Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
วันนี้โซนยอชิแดมีคอนเสิร์ต 2nd Japan Arena Tour ที่ฟุกุโอกะ วันที่ 2 source:더소원소스[1][2]

--------------------------------------------------------------------

ภาพยูริและแทยอน ซูยองจาก Japan Mobile Fansite(SONE PLUS+) source:윤아여신,Soshi

--------------------------------------------------------------------

ภาพโปรโมท Banila co. ของเจสสิก้า source:윤아여신

คลิปโปรโมทกระเป๋าแบรนด์ DOUBLE-M S/S 2013 ของซูยอง (อัพโหลดโดย:iheartsooyoung2)

ภาพยูริและครูสอนโยคะของเธอ source:윤아여신

ภาพโปรโมท Lotte Department Store ของโซนยอชิแด source:Soshi

ภาพสปอนเซอร์ ถุงเท้า CASA.NOVA ของยุนอา source:윤아여신

ภาพโปรโมท Mamonde ของยูริ source:요팽

A-Yo Sone!
ขอบคุณมากครับ mkb (46).gif
ryanss
ขอบคุณครับ
biic
ขอบคุณมากจ้าาา
boy1000
อยากไปเรียนโยคะกับยูลขึ้นมาทันทีเลย 10.gif
love_girlgen
ขอบคุณมากคร้าา
SNoOKxoxo
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวสาร
i-umba
สาวๆสวยมาก ดูต่างจากชีวิตจริง 5555 +
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ :D
Yuri~
ยูริน่ารักก ><

#อยากได้ลูกบอลลลล *O*

ขอบคุณค่ะ :)
iml3al3y
ครูสอน โยคะ น่ารักมาก อ่ะ
Beauty_Sone
ว๊าวววววววววว!!! สาวๆสวยมากกกกกก ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Bambiiez. :)
กระเป๋าสวยมากกกกกกกก <3
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
jesheart
สิก้า งามเงิบบบ

ครูโยคะ งามเงิบบบ
nignis
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
dearjessica
Gezii
สิก้าาา ><
nonlovesnsd
Thank you
nam*
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
13thWarrior
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ...นู๋เหม่ง น่ารักมากๆ mkb (1).gif
justonelove
สาว ๆ สวยมาก สิก้างามที่สุด ยุนน่ารัก
และครูสอนโยคะน่ารักได้อีก
Nut-zaa
ขอบคุณครับผม
lovesoshi^^
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคร้าาาา^^
joylijjy
ขอบคุณข่าวนะคะ พักผ่อนบ้างนะสาวๆ
junemu
mkb (31).gif ลิงยูลสนิทแนบชิดคุณครูมาก ระวังเงิงดีดีนะ s6.gif
milkyway_ss
ครูสอนโยคะ หน้าเด็กมาก สวยด้วย
ข่าววันนี้ชื่นใจกับทุกรูป
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
patza!! ~~~
ครูสอนโยคะน่ารักมากๆๆ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
sinesone09
Killerse.
ขอบคุณค่า ^^
goku3
ขอบคุณนะ
takky101
thanks
miniminimint
ขอบคุณค่ะ
MiRaCle_pop
ขอบคุณจ้าาา ><
Pangly
ขอบคุณค่ะ
sopao
อ๊ากกก อยากได้ลูกบอล ><

ขอบคุณมากนะคะ
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
faizafany
ยูลกับครูโยเริ่มปล่อยภาพกันอีกแระ^^
inthira66
ขอบคุณค่า
^^
taeny 27
ครูโยคะ อีกเเล้ววว 555
JeSteph
ขอบคุณมากๆค่ะ
Yuri~
ขนมน่ากินนน >O<

จ่าเงิงสวยยย :D

#ขอบคุณค่ะ _ / \ _
~loves~
ขอบคุณค่ะ
yuri_baby
ขอบคุณค่ะ ยูลกับครูสอนโยคะ พาเพื่อนไปเรียนด้วยสิ
~ViRuS♡PrINcEesS~
y_beam_y
ยูลกับครูโยเริ่มปล่อยภาพกันอีกแระ^^
ครูโยน่ารักมากกกก
คุณนายสิก้า.
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า อยากได้ลูกบอลงิ
อยากเรียนโยคะกับยูลงิ จ่าสวยมากเลยงิ
ยูลก็สวย สาวๆสวยหมดเลย โฮกกกตาย >_<
naji
ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
คิดถึงสาวๆจัง ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.