Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ทุ่มทำกิจกรรมในญี่ปุ่นปลายปีนี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
yoonvisual

โซนยอชิแด เตรียมวางจำหน่ายซิงเกิ้ลญี่ปุ่น 'Flower Power' ในวันที่ 21 พฤศจิกายน หลังจากนั้นพวกเธอจะวางจำหน่ายอัลบั้มเต็มชุดที่สองในวันที่ 28 พฤศจิกายน ด้วยเหตุนี้พวกเธอต้องทุ่มเททำกิจกรรมในญี่ปุ่นไปจนถึงช่วงปลายปีนี้เลยทีเดียว

โซนยอชิแด ได้ทำงานเพลงของพวกเธออย่างต่อเนื่องสำหรับการคัมแบ็คในเกาหลี ในระหว่างที่พวกเธอว่างจากการทำกิจกรรมในต่างแดน พวกเธอก็ได้เข้าบันทึกเสียงในผลงานเพลงใหม่ แม้ว่าวันคัมแบ็คจะยังไม่ถูกกำหนด แต่ถ้าทุกอย่างเป็นไปตามแผนพวกเธอก็จะได้คัมแบ็คเกาหลีในอีกไม่นานนี้

อย่างไรก็ตาม โซนยอชิแดก็มีการทำกิจกรรมเดี่ยวอย่างต่อเนื่องเช่นกัน ซูยอง กำลังมีงาน MC 'Night TV Entertainment' และละคร tvN '3rd Hospital' ด้านเจสสิก้า มีงานละครเวที 'Legally Blonde' ส่วน*ฮโยยอน ก็มีงาน KBS 2TV 'Invincible Youth 2' ที่กำลังจะบันทึกเทปสุดท้ายในเร็วๆนี้

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT

---------------------------------------------------------------------

*หมายเหตุ: ฮโยยอน เตรียมถ่ายทำเทปรายการ Invincible Youth 2 เป็นเทปสุดท้ายวันที่ 17 พฤศจิกายนนี้ และจะออกอากาศประมาณวันที่ 24 พฤศจิกายน [ข่าวที่เกี่ยวข้อง: KBS ยุติรายการ Invincible Youth 2 เผยเหตุ 'มีแผนออกอากาศ 1 ปีมาตั้งแต่แรก']
Beauty_Sone
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^ // รอสาวๆคัมแบ็ค...
marie_fuka
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Kiz-ms3.29
ขอบคุณมากครับ รอติดตามอยู่นะ
ตื่นเต้นกับอัลบั้มเกาที่จะมาด้วย คาดหวังๆ
mkb (31).gif
sicapath
รอสุดที่รักทั้ง 9 comeback s6.gif
BaKaInuDeZ
มาทุ่มที่เกาหลีด้วยเถิ๊ด คิดถึงจั่งเหล๋ย 555
title_tt
ขอบคุณจ้าาาา
NookkiiZ
บอกตรงๆว่าเบื่อยุ่น (อิจฉา -..-)

รอบั้มเกาหลีอย่างใจจดใจจ่อ
REAL_TaeNy
เป็นกำลังใจและติดตามผลงานของสาวๆนะคะ
หวังว่าต้นปีหน้าคงจะมีอะไรเซอร์ไพรส์เราใช่มั้ย^^

คัมแบคเหมือน โอ้ เหมือน จี ก็ได้ค่ะ
ต้นปี ฮิฮิฮิ
boy1000
ดูแล้วก็คงยังไม่คัมแบ็คเกาจริงๆเพราะงานที่ญี่ปุ่นกับงานส่วนตัวก็ยังยุ่งกันอยู่เลย
love_girlgen
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ ^^
PaRan-Kung
ขอบคุณมากนะคะ
I_am_SONE
ขอบคุณนะคะ

mkb (31).gif
PinkO
ที่เกาคงตอนปีหน้ามั่ง เพราะตอนนี้คงยุ่งที่ยุ่นกับงานส่วนตัวยุ่ว
nam*
ขอบคุณค่ะ รอคัมแบ็คเกาหลี
nignis
ขอบคุณข่าวมากคะ
Sarim 27
จะไม่มีlY แ้ล้ิ่วอ่าาา
แล้วแบบนี้เจ้าเขียวล่ะ บันคงจะคิดถึงเจ้าเขียวน่าดูเลยเนอะ TT
ในทีี่สุด หึหึ ชิแดก็จะคัมแบ็คสักที #ฟิน >< !
SNoOKxoxo
เหนื่อยแทนสาวๆเลย โดยเฉพาะจ่าชิคกับซันออนนี่ งานเดี่ยวก็เยอะ ไหนจะงานกลุ่มอีก
ไฟต์ติ้ง
+sone_snsd+
ขอบคุณมากค่ะ
seosica_real
รอต่อไปปปปปปปปป
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
iml3al3y
สาวๆ เหนื่อยกันมากแน่เลย!!
neungz : ))
รอสาวๆคัมแบ๊คเกาหลี
orawan_poo
sopao
โห่ TT ฮโยจะออกอีกแล้ว

ติดตามสาวๆ ^^
-MUGGLE-
หายจากเวทีเกาหลีนานเลย

อยากเห็นๆแล้ว
CrAZy_TiffaNy...♥
ได้แต่นั่งรอ รอ รอ รอ รอ และรอ

---
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
TN-tequila
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
namSOmNE
ขอบคุณมากค่า
bimbim
ขอบคุณมากๆค่ะ
whansundae
บินไปกลับญี่ปุ่นบ่อยมาก ชอบเพลงญี่ปุ่นนะ

waiting for comeback in Korea

Hwaiting!

ขอบคุณนะคะ
SY2827
รอๆๆๆๆคัฟ
Coloo
แอร๊ยยยย รอคัมแบคนะค่ะ แหงะฮโยต้องลาอีกแล้วหรือ อย่างไรนี่ T^T
taeny 27
อยากให้คัมเเบ๊คเกาหลีมากกว่า TT
SONEKWON
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
kim282
ขอบคุณค่ะ s6.gif s6.gif
faizafany
ตกอันนึงนะซันนี่มีละครเวทีด้วยอีกคนนิ๊ ^^ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
SmileyAoy
เบื่อซิงเกิลญี่ปุ่นแล้วอ่าาา

คัมแบคเกาหลีเร็วๆนะสาวๆ คิดถึงจะแย่แล้ว ^^
Pangly
คัมแบคเกาหลีเถอะ รอจนเหงือกแห้งละ

ขอบคุณค่ะ
~Pizza~
จะคัมแบ็คจริง ๆ นะ ><
รอร๊อรอออ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
dream23
ขอบคุณมากค่ะ
nat_snsd
คิดถึงจั๋งเหล่ย
รีบๆคัมแบ็คที่เกาหลีนะ
violet_m
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Vanilafreze_TN
คัมแบ๊คปีหน้าก็ดีนะ
^^
SoShiGrean-เป็ดหมี:P
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ (:
Vaccine_TN
ขอบคุณข่าวมากค่ะ ><'
taohutae
ต้องเสียเงินไหมเนี่ย ...
ไม่มีะไรจะกินแล้วหนอออ ; _ ;
goku3
ขอบคุณนะ
Af_sone
รอคัมแบ็คอย่างสุดใจจจจ
NineTale
ทำงานหนักจริงๆ
กลัวสาวๆต้องแยกร่าง จนเหนื่อยอีกแฮะ

ขอบคุณนะครับ
CheLLCheLL
สาวๆ นี่มีงานตลอดไม่ขาดสายเลย
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.