Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โอ จีโฮ เผย "ผมรู้สึกผิดหวังที่ฉากจูบระหว่างผมกับคุณซูยองใน The 3rd Hospital ถูกยกเลิกครับ" ในงานแถลงข่าว
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
jwesty21

นักแสดงหนุ่ม โอ จีโฮ เผยความรู้สึกผิดหวัง ที่ฉากจูบระหว่างเขากับซูยอง (โซนยอชิแด) ถูกยกเลิก

ในงานแถลงข่าวของละครเรื่อง 'The 3rd Hospital' ของสถานีโทรทัศน์ tvN ซึ่งจัดขึ้นเมื่อวันที่ 29 สิงหาคม ที่ผ่านมา โอ จีโฮ ได้กล่าวว่า "ฉากจูบระหว่างผมกับคุณซูยอง จะมีอยู่ทั้งหมด 2 ฉากในละครครับ แต่สุดท้ายแล้ว พวกเราก็เล่นฉากจูบนั่นไม่ได้ ผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าทำไม แต่อาจจะเป็นเพราะว่า ทางทีมงานเกรงว่า ทางด้านแฟนคลับของคุณซูยองอาจจะไม่สบายใจก็เป็นได้ครับ"

ในละครเรื่อง 'The 3rd Hospital' ซูยอง รับบทเป็น 'ลี ยูจิน' ผู้ที่ตกหลุมรัก 'คิม ซึงฮยอน' (โอ จีโฮ) ซึ่งเป็นทั้งเพื่อนเก่าสมัยเด็ก ๆ และยังเป็นนักสีวิโอลาอีกด้วย แต่โชคร้าย ที่คิม ซึงอึน กลับไม่รู้สึกเช่นเดียวกับที่ ยูจิน รู้สึก

โอ จีโฮ ให้สัมภาษณ์ว่า "ครั้งนี้มันเป็นเพียงแค่ละครเฉย ๆ เพราะฉะนั้น มันจึงไม่ใช่การตัดสินใจของผม แต่หากมันเกิดขึ้นในชีวิตจริงของผม ผมคงจะรู้สึกเสียใจกับสิ่งนี้แน่ ๆ " นอกจากนี้ เขายังกล่าวต่อว่า "พี่สาวของคุณซูยองเองก็ได้มาปรากฎตัวในบางฉากของละครเรื่อง 'The 3rd Hospital' ด้วยครับ แต่ผมกลับรู้สึกแตกต่างออกไปกับการที่ได้แสดงร่วมกับพี่สาวของคุณซูยอง อาจจะเป็นเพราะว่าผมรู้จักคุ้นเคยกับเธอก็เป็นได้ครับ”

อนึ่ง 'The 3rd Hospital' จะออกอากาศครั้งแรกในวันที่ 5 กันยายน นี้ ทางสถานีโทรทัศน์ tvN.

Source: OSEN
English translation by: allkpop.com
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
member9
เอ่ออออ.. 88.gif
SpiderMolecules
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
mabolo
นั่น !!!! จะจูบอีกแล้วววว

ดีแล้วที่ยกเลิกไม่งั้น โฮวววววววววววววววววววววววว

สามนางก่อนหน้ายังทำใจไม่ค่อยจะได้เบยยยยย
orawan_poo
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
alive99
แฟนคลับดีใจค่ะ 555
birddae
อย่าสร้างกระแส ด้วยฉากจูบของสาวๆเลยค่ะ T^T
goku3
55555
SNoOKxoxo
โหยยย ทำไมเรื่องFKไม่ตัดอย่างนี้บ้างนะ TT
Pangly
ดีละ แค่สามคนที่ผ่านมาก็จะเป็นลมแล้ว
Pirata
โถ สงสารคุณโอ จีโฺฮ
5555555555

sopao
อ่านตอนแรกตกใจเลยอ่ะ ><

มันดีหรือไม่ดีดีล่ะ
ดีและกัน จะได้ไใม่ปวดใจ ><
Azarashi
โซวอน เผยว่า รู้สึกปลาบปลื้มมากที่โดยตัดฉากนั้นออก ฮ่าๆๆ
MiRaCle_pop
ดีแล้วล่ะ ><

แต่ก็เสียใจด้วยนะคุณจีโฮ ถถถถถถถ
SaIBeR
คุณโอ จีโฮ ผิดหวัง แต่เรากลับดีใจ หุหุ

ขอบคุณนะคะ
milkyway_ss
โซวอนยิ้มแก้มปริตามๆกันไปเลย
ไม่มีอะไรให้ปวดตับ อารมณ์ดีจริงๆเลย
violet_m
นั่นแน่ คิดไรอยู่ 60.gif
skiez
โอ้วววว ทำไมเหล่าผู้กำกับก่อนหน้านี้ ไม่คิดแบบนี้บ้าง
ยุนอา พอเข้าใจว่าเปนนางเอกเลยต้องจูบ

