Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Donate] สมทบทุนทำโปรเจคต์ 2013 Super Joint Concert in Thailand ค่ะ><
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2013 Super Joint Concert in Thailand
puchi-puchi
สวัสดีค่ะ ทุกคน พบกันประจำเลยเนอะคะเรา><

เนื่องจากคอนเสิร์ตที่กำลังจะมาถึง ทางบอร์ดเราจะมีการทำโปรเจกต์ให้สาวๆค่ะ ซึ่งโปรเจกต์จะมีอะไรนั้น
จะมาแจ้งรายละเอียดอีกครั้งนะคะ(เร็วๆนี้ค่ะ 32.gif ) ซึ่งการทำโปรเจกต์ให้สาวๆมันก็ต้องมีค่าใช้จ่ายใช่มั๊ยคะ 10.gif
ดังนั้นทางบอร์ดจึงจำเป็นต้องเปิดโดเนทเพื่อนำเงินมาทำโปรเจกต์ในครั้งนี้ค่ะ เค้าอยากจะรบกวนผู้ที่มีกำลังทรัพย์เพียงพอ
ที่จะโดเนทช่วยเหลือโปรเจกต์ได้และไม่เดือดร้อนตนเองและผู้อื่นนะคะ เค้าไม่ได้บังคับนะคะ *0*
เค้าไม่อยากให้การเปิดโดเนทของบอร์ดเราทำให้ใครเดือดร้อนอ่ะค่ะ เอาเป็นว่าใครมีำกำลังพอจะช่วยได้
ก็ช่วยกัน เค้าเข้าใจว่าหลายๆคนก็ต้องหาเงินมาซื้อบัตรคอนกัน เค้าเลยไม่อยากจะให้คิดว่าต้องช่วย ไม่มีก็จะต้องช่วยให้ได้อะไรแบบนี้นะคะ*0*
เพราะฉะนั้นคนที่จะโดเนทต้องแน่ใจนะคะว่าจะไม่ทำให้ตัวเองเดือดร้อน หรือไม่เดือดร้อนไปถึงพ่อแม่ผู้ปกครองหรือคนรอบข้างอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ^^

เสร็จแล้วก็เหมือนเดิมค่ะ PM แจ้งกลับมาที่ puchi-puchiโดยแนบสลิปโอนเงินมา พร้อมชื่อและที่อยู่ค่ะ ><

รายชื่อคนโดเนทพร้อมทั้งจำนวนเงินเค้าจะนำมาแปะในกระทู้นี้นะคะ^^

รายชื่อคนโดเนท

วันที่ 20-2-56

natvarara
prettyj
mayyji
PCy_9

วันที่ 21-2-56

::RunDevilRun::

วันที่ 22-2-56

Pillow
++sweetcandy++

วันที่ 23-2-56

an-o
papamint
Soguntun-Soshi forever
~~LeMoN~~!!
^_^NoK^_^
soshikimtae
LipiDz

วันที่ 24-2-56

panity21
skeleton_SNSD
homeanother
yuchirian.com
Elanor
nookkiez*
noxz
AnnJaZa
appleshadow
peerapat

วันที่ 25-2-56

SpanishFlu
paularino
Pakarang
winyewon
min_0703
Jesaholic
@sang
joylijjy
YoongieYoonA
bankoneman
OoLaMeLoO
mkd
ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม
lemonzoda
LuV SNSD
Yul***Sic
DnPhd
plapy

วันที่ 26-2-56

jarat
Tae_BB
praewpraw
Mugu
*TotoPea*
psicaw
inthira66
tossuck
Minti
sicababy.com
mang-kabee

วันที่ 27-2-56

mingyul
zapor_Taeng
snsdau
kurisu
Khimyo
pakurin
SoshIMoN
notejoke
tarukung
sheya
pui23
stampberries
Soshi_j
aQuama2ine

