Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 30 มีนาคม 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
โซนยอชิแดใน Super Joint Concert in Thailand 2013 ที่สนามราชมังคลากีฬาสถาน กรุงเทพ วันนี้ source pics: PINGBOOK
แสดงเพลง Intro+Genie,The Boys,Hoot,GEE,Dancing Queenและ I GOT A BOY

MC ซันนี่ และ คิมจงกุก รับหน้าที่พิธีกรในคอนเสิร์ต Super Joint Concert in Thailand 2013

บรรยากาศในคอนเสิร์ต source: as taged , 폭풍간지권율 [2]

โซนโปรเจค AYO GG ระหว่างเพลง I GOT A BOY source:Muk1110,KyuTaeKeyPong

Food Support ของเหล่าโซวอนไทย

--------------------------------------------------------------------------------------

แทยอน อัพเดตภาพใน Instagram

กื่อออ~ ฝันดี ประเทศไทย

Dukong ฉันชอบเธอ

รอแสดงบนเวที..รอไม่ไหวแล้ว!!(;

--------------------------------------------------------------------------------------

โอจุงซอก (ช่างภาพ) ได้โพสภาพถ่ายร่วมกับ ฮโยยอนและ มิน (MissA) ในทวิตเตอร์ของเขา source:geniusoh

ภาพยูริ (Mamonde) ในนิตยสาร ARITAUM ฉบับเดือนเมษายน 2013 source: yurui

TNY27bH
อยากไปคอนนนน
ได้แต่อยู่โซนหน้าคอมม T^T
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
taeny 27
อยากไปคอนนน TT
นั่งหน้าคอมอย่างเเดียวเลยย YY
bal
ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาาา

ปริ่มกับIGพี่แทจริงๆ 61.gif 61.gif
PenTaeyeon
โปรเจคสุดยอดมากๆๆเลยคะ

มันสวยงามมาก

เสียดายมากด้วยไปคอนไม่ได้

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
TABONGSONE
สุดยอดจริงๆค่ะ ดีใจซึ้งแทนสาวๆ ถึงไม่ได้ไปแต่ใจอยู่ที่นั่นเรียบร้อยTT

~mamhee~
โซนโปรเจคสุดยอดดดดดด mkb (1).gif mkb (1).gif mkb (1).gif ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่ะ
janvrz
ถั่วพี่เเทน่าร๊ากกกก
ฮาไอโฟชิคอะ 5555
title_tt
พี่แทน่ารักมากๆๆ
เหม่งน่ารักมากๆๆ
พี่จ่าง้ามงาม
โซนโปรเจคสุดยอดมากๆค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวอื่นๆด้วยนะคะ
bossking
โปรเจคสวยมาก ซึ้งTT
เราก็ได้ไปนะคอนอยู่โซนหน้าจอคอม 5555555
koka_SY
อยากไปคอนนนนนน ได้แต่เป็นโซวอนหน้าคอมเหมือนกัน
moodangzaza
โปรเจคสวยงามมากกกกๆๆ
ถึงจะอยู่หน้าโซนคอม ก็ฟินได้ค่าา ^^
bananaprince
อ๊าาาาา วันนี้มีความสุขที่สุดเลยเเม้ไม่ได้ไป
เฝ้าคอมไม่หนีไปไหนเลย
โซวอนสุดยอดที่สุด
PinkO
ขอบคุณมาก โปรเจค ไม่สามารถบรรยายได้ O_o
^I2T&T^
โปรเจคสวยมากจริง ๆ ค่ะ นี่เราเป็นแค่โซวอนนะยังรู้สึกดีใจและภูมิใจมากขนาดนี้ ถ้าเป็นสาว ๆ ล่ะ คงมากกว่าเราหลายเท่า
kizuna_kaze
thanks you for the news kaaa
wanna be there T^T
biic
โอ้ววววว โปรแจ็คสุดยอดมาก โซวอนไทยสุดยอดจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif s6.gif
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคร้า
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าววันนี้
Saranghaeyo~GG
อ๊ากกกก อยากไปเว่อออ ไม่น่าพลาดเลยย อ๊ากกก แต่อยู่หน้าคอมก็ฟินเว่ออ ถ55
nignis
ryanss
mkb (46).gifขอบคูณครับ
MAZI
อ๊ากกกกแดบักมาอ่ะ ชอบบบบบพี่แทอัพเยอะๆ นะรออยุ่ ><
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
justonelove
โปรเจคสุดยอดมากค่ะ อยากไปคอนมาก แต่ติดงานได้อยู่โซนหน้าคอมต่อไป
itimchoc
โซวอนไทย แดบัก!!!
mangaman
คอนนี้แม้หลายๆ อย่างจะไม่ค่อยเป็นใจ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่ได้ไป แต่ก็ประทับใจเมื่อได้เห็นโซนโปรเจ็คที่สุดยอดแบบนี้
แม้การพบกันของโซวอนไทยกับโซชิในครั้งนี้จะเป็นเพียงช่วงเวลาสั้นๆ แต่เราก็ทำให้มันมีความหมายมีคุณค่าน่าจดจำได้
ผมจะตั้งตารอวันที่สาวๆ จะเริ่มเอเชียทัวร์และแวะเวียนมาเยือนแดนสยามอีกครั้งหนึ่ง ผมจะเป็นหนึ่งในทะเลสีชมพูแน่นอน

