Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Concert] 2011 GIRLS GENERATION TOUR [DVD9 Master]
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation Multimedia > SoShi Media
Pages: 1, 2, 3, 4
mosttylucky
มาปล่อยให้ตามคำขอของหลายๆท่านในนี้ครับ

โหลดแล้วอย่าลืมอุดหนุนแผ่นแท้ของสาวๆเก็บไว้กันด้วยนะครับ mkb (46).gif

ตัวนี้ปล่อยยาวๆถึง 18 เมษายน 2556 ครับ s6.gif
ใครโหลดเสร็จช่วยกันปล่อย seed ต่อให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
fanyster
เย้ ขอบพระคุณมากๆเลยค่าาา ^___^
kaiclub21
ขอบคุณมากครับ
notejoke
เก็บเงินซื้อของแท้เช่นกันค่า ขอบคุณมากนะคะ ^^
puppytae
Thank you ครับ
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ นะ
gybb
ขอบคุณมากๆเลยค่าาา
KP_TAETAE
ขอบคุณค่ะ !~
shiro_y
ขอบคุณค่ะขอเก็บไว้เลยนะ s6.gif
Nice_Ka
ขอบคุณมากๆนะคะ ;D
m3m
ว้าวววววววววววว มาเเร้วววว
ขอบคุณค่ะ
MAZI
ขอบคุณค่า ไว้เก็บตังก่อนจะอดหนุนสาวๆ อิอิ
stepboom
ขอบคุณมากๆเลยครับ
TaeYeon_is_My_Angel
ขอบคุณมากๆนะค่ะ
babybo
ขอบคุณมากกกกๆๆๆค่ะ 15.gif
g2345
ขอบคุณมากๆ คะ
mintbeau
ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่า :)
piid
ขอบคุณมาก ขอบคุณหลายครับที่จัดให้ตามคำขอ s15.gif
maiza
ขอบคุณครับ
valentine_t
น้ำตาจะไหล ในที่สุดคุณโมสต์ก็เอามาปล่อยแล้ววววว ;)))))

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆจริงๆนะคะ ^______^

รอคนปล่อยไฟล์นี้อยู่เลยค่ะ ;)))))
sungjin
ว้าว ขอบคุณมากๆนะคะ
Suffer
ขอบคุณมากค่ะ ^^
toratora
ขอบคุณมากค่ะ >_<
kaogod
ใจดีที่สุดเลย ^^
ขอบคุณน๊าค๊าาาาา
maiza
โหลดไม่ขึ้นเลยครับ
mosttylucky
QUOTE (maiza @ Dec 20 2012, 05:39 AM) *
โหลดไม่ขึ้นเลยครับ

ใจเย็นครับ คนโหลดกันเยอะ ความเร็วก็เลยแบ่งๆกันไป
แต่ไม่ขึ้นเลยไม่น่าจะเป็นไปได้ครับเพราะคนที่มาโหลดก็ช่วยกันทั้งอัพโหลดและดาวน์โหลดข้อมูลไปด้วยอยู่แล้วครับ
บางครั้งความเร็วโคโลบางช่วงอาจมีปล่อยได้น้อยบ้างครับ บางช่วงก็ปล่อยได้สูงมากครับหรืออาจเกิดจากการปรับปรุงระบบบ้าง
แต่จากที่โมสต์ปล่อยที่นี่มาหลายไฟล์แล้ว (ปล่อยบนโคโลเดียวกันนี่แหละครับ)
รับรองว่าโหลดขึ้นแน่นอนครับ ขอบคุณครับ mkb (46).gif

Sabre
ขอบคุณมากๆคร้าบ s6.gif
Nut-zaa
ขอบคุณครับผม
fahsica
ขอบคุณมากๆคะ
MyStery123
ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ\0/
b-d
ขอบคุณนะคะ
AMANDA_YOONSIC
ขอบคุณมากๆนะคะ
fiesrkiss
ว้าวววววววว ไฟล์นี้กำลังหาพอดี ขอบคุณมากกกกเลยค่ะ!

><
Palmy_
ขอบคุณมากๆค่ะ 32.gif
zeazon
ขอบคุรมากเลยครับ ขอรับไปนะครับ
kawai
ไวมากก แหะๆ พี่กำลังจะอัพ ไม่ทันน้องโมสซะล่ะ
arms.create
ขอบคุณมากๆครับ
maychaegyeong
ขอบคุณมากค่ะ
mosttylucky
อัพเดทการโหลดของคนที่เข้ามาโหลดครับ โหลดขึ้นแน่นอนครับ ใกล้เสร็จแล้วด้วย s6.gif

heavytoy
ดีใจจัง s6.gif

ขอบคุณมากๆเลยครับ 40.gif
4Dimension
ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
SNSD News S♥ne
thxxxxxxx
puregirl
ขอบคุณมากๆ นะคะ อยากดูมากๆ
AFTERGLOW_WINK
ขอบคุณมากนะคะ
++sweetcandy++
โฮฮฮฮฮ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ กำลังรออยู่เลยว่าจะมีใครใจดีมาปล่อยรึป่าว

คอนเสิร์ตในความทรงจำ แอร๊......คิดถึงสาว ๆ จัง
Nottt
ขอบคุณนะคร๊าบบบบ
.i!.ZaB.!i.
ขอบคุณนะคะ :)
ilovesooyoung
ขอบคุณมากนะคะ ;)
mangaman
ขอบคุณมากมายครับ
^_____________^
~ViRuS♡PrINcEesS~
ขอบคุณค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.