบอกไม่ถูก และพวกเราทำสำเร็จกันอีกครั้ง โซวอนไทยสุดยอดจริงๆ
รักโซซิ รักโซวอน ขอให้พวกเราเติมเต็ม และช่วยกันให้โปรเจคดีๆแบบนี้ประสบความสำเร็จด้วยกันอีกนะคะ
รักมากๆ สุขมากกๆ สนุกกมากๆๆ ฟินมากกๆ ^^
Tarnapptist
ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโซนโปรเจค
ดีใจที่ทำให้สาวๆมีความสุข
ดีใจที่ได้อยู่ในรูปที่พี่แทอัพอตก.ค่ะ พหวีดดดด >//<
ตอนอยู่บนดอยก็เชียร์เต็มที่
แอบกังวล สาวๆมองมามั๊ย
สาวๆเห็นชัดมั๊ย คิดกังวลไปต่างๆนานา
เพราะไม่ค่อยเห็นหน้าสาวๆค่ะ 5555
แต่พอคอนจบมา มีแต่คนพูดถึงโซนโปรเจค
มานั่งตามรูป มานั่งดูแฟนแคม
มันสวยมาก ดีใจมาก ยิ่งสาวๆมองมาขนาดนี้
มันมีความสุขมากๆค่ะ เราได้ทำให้สาวๆมีความสุข
มันโคตรสุขเลยค่ะ
ขอบคุณพี่ๆสตาฟบอร์ด และพี่ๆที่ไปช่วยกัน
ตั้งแต่ทำป้ายยันไปวางป้ายเลยค่ะ
ขอบคุณโซชิที่รักพวกเรามากขนาดนี้ >//<
ปล.ขอบคุณไอรอนแมนค่ะ.....555555555
ปล.ขอบคุณเฮลิคอปเตอร์ที่บินวนไปมาค่ะ

micky kwon
เห็นแล้วบังอึ้งแทนเลยค่ะ เสียดายที่ไม่ได้ไปแล้วก็มีส่วนร่วมด้วย ขอบคุณค่ะ
jumouy
ขอเอาไปขยายในเฟสต่อค่ะ เพื่อกระจายความตั้งใจของ sone ให้ทุกคนรู้กันไปเลย
rukawa
ภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในโปรเจคแม้จะเป็นเพียงแค่จุดๆเล็กๆก็ตาม
ตื้นตันที่เห็นสาวๆปลื้ม โดยเฉพาะยิ่งแทแทอัพรูปแบบ ตื้นตัน.... T_________T

ฟินมากกกกกกค่ะ!! >_______________<
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.