เเต่ ยูริ กับ สิก้านี่ซิ! เปลืองตัวเเท้เหลาาา

ฮ่าๆๆ ถึงจะมีฉากจูบหรือไม่มี ก็เป็นกำลังใจให้ซูยองนะคะ ^^
LOVE MOTO
ดีที่ฉากนั้นถูกตัด
Pudding K.
ที่ผ่านมา โซวอนก็ช้ำในและปวดใจไปหลายรอบกับฉากพวกนี้แล้วนะคะ
มีแบบเฉียด แบบโดนเต็มๆ โซวอนก็ดูและกรีดร้องมาหมดแล้วค่ะ
จี๊ดสุดก็ของยุนยูลนี่แหละ เล่นเอาหลอนไปเป็นอาทิตย์ คราวนี้ เว้นบ้างอะไรก็ดีนะเออ ฮ่า!!!

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ รอสนับสนุนซูยองต่อไป \o/
BellZe
ไม่มีก็ดีแล้วววววววว
ความจริงแล้วไม่น่ามีเลยสักคนจะดีมากกกกก
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ^^
love_girlgen
ยกเลิก!!!

เย้ๆๆๆ mkb (45).gif emo2 (12).gif emo2 (17).gif 61.gif

ถ้าจูบอีก โซวอนชักตายเลย emo2 (16).gif

Peezz
ฉากทำร้ายจิตใจ โซวอนรับได้เสมอ ขนาด เหม่ง จูบเอาจูบเอาพวกเรายังทนได้เลยนี่แค่2 -3 ครั้ง สิวๆ น่า 555
kotchapak
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Piin*
ดีละดีละ55555
ys_ps17
ทำไมแสดงละครทีไร ต้องมีฉากจูบตลอด

ดีใจจังที่ยกเลิก 98.gif
torbenten123
เยี่ยมมมมมม
จะโดนเป็นคนที่ 4 ม่ายยยย
พอเถอะหยุดทำร้ายสาวๆทางอ่อมซะที s22.gif
Vaccine_TN
เย้ !! mkb (26).gif
GIB_PN
จุดพลุฉลองกันไหม ..55
spirit_voker
ขอบคุณมากๆ ะน
ryanss
หยองน่ารักมากครับ
milky_mickey
ทีมงานคิดถูกแล้วค่ะ
เสียใจด้วยนะคุณโอ จีโฮ
ฮ่าๆๆ
CappeR_G9
แอบเสียดายที่ไม่ได้เห็นฝีมือการแสดงของหยองในฉากนี้...
........
...แต่...ในใจลึกๆ
..
.
ดีใจโฮก!!!...ขอบคุณทีมงาน ที่ยังเห็นแก่หัวใจของโซวอนตาดำๆ...T^T
junenie
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
poop
แต่เราดีใจรอดหนึ่ง555
iml3al3y
แน่ะคิดอะไรอยู่!!
Satang': )
โห แกกล้ามาก
SNSD Yoona Peach
ว้าว เกือบแระ
sone'soshi
ดีแล้วที่ไม่มีจูบ
The Kidnapper
นายเสียใจแต่เรากลับดีใจ
เสียอีก ฮ่าๆๆ ฉม O_o
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ...
whansundae
ขอบคุณนะคะ ไม่มีฉากจูบ ดีแล้วแหละ ติดๆกัน ไม่ไหวนะ
Thunderbolt B.
แต่ฉันรู้สึกดีใจเป็นอย่างมากค่ะ *พยิ้ม
๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ .
Af_sone
แต่โซวอนรู้สึกดีใจและสบายใจมากค่ะ 55
Meaw*1
ความจริงไม่ต้องรู้สึกผิดก็ได้นะคะ 5555555555555
boy1000
pd เรื่องอื่นไม่เห็นกลัวเหมือนเรื่องนี้เลยแฮะ แถมเรื่องอื่นจัดหนัก จัดเต็มซะด้วย
namSOmNE
5555555555555555+ ดีใจจังเลยยยยยย
ซูยองน่ารักที่สุด !!! ^______________^

ขอบคุณสำหรับข่าวดีค่า :)
chemi
ขอบคุณสำหรับข่าว จ้า ดีแล้วละ เพลาๆมั้ง เจอทั้ง ยุน ยูริ เจส ทิฟ ใจจะวายตายละคุณณณณ
Strom
คุณผิดหวัง แต่โซวอนโล่งใจ
mangaman
เป็นเพราะสองรายก่อนหน้าส่งผลกระทบในทางที่ไม่ค่อยดีกับแฟนคลับละม้างงงงง ก้เลยเบรคไว้ก่อน ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวดี ๆ ครับ
miniminimint
เฮ้อออ ค่อยโล่งใจหน่อย ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.