Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] SM ร่วมฉลอง 5 ปี 10 Corso Como Seoul เปิดโปรเจคเพลง 5 ศลป. TVXQ!-SJ-SNSD-SHINee-f(x)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
yoonvisual

SM Entertainment ร่วมฉลองครบรอบ 5 ปี 10 Corso Como Seoul เปิดตัวคอลาบอเรชั่นโปรเจค '10 Corso Como Seoul Melody'
SM เปิดเผยเมื่อวันที่ 18 มีนาคม กล่าวว่า "เนื่องจากโปรเจคร่วมกันระหว่าง SM และ 10 Corso Como Seoul ในครั้งนี้ นับเป็นการพบกันระหว่างบริษัทผู้นำวัฒนธรรมในระดับโกลบอลทำให้เรามีแผนที่สร้างเทรนด์ใหม่ขึ้นมา โดยไตเติ้ลที่มีชื่อว่า '10 Corso Como Seoul Melody' เกิดจากการผสมระหว่างชื่อ 10CC และ SM"

เพื่อเป็นการฉลองครบ 5 ปีของ 10 Corso Como Seoul ทำให้ SM Entertainment ได้คัดเลือกเพลงของนักร้องรวม 5 ทีม ประกอบไปด้วย ดงบังชินกิ (TVXQ!), ซุปเปอร์จูเนียร์ (Super Junior), โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae), ชายนี่ (SHINee) และ f(x) นำมารีมิกซ์ใหม่ในรูปแบบอัลบั้มคอมพิเลชัน พร้อมเตรียมเปิดตัวในรูปแบบคอลาบอเรชั่นลิมิตเต็ดอิดิชั่น รวมทั้งหมด 5 ศิลปิน

ผลงานคอมพิเลชั่นในชุดนี้ เตรียมมีบรรดาศิลปินอินดี้ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวอย่าง Hue, Jinbo, DJ Soulscape, Glen Check, IDIOTAPE มาร่วมกันรีมิกซ์เพลงของศิลปิน ไม่ว่าจะเป็น ดงบังชินกิ ซุปเปอร์จูเนียร์ โซนยอชิแด ชายนี่ และ f(x) ออกมาในแนวใหม่รวม 5 เพลง

'5-Collaboration Limited Edition' ประกอบไปด้วย TVXQ! be@rbrick Figure, Super Junior Super Singlass, So Nyeo Shi Dae CARVEN Collar, SHINee tom browne cardigan, f(x) Audio Technica Headset

'10 Corso Como Avenue Store' เตรียมเปิดตัว ณ มยองดง กรุงโซล ในวันที่ 28 มีนาคมนี้ โดยในวันนั้นจะมีศิลปิน SM, ดีไซน์เนอร์รองเท้า Giuseppe Zanotti และพรีเซ็นเตอร์อย่าง โบอา (BoA) เข้าร่วมด้วยเช่นกัน

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT
:๓MeL'o'Ny๓:
ว้าววว ตื่นเต้น ><
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า :)
inthira66
ขอบคุณค่า
^^
faizafany
เอสเอ็มทุ่มอีกแระ^^ขอบคุณค่ะ
mabolo
มีอะไรมาอีกแล้ววว sm
Nut-zaa
ขอบคุณครับผมสำหรับหรับข่าวครับผม
MemeeSone
ว้าวววว ขอบคุณมากๆค่ะ ><
ONNIE
เอสเอ็มเอาอีกแล้วววววว
ตื่นเต้นๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
SnoopyTaeyeon
ผลงานใหม่ รอฟังๆ
taeny 27
รอฟังเลยย ><
justonelove
รอฟังค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
KimChiYuN
จะรอคร่ะ ><"
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
boy1000
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
withyou
ขอบคุณนะคะ :)
withyou
ขอบคุณนะคะ :)
member9
รอฟังรอดูๆ ><
sopao
เจ๋งเนอะ !!! SM สุดยอดดดดด
ติดตาม

ขอบคุณมากนะคะ
Guking
mkb (46).gif
nam*
กริ๊ดดด อยากเห็นแล้วว
Sarim 27
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ พี่อั้ม ^^
MindSone09
น่าตื่นเต้นมากๆเลย ^^
KatyCat
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
takky101
thanks
NookkiiZ
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
~Pizza~
ติดตามม ~~
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
nignis
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
love_girlgen
ขอบคุณมากคร้าาา ><
lovesoshi^^
wow~~ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
mkb (46).gif
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
Beauty_Sone
โอ้ววววว!! นี่มันอย่างกะคอน SMTOWN เลยนะเนี่ย O_O
ArtimaYA
ว้าวๆๆๆ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
bestical
อยากฟังแล้วววววววว
JeSsiCA*-*JoNGHYUNii
มีแววว่าจะต้องเสียเงิน 555555
Nnoina
ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะคะ:'D
bananaprince
jamomjamam
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^/\^
goku3
ขอบคุณนะ
Pangly
อยากฟังแล้วววว

ขอบคุณค่าาาา
CheLLCheLL
จะออกมาเป็นอย่างไรน่ะ

อยากจะฟังเร็วๆซะแล้ว
orawan_poo
Dorayaki.fany
เอสเอ็ม จัดหนักอีกแล้ว ...

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
PaRan-Kung
ขอบคุณมากค่ะ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
SNSD Yoona Peach
ว้าว ยอดเลย
MiRaCle_pop
ปูเสื่อรอเลยยย ><
jidapa_paa
ryanss
ขอบคูณครับ
Af_sone
ว้าวว มีอะไรให้ฟังอีกแล้ว รอฟังๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.