Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [All] รวมความเคลื่อนไหวโซนยอชิแด (SNSD) ประจำวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2556
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News > Information > Daily News
Pages: 1, 2
Fraker_YA
[News] โซนยอชิแด (SNSD) ได้อันดับที่ 2 จากการจัดอันดับ 'คนดังผู้ทรงอิทธิพลที่สุดของเกาหลี' โดยนิตยสาร Forbes

หลังจากที่สาวๆได้ครองอันดับ 1 ถึงสองสมัยรวด จาก ปี 2011 และ 2012 ไปแล้ว จากการจัดอันดับ '40 คนดังผู้ทรงอิทธิพลที่สุดของเกาหลี' ในปี 2013 ของ Forbes ปีนี้ โซนยอชิแดได้ถูกจัดให้อยู่ในอันดับที่ 2 แทน นิตยสาร Forbes ฉลองครบรอบ 10 ปี โดยการจัดอันดับ 40 คนดังผู้ทรงอิทธิพลที่สุดของเกาหลี เป็นประจำทุกปีอยู่แล้ว และเป็นการจัดอันดับคนดังที่ได้รับการรู้จักในหมู่คนทั่วไป โดยทางนิตยสารจะทำการเลือกผู้เข้าชิงทั้งหมด 100 คน และจัดให้เหลือเพียง 40 คนที่ดังที่สุด โดยวัดจาก รายได้, ความมีอิทธิพล, ชื่อเสียง และ ความเป็นมืออาชีพ

(ตัดเนื้อหามาบางส่วน อ่านเต็มๆได้ที่นี่)

Source: Joongang Daily
Eng Trans: soshified
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com

--------------------------------------------------------------------------

ทิฟฟานี่ phone call ในรายการ KBS Cool FM Kiss the Radio (อัพโหลดโดย: bugfany7)

--------------------------------------------------------------------------

อินดี้ ยุกตะทัต (พี่ชายของ แอริน ยุกตะทัต) ได้โพสภาพถ่ายร่วมกับฮโยยอนลงใน instagram ของเขา source:indy_yuktadatta

Beauty_Sone
โอ๊ยยยย!!! อิจฉาทั้งพี่ทั้งน้องเลยอ่ะ
ได้ถ่ายรูปกับม๊าฮโยด้วยอ่ะ >///<
mabolo
ไปรู้จักกันยังไงหนอ อิจฉาาาาาา

ขอบคุณสำหรับข่าววันนี้ค่ะ ^^
kung_king9
อิจฉาพี่น้องคู่นี้จัง
ดูจากรูปคงเอ็กคลูซีฟมาก
อยากรู้จังไปเจอกันที่ไหนอย่างไร
ต้องการความกระจ่าง อิจฉาตาร้อนพุดๆ
i-umba
อิจฉามากๆๆๆๆๆ :DD
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ToP_Dao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
อิจฉาพี่น้องคู่นี้จัง
GEEGEE
ขอบคุณมากนะคะ^^
RedSone
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าววันนี้
Tiffy-taetae
อยากเปนคนโชคดีได้ถ่ายณูปกับสาวๆบ้า งคงฟินไปสามชาติ555
min_0703
อิจฉา
คำเดียว
จบ!!!!!!!!
sone'soshi
อิจฉาทั้งพี่ทั้งน้อง
ไปรู้จักกันตอนไหน
sone'soshi
อิจฉาทั้งพี่ทั้งน้อง
ไปรู้จักกันตอนไหน
joylijjy
แอริณกะซึง พี่ชายกะม๊าโอ้ยอิจฉานะเนี่ย
miniminimint
ขอบคุณค่ะ
kotchapak
Pangly
ขอบคุณค่ะ

ทั้งแอริณ ทั้งพี่ชายยย โอยยยย อิจฉาาาา
love_girlgen
ขอบคุณมากคร้าา
ryanss
ขอบคุณครับ
boy1000
ดูเหมือนจะซี้กันเลยน่ะแบบนี้
gornya
ถ้าเป็นถ่ายกะยุนสิกคงอิจฉาตายคาคอมไปเบยยยย 555
SNSD Yoona Peach
ขอบคุณทีมงานครับ
biic
อิจฉามากกกก
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
iml3al3y
สาวๆ พักผ่อนเยอะๆนะ!
nignis
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
lovesoshi^^
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคร้าาาา^^
Killerse.
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
dearjessica
Nut-zaa
ทั้งพี่ทั้งน้องเลย อิจฉามากๆๆ
Gezii
ขอบคุรสำหรับข่าวค๊าบบ
justonelove
ขอบคุณมาก ๆ สำหรับข่าวค่ะ
13thWarrior
faizafany
ขอบคุณค่ะ
ari
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
member9
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
ArtimaYA
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ s6.gif
sopao
ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ
YaiimJane
อิจฉาแอรินกับพี่ชาย bg (12).gif

nanimm
ขอบคุณข่าวค่ะ
sinesone09
CappeR_G9
ตอนนี้รู้สึกอิจฉาตาร้อนสุดๆ ฮ่าๆๆ
ขอบคุณมากๆค่ะ
goku3
ขอบคุณนะ
JeSteph
ขอบคุณมากๆค่ะ
bananaprince
ขอบคุณมากค่ะ
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
milkyway_ss
nam*
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคะ
KatyCat
อยากถ่ายรูปกับม๊าใกล้ชิดแบบนี้มั้งจัง T_T

คุณนายสิก้า.
อิจฉาเเอรินมาก เเอรินมีเพื่อนเป็นไอดอลเกาหลีเยอะ
555555555555555 ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า ^_^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.