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
VAPEX013
หวา ๆ ๆอยากไปคอนด้วย bg (5).gif bg (5).gif จัง โปรเจ็ค เจ๋งไปเลย สาว ๆ ๆเรา เหงเต็มตาแน่เลย bg (19).gif bg (19).gif
manyy
Thank for News ~~
Pangly
พี่แท อัพ IG โปรเจคแล้ววว ปลื้มใจแทนคนทำโปรเจค

ภูมิใจที่เป็น ไทยโซวอน
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ^^

แทยอนขาวม๊ากววววว #ฟิน
ari

ข่าววันนี้ ทำเอาปลื้มที่สุดแล้ว เป็นความประทับใจที่ไม่ลืมเลย

nonlovesnsd
อยากไปจังเลย อยู่หน้าคอมอย่างเดียวสุดยอดมากกกกกกไทยโซวอน
โปรเจ็คสวยมากกกกกก พี่สาวปลื้มตายเลย ขนาดเรายังดีใจแทนเลย
ขอบคุณสำหรับพี่สาว,ข่าวและพี่สาวครับ
beru02
Sone Thailand sugoi^^
tipyarat
ประทับใจคอนวันนี้มาก เราเพิ่งเคยไปครั้งแรก สนุกมากอ่ะ
กรี๊ด+ร้องเพลง จนเจ็บคอเลยอ่ะ แต่ดีใจที่ได้ไปค่ะ
mabolo
ฟินหาที่ใดเปลี่ยบได้อีกแล้ว....... AYO G G ของไทยเราสุดยอดอ่า รักโซวอนไทย รักโซชิ รักทุกคน ฮิ้ว.......
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
iml3al3y
สนุกกันไหม โซวอน !!
WuTAengKuB
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ

โซนโปรเจ็ค สุดยอดมากเลยครับ

ผมอยู่โซนโปรเจ็คบนสุด

บนตัวGกลาง ขวาบนสุด

รู้สึกประทับใจมากมายครับ

โซวอนสุดยอด
milkyway_ss
โปรเจคเจ๋งงงง
ของคุณพี่ๆสต๊าฟที่ทำงานหนัก ของคุณคนถือป้ายไฟ
ส่วนเราก็โบกดาบรัวๆ ท่องโค้ดผสมกรี๊ด #เห็นจากดอยก็ฟินได้
คือตอนจบลุ้นดูรูปมาก พอเห็นออกมาเลิศอลังก็ปริ่มใจค่ะ
NookkiiZ
บอกได้คำเดียวว่าโคตรฟิน

ได้ลง ig เฮียแท T^T
micky kwon
mkb (47).gif อยากไปมากๆเลย มากี่รอบๆก็ไม่เคยได้ไปดูซักที อยากเจอตัวจริงบ้างไรบ้าง
kalapa
โซวอนไทยสุดยอดจริงๆ
สาวๆต้องปลื้มมากแน่ๆ
nam*
dearjessica
โปรเจคสวยมากเลยค่ะ ^0^
Rubber
สาวๆเจิดมากค่ะ Project. สวยมากเลยค่ะ ขนมที่เตรียมไว้น่ารักมากๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะคะ รวดเร็วทันใจมากเลยค่ะ
Sica-Girls' Generation
:: ขอบคุณค้าบ ::

อยากไป อิจฉาคนที่ได้ไป
sinesone09
โปรเจกสวยมากเลย สุดยอด!!
khunfirst
โปรเจคสวยมาก :D รัก snsd มากๆ เอาไว้จะรอคอนเดี่ยวนะ
paparazziploy
AYo GG สวยมากกก T__T ขอบคุณโซวอนนะคะ
ที่ร่วมกันทำจนสำเร็จ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.