วันที่ 28-2-56

nan_LY
fakeeyah
Amy_IC
cookies
namSOmNE
tenshin
phynxi

วันที่ 1-3-56

ammat
Nui_Soshi
pl2alvl
luv_taetae
Larkspurfany

วันที่ 2-3-56

faySica
oranger25
Dekdoii
Frappe*
~Magical_Me~

วันที่ 3-3-56

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

วันที่ 4-3-56

2475bb
VicQoHt
GiftTae

วันที่ 5-3-56

Oil Asinus
sawatari

วันที่ 8-3-56

allowla

วันที่ 9-3-56

amimeaw
hee_luvhim

วันที่ 13-3-56

pika_piggy

วันที่14-3-56

Pooh_Nut
iAMsone8

วันที่ 23-3-56

0r@ngE
jibbazee

วันที่ 25-3-56

ThePom
captain no.9
annkickcat

ยอดโดเนท 75,493.22
misicaxox
รับทราบค่ะ ช่วยกัน ^^\
joylijjy
รับทราบค่ะพี่ปูชิ โดเนทได้ถึงวันไหนคะ
โดเนทแล้วนะคะ
Paniiit
รับทราบค่าพี่ปูชิ ^o^
papamint
โดเนทแล้วค่ะ^^ mkb (1).gif Chic-02.gif
panity21
ร่วมด้วยคะ ... 500.11 Baht s6.gif
kung_king9
ร่วมด้วยช่วยกันค่ะเพื่อสาวๆ
homeanother
ร่วมด้วยช่วยกัน โดเนทไปแล้วครับ

ขอบคุณสำหรับโปรเจคดีๆนะครับ ^^
Soshi_j
ร่วมด้วย

ไปไม่ได้แต่ดีใจได้ร่วมทำเพื่อสาวๆ พรุ่งจัดให้ค่ะ
min_0703
พรุ่งนี้ออกไปดูหนังจะโอนไปสมทบนะคับ
ไม่มากไม่มายนะคับ
เพิ่งกลับจากเที่ยวมา
i-umba
รับทราบครับ ^ ^
Pakarang
โดเนทให้เรียบร้อยแล้วค่ะ แม้จะเป็นจำนวนเงินไม่มาก แต่ก็สามารถช่วยบอร์ดของเราได้อยู่ ^-^
panity21
ทีม Project ต้องการ แรงงาน ในการทำ ป้ายไฟไหมคะ
OoLaMeLoO
เรียบร้อยแล้วนะค่ะ

mkb (46).gif mkb (46).gif
praewpraw
โดเนทเรียบร้อยแล้วนะคะ เล็กๆ น้อยๆ แต่ช่วยกันค่ะ g (32).gif
snsdau
ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ s6.gif
psicaw
รับทราบค้าาาพี่ปูชิ 98.gif

โดไปแล้วเล็กๆน้อยๆ จะโดเรื่อยๆน้าา s6.gif

noxz
` โซวอนสวยและรวยมาก คึคึ~
zapor_Taeng
ช่วยกัน ช่วยกัน เพื่อสาวสาว mkb (46).gif
Khimyo
โดเนทแล้วค่ะ >_______<
SoshIMoN
โดเนทแล้วนะคะ
namSOmNE
ช่วยกันๆๆๆๆเนอะๆ ^^
phynxi
โอนไปแล้วทาง Paypal นะคะ ^ ^
luv_taetae
ร่วมสมทบทุนแล้วค่ะ แจ้งทางPMแล้วนะคะ
Aticha_Bell ^^
QUOTE (papamint @ Feb 23 2013, 09:31 PM) *
โดเนทแล้วค่ะ^^ mkb (1).gif Chic-02.gif

mkb (31).gif พี่คะ อยากจะสั่ง เคส ipod 4 อ่ะค่ะ จำนวน 1 อัน
แต่ไม่มั่นใจว่าสั่งที่ไหน ก็เลยส่งมาถามค่ะ
อยากสั่ง สีพื้นหลังเบอร์ 4 โลโก้ I got a boy 2 ค่ะ
เมล [email protected]
เบอร์ : 083-6246663
ชื่อ บาสค่ะ นันทนัช ดวงแก้ว
LipiDz
โอ้ว ว้าวววว ได้เยอะแล้วววว ขอเยอะขึื้นอีกก โซวอนรวมพลัง สู้ๆ
annkickcat
ร่วมสบทบไปแล้วจ้า แจ้งทาง pm ไปแล้ว
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.