Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยุนอา (YoonA) แห่ง โซนยอชิแด เปิดตัวคอนแท็กซ์เลนส์ 'FreshLook Illuminate Rich Brown'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
yoonvisual

5 กันยายน 2555 เวลา 10.00 น. ณ โรงแรมบันยันทรี จางชุงดง จุงกู กรุงโซล ได้มีการจัดงานเปิดตัว 'FreshLook Illuminate Rich Brown'
ในวันนี้ ยุนอา (YoonA) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) พรีเซ็นเตอร์ของแบรนด์ได้เข้าร่วมเปิดตัวสินค้าใหม่ด้วยเช่นกัน

'FreshLook Illuminate Rich Brown' เป็นคอนแท็กซ์เซอร์เคิลเลนส์ประเภท 1 วันที่ช่วยเพิ่มความเป็นธรรมชาติและงดงามให้กับดวงตา นอกจากนี้ยังเป็นการผลิตในแบบอะควารีลีสช่วยเพิ่มความชุ่มชื่นให้กับดวงตาและสวมใส่ได้อย่างสบายอีกด้วย

120905 Yoona @ FreshLook Illuminate launching event by 한국일보 (อัพโหลดโดย MCYulTiForever)

Source: PINGBOOK ENTERTAINMENT
Mc. What is this ?
ใส่แล้วตาจะสวยเหมือนพรีเซนเตอร์ป่ะ ?
55555 ยุนยุ๊นน สวยจัง

ขอบคุณนะค่ะ
misicaxox
คุณน้องยุนอีเว้นท์งานนี้งามมาก \0/
Shinzen
งานนี้กล้องโคลสอัพใกล้แค่ไหนก็ไม่หวั่นจริงๆ กวางน้อง ^^
Uesuki
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

ยุนน่ารัก mkb (46).gif
kung_king9
ตากวาง
iml3al3y
มาคนเดียวไม่เหงาหรอจ๊ะ!!
seosica_real
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
ลิงกังมีหู
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะคะ
อาาาาายุนนนนนน ยุนนนนอาาาาาาาา น่ารักกกกที่ซู๊ดดด :D
IcePrincess J
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ 60.gif
Vaccine_TN
ขอคุณมากค่ะ ><'
madcap_s
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

ยุนน่ารักมากกก ใสปิ้งๆ 10.gif
A-Yo Sone!
แง ..... อิจฉาคนที่ได้ขึ้นไปถ่ายรูปโอบไหล่ยุน 17.gif
2*pm
คนนึงโอบไหล่ คนนึงโอบเอว อิจฉาโวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 61.gif
CappeR_G9
อยากเข้าไปสิงร่างคนที่โอบไหล่กับเอวยุนอ่ะ...อิจฉาๆๆ... emo2 (5).gif
AirTee
แล้วคนที่ถ่ายภาพด้วยทำไมต้องโอบด้วย ไม่แมนเอาซะเลย
Jeweljem
ยุนเอ๊ยยยย งานเข้ารับทรัพย์อีกแล้ว เงินไม่มีที่จะเก็บแล้วมั้งนั่น มาฝากเค้ามา 5555
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆค่า
SNoOKxoxo
อิจฉาบอยแฟนอ่ะ โอบซะเกินหน้าเกินตาเลย
Vanilafreze_TN
วันนี้ยุนออกงานหลายจ๊อบอยู่นะ

ปล.แต่ชุดนี้มันแปลกๆ 555555555555
Pangly
ถ้าใส่แล้วสวยเหมือนยุนอา จะไปซื้อมาใส่ทุกวันเลยยยย
nat_snsd
ทำไมคนถ่ายรูปกะยุนต้องโอบด้วยอ่ะ
taeny 27
เหม่งน่ารักกก

ปล.กระโปรงเเนวว ><
#ถั่วน้oe_
เหม่งงงงงงง 15.gif
miniminimint
อิจฉาคนได้โอบจัง
Meaw*1
สวยอ่ะยุงทั้งคนทั้งชุดดดดดด
LOVE MOTO
สาวๆงานเยอะจริงๆ
วันนี้น้องยุนออกงานคนเดียวด้วย
Satang': )
ขอบคุณนะค่ะ
Khampong
ยุนอาสวยจัง >.<
HooRay_Ray
สวยทุกองศาาาาาา

แต่อิตาคนโอบไหล่ โอบเอวนี่มันยังไง เกินไปนะเฮียนะ ฮึ่ยๆ อิจฉาาาาา

ขอบคุณนะคะ ^^
violet_m
ก็คนมันสวยอ่ะ
pickmii
โอ๊ยยย ทั้งจับ ทั้งโอบ .... ไม่เก็บอาการกันเลยนะ เนี่ย ใจนึงก็อิจฉา แต่ ก็สงสาร ยุนทำอะไรไม่ได้นอกจาก ยิ้ม emo2 (15).gif
nan_LY
ขอบคุณมากนะค้่าาา มาขายที่ไทยบ้างสิค้าาา
nonlovesnsd
ใส่แล้วตาจะสวยเหมือนพี่ยุนไหมอ่ะ ถ้าสวยจะซื้อมาใส่ทุกวันเลย(โครตเปลือง) 55555
Giftzepc
เอิ่ม.. บางทีก็อยากเป็นส่วนนึงในนั้นบ้างอะไรบ้างง
sopao
อิจฉาแฟนคลับนั้น.....

ยุนน่ารัก

ขอบคุณนะคะ
kotchapak
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
iporzza
เหม่งโดนอีตาลุงที่ไหนกอดด้วย >*<
mabolo
ทำไมต้องจับต้องโอบด้วยย่ะ Y_Y
SNSD - Let's Go
เจ๋งไปเลย งานไม่ขาดสายจริง ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
member9
เหม่งง ชุดน่ารักมากก
milkyway_ss
วันนี้เด็กเหม่งน่ารักเป็นที่สุดเลย
สงสัยสินค้าตัวนี้คงขายดีเป็นแน่แท้ bg (12).gif
poop
boy1000
ผู้ชายในคลิปใครเหรอครับ? อย่างเนียนเลยน่ะนาย - -"
sone'soshi
อิจฉาคนที่ได้ถ่ายรูปด้วย
ยุนอางามมากกกกกกกก
orawan_poo
namSOmNE
ไอตาแก่ใส่แว่น มือหน่ะๆๆๆๆ เด๋วป๊าดดดดดด
REAL_TaeNy
อยากตาสวยเหมือนคนใส่=w=..
ถ้าซื้แล้วสวยแบบนี้ ซื้อเลย อิอิ
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ ^^
whansundae
เจ้าแม่พรีเซนเตอร์ สวยจริงจัง

ขอบคุณค่ะ
min_0703
เหม่งสวยเวอร์อ่ะ
เมืองไทยจะมีขายไหมหว่า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.